ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

My Family ตอนที่3

เริ่มโดย nongoo144, กรกฎาคม 14, 2010, 08:58:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongoo144

หลังจากได้น้องตาลเป็นเมียแล้ว น้องสาวผมก็แทบจะเป็นทาสกามบำเรอของผมเลยทีเดียว เพราะผมจะขอเอากับน้องสาวผมบ่อยมาก
เรียกว่าผมเงี่ยนขึ้นมาเมื่อไหร่ผมก็จับน้องสาวผมมากระแทกจนน้ำทะลักเป็นประจำ
บางทีก็เปิดวีซีดีปลุกอารมณ์ แล้วผมก็สอนน้องสาวผมเล่นท่าต่างๆตามวีซีดีสะใจจริงๆครับ
ตอนนี้น้องตาลต้องกินยาคุมเป็นประจำเพราะกลัวจะท้อง
เวลาผมเย็ดกับน้องตัวเองทีไรก็น้ำแตกใส่ในรูหีทุกครั้ง เพราะสะใจกว่าเอาน้ำออกข้างนอกเยอะ
แต่บางทีก็กระทอกเอาน้ำใส่ปากให้กลืนเข้าไปให้หมด หรือไม่ก็กระฉูดน้ำรดหน้ารดตาน้องตาลบ้าง
เลียนแบบหนังเอ็กซ์ญี่ปุ่นน่ะครับ ผมมีพี่น้องคนละแม่กับบรรดาลูกพี่ลูกน้องอีกหลายคนในบ้าน
ในบรรดาญาติๆของผม พี่อ้อมซึ่งเป็นลูกของแม่บุญ เมียคนที่สองของพ่อผม
ดูจะเงียบๆเพราะเป็นลูกคนเดียวของแม่บุญ พี่อ้อมอายุ 18 ขาวสวย ตาโต น่ารักตามสไตล์สาวเหนือ
ผมติดใจรูปร่างหน้าตาพี่อ้อมเป็นพิเศษ ถ้าไม่ได้เป็นพี่น้องกันผมคงจีบไปนานแล้ว
พี่อ้อมเรียนอยู่ปวช.ปีสุดท้ายในตัวจังหวัด ได้ข่าวว่ามีหนุ่มๆตามจีบเยอะมาก
แต่ผมเห็นวันๆพี่อ้อมไม่ค่อยสุงสิงกับใคร กลับจากโรงเรียนถึงบ้านก็ขึ้นเรือนของตัวเอง
นานๆทีผมจึงจะได้พูดคุยด้วย เรือนที่พี่อ้อมกับแม่บุญอยู่ด้วยกันมีขนาดเล็กกว่าเรือนของผม
เพราะอยู่กันแค่สองคน ห้องน้ำจะอยู่ใต้ถุนด้านหลังบ้าน เวลาอาบน้ำก็ต้องใส่ผ้าถุงกระโจมอกลงมาอาบ
ทำให้ผมแอบเห็นเนินอกขาวๆของพี่อ้อมบ่อยๆ หลังจากได้น้องตาลเป็นเมีย
ผมก็เล็งพี่อ้อมนี่แหละครับว่าจะต้องเอามาทำเมียอีกคน เพราะน่าเย็ดเหลือเกิน
แล้วผมก็ได้พี่อ้อมมาเป็นเมียอีกคนจนได้ครับ วันนั้นผมกะจะไปแอบดูพี่อ้อมอาบน้ำเหมือนเคยครับ
เพราะพี่อ้อมชอบอาบน้ำตอนหัวค่ำประจำ เรือนของพี่อ้อมอยู่ถัดจากเรือนผมไปนิดหน่อย
