ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพราะชอบ 3

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 17, 2010, 08:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

จากวันนั้นเป็นต้นมาพวกผมได้สลับคู่กันเอาอีกหลายรอบโดยที่ผมติดใจมากที่สุดคือ โจ้เธอตรงสเป๊กผมมาก เพราะน่าตาเธอเหมือน สาวญี่ปุ่นเลย แต่ก็ได้สนุกกับนกและนาเดียเหมือนกันโดยที่คิมมีส่วนร่วมทุกครั้ง คิมบอกว่าให้เอานก ได้แต่เค้าต้องอยู่ด้วยนะห้ามออกไปเอากันเอง โดยที่เค้าไม่รู้ ผมก็รับปาก ส่วนจอยขลุกอยู่แต่กับอ๋อง สงสัยติดใจมันที่เย็ดแรงจนบางครั้งแฟนอ๋องคืออ้อโทรมาคุยกับผมว่าหมู่นี้ อ๋องไม่ค่อยไปหา เลย " อ๋องมีผู้หญิงคนอื่นรึป่าวค่ะ..พี่คริส" อ้อถามผมซึ่งผมก็ต้องโกหกไปตามเรื่อง อ้อมาหาผมที่คอนโดเพื่อถามถึงอ๋องแต่ไม่เคยเจอไอ้อ๋อง มันเลย อ้อเป็นนักศึกษา มหาลัยปี3 เคยเป็นนางแบบตามหนังสือแฟชั่นวัยรุ่นมาก่อน ก่อนจะโดนไอ้อ๋องมันเปิดซิงเป็นแฟนมันแล้วก็เลิกถ่ายแบบไปเลย มีอยู่วันนึงดึกแล้วอ้อมาเคาะประตูที่ห้องผม ผมอยู่บ้านคนเดียวจึงใส่แค่กางเกงบอกเซอร์ หากางเกงใส่ไม่ทันจึงต้องต้อนรับอ้อในชุดนั้น อ้อนั่งลงที่โซฟาชุดนั้นซึ่งเป็นโซฟาที่พวกผมสวิงกันมาสุดกู่ ทำให้ผมนึกถึงคืนนั้น ว่าถ้าอ้ออยู่ด้วยจะเป็นอย่างไรบ้างเธอจะทนไหวมั๊ยน้า ที่เห็นผม และพวกผม กระหน่ำเย็ดสาวๆในคืนนั้น แต่ก็ได้แต่นั่งคิดอยู่คนเดียว วันนี้อ้อใส่ชุดนักศึกษามา ทำให้เธอดูดีขึ้นกว่าชุดธรรมดาที่เคยเห็นเมื่อก่อนนัก ซึ่งผมไม่ค่อยได้เจอเธอเท่าไหร่ ดูแล้ววาบหวิวมากเลย กระโปรงสั้นเลยหัวเข่าเกือบคืบ เสื้อนักศึกษาที่รัดแน่นจนนมอ้อแทบปริออกมา ผมนั่งทางขวา ของเธอจึงเห็นร่องกระดุมซึ่งเปิดออกมาให้เห็นบราตัวเล็กๆห่อหุ้มเนินอกมหึมาของอ้อ อีกนิดเดียวก็เห็นหัวนมแล้ว ผมคิดอกุศลในใจ อ้อยังนั่ง ไม่ระวังตัวเหมือนเดิม จนผมเริ่มๆจะมีอารมณ์ควยเริ่มจะพองตัวขึ้นโดยที่อ้อยังไม่สงสัย " ฉิบหายหล่ะสิกู เสือกโด่ผิดเวลา" ผมคิดในใจ ทำไงดีว่ะ เลยบอกอ้อว่า" จะกินน้ำอะไรดีอ้อ เดี๋ยวพี่ไปหยิบให้ " " เดี๋ยวอ้อไปดูเองละกัน " ว่าแล้วอ้อก็เดินไปที่ตู้เย็น เปิดดูเห็นมี spy อยู่4-5 ขวดเลยหยิบมา ขวดนึง ระหว่างที่อ้อหยิบผมก็รีบบีบหัวควยของผมเพื่อให้มันฝ่อลง กดบีบไว้ เกือบ10 วินาทีนับจากอ้อเดินไป มันได้ผลครับ ควยผมค่อยๆหดลง ผมเลยเดินไปหยิบเบียร์มากระป๋องนึง เปิดแล้วนั่งลงข้างๆอ้อ อ้อก็คุยต่อ ว่า " เนี่ย..