ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องอ้อม

เริ่มโดย bang737, กรกฎาคม 17, 2010, 04:37:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

สวัสดีครับ ผมมีประสบการณ์เสียวที่เคยประสบมาจะมาเล่าให้ฟัง ตัวผมทำงานอยู่ต่างจังหวัด  หลังจากที่เรียนจบก็ได้เข้าทำงานกับบริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง   ซึ่งโรงงานนี้ก็จะมีแต่พนักงานผู้หญิงเป็นส่วนใหญ่ ผู้ชายก็มีแต่จะเป็นส่วนน้อย  และเรื่องราวของผมก็มีอยู่ว่า ช่วงงานเยอะทางโรงงานจะรับสมัครเด็กนักเรียนเข้ามาทำงานชั่วคราว ซึงช่วงนั้นผมได้รู้จักกับน้องคนหนึ่ง เธอชื่ออ้อมครับ เธอ มาอยู่กับน้าแถวๆโรงงาน
ผมลืมบอกไปว่าผมมีแฟนแล้ว ส่วนตัวอ้อมนั้นเขาก็มีแฟนแล้วเหมือนกัน เธออายุ18 ผมรู้จักกับน้องเค้าแบบลับๆ เราจะแอบโทรหากันตอนเที่ยง และหลังเลิกงาน ซึ่งเวลาคุยโทรศัพท์นั้นตอนแรกผมก็คุยเรื่องธรรมดา พอเริ่มสนิทกันมากก็เริ่มคุยเรื่องทะลึ่งทีละนิด ซึงพักหลังๆก็จะออกแนวเซกส์โฟนกันไปเลย ด้วยความที่น้องเขาหุ่นดี  หน้าตาก็จัดว่าไม่ขี้เหร่  เวลาที่ผมคุยกับเธอนั้นก็จะจินตนาการไปเรื่อยถึงรูปร่างของเธอ และคิดว่าจะต้องเอาน้องอ้อมให้ได้สักวัน  อยู่มาวันหนึ่งผมได้ทะเลาะกับแฟนผม ทำให้วันนั้นรู้สึกเครียดมาก ก็เลยโทรหาอ้อมตอนกลางวัน ไม่รู้ผมนึกอะไรขึ้นมาครับ เลยบอกน้องเค้าไปว่า วันนี้พี่เครียดหยุดงานไปกับพี่ได้เปล่า พอน้องเค้าได้ยินผมพูดเธอก็เงียบไปสักพัก ผมนึกว่าน้องเขาจะปฎิเสธครับ  แต่ไม่ใช่อย่างนั้นครับ เธอตอบกลับผมมาว่า "แล้วเราจะไปไหนกันดีล่ะ" เท่านั้นละครับเข้าทางเลย ผมก็เลยตอบน้องเค้าไปตรงๆเลยครับว่า เราจะไปหาที่คุยกันในโรงแรมดีมั้ย
น้องเค้าไม่ว่าอะไรครับ กลับตอบผมว่านั้นเรารีบไปกันเถอะ จากนั้นผมก็นัดน้องเค้าไปรอที่จุดนัดพบของเราซึงปลอดคนรู้จักทั้งอ้อมและผม เมื่อถึงอ้อมรีบเปิดประตูเข้ามานั่งนิ่งในรถผม ตอนนั้นเธอนิ่งมากครับเหมือนเธอจะเขินๆอยู่ เพราะว่าเป็นครั้งแรกของเธอครับที่ออกมากับผมแบบหลบๆ
ซึงผมก็ไม่ต่างอะไรกับเธอครับ เป็นครั้งแรกเหมือนกันที่ทำอย่างนี้ พอถึงโรงแรมผมจอดรถและพาเธอเข้าห้อง  ผมคุยกับอ้อมเพื่อระบายความในใจ
