ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพราะชอบ 2

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 14, 2010, 05:14:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

"ทำไมนานจังว่ะ....กูรอที่นี่เกือบชั่วโมงแล้วนะ มือถือมึงก็ปิด"อ๋องถามอย่างอารมณ์ไม่ค่อยดี ผมรีบบอกว่า"ก็แบตมันหมดตั้งแต่อยู่ที่ ร้านแล้วนี่ แล้วกูก็เข้าห้างมาหาอะไรให้พวกมึงกินต่อที่ห้อง ยังจะมาว่ากูอีก เงินกูก็ออกเองทั้งหมด" ไอ้อ๋องหน้าจ๋อยลงทันทีหันไปมองโจ้ ซึ่งยืนยิ้ม อยู่ข้างๆผมแล้วทำตาสงสัยอะไรนิดนึงก่อนจะบอกว่า "โอเคๆ คร้าน...พี่คริสแสนประเสริฐ เลี้ยงกูบ่อยๆนะ" พลั๊ก ! ผมเตะแม่งไปทีนึง มันจึงรีบ เปิดkey card ไปที่lift แล้วกดรอรับพวกที่เหลือ..........ระหว่างนั้นโจ้กระซิบผมว่า.....ยังมีแรงเหลืออยู่อีกมั๊ย.............ผมยิ้มแล้วบอกโจ้ว่า "เดี๋ยวก็รู้ คืนนี้อาจจะต้องเหนื่อยกันครบทุกคน" โจ้บอกว่า "ให้มันจริงเถอะ กลัวจะไม่ตั้งแล้วอ่ะดิ พวกโจ้ชอบที่มันอึดๆนะ " ผมจึงคิดในใจว่า โห! พวกนี้ต้องเชี่ยวชาญสุดยอดแน่ๆ คืนนี้กูจะรอดไหมเนี่ย ยังไม่ได้เอาอีกตั้ง2 คนคือนาเดียและจอย ส่วนนกผมไม่ได้คิดเพราะกลัวไอ้คิมมันเตะ เอาที่ไปยุ่งกับแฟนมัน .....

"ทำตัวตามสบายนะครับทุกคน" ผมบอกเมื่อทุกคนถึงห้อง ผมเดินไปเปิดแอร์จัดแก้วน้ำและจานมาที่โต๊ะตัวเตี้ยๆใกล้ๆโซฟา บรรยากาศภายในห้องน่านั่งมากเพราะผมแต่งเอาไว้เพื่อกินเหล้าโดยเฉพาะผมหรี่ไฟ downlight จนเกือบจะมืด โจ้เดินมานั่งข้างๆผมแล้วเอนตัวมา ซบผม ผมกดremote เพื่อเปิดเพลงเบาๆ สรุปว่าไม่ได้ร้องเพลงกันหรอกครับผมกลัวจะเสียบรรยากาศโรแมนติดตอนนี้ และก็ไม่ได้มีใครว่าอะไร พวกที่เหลือคุยกันแต่เรื่องสัปดน ผมกับโจ้ก็นั่งฟังไปหัวเราะไป เล้าหมดไปอีกครึ่งขวด ไอ้คิมลุกขึ้นแล้วบอกว่านกเริ่มง่วงแล้วขอนอนก่อนได้มั๊ย ผมคิดในใจ นกง่วงหรือมึงเงี่ยนว่ะ แต่ไอ้อ๋องมันเสือกพูดออกมาแทนคำที่ผมคิด ทำให้ทุกคนหัวเราะฮากันกลิ้ง นกอายม้วน แล้วจูงมือคิมเดินเข้าห้อง โดยมีอ๋องพาไปที่ห้องของมัน ได้ยินไอ้อ๋องมันโวยวายบอกว่า "อย่าเสือกนอนหลับจนเตียงกูพังหล่ะ" สักพักไอ้อ๋องก็โดนถีบล้มลุกคลุกคลานออกมา พวกเราก็นั่งกินเหล้ากันต่อ อ๋องคุยกับนาเดียจ้อเลยครับท่าทางจะถูกใจมันมากคุยไปคุยมา จอยก็ถามออกมาว่า "เอ ..