ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

My Family ตอนที่1

เริ่มโดย nongoo144, กรกฎาคม 14, 2010, 08:53:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongoo144

บ้านผมอยู่จังหวัดลำปาง ฐานะทางบ้านผมร่ำรวยติดอันดับในเมืองลำปาง เราอยู่กันมาหลายชั่วอายุคนแล้ว เนื่องจากครอบครัวผมเป็นครอบครัวโบราณที่เป็นครอบครัวใหญ่ ผมจึงต้องขอสาธยายถึงคนในครอบครัวผมก่อน ผู้ชายในบ้านผมจะมีเมียกันหลายคน ปู่ผมที่เสียชีวิตไปแล้วมีเมียถึง 5 คน คุณย่าที่เป็นแม่ของพ่อผมอายุ89 และยังมีคุณย่าเล็กที่เป็นแม่ของอาผมอีกคนอายุ 60 เรียกว่าเป็นน้องสาวของพ่อผมได้สบายๆ ส่วนย่าคนอื่นๆก็ทยอยเสียชีวิตกันไปนานแล้ว ส่วนพ่อผมอายุ 64 พ่อเคยเป็นนายอำเภอมาก่อนแต่ตอนนี้เกษียณแล้ว พ่อมีเมีย 4 คน คือแม่ใหญ่อายุ 60 แม่บุญอายุ 40 แม่ปรางอายุ 35 และแม่เล็กอายุ 28 พ่อผมมีพี่น้องอยู่ 8 คนซึ่งแต่ละคนก็เป็นพี่น้องคนละแม่กันเป็นส่วนใหญ่ พ่อผมเป็นคนที่สี่ พี่ของพ่อทั้ง3คนเสียชีวิตไปแล้ว เหลือแต่น้องๆของพ่อเป็นอาผู้ชาย 3 คนอายุน้อยกว่าพ่อคนละสองสามปีและอาผู้หญิง 1 คนอายุ 33 ซึ่งเป็นลูกของย่าเล็ก พี่ๆน้องๆของพ่อแต่ละคนก็แต่งงานมีลูกกันแล้วทั้งนั้นซึ่งก็อยู่รวมกันที่บ้านนี้ทั้งหมด ทั้งบ้านมีคนอยู่รวมกันกว่า 40 คน ไม่รวมคนใช้ในบ้านที่มีอีกเกือบสิบคน

บ้านที่ครอบครัวผมอยู่ก็จะเป็นลักษณะหลายๆหลังปลูกอยู่ในบริเวณเดียวกัน ตั้งแต่ปู่และลุงผมเสียกันไปหมด พ่อผมจึงเป็นเหมือนหัวหน้าครอบครัว พ่อผมมีลูก 7 คนเป็นลูกของแม่ใหญ่ 2 คนคือลูกชายคนโตชื่อพี่อ๊อดอายุ 36 แต่งงานแล้วกับพี่ดาอายุ 30 พี่สาวคนรองชื่อพี่อ้อยอายุ 28 กำลังจะแต่งงานกับข้าราชการซึ่งเป็นลูกน้องเก่าของพ่อ ลูกของแม่บุญมีคนเดียวเป็นผู้หญิงชื่อพี่อ้อมอายุ 18 ส่วนลูกของแม่ปรางคือผมเองอายุ 16 และน้องสาวผมชื่อน้องตาลอายุ 14 ลูกของแม่เล็กมี 2 คน เป็นผู้หญิงชื่อน้องปิ่นอายุ 7 และเจ้าปอนผู้ชายอายุ 4 ขวบ ส่วนลูกๆของบรรดาลุงๆอาๆผมก็มีอีกผมเป็นพรวน เรียกว่าถ้าไม่ใช่คนในบ้านล่ะก็แนะนำกันก็จนเหนื่อยจำกันไม่หวาดไม่ไหว ประสบการณ์ของผมเริ่มจากการได้ดูพ่อกับแม่ปรางเย็ดกันตั้งแต่ตอนผมอายุได้ 6 ขวบ ดูแล้วก็เสียวๆดี จากนั้นก็เริ่มช่วยตัวเองโดยใช้มือรูดควยเล่น ผมเป็นคนไม่ถือตัว ไม่เหมือนพวกพี่ๆน้องของผม ผมจึงสนิทกับพวกลูกคนใช้ผู้ชายที่อายุไล่เลี่ยคือไอ้โต้ง กับ ไอ้หมู เราเล่นซนกันมาตั้งแต่เด็กๆ แต่พวกมันจะเรียกผมว่าคุณเต้ย เพราะพ่อแม่มันสั่งห้ามทำตัวเสมอกับเจ้านาย แต่พวกเราก็สนิทกันมากและจะสนใจเรื่องอย่างว่ากันทุกคน เจ้าพวกนี้พอโตๆหน่อยก็เริ่มได้ลองกับพวกคนใช้ในบ้านกันเอง ผมเองก็ได้ลองกับเขาด้วย ครั้งแรกของผมคือพี่น้อยซึ่งเป็นพี่สาวแท้ๆของไอ้โต้ง พี่น้อยอายุ 18 หน้าตาก็ธรรมดา แต่ขาวแบบสาวเหนือ และนมก็ใหญ่ด้วย ไอ้โต้งเป็นคนที่ได้เย็ดพี่น้อยเป็นคนแรก โดยครั้งแรกไอ้โต้งมันแอบดูพี่สาวมันอาบน้ำแล้วเกิดเงี่ยนอะไรของมันก็ไม่รู้ เลยเคาะประตูห้องน้ำ พี่สาวมันกระโจมอกเปิดประตูออกมา มันผลักพี่สาวมันเข้าห้องน้ำแล้วตามเข้าไปปล้ำพี่สาวมันเอามาทำเมียเฉยเลย แล้วจากนั้นพี่สาวมันก็ยอมให้ไอ้โต้งเย็ดเป็นประจำ โดยที่พ่อแม่มันไม่รู้ ไอ้โต้งมันบอกว่าเย็ดพี่สาวตัวเองดีกว่าไปเที่ยวกะหรี่ ไม่เสียตังค์แถมไม่มีโรคด้วย หลังจากนั้นไอ้โต้งก็ชักชวนผมกับไอ้หมูไปลองของจริงกัน ครั้งแรกผมก็ทำไม่เป็น ไอ้โต้งก็สอนให้ผม โดยมันให้ผมเข้าไปดูมันเย็ดกับพี่น้อยถึงในมุ้งเลยทีเดียว คืนนั้นผมนอนหลับอยู่ ไอ้หมูก็เอาก้านไม่กวาดแยงทะลุพื้นบ้านมาแทงหลังผมเป็นสัญญานเรียกให้ผมตื่น ผมลงมาจากเรือนก็เจอทั้งสองคนรออยู่ ไอ้โต้งมันบอก "คุณเต้ย
ผมกับไอ้หมูจะพาไปลองอะไรเด็ดๆเสียวๆเอามั๊ยครับ" ผมเองก็เฮไหนเฮนั่นครับเลยตามไป
พวกมันพามาถึงห้องของพี่น้อยที่บริเวณเรือนคนใช้ พี่น้อยจะนอนอยูใต้ถุนบ้านที่กั้นเป็นห้องอยู่กันหลายๆคน พอไปถึงไอ้โต้งมันก็บอกให้ไอ้หมูไปคอยดูต้นทาง จากนั้นมันก็พาผมเข้าไปในห้องของพี่น้อยทันที "พาใครมาด้วยน่ะ ไอ้โต้ง" เสียงพี่น้อยดังมาจากในมุ้ง "คุณเต้ยโว๊ย กูพามาทัศนศึกษา" พวกคนใช้ในบ้านผมปกติก็จะพูดกูๆมึงๆอยู่แล้ว พอไอ้โต้งตอบพี่น้อยเสร็จ มันก็หันมากระซิบบอกผม "คุณเต้ยนั่งดูไปก่อนนะครับเดี๋ยวผมจะให้คุณเต้ยลองบ้าง" จากนั้นมันก็มุดเข้าไปในมุ้ง ไอ้โต้งถอดเสื้อของตัวเองกับของพี่น้อยอย่างรวดเร็ว มันจูบดูดปากกับพี่สาวของมันอย่างเมามัน จากนั้นก็ไซร้ซอกคอแล้วก็ดูดนมและขยำสองเต้าไปด้วย ผมดูไปควยก็แข็งไป ไอ้โต้งมันเย็ดกับพี่สาวตัวเองหน้าตาเฉย เล่นเอาผมเซ่อไปเลย