ไม่ได้เจอพี่อ๋องมาเกือบสอง อาทิตย์แล้วไม่รู้ไปไหน ที่บ้าน ก็ไม่อยู่ โทรมือถือก็ไม่เคยรับ " " เค้ามีคนอื่นรึป่าวพี่ " ผมอึกอักตอบว่า " ไม่ม้าง..พี่ก็ไม่เห็นมันมีใครนี่หน่า...แต่พักนี้ก็ไม่ค่อยได้เจอมันเหมือนกัน" เราคุยกันไร้สาระ เรื่องไอ้อ๋องตั้งแต่มันยังวัยรุ่น จีบผู้หญิงยังไม่เป็น คุยไปก็ตลกไป หัวเราะกันไป แห่ะๆๆ...เรื่องเผาเพื่อนขอให้บอกเถอะครับ..สนุก

สักพักอ้อ เดินไปหยิบ spy มากินเรื่อยๆ จนหมดตู้ แต่อารมณ์การคุยของอ้อยังค้างอยู่ จึงขอเบียร์ผมกิน ( เบียร์ของผมชื้อมากินเป็น pack เลยมีติดบ้านไว้เยอะ ) ผมก็บอก " เอาสิแต่ระวังเมาหลับพี่ปล้ำเอาไม่รู้นะ " อ้อ กลับบอกว่า " เอาสิพี่ปล้ำก็ดี ไม่มีใครปล้ำมาเกือบเดือนแล้ว " อูย....ตอบแบบนี้ผมก็เสียวดิครับ อ้อกระดกเบียร์กิน อึกๆๆๆ ท่าทางจะเมาแล้ว หน้าที่ขาวนวลของอ้อ เริ่มแดงที่พวงแก้ม ตาก็เริ่มเยิ้ม น่ารักชะมัด จากนั่งธรรมดาก็ไม่ระวังอยู่แล้ว พอเมาก็นั่งแหกกว่าเดิมอีกครับ นั่งจนผมเห็นกางเกงในเลย หัวเราะไปกินไป ลูบแขนผมไป ไม่ถือตัวซักนิด อ้อถาม ผมว่า " แล้วพี่คริสอยู่คนเดียวไม่เหงาบ้างเหรอค่ะ " " ไม่เห็นพี่คบกับใครบ้างเลย " " ก็ยังไม่เจอใครที่น่ารักๆ แบบอ้อนี่ครับ อ๋องมันโชคดีนะที่มี แฟนน่ารักๆแบบอ้อ " อ้อเขินอายม้วน บอกผมว่า " แต่เค้าไม่เห็นสนใจอ้อซักนิดเลย ไม่ดูแลอ้อด้วย " อ้อเริ่มต่อว่าไอ้ตัวแสบ " เค้าไม่คิดว่าอ้อจะอยู่ ยังไง อยู่กับใคร เดี๋ยวอ้อก็หาใหม่ซะเลยดีไหมพี่คริส " " อ้อเหงาว้าเหว่ อยากมีใครสักคนนอนกอดอยู่ข้างๆ อ้อจะทำไงดีค่ะ " อ้อเริ่มน้ำตาซึมออกมา " เอ่อ....พี่ก็ไม่รู้หรอกนะว่าจะทำไงให้อ้อรู้สึกดีขึ้นหน่ะ.....แต่ถ้าอ้ออยากร้องไห้ก็ร้องเถอะพี่จะคอยปลอบอ้อเอง " อ้อเลื่อนตัวเข้ามากอดผมแล้ว ร้องไห้เบาๆ " พี่ดีกับอ้อจังเลยนะค่ะ " ใบหน้าของอ้อใกล้ชิดกับหน้าของผม ปากอ้อแดงระเรื่อ น่าจูบเหรอเกินครับ อ้อหลับตาลงเผยอปากนิดนึง แบบในหนัง เอ....ผมควรทำไงดีครับคิดไม่ออกจริงๆตอนนี้....