ตอนนี้คิมกับนกจะเป็นไงบ้างน้า" ว่าแล้วนกก็ถามอ๋องว่ามีที่แอบดูรึปล่าว แหม...อันนี้ผมรู้ดีครับ เพราะทำเอาไว้แอบดูไอ้อ๋องกับอ้อเอากันเป็นประจำ แต่เงียบเอาไว้ก่อนเดี๋ยวมันรู้หมด ไอ้อ๋องบอกกับจอยว่า "แอบดูเค้าทำไมหล่ะ ทำกันเองมันกว่า จริงป่ะไอ้คริส" แล้วก็หันมาส่งยิ้มให้ผมกับโจ้แบบมีเลศนัย แสดงว่ามันต้องรู้แน่ว่าผม เอากับโจ้แล้ว แต่พอมันพูดจบ มันจับจอยดูดปากเลยครับ จอยสะดุ้งเล็กน้อยก่อนจะจูบตอบอย่างเร่าร้อน ส่วนนาเดียก้มลงไปปลดซิบกางเกง ของอ๋องออกแล้วควักควยของอ๋องออกมาดูดหน้าตาเฉยเหมือนคุ้นเคยกับมันมาแล้ว ทำให้ผมตกตะลึงกับการกระทำของพวกเธอ ควยยาวและใหญ่ มาก 7นิ้วเห็นจะได้ กำลังถูกริมฝีปากของนาเดียรูดขึ้นรูดลงอย่างเชี่ยวชาญ ส่วนจอยปลดกระดุมเสื้อตัวเองพร้อมทั้งบราออกหมดแล้ว กำลังแอ่น หน้าอกขนาดประมาณ35นิ้ว ตั้งชูชันให้อ๋องดูด จอยเป็นคนหัวนมใหญ่ แต่สวยมากสีแดงแปร๊ด กำลังถูกดูดเต็มปากโดยอ๋องระหว่างที่จอยโดนดูดอยู่ นั้นจอยก็พยายามแก้กระโปรงสั้นของจอยออกลงไปที่ปลายเท้าแล้วรูดกางเกงในลงไปที่พื้น นาเดียก็ทำเช่นกันสรุปว่าทั้ง3 คน เปลือยกันหมดแล้ว เหลือผมกับโจ้ นั่งดูเหตุการณ์อยู่ ทำไงดีหล่ะที่นี้ ........

ก่อนที่ผมจะคิดออก จอยก็เอี้ยวตัวมาถอดกางเกงของผมโดยปล่อยให้อ๋องเล่นกับร่องรักของนาเดีย ในท่า69 โดยอ๋องนอนลงแล้ว นาเดียเอาหีคล่อมที่หน้าของอ๋อง แล้วหันหัวไปดูดท่อนควยของอ๋องเสียงดังจ๊วบจ๊าบๆ จอยกับโจ้ช่วยกันรุมถอดเสื้อผ้าของผม เมื่อเสร็จแล้ว ก็ช่วยกันเลียท่อนเนื้อซึ่งขยายตัวรอรับมาตั้งนานแล้ว ปากของจอยอมที่หัวควยของผมเบาๆสลับกับปากของโจ้ที่เลียไปตามความยาวของควยผม แล้วไล้เรื่อยมาจนกระทั่งไข่2ใบของผมอมเข้าไปทั้งลูกผมเกร็งตัวเพราะความเสียวพร้อมกับจอยที่อ้าปากรูดท่อนเนื้อผมลึกจนเกือบจะสุดคอหอย ผมมอง2สาวที่กำลังปรนเปรอความเสียวให้กับผม ใบหน้าของจอย ริมฝีปากที่บางเฉียบของจอยอ้าออกจนเกือบฉีกโดยมีท่อนควยของผมคาอยู่ เต็มปากเป็นภาพที่สวยมากใต้คางของจอยมีริมฝีปากเล็กๆของโจ้อมลูกบอลของผมอยู่ มือของทั้งสองสาวต่างเล่นกับร่างกายของตัวเองไปด้วย โดยที่ท่อนเนื้อของผมยังอยู่เต็มปากของทั้งคู่ "อ่ะ...อ้า.....เสียวจังเลยจอย ...เร็วอีกสิครับ" เสียงจอยเร่งปากตัวเอง " อืมๆ ๆ ๆ....