ผมยอมรับว่าตอนนั้นผมเงี่ยนจริงๆอยากเข้าไปร่วมวงด้วยเหลือกัน สักพักมันก็โผล่หน้าออกมาจากมุ้งบอก "คุณเต้ยแก้ผ้าแล้วเข้ามาในมุ้งดูใกล้ๆสิครับ" ผมรีบถอดเสื้อผ้าแล้วตามเข้าไปในมุ้งด้วย "ชั้นอายคุณเต้ยนะ " เสียงพี่น้อยร้องบอก "มึงจะอายอะไรวะอีน้อย กูเป็นน้องมึงกูยังเอามึงทำเมียได้เลย กูจะให้คุณเต้ยลองของจริงโว๊ย" ว่าแล้วมันก็ซุกหน้าลงที่หว่างขาของพี่สาวมัน จากนั้นมันก็ดูดเลียที่ร่องหีทันที ผมเห็นแล้วก็อดใจไม่ไหว ผมค่อยๆเอื้อมมือไปจับนมของพี่น้อยซึ่งมีขนาดใหญ่เต็มมือดีเหลือเกิน ผมบีบคลึงเบาๆ พี่น้อยท่าทางอายๆ ไม่กล้ามองหน้าผมแต่เอามือมาจับบนหลังมือผมแล้วกดมือผมลงบนสองเต้าตัวเองอย่างแรง ผมยิ่งได้ใจทั้งบีบทั้งขยำอย่างมันมือแล้วผมก็ก้มลงไปดูดนมของพี่น้อยทั้งสองเต้าสลับไปมา แล้วพี่น้อยก็คว้าควยผมที่ชี้เด่อยู่ที่หน้าพี่น้อยเข้าปากไปทั้งดูดทั้งเลีย
เล่นเอาผมเกือบแตกคาปากของพี่น้อยเลยทีเดียว พี่น้อยส่งเสียงร้องครางซีดซาดดังลั่นพร้อมกับเด้งตูดกระแทกกับหน้าไอ้โต้งไปด้วย "ซีดด อูย ไม่ไหว แล้วผัวจ๋า น้ำจะออกแล้ว ออกแล้ว ซีด" พี่น้อยเรียกไอ้โต้ง น้องชายแท้ๆของตัวเองว่าผัวเฉยเลย สักพักพี่น้อยก็คายควยของผมออกจากปาก เกร็งตัวถึงจุดสุดยอดอย่างแรง แล้วพี่น้อยก็ดึงหน้าผมขึ้นไปประกบดูดปากด้วย จากนั้นไอ้โต้งก็ถอนหน้าที่เต็มไปด้วยน้ำเมือกของพี่สาวมันเองออกมา ก่อนจะบอกผมว่า "คุณเต้ยเอาเลยครับ อีน้อยมันน้ำแตกไปทีนึงแล้ว" จากนั้นมันก็ให้ผมนั่งกลางหว่างขาของพี่น้อย ช่วยผมจับควยขนาดเจ็ดนิ้วครึ่งของผมที่แข็งเต็มที่แล้วจ่อกับรูหีของพี่น้อยที่ตอนนี้มีน้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มไปหมดแล้ว "ดันเข้าไปเลยครับคุณเต้ย นั่นแหละครับ แล้วค่อยๆกระเด้านะครับ เดี๋ยวจะน้ำแตกก่อน" ไอ้โต้งสอนผมไปด้วย ส่วนพี่น้อยร้องบอก "เบาๆนะคะคุณเต้ยของคุณเต้ยใหญ่จังเลย" รูของพี่น้อยฟิตจริงๆ แต่ผมก็สอดใส่เข้าไปได้ไม่ยาก เพราะน้ำที่ออกมา และพี่น้อยก็โดนไอ้โต้งน้องชายตัวเองเย็ดบ่อยๆ แล้วควยของไอ้โต้งมันก็พอๆกับของผม ผมเริ่มที่ท่านั่งธรรมดาก่อน ผมใช้แขนจับขาของพี่น้อยไว้ พอได้ที่ผมก็เริ่มกระเด้าเข้าออกช้าๆ ผมรู้สึกมีความสุข เสียวกว่าการเล่นว่าวเอง อย่างไม่เคยเป็นมาก่อน ไอ้โต้งก็ก้มหน้าลงไปดูดปากกับพี่สาวของมันพร้อมกับช่วยขยำนมไปด้วย