ข้างๆห้องน้ำมีต้นไม้กับโอ่งน้ำใบใหญ่อยู่สามารถหลบได้สบาย ผมก็ไปดักซุ่มตามฟอร์มแต่ผิดคาด
วันนี้คอยอยู่จนดึกเกือบสามทุ่มแล้วจนผมเผลอหลับอยู่ข้างส้วมนั่นแหละครับ
อยู่ๆพี่อ้อมก็ตะโกนเรียกชื่อผม "นายเต้ย มาทำอะไรตรงนี้" ผมตกใจตื่นทันที
ไม่รู้พี่อ้อมอาบน้ำเสร็จตั้งแต่เมื่อไหร่ ผมใจหายวูบกำลัง อ้ำๆอึ้งๆอยู่พี่อ้อมก็ถามต่อ
"แอบดูพี่อาบน้ำเหรอ เดี๋ยวจะฟ้องพ่อ ให้เฆี่ยนหลังลายเลย คอยดู" พี่อ้อมขู่จะฟ้องพ่อ
ผมเลยต้องสารภาพ "ผมเพิ่งมาแอบดูครั้งแรกเองนะพี่อ้อม อย่าฟ้องพ่อเลยนะพี่" ผมตอแหลไปก่อน
จริงๆแล้วผมมาแอบดูหลายครั้งแล้ว พี่อ้อมก็ซักต่อ "แล้วมาแอบดูพี่ทำไม มันไม่ดีนะ"
ผมเลยอ้อนต่อซะเลย "ก็พี่อ้อมสวยนี่ครับ ผมอยากเห็นรูปร่างของพี่" พี่อ้อมก็มีท่าทีอ่อนลง
"แล้วเป็นไง หุ่นพี่ดีมั๊ย" นมพี่อ้อมสวยมากขนาดกำลังดีประมาณ 33 เห็นจะได้
หัวนมก็ยังสีชมพูเพราะไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆมาก่อน ผมแกล้งบอก "ผมเห็นไม่ถนัดน่ะครับ มันมืด
ผมขอดูอีกทีได้มั๊ยครับ" พี่อ้อมบอก "จะหลอกดูของพี่ฟรีๆล่ะสิ ฝันไปเถอะนายเต้ย"
ดูท่าทีพี่อ้อมคงจะไม่เอาเรื่องผมแล้ว ผมจึงลองเชิงแกล้งบอก "มาแลกกันดูก็ได้นะพี่"
พี่อ้อมทำหน้ายิ้มๆมุมปาก "ก็ได้ ขึ้นมาบนบ้านก่อนสิ" ผมได้ยินควยก็ตั้งเด่ทันที
"ลาภลอยซะแล้วกู" ผมคิดในใจ พี่อ้อมยังใส่ผ้าถุงอยู่เดินนำขึ้นบ้านไป
ผมก็เดินตามตูดใหญ่ของพี่อ้อมที่ส่ายไปมาตอนขึ้นบันไดไปด้วย ผมเดินตามพี่อ้อมเข้าไปในห้องนอน
"ไหน เวลาแอบดูพี่อาบน้ำแล้วทำไง" ผมก็ได้ใจ ยังไงซะวันนี้ต้องได้ฟันพี่อ้อมแน่ๆ
ผมรีบถอดกางเกงทันที ควยผมตอนนั้นก็โด่อยู่ก่อนแล้ว ผมเอามือกำแล้วรูดขึ้นลงๆไปด้วย
"ทำอย่างนี้ไงครับ พี่อ้อม ซีดด พี่อ้อม ลองจับดูมั๊ยครับ" รูดไปก็เสียวไปครับ
ผมเลยลองเชิงถามพี่อ้อมดู พี่อ้อมไม่ตอบแต่คว้าหมับเข้าเต็มมือทันที
พี่อ้อมรูดขึ้นลงแบบผมที่ผมทำเมื่อตะกี้ ผมดึงผ้าถุงที่พี่อ้อมใส่อยู่จนหลุดออก
