ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข่มขืนน้องเมีย 2 คน (ตอนที่2) ซ้ำขออภัยนะคับ

เริ่มโดย sunevil, กรกฎาคม 12, 2010, 07:54:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunevil

จากตอนที่1เรื่อง ขนขืนน้องเมีย2คน #1 หลังจากที่ผมได้จัดการกับ2คนแรกเรียบร้อยแล้ว ผมยังมีน้องเมียอยู่อีก1คน ชื่อว่าน้องแอมป์ แอมป์เป็นเด็กอายุ 12 ปี เรียยยนอยู่ม.1 เป็นเด็กที่โตเกินวัย ผมชอบชวนแอมป์ไปนั่งรถเล่น แอมป์ก็ไป ไปกันบ่อยมาก จนถึงวันที่ผมเริ่มจะจัดการกับน้องแอมป์ ผมชวนไปนั่งรถเล่นน้องแอมป์ก็ไปเหมือนทุกครั้ง ผมพาไปซื้อน้ำซื้อขนมกิน พอเสร็จก็เริ่มแผนการชั่วร้าย ผมขับรถไปในที่เปรี่ยว แล้วจอดรถน้องแอมป์ก็ถามว่าจอดทำไม ผมก็ตอบว่านั่งคุยกัน พอพูดจบผมก็เริ่มจู่โจมทันที ผมข้ามจากด้านคนขับไปข้างที่น้องแอมป์นั่ง หันหน้าเข้าหาน้องแอมป์ จับมือกดไว้ที่เบาะ กดให้ติดอยู่กับเบาะ ผกดเบาะให้เบาะเอนลงไปในท่านอน น้องแอมป์ตกใจมากน้องดังมาก ผมก็จัดการจูบอุดปากเอาไว้ น้องแอมป์ขัดขืนแต่สู้แรงผมไม่ได้ ผมดึงเสื้อน้องแอมป์ขึ้นเห็นยกทรงที่เป็นยกทรงของเด็กแรกเริ่มสาวเค้าใส่กัน ผมเอาจับเข้าไปในยกทรง นิ่มมากจับบี้อย่างแรง อย่างเมามัน น้องแอมป์ก็ร้องด้วยความเจ็บ "วันนี้กูจะเย็ดมึงให้เหมือนพี่ของมึง อีแอมป์มึงน่าเย็ดมาก" ตอนนั้นน้องแอมป์ยังใส่ชุดนักเรียนอยู่ ผมจับกระโปรง! ดึงขึ้น แล้วดึงกางเกงในออกอย่างแรงกางเกงในขาดติดมือ ออกมาเลย ผมรีบถอดกางเกงออก ควยของผมันแข็งตั้งโด่ขึ้นมา ผมจับขาน้องแอมป์แยกออก น้องแอมป์ขัดขืนมากแต่มันทำให้ผมได้อารมย์มากขึ้น ผมควยของผมไปจ่อที่หีน้องแอมป์ ผมจับกดดลงไปย่างแรงเลือดไหลออกมาตามร่อง แอมป์ร้องให้ ออกมา ผมไม่ฟังเสียงเพราะตอนนั้นผมได้อารมย์เต็มที่ผมอัดๆๆๆๆๆๆๆเข้าไปไม่ยัง "น้องแอมป์ของพี่เสียวเหลือเกิน" ผมทนไม่ไหวแล้วน้ำกำลังจะออก ผมถอนควยผมออก ผมขึ้นไปยืนบนเบาะ จับควยผมยัดเข้าไปในปากน้องแอมป์ น้ำผมพุ่งแรงมาก เข้าไปในปากน้องแอมป์ ทั้งหมดเลย น้องแอมป์ไม่กล้ากลืนลงไป คายออกมาไหลเลอะเสื้อนักเรียน เลอะปากเต็มไปหมด ผมซบลงที่ตัวน้องแอมป์ น้องแอมป์ร้องให้ ผมก็จัดการใส่เสื้อผ้า ให้เรียบร้อยส่วนกางเกงในที่ขาดผมโยนทิ้งข้างทางไป ส่วนน้องแอมป์ผมขู่ว่าถ้าไม่อยากโดนอีกต้อง พาเพื่อนมาให้ผมเย็ด ถ้าไม่พามาผมจะเญ้ดน้องแออมป์อีก หลังจานั้นน้องแอมป์ก็พาเพื่อนที่ห้องมาให้ผมเย็ดอยู่เป็นประจำ บางทีผมก็เย็ดน้องแอมป์บ้าง น้องแอมป์อมเก่งมาก บางทีผมยังเคยโดนเด็กอายุ11-13ปี รุมเลย เป็นเพื่อนของน้องแอมป์2คน เป็นเพื่อนรุ่นน้อง1คน น้อ! งแอมป์อีก1คน รวมผมโดนเด็กรุม 4คน มันมาก ไว้ผมจะเล่าให้ฟัง โดยเฉพาะเด็กคนที่อายุ 11 เวลาขึ้นไปอยู่ข้างบนแล้วขย่ม โอยเสียว กระแทกแรงมาก