จากนั้นมันก็เอาควยของมันให้พี่สาวมันดูดให้ ส่วนผมก็กระเด้าเข้าออกอย่างแรงเพราะกำลังเงี่ยนเต็มที่แล้ว ไอ้โต้งถามผม "หีเมียผมเย็ดมันส์มั๊ยครับคุณเต้ย" "สุดยอดว่ะ หีพี่สาวมึงเย็ดดีจริงๆ ต้องให้กูเย็ดบ่อยๆนะเว๊ย" ผมขออนุญาติมันล่วงหน้า "ได้เลยครับคุณเต้ย ถ้าเงี่ยนเมื่อไหร่ก็เย็ดอีน้อยนี่แหละไม่ต้องไปเที่ยวกะหรี่ที่ไหน" ไอ้โต้งเปรียบพี่มันเป็นกะหรี่ซะแล้ว ผมกระเด้าเข้าออกเกือบ10 นาทีก็หมดความอดทนแล้ว ผมร้องครางแข่งกับพี่น้อยไปด้วย "ซีด อูวว เสียวจริงๆ ซีด อู้ว ไม่ไหวแล้ว อู้ว" พี่น้อยรีบร้องบอกผม "เร็วๆแรงๆเลยค่ะคุณเต้ย ผัวขา เมียน้ำจะออกแล้ว ออกแล้ว ซึด" แล้วพี่น้อยก็ถึงสวรรค์ตัวเกร็งจิกแขนผมเป็นรอยเล็บเต็มไปหมด ผมกัดฟันซอยกระแทกอย่างสุดกำลัง "โอว ซีด เสียวจริงๆ ไม่ไหวแล้ว โอว" ผมร้องครางด้วยความเสียว หีของพี่น้อยก็ตอดควยผมอย่างแรงจนผมทนไม่ไหวกระฉูดน้ำเงี่ยนเข้าไปในรูของพี่น้อยอย่างเต็มที่จนไหลล้นออกมา ผมถอนลำออกมาปรากฏว่าเส้นสองหลึงผมขาดเลือดออกเยอะเหมือนกัน รู้สึกแสบมากแต่เสียวมากกว่า จากนั้นไอ้โต้งก็ถอนควยมันจากปากพี่น้อย แล้วเข้ามาเสียบเข้าหีของพี่สาวมันแทนที่ผมแล้วก็ดันขาทั้งสองข้างของพี่น้อยโล้ไปข้างหน้าในท่ายกล้อแล้วกระเด้าต่อทันที ผมสงสัยเลยถามไอ้โต้ง "แล้วมึงไม่กลัวพี่สาวมึงจะท้องหรือวะ" ไอ้โต้งบอก "มันกินยาคุมครับคุณเต้ย มันถึงเย็ดกับผมได้ทุกคืน" ไอ้โต้งกระเด้าไปสักพักพี่น้อยก็มีอารมณ์อีกสูดปากร้องครวญคราง "ซีดด โอว แรงๆ เลย ผัวจ๋า แรงๆ ซีด อู๊ย" ไอ้โต้งก็คราง "ซีด โอว ซีด โอว เมียกูเย็ดมันส์จริงๆ ซีด โอวว" สักพักพี่น้อยก็ร้องลั่นห้อง "ซีด ออกแล้ว น้ำออกแล้ว ผัวจ๋า ซีด อูว " ส่วนไอ้โต้งยังไม่เสร็จ มันจับพี่สาวของมันหันหลังคลานสี่ขาแล้วก็เสียบควยของมันเข้าไปต่อ จากนั้นมันก็หันมาบอกผม "คุณเต้ยไปเรียกไอ้หมูเข้ามาสิครับ" พอไอ้หมูเข้ามามันก็รีบแก้ผ้าออกทันที แล้วก็จ่อควยของมันไปที่ปากของพี่น้อย "อมให้หน่อยเว๊ยน้อย ซีด โอว โคตรเสียวเลย" พี่น้อยดูดควยของไอ้หมูทันที พี่น้อยอ้าปากดูดควยของไอ้หมูที่แข็งเป็นลำหัวถอกบานขนาดเล็กกว่าของผมกับไอ้โต้งนิดหน่อยเข้าไปเต็มลำ ผมเพิ่งเสร็จไปแป๊ปเดียวพอเห็นไอ้โต้งเย็ดกับพี่สาวของมันเอง ควยของผมก็แข็งขึ้นมาอีก