ผมจูบปากอ้ออย่างดูดดื่มโดยที่อ้อไม่ปัดป้องเลยครับ ผมแลกลิ้นกับอ้ออย่างมีอารมณ์เต็มที่ เสียงหายใจของอ้อแรงขึ้นๆ จนผมรู้สึก ได้จากการที่หน้าอกของอ้อกระเพื่อมขึ้นลงอย่างรุนแรง อ้อลูบไล้ไปตามตัวของผมซึ่งตอนนี้ควยผมแข็งเต็มที่แล้ว อ้อคว้าหมับเข้าที่ท่อนเนื้อเกร็ง ของผม อ้อครางออกมา " พี่คริส....." เธอคงเงี่ยนมาหลายวันแล้วครับ คืนนี้ผมจะช่วยอ๋องมันเอง ผมเอามือเอื้อมไปปลดตะขอบราของอ้อออก เต้างามของอ้ออวบอิ่มท้าทายสายตาผมมาก หัวนมอ้อเล็กนิดเดียว สีชมพูระเรื่อ แสดงว่าไอ้อ๋องไม่ค่อยได้ใช้งานนมอ้อเท่าที่ควร ผมก้มลงดูดหัวนม ของอ้อเบาๆ อ้อครางกระเส่า แอ่นหน้าอกให้ผมดูด อย่างคนร่านอยากโดนเย็ดเต็มที่ ผมรูดกระโปรงอ้อขึ้นมาที่สะโพก แล้วรูดกางเกงในอ้อลง ความฝันที่เคยคิดว่าจะได้เย็ดสาวๆในชุดมหาลัยเป็นจริงแน่ๆแล้วครับ ผมจะไม่ถอดเครื่องแบบนักศึกษาออก อยากเย็ดทั้งชุดอย่างงี้แหล่ะครับ นิ้วผมทำงานอีกครั้ง โดยการเอานิ้วกลางปาดไปที่ร่องของอ้อ มันเยิ้มไหลออกมารดหน้าขอผมเลยครับเพราะอ้อ นั่งทับผมอยู่ อ้อกระตุกแรงๆทันที ที่นิ้วผมเขี่ยโดนแตดเธอ เธอปล่อยน้ำออกมาอีกระรอกนึง ผมพึ่งเคยเห็นผู้หญิงน้ำแตกง่ายขนาดนี้ก็วันนี้แหล่ะครับ ผมเอานิ้วแหย่ เข้าไปในรูเธอต่อ ด้วยความเมามัน ซอยนิ้วชักเข้าชักออกอย่างรวดเร็ว อ้อตอดรัดนิ้วของผมอีกครั้ง ในเวลาติดต่อกันไม่ถึง2นาที เธอปล่อยน้ำออกมาอีกแล้วครับ ผมได้ใจ พาอ้อเดินไปที่ห้องนอน จับอ้อนอนลงแล้วแหกขาออก เลียไปที่ร่องของอ้อ ๆครางระงมเสียงดังลั่น ผมเลียแตดเธออีกพร้อมกับเอานิ้ว แยงเข้าไปซอยหีอ้อๆ ดิ้นทุรนทุราย สักพักอ้อหนีบหัวของผมแน่น พร้อมกับเสร็จไปอีก1 ที ผมเองก็เหนื่อยเหมือนกัน จึงนอนลงข้างๆอ้อ อ้อ บอกผมว่าพักเหนื่อยแป๊บนึงนะพี่คริส อ้อจะตายอยู่แล้ว 4 ครั้งติดกันเลยพี่ ผมจึงนอนกอดกับอ้อ ไปพลางๆเพื่อพักเหนื่อย อ้อลูบไล้แผงอก ของผมซึ่งมีขนหน้าอกแล้วดึงเล่นเบาๆ แล้ว ควานมือมาที่กางเกงผมสอดเข้าไปในกางเกงคว้าควยผมแล้วรูดขึ้นรูดลง ช้าๆ อ้อพลิกตัวกลับมา เอาเรียวลิ้นไล้ไปตามแผงอกของผมมาหยุดที่หัวนมเลียวนช้าๆ ปากอ้อดูดหัวนมผมที่ละข้าง สุดเสียวเลยครับ ผมนอนคิดว่าทำไมผู้หญิงอย่างนี้อ๋อง ถึงทิ้งได้ลงคอ เพราะเธอก็จัดว่าเป็นสาวไฟแรงคนนึงเหมือนกัน อ้อเริ่มลงมาที่หน้าท้องผมผ่านสะดือและถอดบอกเซอร์ผมออกมืออ้อยังจับท่อนควย ผมไว้แล้วชักเบาๆ เธอไม่ยอมลงไปดูดควยผมสักที ผมรอลุ้นอยู่ แต่เธอกลับเลยไปที่ต้นขาผมเลียที่ขาอ่อนผมแล้ววนมาที่หัวเหน่าไม่ยอมแวะทักทาย ท่อนเนื้อผมเลยผมจึงเร่งเธอโดยการเอามือเขี่ยหัวนมเธอทั้ง2ข้าง อ้อเริ่มเอี้ยวตัวหลบ แกล้งผมดีนักผมจึงขยี้เม็ดนมของเธอแรงขึ้นอีก อ้อคราง เสียงดังเลยทีนี้ " อ๋อย...พี่คริส ขา....อ้อเสียว....พี่คริสอย่าแกล้งอ้อสิค่ะ" " ก็อ้อแกล้งทรมานพี่ก่อนนี่ครับ ไม่ยอมอมของพี่ซะที " อ้อยิ้มเขิน พร้อมทั้งเอาลิ้นแตะที่หัวควยผมเบาๆ เลียที่หัวควยผมจนน้ำผมเริ่มเยิ้มออกมานิดหน่อยมันยืดติดปลายลิ้นอ้อออกมาเวลาที่อ้อ ยกหัวขึ้น มันเป็นภาพ ที่สวยจริงๆ เลยครับ อ้อก้มลงไปอีกทีคราวนี้อมจนมิดปากของเธอ " อูย...นั่นแหล่ะ...อ้อจ๋า...พี่เสียวจริงๆเลยครับอ้อ...ควยพี่คับปากอ้อดีมั๊ยครับ" " ดีค่ะ ของพี่เต็มปากอ้อจริงๆ " เธอยกหัวขึ้นบอกผมพร้อมทั้งอมต่อ เธอดูดผมต่ออย่างรวดเร็ว แต่ไม่มีเสียงเลยครับ ควบคุมปากได้ยอมเยี่ยม มาก ผมจะแตกเสียให้ได้ในตอนนี้เลย เกือบทนไม่ไหวต้องบอกให้อ้อพอก่อน ผมผลิกตัวกับมาอยู่ด้านบน แยกขาเรียวงานของอ้อออก แล้วจับท่อน ควยปาดไปที่ติ่งของอ้อซึ่งน้ำเยิ้มเต็มที่ พร้อมที่จะร่วมเกมส์สวาทที่ผมจะมอบให้จากนี้ " อี้ย..."อ้อครางหนักมาก เมื่อผมเริ่มเอาหัวควยปักลงไป แคมอ้อแบะออกจนเห็นได้ชัดรูดหายไปตามท่อนเนื้อที่ผมกดลงไป ทีละนิดๆ " เจ็บค่ะพี่คริส....เบาๆก่อนนะค่ะ อูย...นั่นแหล่ะค่ะ อา....เสียวจัง" อ้อร้องบอกผมเมื่อผมพยายามดันเข้าไปอีก ผมจึงหยุดนิ่งแล้วค่อยๆ ขยับตัวกดเข้าทีละนิด อ้อขมิบรัดควยผมแน่น จนผมเข้าไปอีกไม่ได้ " อย่า เกร็งสิครับน้องอ้อ น้องอ้อยิ่งเกร็งมันก็จะยิ่งเจ็บนะครับ พี่จะค่อยๆ เอาเข้าไปนะครับ คนดีของพี่ " ผมก้มตัวลงดูดนมเธอเพื่อปลอบใจ อ้อกอดผมแน่น นี่ไอ้อ๋องมันเอาเข้าได้ไงว่ะเนี่ยผมยังสงสัยอยู่ ถึงอ๋องจะมีขนาดเล็กกว่าของผมก็จริงแต่ก็ไม่ต่างกันมากนัก เพียงแต่มันยาวกว่าเท่า นั้นเอง ผมดูดนมจนอ้อคลายลงไปได้เยอะ จึงกดเข้าไปถึงครึ่งลำ " อ้า....