อ้อมเห็นผมเครียดมากขึ้นเธอเริ่มขยับตัวเข้ามาติดกับตัวผมพร้อมทั้ง เอามือเธอมาลูบที่หน้าผมเบาๆ มือเธอนิ่มมากครับ กลิ่นตัวเธอที่อยู่ข้างผมนั้นเริ่มทำให้ผมหายเครียดและเปลี่ยนมาเป็นอารมฌ์อยากแล้วครับ ผมจึงดึงตัวอ้อมเข้ามากอด เธอไม่ว่าครับ ผมก็ต่อเลยครับ เริ่มหอมแก้มเธอ เธอมีอาการเขินนิดๆครับ หันหน้าหนีผมบ้าง แต่ก็มีหอมผมกลับเหมือนกัน ผมไม่รอช้าคับ หันมาประกบปากกับเธอ เท่านั้นละครับ เธอเริ่มมีเสียงอื้ออึงในลำคอ
ผมจูบกับเธอและแลกลิ้นกันอยู่นาน จึงถามเธอก่อนเพื่อเปิดทางครับ "ว่าอ้อมวันนี้พี่ขอเอาอ้อมได้มั้ย พี่คุยกับอ้อมทุกวันวันนี้เราอยู่ด้วยกันแล้ว ลืมทุกอย่างก่อนนะ แล้วเรามาสนุกกัน" น้องเค้ามองหน้าผมครับ เธอไม่ตอบแต่กลับอมยิ้มให้ผม 555 ผมต่อเลยครับเริ่มจูบปากเธออีกครั้ง มือผมมันก็ไม่อยู่สุขครับ เริ่มควานมาที่เต้านมซึ่งมีเสื้อและบราของเธอกั้นเอาไว้ ผมเริ่มลูบสลับกับบีบไปเรื่อยจนเธอครางออกมาครับ ซี้ดดดดด ตัวเธอนั้นเริ่มอ่อนลงทีละนิดครับผมจึงจับตัวเธอเอนลงบนเตียง  จากนั้นผมก็เริ่มบรรเลงเลยครับ จูบปากเธอไปมือก็ค่อยๆถอดเสื้อยืดของเธอออก พร้อมล้วงเข้าไปที่นมของเธอคับ เธอครางใหญ่เลย  ผมวนเวียนกับนมสองเต้าของเธออยู่นาน จนอ้อมนอนครางไม่เป็นภาษาอยู่บนเตียง ผมก็ชอบใจครับ จัดการถอดเสือในของเธอออกจนได้เห็นหน้าอกของอ้อม ปกติอ้อมจะใส่แต่เสื้อยืด จึงดูนมไม่ค่อยใหญ่ครับ แต่พอตอนนี้ที่เห็นครับ โอ้ววว มันใหญ่กว่าที่คิดครับ ของอ้อมซ่อนรูปครับ ผมเห็นแล้วไม่รอช้า รีบประกบปากลงดูดที่หันนมของเธอ อ้อมครางดังกว่าเดิมครับ ผมยิ่งดูดแรงขึ้น จนเธอเริ่มเกร็งหายใจดัง เหมือนคนหอบ ส่วนเจ้ามือของผมยังทำงานต่อครับ เริ่มปลดตะขอกางเกงยีนส์รัดรูปของอ้อมออก แล้วค่อยๆถอดกางเกงเธอออกไปจนหลุดปลายเท้า  ผมดูดนมไปพร้อมทั้งแอบมองลงมาที่ด้านล่างของเธอ โหววว ผมคิดในใจ ของอ้อมมันช่างโหนกนูนซะเหลือเกินครับ  กางเกงในของเธอสีดำผ้าบางๆ รัดช่วงโหนกนูนของเธอจนเห็นได้ชัด ผมเริ่มเอามือมาลูบไปตามเนินเนื้อของเธอ  ซึงตอนนี้ควยของผมมันแข็งมากครับ มันอึดอัดมากเหมือนจะหายใจไม่ออก เหมือนอ้อมจะรู้ครับเธอเริ่มเอามือนิ่มๆของเธอควานมาที่เป้ากางเกงของผม จัดการถอดกางเกงของผมจนหมดจนเหลือแต่กางเกงในครับ ตรงปลายหัวควยผมนั้นมีน้ำเยิ้มออกมาทะลุกางเกงในเลยครับผมอยากมากครับ จึงลดตัวต่ำลงมาที่ท้องน้อยของเธอ เลียสลับจูบไปด้วยจนมาถึงเนินของอ้อม ผมเงยหน้ามองหน้าน้องอ้อมของผม เธอหลับตาปี๋เลยครับ พร้อมกับคลางเบาๆ ไม่ยอมหยุด ผมจึงก้มลงจูบที่เนินของเธอหนึ่งครั้ง แล้วจัดการถอดกางเกงในเธอออก เท่านั้นละครับ ผมเงี่ยนน้ำแทบแตกเมื่อเห็นหอยอ้อมเต็มๆ หอยเธออูม มีขนขึ้นเพียงเล็กน้อย  ตรงกลีบเธอนั้นผมสังเกตครับ