แล้วก็เอื้อมมือไปจับนมสวยได้รูปที่ผมใฝ่ฝันมานาน ผมค่อยๆบีบขยำ
เอาปลายนิ้วเขี่ยที่หัวนมข้างซ้ายสลับขวา พี่อ้อมก็หลับตาพริ้มคงจะเริ่มมีอารมณ์แล้วนั่นเอง
แต่มือแกสิครับรูดเข้าออกแรงมาก เล่นเอาผมเสียวมากจริงๆ
ผมจับหัวพี่อ้อมให้หน้ามาจ่อที่หัวถอกบานแดงที่ผลุบเข้าผลุบออกในมือพี่อ้อมแล้วบอก "พี่อ้อม
ลองใช้ปากช่วยด้วยสิครับ" พี่อ้อมอ้าปากแล้วส่งท่อนลำเจ็ดนิ้วของผมเข้าไปเต็มปากทันที
แล้วก็ดูดเลียอย่างกับเด็กหิวไอติมแท่งยังไงยังงั้น ผมทนไม่ไหวต้องกระเด้าเอวเข้าออกช่วยอีกแรง
"โอว โอว ไม่ไหวแล้ว ซีด เสียวจริงๆ โอว" แล้วผมก็ถึงสวรรค์ในที่สุด
น้ำผมแตกกระฉูดใส่ในปากพี่อ้อมเต็มๆ พี่อ้อมไม่ทันระวังจึงสำลักนิดหน่อย
พี่อ้อมพยายามจะถอนปากจากแท่งไอติมกะทิของผม แต่ผมไม่ยอมหรอกครับ
ผมกดหัวพี่อ้อมคาไว้จนพี่อ้อมกลืนน้ำกะทิของผมเข้าไปจนหมดจึงปล่อย พี่อ้อมด่าผมทันที "นายเต้ย
จะออกทำไมไม่บอกพี่ก่อน พี่ไม่ชอบนะ ดูสิสำลักเลย" ผมรีบขอโทษ "โธ่พี่อ้อมครับ
ผมขอโทษผมบอกไม่ทันจริงๆ มันกำลังเสียวนี่ครับ มาครับให้ผมช่วยพี่มั่ง"
พี่อ้อมไม่ทันตอบผมก็จู่โจมทันที ผมผลักให้พี่อ้อมนอนหงายลงบนเตียง แล้วขึ้นทับ ประกบปาก
พี่อ้อมพยายามเบี่ยงหน้าหลบไม่ยอมให้ผมจูบ แต่บอกผมว่า"พี่ให้ทำแต่ข้างนอกนะ
ห้ามใส่เข้าไปข้างในเด็ดขาด" ผมก็พยักหน้าเออออไม่สนอะไรทั้งนั้น ตอนนี้ความเงี่ยนขึ้นหน้าแล้ว
ผมเลื่อนตัวลงมาข้างล่างเห็นหีของพี่สาวผมตอนนั้นมีน้ำเยิ้มออกมาเต็มไปหมดแล้ว คงเงี่ยนสุดๆเหมือนกัน
โคกหีของพี่อ้อมโหนกนูนสุดๆ ขนขึ้นเยอะเหมือนกันแต่เรียงตัวกันเป็นระเบียบ
รูร่องสองแคมสีแดงสดน่าดูดเลียจริงๆติ่งแตดขนาดเล็กกำลังดียังไม่ยื่นออกมามากนัก
ผมใช้นิ้วบี้ที่เม็ดแตดเบาๆแล้วก็กดคลึง ผมเห็นน้ำใสๆไหลเยิ้มออกมามากขึ้นอีก
ผมเลยบอกกับพี่สาวคนละแม่ของผมว่า "พี่อ้อมครับ ขอเลียหีหน่อยนะ"
ผมอยากกินน้ำหีของพี่อ้อมดูซิจะสู้ของน้องตาลได้มั๊ย แล้วผมก็ไม่รอคำตอบหรอกครับ
