ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพราะชอบ 5

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 17, 2010, 08:26:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

แล้วขบวนของผมก็เริ่มเดินทางออกจากกรุงเทพสู่ระยอง โดยเราเลือกเดินทางในวันธรรมดาเพราะจะได้ไม่ค่อยมีคนไทยไปเที่ยวที่เกาะ มากนัก เพราะผมเคยได้ยินมาว่าชาวต่างชาติจะหนีคนไทยไปเที่ยวเสม็ดในวันธรรมดาส่วนเสาร์อาทิตย์จะกลับเข้าฝั่ง ผมเดินทางกันตั้งแต่เช้า เพราะกลัวรถติดจะได้ถึงเสม็ดตอนสายๆ ไม่เหนื่อยมาก ครั้งนี้มีผู้ร่วมเดินทางสู่ปาร์ตี้ (เซ็กส์) จำนวน 6 คน มีผม อ๋อง พอล ดา ดาว และพลอย ซึ่ง 3 คนหลังเป็นพี่น้องกัน ผมเล่าเรื่องที่ผมสนุกกับดาวให้อ๋องฟัง ดูท่าทางมันสนใจอยากลองหีเด็กดูบ้าง จึงบอกมันว่าลองหาโอกาสดูเอาเอง ส่วนพอลมันบอกว่าอยากลองน้องพลอยดู เพราะว่าท่าทางจะไม่เคยโดนเย็ดมาก่อน เราออกเดินทางกันตั้งแต่ตี5 โดยรถ เซฟิร่า ของดา ให้ดา เป็นคนขับ ผมนั่งด้านหน้าคู่กับดา พอล ดาวและอ๋องนั่งด้านหลัง ส่วนหลังสุดให้น้องพลอยนอน ดายังเรียนอยู่มหาลัย ปี3 ดาวพึ่งจบม.6ปีนี้ ส่วนน้องพลอย ม.3 อยู่เลยครับ หน้าตาก็หมวยกันหมดเพราะเป็นลูกคนจีน ผมแอบสังเกตุรูปร่างของดาอยู่คนเดียว หน้าอกประมาณ 34 ได้ รูปร่างดีสูงไล่เลี่ยกับดาวคือประมาณ 170กว่าๆแต่ดูท่าทางหยิ่งๆ ถามคำตอบคำ ไม่ค่อยพูดมากเหมือนน้องพลอยและน้องดาว หรือคงจะวางฟอร์ม มากไปหน่อยนั่นเอง แต่ผมก็แอบเห็นว่าเค้าชำเลืองมองผมและเพื่อนเหมือนจะเปรียบเทียบอะไรซักอย่างอยู่เหมือนกัน พอรถออกนอกตัวเมือง เราก็เริ่มคุยกันมากขึ้น แต่ดาก็ยังไว้ตัวอยู่เหมือนเดิม ผมคุยไปเรื่อยๆเป็นเพื่อนไม่ให้เค้าหลับใน แต่ทำอะไรไม่ได้มากไปกว่านี้เลยครับ ส่วนเบาะหลังได้ยินเสียงหัวเราะกันกิ๊กกั๊กของสามคนนั้น ท่าทางจะสนิทสนมกันเร็วมากระหว่างอ๋องและน้องดาวเริ่มมีการถูกเนื้อต้องตัวกันมากขึ้น โดยพอลก็รู้เห็นเป็นใจ ช่างมันเถอะครับผมไม่สนใจ ผมสนใจดา มากกว่าครับ วันนี้ดาใส่เสื้อสายเดี่ยวสีขาวสะอาดตามีเสื้อคลุมสีชมพูทับอีกตัวนึง ดูแล้วน่าให้มาซุกในอ้อมอกผมซะเหลือเกิน ผมตัดซอยสั้นดูน่ารักดีครับ เวลาผ่านไปจนถึง 8โมงครึ่งเราเริ่มเข้าในตัวเมืองบ้านเพ ผมบอกให้ดา ขับไปที่ท่าเรือบ้านเพเลยครับ ปรกติคนมาเที่ยวที่นี่จะจอดรถไว้ที่ท่าเรือนวลทิพท์แล้วขึ้นเรือที่นั่น แต่ผมเคยอยู่ที่เสม็ด เกือบครึ่งปีเลยพอรู้จัก ว่าอันไหนควรจะประหยัดงบยังไงบ้าง ยิ่งค่าโดยสารเรือผมพาไปแค่คนละ20 บาทเอง พอถึงเรือทุกคนตื่นเต้นมากยิ่งน้องดาวกับน้องพลอย พึ่งจะได้นั่งเป็นครั้งแรก พวกเรานั่งเรือกัน 40นาทีก็ถึงหน้าด่าน ผมแวะทักทายเพื่อนที่เป็นเจ้าของร้านอยู่ที่นั่นก่อนจะหาที่พัก เราเลือพักกัน แบบประหยัด โดยเลือกห้องแบบไม่มีแอร์ 3ห้อง เดินไกลหน่อยนึงจากห้องสู่ชายหาด แต่ก็ไม่มีปัญหาอะไรมากนัก คนไหนจัดข้าวของกันเสร็จ ก็ให้ไปรวมตัวกันที่ห้องผม โดยห้องแรก พอลนอนกับดาว ผมกับอ๋องก็ต้องทำตัวเป็นสุภาพบุรุษก่อนโดยการนอนห้องเดียวกัน ปล่อยให้ดา กับน้องพลอยนอนอีกห้องนึง ทุกคนมาหมดยกเว้นพอลกับน้องดาว ซึ่งไม่รู้มัวทำอะไรกันอยู่ไอ้อ๋องตัวดีจึงกระซิบบอกผมให้เดินไปดูที่ห้องนั้น ผมเลยบอกดากับน้องพลอยให้ไปอาบน้ำที่ห้องพักของเค้าก่อน ดาเดินไปกับน้องพลอย พอคล้อยหลังผมจึงรีบฉุดไอ้อ๋องเดินไปที่ห้องของ พอล พยายามหาช่องทางหน้าต่างแต่ไม่เห็นเพราะมีม่านปิดอยู่แนบหูฟังกับผนังก็ไม่ได้ยินอะไรมากนัก นอกจากเสียงคนหัวเราะกิ๊กกั๊กกันอยู่ในห้อง อ๋องมันเลยเดินไปเคาะที่ประตู " ก๊อก ๆ ๆ ๆ เฮ้ยพอลทำไรอยู่ว่ะเร็วดิ พี่รอนานแล้วนะ " พอลเดินใส่ผ้าขนหนูออกมาเปิดประตูโดยโพล่มา แต่ท่อนบนท่อนล่างมันยืนเบียดกำแพงเอาไว้ " แอบทำอะไรกันว่ะ " ผมถาม ไอ้พอลยิ้ม แล้วตอบว่า " ก็รู้อยู่แล้วนี่หน่าถามทำไมว่ะ " พวกผมเลย ดันตัวมันเข้าไปในห้องพอเข้าไปเสร็จเห็นน้องดาวนอนแก้ผ้าอยู่มีผ้าห่มผืนบางๆปิดตัวอยู่ แต่หัวนมน้องดาวกำลังแข็งตัวอยู่คงเนื่องมาจาก ความเสียวจึงดันนูนออกมานอกผ้าห่มผืนนั้น ผมเดินเข้าไปที่น้องดาวนอนอยู่พร้อมกับนั่งลงบนที่นอน หันมามองไอ้อ๋องที่จ้องน้องดาวตาไม่ กระพริบ พอลมันคงรำคาญเลยบอกว่า " โดดมาเลยมา แม่งยืนมองกันอยู่ได้ " พร้อมกับถอดผ้าเช็ดตัวออก " พอลไม่หวงหรอกแต่ถ้าพวกพี่ คริสมีก็แบ่งกันบ้างนะโว้ย " พลั่ก ๆ " ไอ้พอลโดนน้องดาวทุบแรงๆ 2 ที พอลเลยหันหน้าไปจัดการกับหัวนมน้องดาวทันที " นี่แหน่ะ ทำร้าย ร่างกายกันเหรอ " พอลดูดนมน้องดาวอย่างแรง ไอ้อ๋องหันมามองผมเหมือนจะถามว่าทำไงดี ผมพยักหน้าแล้วบอกว่า " เจ้าของเค้าอนุญาตแล้วนี่ " มันลุกขึ้นถอดกางเกงออก