จ๊วบๆ " โจ้เริ่มยืนขึ้นแล้วเดินคร่อมเอาหีมาที่หน้าผม ผมจับขาเธอ ก่อนที่เธอจะกดหีมาที่หน้าผม หีโจ้สวยจริงๆ นี่พึ่งจะเห็นเต็มๆตาเป็นครั้งแรก ขนถูกตัด แต่งเป็นระเบียบ กลีบอวบอูมสีชมพู มีติ่งยื่นออกมานิดนึง " โอ้ว..เบาๆสิค่ะคริส โจ้เสียวนะ" ผมดูดแตดโจ้อย่างแรง ก่อนจะเลียไปในร่องหีโจ้ " อ้า ๆ ๆ.....ดีค่ะ เอาอีก " "โจ้ตอดลิ้นผมแรงจริงๆเลย หีโจ้น่าเลียมาก ให้ผมเลียบ่อยๆนะผมชอบ" สักพักผมรู้สึกว่าควยผมจะว่างชั่วขณะ แล้วก็มีปากใครคนนึงอมถุงยางมาครอบแล้วใช้ปากรูดจนสุดถุงยางแล้วดูดต่อผมหยุดเลียหีโจ้แล้วชะโงกไปดู

ปรากฎว่าเป็นนาเดียกำลังดูดควย ผมอยู่ เธอไปเอาวิธีนี้มาจากไหน ผมคิดในใจก่อนจะหันไปมองจอยกำลังกดสะโพกลงที่ควยของอ๋อง "อ่า...ซีด...." จอยร้องครางเมื่อกดสะโพกลง ไปอีก แต่ยังไงก็ไม่สุดเพราะของอ๋องยาวมากพร้อมกับเด้งขึ้นๆลงๆ อ๋องก็เด้งสวนกระแทกขึ้นดับ พับๆๆๆ ผมเห็นแล้วทนไม่ไหวจึงจับนาเดีย มาที่โซฟาแล้วให้คว่ำหน้าลงโดยมีโจ้นอนอยู่ด้านล่างก่อนจะจับท่อนควยปาดไปตามร่องแล้วเขี่ยที่เม็ดแตดร่องนาเดียตอนนี้เบียดชิดอวบอูมมากผม ปาดควยไปมาที่ปากรูจนน้ำของนาเดียเริ่มไหลมากขึ้น " โอย...เร็วสิค่ะคริส เดียเสียวจะตายอยู่แล้ว อย่าแกล้งกันสิค่ะ อูย...." ผมจึงกดลงไปทีเดียว ครึ่งลำ " โอ้ย....."นาเดียร้องลั่นเมื่อโดนควยอันใหญ่ของผมกระแทกเข้าไป ผมจับนมเธอจากด้านหลังนมนาเดียใหญ่มากผมกระแทกเข้าไปอีก คราวนี้ หมดลำ " พับๆๆๆ " ผมกระเด้าหีนาเดียจนสุดหนอก " อ่ะ ๆ ๆ ๆ แน่...แน่น....ดี...จัง...ควยคริส....แน่น....กว่าอ๋องอีก...อูย...อูย...เอาอี..อีก..." ผมจึงถึงบางอ้อว่ามันแอบเย็ดกันแล้วนี่หน่าแล้วไอ้อ๋องทำเป็นด่าผมว่าผมมาสาย หันไปไอ้อ๋องยิ้มแก้มปริ แล้วชูนิ้ว 2 นิ้วแปลว่าเสร็จมันแล้วทั้งสอง คน ในรถมัน " ไอ้เวร...." ผมคิดในใจ ก่อนจะกระแทกแรงๆ อีก แล้วถามว่า " ดีไหมครับเดีย ...ควยผมแน่นกว่าใช่ไหม เย็ดมันดีมั๊ย " " ใช่ค่ะ คริส เย็ดเก่งกว่าอ๋องอีก แน่นหีไปหมดเลยด้วย อูย..." " อ่า..ๆๆ หีเดียแน่นดีจัง เย็ดมันจริงๆ " นี่ดีนะครับคืนนี้ผมกินเหล้าไปเยอะ แถมปล่อยน้ำกับโจ้ไป บ้างแล้วไม่งั้นตายตั้งแต่โดนดูดควยแล้วหล่ะ" อ้า..อ้าย...น้ำเดียจะแตกแล้ว อ่ะ ๆ ๆ..." ผมกระเด้าไปซักพัก นาเดียก็เกร็งตัวเกร็งมือจิกเล็บที่โซฟา ก่อนกระตุกสาม สี่ที แล้วฟุบลงบนตัวของโจ้ที่นอนอยู่ด้านล่างผมจึงดึงควยออกดัง"บล็อก" ก่อนจะยัดเข้าหีโจ้ซึ่งอยู่ติดกันกับหีนาเดียทางด้านล่าง โจ้ร้อง" อูย....