ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพราะชอบ 1

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 12, 2010, 09:47:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

หวัดดีครับ ผมชื่อคริส ทำงานบริษัทเอกชนอยู่ ผมจะแนะนำตัวคร่าวๆเกี่ยวกับผมให้ฟังก่อนผมเป็นคนหน้าตาดีคนนึง หุ่นดี เพราะเล่นกีฬา หลายประเภท สูง 180 cm.อายุ 27 ปี ท่อนเนื่ออวบอ้วนเป็นพิเศษ จึงมีสาวๆ หลายคนติดใจในการร่วมรักแต่ละครั้งของผม และในบริษัทของผมมีเพื่อนที่เคยเรียนมาด้วยกันอยู่1คน ชื่ออ๋อง สูง185อ๋องเป็นคนที่เอาผู้หญิงแรงมาก กระแทกแต่ละ ที เตียงเกือบหัก อาวุธก็ใหญ่และยาวกว่าผมนิดนึง อ๋องมีแฟนแล้วชื่อ อ้อ เธอเป็นสาวหมวยที่น่าเอามากคนนึง หุ่นดี เคยถ่ายแบบให้หนังสือเสื้อผ้าวัยรุ่นมาก่อน ผมเคยแอบคิดจะล่อเธออยู่หลายทีแล้วแต่ไม่มีโอกาส วันเสาร์วันนึงหลังจากเลิกงาน ผมก็นั่งกินเบียร์อยู่ที่ร้านประจำกับอ๋อง ก็เริ่มคุยเรื่องลามกกันหล่ะครับคุยไปคุยมา ก็มีสาวofficeกลุ่มนึงเดินเข้ามา นั่งข้างๆโต๊ะผมมีผู้ชายคนเดียว ผู้หญิง 4คน ไอ้ผมกับไอ้อ๋องก็มัวแต่มอง แต่สาวๆเพราะแต่ละคนสวยๆกันทั้งนั้น จนสักพักผู้ชายคนนั้นก็เดินมาตบไหล่ไอ้อ๋องมัน " เฮ้ย ไม่เห็นกูเหรอว่ะ แม่งมองแต่ผู้หญิง " ไอ้อ๋องจึงร้องว่า " อ่าว ไอ้ คิมนี่หว่า เป็นไงว่ะ ไม่เจอกันนาน พาสาวๆมาอื้อเลย " แล้วมันก็แนะนำตัวเพื่อนมันกับผม พวกผมจึงได้ ทำการย้ายไปโต๊ะนั้น แบบนิ่มๆ แล้วก็ทำความรู้จักกับสาวๆกลุ่มนั้น ทั้งหมด คนแรกนกเป็นแฟนของคิม ออกแนวน่ารักๆ คนที่สองนาเดียหน้าตาเหมือนลูกครึ่ง sexy มากผอมบางแต่นมใหญ่ คนที่3 จอย หน้าออกไทยๆแต่ก็ดูคนเข้ม หุ่นใช้ได้ และคนที่4 ชื่อโจ้ คนนี้เด็ดมากเหมือนญี่ปุ่นเลย ขาวมาก หน้าตา น่าเอามาก หุ่นดีสูง หน้าอกเธอประมาณ 35 ได้ ปากน่าจับมาดูดควยจริงๆ ซึ่งคนนี้ผมเล็งไว้เป็นพิเศษ หลังจากที่ได้คุยกันจนออกรสออกชาติ คิมก็กระซิบบอกอ๋องว่าพวกนี้รักสนุก ควงผู้ชายกันไม่ซ้ำหน้า อยากลองดูกันบ้างไหม ผมคิดในใจ ใครไม่อยากบ้างว่ะแต่ละตัวเด็ดๆทั้งนั้น เลยวางแผนกันว่าจะไปต่อที่คอนโดของผมกัน ที่นั่นมีห้องนอนอยู่ 2ห้องเหมาะสำหรับทำศึก ระหว่างนั่งคุยผมก็คุยกับโจ้ ซึ่งเธอก็มีท่าทีว่าชอบผมเหมือนกัน เวลาโจ้ยิ้มมีเสน่ห์มากเลย น่ารักอย่าบอกใคร พวกเรานั่งคุยกันจนสี่ทุ่มกว่าๆก็เหล้าหมด พอเราเช็กบิลกันผมเลยบอกว่า เดี๋ยวไปนั่งที่คอนโดนผมกันนะครับ มีเครื่องkaraoke อยู่ไปร้องต่อที่นั่น แล้วทั้งหมดก็ตกลง กันว่าจะไป โดยที่ผมพา โจ้ขึ้นรถไปด้วยกัน ส่วนอ๋องก็พาอีก2 สาวไปคือนาเดียและจอย อีกคันนึงคือคิมและนกแฟนสาว ทั้งหมดกำลังมุ่งตรงสู่ทีพักของผม

