ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โย สาวนักบำบัดความใคร่แก่เด็กชาย 7

เริ่มโดย ~De[@]tH_[N]oTe~, กรกฎาคม 15, 2010, 12:11:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

~De[@]tH_[N]oTe~

ขอโทษครับสำหรันตอนที่ 7 พอผิดพลาดทางเด็กช่าง(เทคนิค)นิดนึ่งนึกว่าลงไป แล้วเลยลงตอนที่ 8 เลยขอโทษละขออภัยขอร้าบ><[s:120]

โย สาวนักบำบัดความใคร่แก่เด็กชาย 7
และใช้นิ้ว 2 นิ้วกระทุ้งเข้ารูหีทางตูดจนตูดครูสาวกระเพื่อม  ครูสาวหันมาต่อว่า "นี่ เจ้าดำ ... เด็กอะไรจะเงี่ยนได้ตลอดเวลา..เลิกปลุกอารมณ์ครูซะที" "น่า น่า...ครูพัชร วันนี้กลิ่นหีครูพัชรสุดยอดเลยเรียกน้ำควยผมได้ดีจริงๆ  ดูสิผมควยแข็งไม่หยุดเลย..เมื่อเช้าหี ตูดครูลื้น ลื่น มันส์ควยมากเลย น่าครูพัชรจ๋า ขอเย็ดหีหน่อยน้า" เด็กอ้อนวอนขอร้องครูพัชรด้วยความเงี่ยน "นั่นสิ เมื่อเช้าก็เพิ่งจะเย็ดกันไปตั้ง 4 รอบ เล่นบุกเข้ามาปี้ครูถึงในบ้านพักตั้งแต่เช้ามืด แทงตูด แทงหี ขย่มกันจนเสาบ้านแทบหัก ยังไม่พออีกหรองัย" ในขณะที่ครูกำลังต่อว่า ครูพัชรกำลังยืนขาชิด เท้าแขนบนโต๊ะ หลังโค้ง แอ่นบั้นท้ายไปข้างหลังเล็กน้อย ก้นของครูสาวเนียน สวย และใหญ่โตมากเมื่อเทียบกับหัวของเด็กที่ชื่อดำ เด็กไม่ได้ฟังที่ครูพัชรต่อว่า มัวแต่ใช้มือน้อยๆ ลูบไล้ เชยชมตูดอันเนียนสวยของครูสาว เอามือแหวกแก้มตูดของครูพัชรจนหีอ้าเล็กน้อยและเด็กก็ยื่นจมูกเข้าไปดมตูด ดมหีครูพัชรใกล้ๆ อย่างเมามันส์ มือข้างหน้าลงไปกำควยยาว 6 นิ้ว สาวควยชักว่าวด้วยความเงี่ยน "เจ้าดำ นี่แกไม่ได้ฟังชั้นเลยสินะ เลิกดมตูดครูสักทีเถอะ ดมแล้วก็เงี่ยน เงี่ยนแล้วก็ชอบอัดตูดครู" ครูพัชรต่อว่า เจ้าดำไม่สนใจ เอื้อมไปหยิบน้ำมัน จอนสัน แอนด์ จอนสัน ใสขวดเล็กที่ตั้งอยู่บนโต๊ะครูขึ้นมา และราดลงไปบนแก้มตูดงอนๆ อันใหญ่โตของครูพัชร ใช้มือลูบไล้น้ำมันไปทั่วแก้มตูดจนตูดครูพัชรมันเลื่อม จากนั้นก็ราดลงเข้าไปในร่องตูดพลางร้อง "ซี้ด...อา..อา...แม่เจ้าว้อยตูดอีเหี้ย แม่งน่าอัดจริงจริ๊ง" เด็กน้อยเอาน้ำมันมารูดควยให้ลื่นๆ จนน้ำมันเยิ้มปลายควยถอก จากนั้นใช้มือแหวกแก้มตูดอันใหญ่โต อ้าออกจนเห็นรูตูดของครูพัชร และบรรจงกดควยเข้าไปในตูดครูพัขร หัวควยเจ้าดำกดรูตูดครูพัชรจนบุ๋มลึกเข้า   จากนั้นแค่แปปเดียวควยเจ้าดำก็แทงพรวดเดียวหายเข้าไปทั้งลำเหมือนกับว่ามันช่างลื่นมากๆ ครูพัชรถึงกับหยุดพูดต่อ และเม้มปากเล็กๆ ร้อง ซี๊ด...