ๆๆๆ" โจ้พลักนาเดียซึ่งอยู่บนตัวเธอออกไปข้างๆ แล้วเริ่มสู้กับผมอีกรอบ โดยขยำนมตัวเองไปด้วย ผมจับขาโจ้ขึ้นข้างนึง พาดไว้ บนบ่าผมทำให้หีโจ้แยกออกมากกว่าเก่า ก่อนจะแทรกตัวเข้าไประหว่างกลางโดยคร่อมขาเธอเอาไว้ข้างนึง แล้วกระแทกควยเข้าหีดังปั๊กๆๆ ผมเริ่ม คิดว่าตัวเองชักจะเหมือนไอ้อ๋องไปทุกที ว่าแต่มันว่าเย็ดผู้หญิงแรง แต่วันนี้ผมระงับความดิบของตัวเองไม่ไหวเลยจริงๆ เป็นคุณจะทนได้ไหมครับ ที่สาวๆหลายคนกำลังรุมคุณอยู่ ผมเอาต่อจนเมื่อยจึงเปลี่ยนท่าโดยให้โจ้อยู่บนแล้วหันหน้าออกจากตัวผมโจ้กระแทกหีลงมาโดยไม่กลัวว่าจะพังเลย ผมหันไปดูไอ้อ๋องแต่กลับเห็นนาเดีย กระแทกไอ้อ๋องอยู่ในท่าเดียวกับโจ้ บนโซฟาตัวเดียวกันกับผม โดยจอยนอนอยู่ที่พื้นด้านล่าง อย่างหมดสติ เสียงครางของห้องนี้ระงมไปทั่วห้องจนถ้าใครเดินผ่านประตูห้องต้องรู้ทันทีแน่ๆ แต่ตอนนี้มันดึกมากแล้วผมจึงวางใจ ดันเอวกระเด้งสวนโจ้อย่าง ผู้เชี่ยวชาญ จนโจ้ร้องคราง" อา...ๆๆๆ อ่ะๆๆๆ โอ้ย....จะออกแล้วคริส ...เร่งอีกหน่อย โจ้น้ำจะออกแล้ว ...เร็ว ๆ ๆ ๆ เร็วอีก .......อ่ะ......อ....." โจ้กระตุกเสร็จไปแล้ว แต่ผมยังนี่ครับ จึงมองหาจอยจอยยังงัวเงียอยู่ที่พื้นเลย ผมจึงเดินไปแหกขาจอยออกกว้างแล้วเอาควยซึ่งเปียกชุ่มด้วย น้ำของโจ้ ไปปาดที่หีจอย จนจอยครางเบาๆ ลืมตาขึ้นดูผมทำกับเธอ ก่อนจะบอกว่า" จะเอากันอีกแล้วเหรอค่ะ อูย..ๆ.เล่นแบบนี้จอยก็แย่สิค่ะคริสขา" ผมไม่ฟังเสียงจอยหรอกครับตอนนี้ ยัดควยเข้าไปทีละนิดของจอยฟิตมากเลยครับไม่น่าเชื่อว่าพึ่งโดนอ๋องทะลวงมาหยกๆ จอยบอกว่าของจอย สามารถรับของใหญ่ๆได้แล้วก็หดลงเมื่อเอากันเสร็จได้ด้วย... อย่างงี้ก็มันสิครับ ผมจึงกระแทกเข้าไปอย่างแรง จนจอยร้อง"โอ้ย....คริสขาทำจอย เบาๆ ก่อนสิค่ะ ไม่ให้จอยตั้งหลักเลย " เธอขมิบตอดท่อนควยผมแน่นมากเมื่อผมเคลื่อนตัวแทรกควยเข้าไปอีก แน่นเหมือนเย็ดเด็กๆเลยครับ ผมชอบใจเริ่มกระเด้าช้าๆ ให้น้ำเธอได้ชโลมรดท่อนควยผมก่อน จากช้าก็เริ่มเร่งขึ่นๆ จอยก็ครางอย่างเสียวกระสันต์ " อูย..ๆๆๆๆเร็วอีกค่ะคริส" ผมก็เร่งสปีดจนรู้สึกว่าใกล้จะออกเต็มทีแต่ยังยั้งเอาไว้ให้เกมส์นี้ยาวนานที่สุด เสียงประตูห้อง อ๋องเปิดออกมา " โอ้โฮ....