พี่อ้อมนอนเอนหงายหลับตาพริ้ม ผมลงลิ้นฉกเลียดูดกินน้ำหีของพี่อ้อมเข้าปากทันที รสมันเค็มๆ เปรี้ยวๆ
เหมือนของน้องตาลเลยแต่อร่อยกว่า รสชาติดีจริงๆ ผมเลียหีของพี่อ้อมจนพี่อ้อมทนไม่ไหวแล้ว ร้องบอก
"เต้ยพี่ไม่ไหวแล้ว ซีดด อูว เสียวจนจะทนไม่ไหวแล้ว ซีดด โอว"
พี่อ้อมเอามือมากดหัวผมลงไปอีก ทั้งหน้าทั้งจมูกของผมบดบี้อยู่กับร่องหีพี่สาวผมเต็มๆ
แล้วพี่อ้อมก็เกร็งตัวกระตุกน้ำทะลักอาบหน้าจมูกปากผมเยิ้มเลย "โอว เก่งจริงๆ น้องพี่ ซีด
เสียวจริงๆ ขอบใจมากน้องรัก" ผมได้โอกาสเลยขอลองของจริง "พี่อ้อมขอผมเถอะนะพี่"
พี่อ้อมบอก "อย่าเลย พี่กลัวท้อง ถ้าเต้ยยังไม่หายอยาก ให้พี่ช่วยอีกทีก็ได้นะ"
พี่อ้อมปฏิเสธแต่ดูเหมือนจะลังเลอยู่เหมือนกัน ผมเลยอ้อนต่อ "น่าพี่อ้อม
ผมจะทำให้พี่มีความสุขสุดๆเลย" ดูท่าพี่อ้อมก็อยากจะลองดู ผมบอก
"ขอผมเอากับร่องตูดก็ได้ครับ ไม่เป็นไรหรอก"
แล้วผมก็พลิกตัวให้พี่อ้อมคว่ำหน้าแอ่นตูดให้ผม พี่อ้อมไม่ได้ขัดขืนเลย แสดงว่าคงอยากจริงๆ
แล้วผมก็เอาควยไปถูๆ แล้วกระเด้ากับร่องตูด หัวถอกก็รูดไปมาเฉี่ยวกับเม็ดแตดเป็นระยะๆ
เล่นเอาพี่อ้อมเริ่มครางอีกครั้ง "ซีด อาว ซีด โอว เสียวอะไรอย่างนี้ ซีดด"
ผมเองก็เงี่ยนสุดๆแล้ว ใครจะทนได้ล่ะครับสาวสวยขาวอวบอายุสิบแปดแถมเป็นพี่สาวของผมเองด้วย
ผมดันควยเข้ารูหีทันที พี่อ้อมร้องลั่นบ้าน "โอ๊ย เจ็บ เต้ย พี่เจ็บ เอาออกเถอะ พี่เจ็บ"
ใครยอมก็โง่ล่ะครับ "เจ็บแป๊บเดียวพี่อ้อม เดี๋ยวก็หาย ทนหน่อยนะพี่"
ก็หีของพี่อ้อมยังไม่เคยโดนอะไรบุกรุกมาก่อนนี่ครับ แล้วควยของผมมันก็ไม่ใช่เล็กๆ ความยาว 7 นิ้วรอบวง 6
นิ้ว ผมดันเข้าไปทีเดียวเกือบครึ่งลำ รูหีของพี่อ้อมก็ทั้งคับ ทั้งแน่น ตอดรัดท่อนลำของผมแรงเหลือเกิน
เล่นเอาผมเกือบกระฉูดเลยทีเดียว ผมเลยเปลี่ยนมาจับนมที่ห้อยย้อยอยู่ข้างล่างบีบขยำเบาๆ
แล้วก็โน้มตัวจับหน้าพี่อ้อมหันมาดูดปากกับผม พี่อ้อมยอมดูดปากกับผมแล้ว คงจะเสียวจนทนไม่ได้