เด็กเงยหน้า อ้าปากแลบลิ้น น้ำลายไหลออกมาตามมุมปาก "อ๊า~~~....ตูดครูของกูแม่งแน่นดีจริงๆ เลยอีห่า" จากนั้นเจ้าดำค่อยๆ ดึงควยออกมาจนหูรูดรูตูดของพัชรยืดหนืดตามออกมา เจ้าดำดึงออกไปจนเกือบหลุด และค่อยๆ ดันเข้าไปอีกครั้ง เน้นๆ ซ้ำแล้วซ้ำเล่า มีเสียงลมแทรกผ่านหูรูดรูตูดครูพัชรดังออกมา "ฟี๊ด ฟี๊ดดด..."เป็นจังหวะๆ  พร้อมๆ กับมีน้ำมันจอนสันและน้ำตูดครูพัชรผสมน้ำควยของเด็กไหลทะลักย้อยออกมาตามควยของเจ้าดำเป็นปลาบหยดลงบนพื้นห้องพักครูอย่างต่อเนื่อง "อูย...ตูดลื่นดีจริง จริ๊ง..อูยยย ตูดแม่งทั้งแน่น ทั้งลื่น กูชอบหูรูดมึงจริงๆ ว่ะ" เด็กใช้คำหยาบพูดจาแทะโลมผู้ที่เป็นอาจารย์อย่างไม่เกรงใจ "นี่.....ดำ...อูย...อึ๊บบบบ..ครูขอร้องเถอะ..อย่าใช้คำหยาบ เรียกครูแบบนั้นครูสิ..ครูไม่ใช่อีตัว..ยังงัยชั้นก็เป็นครูของเธอนะดำ...อูยย..." เด็กไม่ฟังแต่เริ่มกระแทกตูดครูพัชรหนักขึ้น จนสะโพกเด็กกระทบตูดอันใหญ่โตของครูพัชรดัง ปั้บ ปั้บๆๆๆๆ..." อา อา... จะพุ่งแล้ว จะพุ่งแล้วว้อย น้ำควยกูจะพุ่งเข้าไปตูดมึงแล้ว...อ๊าๆๆๆๆ.." สักพักก็มีเสียงน้ำควยไหลปลิ้นทะลักออกมานอกตูดดัง ปรี๊ดดดด.... ครูพัชรร้องเสียงดังลั่นห้อง น้ำควยสีขาวข้นไหลทะลักออกมานอกรูตูด อาบไปทั่วลำควยไหลย้อยลงมา ในขณะที่ควยยังคงแข็งอยู่ในรูตูด เจ้าดำก็เอามือลูบไล้ก้นครูพัชรอย่างได้อารมณ์ "อาๆๆ..สุดยอดไปเลยเมียจ๋า ตูดน้องนี่เรียกน้ำควยพี่ได้ดีจริงๆ" เจ้าดำใช้คำว่าเมียแทนผู้เป็นอาจารย์ ในขณะที่ยังเอาควยที่ชุ่มไปด้วยน้ำตูด น้ำควยรูดเข้ารูดออกอย่างต่อเนื่อง "บ้าหรอ ไอ้ดำ ใครเขาจะเป็นเมียแกกัน ผัวครูไม่เป็นเด็กหื่นกะโปโลตัวกระเปี๊ยกแบบนี้หรอก...อัดตูดครูจนหนำใจแล้วสิ ถอนควยแกออกไปได้แล้ว กระทุ้งอยู่ได้" เจ้าดำถอนลำควยยาวออกมาจากรูตูด มีน้ำควยข้นขาวไหลย้อย หยดลงบนพื้น และรีบวิ่งออกนอกประตูไปโดยไม่สังเกตุเห็นโยที่กำลังยืนใช้นิ้วเขี่ยหีตัวเองอยู่ คุณครูพัชรยังคงยืนหอบด้วยความเหนื่อย เท้าแขนกับขอบโต๊ะ แอ่นตูดอยู่แบบนั้น เพราะยังรู้สึกแสบๆ ข้างในรูตูดจากลำควยของนักเรียนตัวเองที่เพิ่งยัด ทะลวงและเสียดสีไป  โยค่อยๆ เดินเข้าไป "สวัสดีค่า..