าา" อ้อครางออกมาพร้อมกระตุกไปทั้งตัว เธอปล่อยน้ำของเธอออกมา รดท่อนเนื่อของผมนี่เองครับ มันจึงหล่อลื่นได้ดียิ่งขึ้น ผมจึงเริ่มซอยช้าๆ พอขยับได้บ้างแล้ว " เด้งเอวตามพี่สิครับน้องอ้อ เราจะเด้งสวนกันนะ" อ้อเริ่มเด้งสะโพกสวนกับผมผมจึงได้ใจ ค่อยๆ เร่งเครื่องสวนเธอ แรงขึ้นๆ จนคราวนี้อ้อรับควยของผมไว้ได้หมดทั้งท่อนแล้ว ผมซอยช้าๆ เพื่อ เพิ่มความเสียวให้หีของอ้อโดยที่ผมเน้นให้ท่อนควยครูดกับติ่งของอ้อเวลาที่ชักเข้าชักออกจากหีอ้อ อ้อครางกอดผมไว้แน่น ผมบดปากอ้อ อ้อเอา ลิ้นออกมาเล่นกับลิ้นของผม ลิ้นเราพันกันในขณะที่เราเย็ดกันไปด้วย ลมหายใจของอ้อแรงขึ้นเรื่อยๆตามจังหว่ะการซอยของผม " พี่....อ้อเสียว..." " อ้อ ...ใกล้จะเสร็จอีกแล้วค่ะ...."ผมเริ่มซอยเร็วขึ้น ความแน่นของอ้อทำให้ผมเสียวอย่างที่ไม่เคยเจอมาก่อน ผมใกล้จะหมดความอดทนแล้วครับ " อ้อจะกลั้นไว้ก่อน...พี่คริสค่ะ....เรามาเสร็จพร้อมกันนะค่ะ" ผมเองก็ ใกล้เต็มที่ จึงจับอ้อออกจากตัวผม ผมลุกขึ้นยืน เอาตัวอ้อพาดไปที่เตียง ในจับหันหลังโก่งตูดมาที่ผม ผมยกขาข้างนึงวางไว้บนเตียงเลื่อนตัวเข้าไประหว่างกลางตัวของอ้อกลีบของอ้อแดงเถือก จากการซอยของผมเมื่อ ครู่นี้ ผมจับควยผมยัดเข้าไป คราวนี้เข้าง่ายมากเพราะขาอ้อถ่างออกเยอะมาก ผมซอยต่ออย่างสุดเสียวส่งเสียงครางพร้อมกับอ้อระงมกันไปทั้ง ห้อง " ลึกๆ เลยค่ะ .....อ้อ ใกล้แล้ว..........โอ้ย...เอาอีก...เร็วอีก....พี่คริส.....ขา....อ้อ....จะออก...แล้ว.....ซีดส์......อ่า...อ่ะ.ๆๆๆ.....อ้า...." " แฮ่กๆๆๆ พี่ก็ออกแล้ว....." ผมซอยหีอ้ออยู่ได้อีก10 กว่าทีก็ปล่อยน้ำพุ่งปรี๊ดเข้าในรูของอ้อ อย่างล้นทะลัก น้ำของผมไหลย้อยออกมาจากร่อง ไหลไปตามขาของอ้อ แล้วหยดลงบนที่นอน ........เรานอนกอดกันต่ออย่างมีความสุขโดยที่ไม่ได้คิดจะล้างคราบของเรากันเลย อ้อกลายเป็นของผม แล้วครับ คืนนั้นผมเย็ดกับอ้อต่ออีก 2 รอบ จนอ้อหลับเป็นตายไปเลย

klonsobyedhee

ผมก็จีบอ้อ และไดเย็ดกับอ้อ จนผมได้อ้อเป็นเมียอยู่ทุกๆวันนี้ เหมือนผมเลยครับ