เธอมีแฟนแล้วแต่ก็ไม่ได้บุบสลายอะไรมาก แคมสีชมพูเข้มออกแดงระเรื่อ มีน้ำเงียนไหลออกมาเป็นทาง เธอคงจะเงี่ยนมากครับ ผมใม่รอช้าจัดการละเลงลิ้นเลยครับ รัวๆๆๆไปที่เม็ดของเธอ ซี้ดดดด อ้าววววว อ้อมร้องดังขึ้นอีกครังหลังจากที่ผมกระหน่ำลิ้นลากขึ้นลงตรงรอยแยกของเธอ น้ำเมือกอ้อมไหลมากขึ้นจนเต็มหน้าผมไปหมด  ผมทั้งเลียทั้งดูดจนเกลี้ยงละครับ ก็แหม เกิดมาก็เพิ่งจะได้เย็ดเด็กละครับ  หอยอ้อมมันนุ่มลิ้นซะจริงๆครับ
ผมเลียต่ออีกสักพักรู้สึกว่ามีมือมาลูบที่ท่อนเนือของผม เป็นมือของอ้อมครับเธอลูบเบาๆพร้อมทั้งส่งเสียงครางไปด้วย เธอเริ่มล้วงเข้าไปในกางเกงในผมครับ เธอจับเจ้าท่อนเนื้อของผมเต็มมือผมกับรูดขึ้นลง โอยยย ผมครางออกมาเหมือนกันครับ มันเสียวมากผมเริ่มจะไม่ไหวจึงถอนปากจากหอยอ้อมพร้อมทั้งลุกขึ้นยืน อ้อมรู้ครับว่าผมจะทำอะไร เธอลุกยืนเข่า หันหน้ามาที่ควยผมเธอซุกหน้าใสๆของเธอมาที่ควยผมพร้อมทั้งดึงกางเกงในของผมลงไป จนท่อนควยของผมเด้งอยู่ต่อหน้าของอ้อม  เธอไม่รอช้าจับหัวควยผมถอกเข้าออก พร้อมทั้งฉกลิ้นเลียลงที่หัวควยของผม เธออมท่อนควยผมจนแทบมิด ผมเสียวมากเลยกระเด้งสวนปากอ้อมไป จนชนลูกกระเดือกเธอมั้ง เห็นเธอน้ำตาเล็ดเลยครับ ก็ของผมมันยาวนะครับ ผมเลยต้องขอโทษเ
ธอยกใหญ่ เธอก็อมต่อเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึน  ผมได้แต่ซี้ดปากด้วยความเสียว ทุกครั้งที่อ้อมดูดที่หัวควยแล้วก็อมจนสุดท่อน โอววว เสียวอย่าบอกใครเลยครับ อ้อมอมจนผมใกล้แตกจึงต้องขอให้อ้อมพอก่อนครับ ผมจึงจัดแจงจับเธอนอนหงายแบะขาของเธอออก จนเห็นหอยของอ้อมชัดเจน จากนั้นผมเริ่มเอาหัวควยของผม ถูไปมาที่ร่องของอ้อม อ้อมครางใหญ่เลยครับ แล้วค่อยๆดันหัวควยเข้าไปทีละนิด มันแน่นมากครับขนาดมีน้ำของอ้อมออกมาตั้งเยอะ หอยเธอใหญ่ครับแต่รูของเธอมันเล็กกว่าควยของผม เธอบอกว่าเจ็บผมจึงต้องดูดนมเธอต่อเพื่อให้เธอบรรเทาความเจ็บ จากนั้นผมจึงค่อยๆยัดควยเข้าหีอ้อมอีกครั้ง คราวนี้ง่ายขึ้นครับเพราะน้ำของอ้อมออกมาอีกเยอะ ผมจึงตัดสินใจดันพรวดเดียวสุดลำ อ้อมร้องว้ายยย  เกร็งตัวใหญ่เลย ผมก็ค่อยๆเดินจังหวะจากช้า แล้วเริ่มเร็วขึ้น จนอ้อมโอบกอดผมแน่น ตอนนั้นผมมีความสุขมากครับ ถามอ้อมว่าเป็นไงบ้าง หายเจ็บหรือยัง เธอก็ยิ้มพร้อมกับบอกผมว่าไม่เจ็บแล้ว จากนั้นผมจึงเร่งซอยเธอเป็นการใหญ่  อ้อมนี่ร้องลั่นห้องเลยครับ ผมต้องจูบปากกับเธอเพื่อลดเสียงร้องของอ้อม