ผมใช้นิ้วชี้นิ้วโป้งบี้คลึงหัวนมสลับไปมา จนพี่อ้อมร้องครวญคราง "ซีด อูว ซีด " บ่อยๆ
จนผ่านไปซักพัก ผมก็ลองกระเด้าเบาๆสลับกับบดเอวส่ายไปมา พี่อ้อมก็ร้องครางหนักขึ้น
ผมก็เลยเริ่มชักเข้าชักออกอย่างช้าๆเนิบๆแต่เน้นทุกจังหวะการดึงออกและดันเข้า
หีพี่อ้อมตอดรัดควยผมแน่นมาก จนชักออกเกือบจะไม่ไหว ผมเลยดันกระแทกเข้าไปจนสุด
แล้วก็กระเด้าเข้าออกสั้นๆอยู่อย่างนั้นไปเรื่อยๆ หีของพี่สาวเริ่มตอดมากขึ้นๆ
แล้วพี่อ้อมก็ขึ้นสวรรค์ไปก่อนผมจนได้ "ซีด โอว ช่วยด้วยช่วยพี่ด้วย ซีด โอว "
พี่อ้อมน้ำแตกซะแล้ว ผมเองก็ไม่ไหวเหมือนกัน "ซีด อูว เมียจ๋า ไม่ไหวแล้ว น้ำจะแตกแล้ว ซีด
อูย" ผมเล่นผัวเมียกับพี่สาวผมตามสไตล์ พี่อ้อมรีบบอก "ออกข้างนอกนะเต้ย เดี๋ยวพี่ท้อง
ซีด ด " พี่อ้อมร้องบอกแต่คงยังเสียวไม่หาย ผมบอก "เมียจ๋า ขอผัวออกข้างในเถอะนะ ซีด โอว
ซีด" พี่อ้อมพยายามดันตัวไปข้างหน้าไม่ยอมให้ผมออกข้างในได้
แต่ผมเอามือเกาะไหล่สองข้างของพี่อ้อมรั้งไว้แน่น
แถมด้วยความคับแน่นของรูหีพี่อ้อมทำให้ไม่มีทางที่พี่อ้อมจะดิ้นหลุดได้ง่ายๆ ผมร้องตะโกน
"เมียจ๋าไม่ไหวแล้ว จะออกแล้วเมียจ๋า ซีด อูว ว" พี่อ้อมหมดทางดิ้นหนี
ก็ได้แต่ร้องไห้พร้อมกับครางไปด้วยความเสียว "ขอร้องเต้ย อย่าออกข้างในเลย พี่ขอร้อง ซีด อูว
ซีด"
ผมกระเด้าอีกไม่กีทีน้ำเหนียวขาวขุ่นก็แตกกระจายเข้าไปในรูหีพี่อ้อมแบบเต็มๆจนไหลล้นย้อยลงมาตามหน้าขาขอ
งเราทั้งสองคน ส่วนพี่อ้อมก็ถึงสวรรค์อีกครั้งพร้อมกับฟุบหน้ากับหมอนน้ำตาไหลพราก
หมดปัญญาที่จะต่อต้านผมได้แล้ว ปล่อยให้ควยผมคาอยู่ในรูหีอยู่อย่างนั้น
ผมเองน้ำเงี่ยนกระฉูดออกไปสองทีแล้ว เลยชักออกมา
ที่รูหีของพี่สาวผมเลือดสาวบริสุทธิ์ไหลซึมออกมาพร้อมกับน้ำของเราทั้งสองคน ร่องรูกลวงโบ๋
กลีบแคมบวมแดงขึ้นอย่างเห็นได้ชัด ท่าทางพี่อ้อมคงจะเจ็บน่าดู
ผมก็เลยโน้มตัวลงไปทับที่หลังของพี่อ้อมกอดทับเบาๆ เพื่อปลอบใจพี่อ้อม "เมียจ๋า อย่าร้องไห้เลย