ระหว่างทาง โจ้ทำตาเยิ้ม และเริ่มซบลงที่หัวไหล่ผม ผมกำลังขับรถอยู่ จึงกลัวว่าจะไม่มีสมาธิเพราะเริ่มมึนๆแล้วเหมือนกัน จึงถามโจ้ว่า ง่วงรึปล่าว โจ้บอกว่านิดหน่อยผมเลยบอกว่างั้นนอนก่อนก็ได้แต่เธอไม่ปรับเบาะเอนนอนบนเบาะเธอ กลับนอนลงบนตักของผม หัวใจผมก็เริ่มเต้นแรงขึ้น แต่ก็คิดว่าคงไม่มีอะไรมากกว่านี้และรถของผมเป็นเกียร์ออโต้ จึงไม่มีปัญหา ในการขับ แต่มันไม่เป็นอย่างนั้นเมื่อโจ้ เริ่มเอาปากงับท่อนเนื่อของผม และพยายามอมมันจากด้านนอกกางเกงผ้าของผม ใจของผมเต้นแรงขึ้น เลือดสูบฉีดแรงขึ้น และเสียวอย่างที่สุดเพราะตั้งแต่เกิดมายังไม่เคย มีใครดูดควยผมขณะที่กำลังขับรถเลย เธอรูดซิบแล้วงับควยของผมออกด้วยปากของเธอแล้วแลบลิ้นเลียตรงหัวจนมันเริ่มพองตัวเต็มที่ เป็นคุณจะทำอย่างไรครับ สำหรับผมจอดรถสิครับ ไม่จอดได้ตายคู่แน่ๆจึงจอดริมถนนใต้ทางด่วนรามอินทรา และหาซอยเปลี่ยวๆแถวๆนั้น สักพักก็เจอ เป็นทางลัดออกสุขาภิบาล1เมื่อเจอที่หมายและจอดรถเรียบร้อยแล้วจึงหันมาโต้ตอบเธอบ้าง (รถผมติดfilm60%จึงไม่สามารถมองเข้า มาจากภายนอกได้ถนัดนัก)โดยการถอดกางเกงผมลงถึงหัวเข่าแล้วเริ่มล้วงมือเข้าไปบีบนมโจ้ ส่วนโจ้ทำงานอย่างเต็มประสิทธิภาพ ดูดควยผมอย่าง ชำนาญงานโดยไม่มีกระทบฟันของเธอเลย จนท่อนควยขนาด6.5นิ้วของผม เริ่มจะทนไม่ไหว จึงบอกโจ้ว่ารอก่อนนะ ขอดูดของโจ้บ้างแล้วจับเธอ นอนลงที่เบาะข้างคนขับ แล้วปลดยกทรงไร้สายของเธอออกโดยที่เสื้อเชิรต์เธอยังอยู่ เมื่อโจ้ว่างจึงถอดกางเกงในของเธอเองรูดลงไปที่พื้น ผมเอาปากดูดที่หัวนมโจ้เบาๆ เชื่อไหมครับผู้หญิงหน้าตาหมวยๆ 80% หัวนมจะเล็กหมดไม่ใหญ่เหมือนคนไทยแต่ตอนนั้นผมไม่เห็นหรอกนะครับว่า หัวนมโจ้สีอะไร เมื่อเลียตุ่มหัวนมเธอเบาๆโจ้ก็ครางออกมาพร้อมทั้งเอื้อมมือมารูดควยผมไปด้วย มือผมจึงสู้เธอด้วยการล้วงเข้าไปในร่องของเธอ เขี่ยขึ้นๆลงที่เม็ดแตดจนน้ำหีของโจ้เยิ้มออกมาเยอะพอสมควร เมื่อเห็นว่าหีเยิ้มได้ที่แล้วจึงเอานิ้ว สอดเข้าไปทีละนิด