แต่ยิ่งเธอร้องดังเท่าไร ผมก็ยิ่งได้ใจครับ ใส่ไม่ยั้งแล้วคราวนี้ อ้อมนอนเกร็งมือนี่จิกเตียงนอนยับเลยครับ ผมซอยไปเห็นร่างของอ้อมกระตุกอยู่หลายครั้ง เธอคงเสร็จเป็นแน่ คราวนี้ผมจับขาเธอพาดบ่า แล้วก็ซอยต่อสักพัก หีของอ้อมมันตอดควยของผมแรงมากครับ ผมเสียวมากจนใกล้แตก จึงหยุดแช่ควยไว้ในหีเธอสักพัก เธอยังคงร้องครางผงกหัวขึ้นมามองดูว่าผมทำอะไรกับเธอบ้าง จากนั้นผมอยากจะพุ่งเต็มที่แล้วครับ มันเสียวมาก จับเธอฉีกขาออกให้กว้างที่สุดเท่าที่จะกว้างได้ จากนั้นก็อัดท่อนควยใส่เข้าหีของอ้อมแบบไม่ยั้ง ภายในห้องที่เย็นฉ่ำแต่ตัวของผมกับอ้อมกับมีแต่เหงื่อเต็มตัว
ผมกระหน่ำซอยหีอ้อมอีกครั้ง จนคราวนี้ไม่ไหวแล้วครับ เจ้าท่อนควยของผมฉีดน้ำ เข้าไปภายในหีของอ้อมอยู่หลายปี๊ด อ้อมร้องพร้อมเกร็งกระตุกอยู่อีกหลายครั้ง เธอหายใจแรงมากครับ พร้อมกับนอนหมดแรง ส่วนผมชักควยออกจากหีของอ้อม มันดัง บั๊วะ เลยครับ น้ำเงียนขาวขุ่นของผมไหลย้อยออกมาเป็นทางจากรูหีของอ้อม จากนั้นเราก็พากันเข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำ แล้วก็พามานอนกอดกัน อ้อมบอกมีความสุขมากครับ ของพี่ใหญ่จัง ใหญ่กว่าของแฟนอ้อมอีก อ้อมไม่ค่อยได้มีอะไรกับแฟนเลย นานๆทีจะมีครั้ง ผมก็บอกกับอ้อมไปเหมือนกัน ว่าอ้อมเองก็ใช่ย่อยหีก็ใหญ่ เอามันส์มากเลย
แถมร้องดังดีอีกต่างหาก เธออายตบไหล่ผมใหญ่เลยครับ หลังจากที่เรากอดกันสักพักควยผมเริ่มแข็งอีก อ้อมรู้งานครับเธอจับควยผมแล้วก็ดูดแบบผมไม่ทันตั้งตัว เราต่างทำให้กันในท่า 69 ครับ จากนั้นอ้อมจัดการเองหมดเลยครับเธอจับหัวควยผมตั้งขึ้นพร้อมกับขึ้นไปนั่งคร่อมที่หัวควย กดตัวลงพรวดเดียวลงมาสุดลำเลยครับ เท่านั้นแหละครับเราก็มีความสุขด้วยกันอีกประมาณ 3-4 ครั้ง จนหมดเวลา ผมก็พาอ้อมมาส่งตรงที่ที่เรานัดพบกัน
เพื่อให้เธอกลับบ้านพร้อมเวลาเลิกงาน แฟนเธอจะได้ไม่สงสัย จากนั้นมาเราก็จะนัดไปเอากันประจำครับ ประมาณ 5-6 เดือน  จนเศรฐกิจแย่ลง ทางโรงงานต้องจ้างพนักงานออก อ้อมก็โดนไปกับเขาด้วยเราเลยต้องแยกกันครับ เฮ้อ....... ผมเองเสียดายมาก อ้อมก็ร้องไห้ยกใหญ่ บอกว่าไม่อยากห่างกับผมเลย แต่ทำไงได้ครับ งานเลี้ยงย่อมมีเลิกรา แต่ก่อนที่อ้อมจะย้ายกลับบ้านผมก็นัดเธอไปเย็ดกันที่โรงแรมอีกครับ