ครั้งเดียวไม่ท้องหรอกน่า" พี่อ้อมสะบัดตัวหนีจากอ้อมกอดของผม "บ้าที่สุด นายเต้ย
ถ้าพี่ท้องขึ้นมาจะทำไง" พี่อ้อมด่าว่าผมต่างๆนาๆ พร้อมกับหยิกผมอย่างแรง
ผมก็เลยต้องกอดปล้ำสู้กับพี่อ้อม ทำไปทำมาเราก็เลยต้องต่ออีกยก คราวนี้พี่อ้อมให้ความร่วมมือเต็มที่
ผมจับพี่อ้อมเล่นท่าตะแคง ท่าหมา ท่าขี่ม้าให้พี่อ้อมขึ้นขย่ม ต่อด้วยท่าฤาษีบดยา ลิงอุ้มแตง
แล้วก็จบด้วยท่ายกล้อ ผมกระหน่ำเย็ดจนน้ำแตกใส่รูหีของพี่อ้อมอีกตามเคย เสร็จแล้วเราก็นอนคุยกัน
แล้วผมก็บอก "เมียจ๋าเดี๋ยวผัวจะไปเอายาคุมฉุกเฉินของแม่มาให้กินนะ"
พี่อ้อมก็ยิ้มแล้วก็หยิกแก้มผมเบาๆ "บอกให้เอามาออกข้างนอกก็ไม่ยอม
ถ้าวันหลังไม่เชื่อฟังเมียล่ะก็จะไม่ให้ผัวเอาอีกเลย คอยดูแล้วกัน"
ในที่สุดพี่อ้อมก็ยอมเรียกผมว่าผัวจนได้ พี่อ้อมกอดจูบลูบเนื้อลูบตัวกับผมไปด้วยจนผมเกิดอารมณ์อีกจนได้
แล้วเราสองคนก็ต่อกันอีกยก พี่อ้อมบอก "คืนนี้แม่ไปนอนบ้านน้า ไม่กลับบ้าน
ผัวนอนกับเมียที่บ้านนี้ก็ได้นะ" เราก็เลยเย็ดกันต่อจนถึงเช้า เล่นเอาผมหมดแรงบักโกลกไปเลย
คืนนั้นผมเสร็จไปหกครั้ง พี่อ้อมบอกว่าเสร็จไปสิบห้าครั้ง เช้ามารูหีของพี่อ้อมบานเบอะน้ำนองไหลเยิ้ม
ไม่รู้น้ำของใครเป็นของใคร เนื้อตัวพี่อ้อมแดงเป็นจ้ำๆ
โดยเฉพาะที่นมทั้งสองข้างและซอกคอที่ถูกผมดูดเฟ้นขยำขยี้บีบเค้นซะเต็มที่ พี่อ้อมบอกแสบรูหีมาก
ผมเองยังแสบเลยครับ สงสัยเราจะหักโหมใช้งานกันมากเกินไปหน่อย
เราสองคนสัญญาจะเก็บเรื่องที่เราเป็นผัวเมียกันแล้วไว้เป็นความลับ
แม้ว่าผมจะรู้สึกรักพี่อ้อมขึ้นมาจริงๆก็ตาม หลังจากนั้นมาผมกับพี่อ้อมก็ยังเย็ดกันเป็นประจำ
พี่อ้อมของผมสุดยอดจริงๆครับ เวลาน้องตาลไม่อยู่หรือไม่มีโอกาสเย็ดกับน้องสาวผมเพราะแม่อยู่บ้านด้วย
ผมก็จะไปหาพี่อ้อม ทำให้ผมดูแล้วสนิทสนมกับพี่อ้อมมากกว่าเมื่อก่อน
จนบางทีแม่กับน้องตาลก็สงสัยว่าทำไมผมไปหาพี่อ้อมบ่อยๆ ผมก็โกหกว่าจะไปให้พี่อ้อมติวหนังสือให้
แต่ที่จริงเราเย่อกันน้ำทะลักทุกที

ชอบ แบ่งปัน