การได้เห็นพี่น้องเย็ดกันเองทำให้ผมรู้สึกมีอารมณ์อย่างประหลาด ผมเห็นนมใหญ่สองเต้าของพี่น้อยห้อยแกว่งไปมาอยู่ก็เลยเข้าไปนอนหงายข้างล่างแล้วก็ดูดนมทั้งสองข้างสลับไปมา ไอ้หมูก็กระเด้าควยของมันเข้าออกปากของพี่น้อยอย่างเมามันร้องครางไปด้วย "ซีด อูว ดูดแรงๆ น้อย ดูดควยกูแรงๆซีด" พี่น้อยโดนโจมตีทีเดียวพร้อมกันสามคนก็ยิ่งเสียวกว่าเดิม แต่ร้องไม่ออกเพราะปากโดนอุดด้วยดุ้นของไอ้หมู ได้แต่ครางอู้อี้ในลำคอ แล้วไอ้โต้งก็ทนไม่ไหว "โอวกูจะออกแล้ว โอว เมียจ๋า น้ำผัวแตกแล้ว" ไอ้โต้งเล่นผัวเมียกะพี่สาวของมันเองอย่างไม่กระดากปาก แล้วไอ้โต้งก็กระฉูดน้ำใส่หีของพี่น้อยอย่างแรงจนบางส่วนไหลย้อยลงมาตามขาของพี่น้อยเป็นทาง พี่น้อยก็เกร็งตัวเสร็จตามน้องชายตัวเองไปติดๆอีกครั้ง แล้วไอ้โต้งก็ถอนควยออกจากหีพี่สาวมันดังบ๊อก จนพี่น้อยหมดแรงนอนหงายแผ่หราลงไป ไอ้หมูก็ไม่รอช้าถอนควยออกจากปากของพี่น้อยแล้วเข้าประกบควยเข้ากับหีของพี่น้อยยกขาขึ้นพาดบ่าแล้วซอยเอวต่อทันที ผมก็เลยลุกขึ้นมานั่งที่ข้างหัวของพี่น้อยแล้ว จับหน้าพี่น้อยตะแคงแล้วก็ส่งควยเข้าปากให้พี่น้อยดูดต่อ พี่น้อยก็เอามือจับควยของผมรูดไปด้วยจนมันแข็งขึ้นมาอีก ไอ้โต้งนั่งพักสักครู่ก็เข้ามานั่งข้างๆแล้วให้พี่สาวของมันใช้มือชักว่าวให้ แล้วมันก็ช่วยผมบีบขยำนมของพี่น้อยไปด้วย ซักพักไอ้หมูก็ถึงสวรรค์น้ำแตกทะลักใส่หีพี่น้อยเป็นคนที่สาม ของผมก็แข็งได้ที่แล้ว ผมจึงถอนควยออกจากปากพี่น้อยแล้วก็เสียบเข้าไปในหีของพี่น้อยที่เต็มไปด้วยน้ำของเราทั้งสามคนทันที

วันนั้นเราผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนกันหาความสุขกับพี่น้อยเสร็จไปอีกคนละสามสี่รอบ ส่วนพี่น้อยเสร็จไปเกือบยี่สิบรอบ จนเกือบจะสว่างก็แยกย้ายกันไปนอน หลังจากนั้นผมกับไอ้หมูก็จะมาขอเวียนเทียนกับพี่สาวของไอ้โต้งบ่อยๆ ตามแต่โอกาสและความเงี่ยนของแต่ละคนจะอำนวย ส่วนไอ้โต้งไม่ต้องพูดถึงมันอยู่กับพี่สาวมันเหมือนเป็นผัวเมียกันมากกว่า บางทีผมมาตามมันไปเตะบอลกลางวันแสกๆ มันก็จับพี่สาวของมันถลกผ้าถุงขึ้นมาไว้ที่เอว
แล้วก็จับควยเสยกระแทกในท่าที่พี่สาวมันโก้งโค้งกับโอ่งน้ำ ผมเห็นแล้วก็เสียวเลยต้องเข้าไปช่วยไอ้โต้งด้วยเป็นประจำ ตั้งแต่นั้นมาผมเองจากที่เคยแต่ช่วยตัวเอง ผมก็เริ่มติดใจของจริงซะแล้วล่ะครับ