มันไม่ฟิตเท่าไหร่หรอกครับ แต่เวลาโจ้ขมิบนี่สิครับ กล้ามเนื้อเธอรัดนิ้วผมมากเลย ตอดนิ้วผมเป็นจังหว่ะ ผมก็ซอยเร็วขึ้นๆ พร้อมทั้งดูดนมไปด้วย จนเธอทนไม่ไหว ปล่อยน้ำออกมา เป็นครั้งแรกโจ้ร่างกายสั่นไปทั้งตัว ผมรีบสวมถุงยางแล้วจึงเริ่มคร่อมตัวโจ้จับท่อนควยยักษ์ส่งไปที่รูหี แล้วกดเข้าไปโจ้ยังตอดอยู่ เป็นระยะๆขมิบรัดควยผมให้แน่นเข้าไปอีก มือ2ข้างของโจ้เริ่มจิกที่หลังของผมจนผมเริ่มเจ็บ ส่วนผมก็กระเด้าแรงๆขึ้นๆแบบไม่ยั้งเพราะอารมณ์ฉุด ไม่อยู่แล้วโจ้ครางออกมาแบบได้อารมณ์มากทีเดียว "โอ้ยๆๆ ...เสียวจังเลยคริส..ขา..." " โจ้ชอบคริสนะ ควยก็ใหญ่ หล่อก็หล่อ แถมเย็ดเก่งด้วย" " มาเย็ดโจ้บ่อยๆนะค่ะ ..โจ้จะอ้าหีรอคริสทุกวันเลย" ผมได้ยินแบบนั้นก็เลยเร่งสปีดกระแทกเร็วขึ้นอีก แล้วบอกว่า " ได้สิครับโจ้ โจ้คบกับผมเลยได้ ไหมหล่ะ ผมจะส่งโจ้ขึ้นสวรรค์ทุกวัน เราจะเย็ดกันทุกที่ที่เรามีโอกาส ผมหาคนแบบโจ้มานานแล้ว" เสียงเนื้อผมกับโจ้กระทบกันปั๊บๆๆๆ แรงกระเด้า ทำให้รถผมซึ่งแต่งแบบโหลดยังกระเด้งขนาดนี้ ผมก็ทนต่อไปไม่ไหวแล้วด้วย จึงเร่งเครื่องครั้งสุดท้าย ก่อนที่จะปล่อยน้ำเข้าหีของโจ้ " โอะๆ...โอว...โจ้จ๋า..ผมทนไม่ไหวแล้ว...ออกแล้วนะ...แล้วผมรีบดึงควยดึงถุงยางออกแล้วยกตัวขึ้นเอาควยมาที่ปากโจ้ ก่อนที่จะยัดเข้าปาก แล้วปล่อยน้ำฉีดออกมาอย่างแรง โจ้ดูดน้ำต่ออย่างรู้งาน เลียควยจนน้ำหมด และสะอาดในที่สุด ผมทิ้งตัวลงที่เบาะคนขับอย่างเหนื่อยอ่อน แล้วรีบแต่งตัว โจ้ก็ทำเช่นกันเพราะเราลืมไปว่าเพื่อนๆผมรออยู่ที่คอนโด เรามองหน้ากันแล้วยิ้ม "ทำไงดีโจ้ พวกเค้าต้องรู้แน่ว่าเราแอบทำอะไรกัน ก่อนเข้ามา" โจ้บอก "ไม่เป็นไรหรอก ถ้าอายก็เข้าโลตัสก่อนก็ได้ทำทีว่าไปซื้อของไปกินที่ห้องนี่ยังเหลือเวลาอีก ครึ่งชั่วโมงก่อนที่ห้างจะปิด" ผมจึงรีบบึ่งรถออกไปลัดเลาะไปตามทางลัดสู่สุขาภิบาล1 บางกะปิ แล้วเข้าโลตัสซื้อของ..................

อยากอ่านต่อไหม รู้นะต้องทำไง

Treo Chan