ครูคะ ขอโทษที่รบกวนนะคะ" โยเอ่ยทักคุณครู คุณครูหันมามองโยด้วยความรู้สึกตกใจเล็กน้อยและถามโยกลับไปว่า "สวัสดีค่ะ..คุณเป็นใครคะ มีอะไรให้ช่วยหรอคะ" "ดิฉันชื่อโยนะคะ มาจากองค์กรช่วยเหลือเด็กยากไร้ โยมาหาเด็กในโรงเรียนนี้ 2 คน คนนึงชื่อคม เรียนอยู่ชั้น ป. 3 อีกคนชื่อเปี๊ยกอยู่ ป. 4 ค่ะ" และโยก็ส่งรูปถ่ายทั้ง 2 คนให้ครูพัชรดู "อ๋อ..เจ้าคม กับเจ้าเปี๊ยก ดีใจจังเลยค่ะที่มีเจ้าหน้าที่มาวันนี้ เจ้าคมน่ะมันเงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว ไม่มีเจ้าหน้าที่มาเย็ดกับมันเลยช่วง 6 เดือนมานี้" โยรู้สึกแปลกใจและถามกลับไปว่า " อ้าวทำไมหรอคะ..เขาไม่ได้เย็ดกับคุณครูอยู่เป็นประจำอย่างที่น้องคนเมื่อกี้เขาทำหรอคะ " ไม่ได้หรอกค่ะ..ครูทุกคนที่นี่ ต่างก็ถูกเด็กแต่ละคนจับจองไว้เป็นเมีย โดยเฉพาะพวกหัวโจก อย่างเจ้าดำเมื่อกี้ก็เป็นตัวหัวโจกเลย เมื่อต้นปีที่แล้ว ชั้นเห็นเจ้าคม วันๆ เอาแต่มองตูดชั้น ชักว่าวในห้องเรียนประจำ ชั้นเลยพาคมไปเย็ดกันที่กระท่อมร้างอาทิตย์นึงเต็มๆ เอากันแบบสุดเหวี่ยง ทั้งทางตูด ทางหี ทางปาก กระแทกหี บีบนมชั้นซะจนช้ำ แถมยังตูดติดเก้งกับเจ้าคมด้วยกันหลายวัน เจ้าดำมันรู้เข้า มันไปกระทืบคมซะเละเลยค่ะ จากนั้นจับชั้นไปเย็ดในป่า แถมยังเรียกพวกเด็กดมกาวอีก 8 คนมาผลัดกันเย็ดชั้นซ้ำแล้วซ้ำเล่าตั้ง 1 เดือน เป็นการทำโทษ ซ้ำร้ายยังไม่พอ มันส่งพวกมันอีก 10 กว่าคน บุกไปที่บ้านชั้น ไปรุมข่มขืนน้องสาว พี่สาวกับเพื่อนฝรั่งที่มาเที่ยวที่บ้านช่วง summer จนเละเลย ดิชั้นเข้าไปในบ้านเห็นแล้วแทบจะเป็นลม ทั้งบ้านมีแต่น้ำควยของเด็กจรจัดนองกระเซ็นไปทั่วพื้นห้อง ฝาผนัง กางเกงในของทุกคนโดยว่าวน้ำควยลงเป้าหมด พี่สาวกับน้องนอนสลบอยู่ที่พื้นทั้งตัวอาบไปด้วยน้ำควยมีรอยฟันขบ แต่ที่แย่คือคุณมิเชลซึ่งยังคงกำลังถูกเด็กจรจัด 4 คนรุมปี้กันอยู่ในห้องนอนใหญ่อย่างรุนแรง ตอนนั้นชั้นและทุกคนเกือบตายเลยนะ  ตอนนี้เด็กไม่ทุกคนที่จะได้เย็ดกับครูหรอกค่ะ" โยได้ฟังถึงกับรู้สึกสงสารเด็กที่ชื่อคม แต่ก็รู้สึกร้อนวาบ หัวนมตั้งชันขึ้น และบอกกลับไปว่า "งั้นก็ดีเลยค่ะ เด๋วโยจะเป็นคู่เย็ดกับน้องเองค่ะ" "ครูพัชรเดินวนรอบๆ สังเกตุ พินิจพิเคราะห์โย "อืม..