สนุกกันใหญ่เลยนะ" คิมแก้ผ้าออกมาพร้อมกับนก ควยคิมขนาดพอๆกับอ๋องแต่สั้นกว่า แต่ความใหญ่สู้ผมไม่ได้สักคน คิมเดินไปที่โซฟาซึ่งมีโจ้นั่งดูผมกับจอยเย็ดกันอยู่ ที่พื้น คิมรูดควยขึ้นๆลงๆ แล้วจ่อไปที่ปากโจ้ โจ้รีบดูดหัวควยคิมทันที โดยที่คิมยังสาวส่วนที่เหลืออยู่ จอยก็เร่งผมบอกว่า" คริสขา จอยไม่ไหวแล้ว" ผมจึงซอยเอวกระแทกอย่างสุดกู่ จนน้ำผมจะออกเหมือนกัน จอยกรี๊ดลั่น " โอ้ย......อ่ะ ....อ้าๆๆ ...ออก..แล้ว..." เหงื่อผมกับจอยเต็มตัวทั้งที่ เปิดแอร์แรงสุดแล้ว ผมยืนขึ้นถอดควยออกจากรูหีจอยพร้อมทั้งรูดถุงยางออกกำลังจะชักว่าวใส่หน้าจอย ทันใดนั้นนกถลาเข้ามาอมควยผมต่อเป็น การรับช่วงจากจอยใช้ปากรูดควยผมอย่างรวดเร็ว ไม่หน้าเชื่อใบหน้าที่ดูไร้เดียงสาหวานๆอย่างนก จะเก่งขนาดนี้ ดูดควยผมอย่างชำนาญงาน เร็วขึ้นจนผมยาวสลวยของนกแตกกระจายไปทั่วใบหน้าผมได้อารมณ์มากเลยครับ ผมกระเด้าเย็ดปากนกต่อได้สัก3นาทีควยผมก็ทนไม่ไหว พุ่งปรึ๊ด เข้าในปากนกอย่างแรง" อ้า......าา.." นกสะดุ้งเล็กน้อยพร้อมทั้งดูดกลืนน้ำควยผมจนหมด เสียงคิมร้องออกมาแบบเดียวกับผม คิมแตกใส่ปากโจ้ เรียบร้อยแล้วเหมือนกัน เราทั้งหมดก็หมดแรงนั่งลงที่โซฟาดูอ๋องเย็ดกับนาเดียต่ออยู่คู่เดียว ...แหมมันเลยโชว์สาวๆซะหมดทุกกระบวนท่าเลย เย็ดท่านั้นท่านี้ สารพัดท่า ประมาณ10กว่านาทีควยผมขึ้นอีกแล้วครับโดยการลูบไล้ของนกนกดูดควยผมอีกครั้งจนมันได้ที่แล้วนั่งลงทับควยผม อย่างแรงกระเด้งทับลงมาอย่างรวดเร็วจนผมแทบหักไอ้คิมลุกขึ้นยืนบ้างยื่นควยมาให้นกแฟนสาวของมันดูด เกมส์เริ่มขึ้นอีกแล้วครับนกกระเด้าขึ้นๆ ลงๆ โดยที่ปากยังดูดควยของคิมอยู่ เก่งจริงๆเด็กคนนี้ เสียงไอ้อ๋องเริ่มร้องโอ้ยๆๆ บ้างแล้วแสดงว่ามันกำลังจะเสร็จ มันเดินมาที่โจ้ ถ่างขาโจ้ออก แล้วยัดควยมันเข้าไปอย่างรวดเร็ว โจ้ครางเสียงอ่อย อ๋องกระเด้าควยใส่โจ้จนสุดแรงแล้วฟุบลงบนตัวโจ้อย่างหมดแรง ผมกระเด้งสวนนกต่ออย่าง รวดเร็วคราวนี้นกโดนผมล่อนานแน่ๆครับ ผมขยับตัวลุกขึ้นเพื่อให้นกเปลี่ยนท่า โดยคิมหันไปเย็ดโจ้ต่อแทนอ๋อง นาเดีย จอยและอ๋อง เริ่มหลับกันแล้ว เหลือคู่ผมคือนก และคิมกับโจ้ เย็ดกันอย่างรุงแรงผลัดกันรุกผลัดกันรับอย่างสนุกสนาน จนเวลาผ่านไปกระทั่งตีสี่กว่า ผมและคิมเริ่มจะเสร็จแล้ว จะชักควยออกมาพร้อมกันแล้วยัดควยเข้าปากสาวๆทั้งคู่อย่างสุดเสียว ก่อนหมดแรงนอนหลับเป็นตายกันอยู่อย่างนั้นทั้ง7คน

คนอ่านเยอะคนเม้นน้อย คนลงเลยนานๆลงที *-*