หุ่นของคุณนี่เพอร์เฟ็คไปเลยค่ะ ยังกับเดินหลุดออกมาจากหนังฮอลลีวู้ดเลยนะ เห็นตูดคุณโยแล้ว พอจะเดาได้เลยว่าเจ้าคมจะทำอะไรกับตูดคุณบ้าง" "แหม ครูเองก็ไม่แพ้กันหรอกค่ะ ตอนที่น้องเขาอัดถั่วคุณครู ตูดครูได้อารมณ์มากนะคะ" โยชมครูพัชรกลับไป "ว่าแต่ คุณโยชอบการเย็ดแบบไหนคะ แต่เจ้าคมน่ะชอบเย็ดสาวในบรรยากาศแบบกลางทุ่ง ไม่ก็ในป่า ส่วนเจ้าเปี๊ยกชอบเย็ดกันในที่สกปรกๆ เลอะๆ ลื่นๆ " โยตอบกลับไปว่า "แบบไหนก็ได้ค่ะ เอาที่เด็กแต่ละคนชอบแล้วกันดีกว่า โยมาเพื่อน้องเขานี่คะ" ครูพัชรมองยิ้มๆ "ก็จริงค่ะ แล้วแต่เด็กแล้วกัน ถ้างั้นพัชรจะไปบอกเจ้าคมก่อนนะคะว่ามีเจ้าหน้าที่มารอ และจะได้ไปบอกครูใหญ่เลยว่า ให้เจ้าคมมันลาหยุดไปเลยสักอาทิตย์นึง แล้วคุณก็กลับมาเย็ดกับเจ้าเปี๊ยกต่อที่ห้องพยาบาล ซึ่งพัชรเองจะเตรียมสถานที่ไว้อย่างที่เจ้าเปี๊ยกมันอยากได้นะคะ"  โยรู้สึกเสียวจี๊ด น้ำหีไหลย้อย และตอบกลับไป "โอเคค่ะ ขอบคุณนะคะ" ครูพัชรเดินออกไป โยยืนนิ่งอยู่ในห้องพักครู แหงนหน้าขึ้น หายใจแรง โยยืนแยกขาเล็กน้อย น้ำหีไหลออกมาไม่หยุด โยใช้มือเท้าแขนกับขอบโต๊ะ มองไปที่กระจกตู้เอกสารเก่าๆ เห็นเงาสะท้อนรูปร่างเปลือยเปล่าและส่วนเว้าส่วนโค้งของตูดและนมของตัวเอง โยแอ่นตูดขึ้นอย่างเย้ายวน หลับตาพริ้มและพลางคิดไปว่า "อืมม...มิน่าล่ะ เด็กทุกคนเห็นเราแล้วเงี่ยนหนัก หุ่นเราดีซะขนาดนี้นี่นะ ไม่มีไขมันหรือส่วนเกินเลย" และเริ่มหลับตาจินตนาการถึงควยของเด็กที่กำลังกระทุ้งเข้าไปในรูหีตนเองซ้ำแล้วซ้ำเล่า โยขมิบรูตูดผลุบเข้า เบ่งออกอย่างได้อมรมณ์ สักพักโยได้ยินเสียงฝีเท้าเดินมา เป็นเสียงรองเท้าส้นสูงกับเสียงรองเท้าแตะของเด็ก โยรีบหันกลับไปจ้องตรงทางเข้า ครูพัชรเดินเข้ามาก่อน และหันกลับไปบอกเด็กคนนั้นที่กำลังยืนหลบอยู่ข้างประตู " ไอ้คม..เข้ามาสิ มีคนมารอให้แกเย็ดอยู่นี่แล้ว หุ่นสะเด็ดอย่าบอกใครเลยล่ะ" โยตื่นเต้น พร้อมๆกับเด็กที่ชื่อคมค่อยๆ ก้าวขาที่สวมรองเท้าแตะฟองน้ำเข้ามา ผิวดำคล้ำ มีรอยแผลถลอกเต็มขา โยถึงกับตะลึง "ให้ตายสิ เด็กคนนี้ทั้งผอมแกร็น ดำ สกปรกและตัวเล็กจริงๆ "

[s:136]