ควยตุงล้นออกมานอกกางเกงในเห็นแต่หัวควยโผล่มาร่วมๆ2นิ้ว เนื่องจากความยาวของมัน น้องดาวตาโตมองตามมา ที่ควยของมัน มันถอดกางเกงในออกแล้วเดินไปหาน้องดาวยื่นควยจ่อที่ปากน้องดาว น้องดาวรู้งานเอามือกระถอกควยอ๋องสี่ ห้าที แล้วอ้าปากอม ส่วนผมไม่สนใจแล้ว ถอดเสื้อผ้าได้ก็เดินไปแหกขาน้องดาวเลียทันที ดาวสะดุ้งอย่างแรงผมเลียอยู่ร่วมๆ 5 นาที จึงถอนปากออกทุกคนเริ่มประจำที่ ผมนอนลงแล้วน้องดาวทับบนตัวผมกดหีลงมาอมท่อนควยผมไว้เริ่มยกสะโพกขึ้นลง ช้าๆ พร้อมกับร้องเสียงระงม ผมกระเด้าเอวเย็ดสวน ขึ้นไปพอเริ่มเข้าจังหว่ะกันไอ้อ๋องเดินมาทางปลายเท้าพร้อมขวดวาสลีน หรือครีมอะไรสักอย่างนึงเทบนฝ่ามือแล้วนวดที่ควยมัน พร้อมกับเอามือ แหกร่องก้นน้องดาว น้องดาวกำลังเมามัน กับท่อนควยผมอยู่จึงไม่ทันระวังอะไร นิ้วอ๋องเริ่มทำงานโดยการเอานิ้วควานเข้าไปในรูตูดของน้องดาว น้องดาวร้องเสียงดัง พอลรีบยืนขึ้นให้ดาวอมควย ดาวคว้าควยพอลไปดูดอย่างรวดเร็ว ท่าทางจะเงี่ยนมากเลยครับ อ๋องสะกิดให้ผมช้าลง มันเริ่มดันหัวควยเข้าประตูหลังของน้องดาวแล้ว น้องดาวร้องลั่นห้อง ควยพอลหลุดออกจากปากท่าทางจะเจ็บมาก ผมกลัวน้องดาวจะหมดอารมณ์ จึงรีบดูดที่หัวนมเพื่อเพิ่มความเสียวให้กับน้องดาว อ๋องค้างเอาไว้แค่นั้นเพราะท่าทางจะเย็ดตูดไม่ได้ง่ายๆนัก ผมเริ่มซอยควยใส่หีน้องดาวต่อช้าๆ แล้วเพิ่มความเร็วจนได้ที่ อ๋องอาศัยจังหว่ะตามแรงกระเด้าของผมค่อยๆดันท่อนเนื้อของมันเข้าไปทีละนิดโดยไม่ให้น้องดาวเจ็บมาก จนในที่สุด น้องดาวก็รับท่อนเนื้อของผมกับไอ้อ๋องไว้เรียบร้อย พอลมองดูแฟนสาวของมันอย่างปลงตกพร้อมกับบ่นเบาๆว่า " จะเหลืออะไรว่ะเนี่ย เมียกู แหกหมดทั้ง 2 รู " ตอนนี้ปากยังว่างมันจึงให้ดาวดูดควยต่ออย่างเซ็งๆ ผมรู้สึกว่าควยผมมันแน่นมากวันนี้ที่ได้เย็ดกับน้องดาวเพราะควย ไอ้อ๋องเบียดตัวอยู่ใกล้ๆอีกรูนึงนี่เอง ผมเริ่มเหนื่อยจากการเกร็งตัวเพราะต้องเด้งขึ้นตลอดเวลาจึงตัดสินใจ เอาน้ำออกเลยดีกว่า ถึงแม้ว่า จะรู้สึกตื่นเต้นกับการรุมทีเดียว 3 คนก็เถอะ แต่ถ้าใครลองโดนทับอยู่ข้างล่างนานๆก็ไม่ไหวเหมือนกันนะครับ เลยเด้งซอยควยเร็วๆ จนใกล้จะออก แล้วบอกให้อ๋องลุกขึ้น ทุกคนหยุดสนุกกับเรือนร่างของสาวน้อยแล้วขยับให้ผมลุกขึ้น ผมจับดาวหันหลังเย็ดต่อทันทีโดยที่คนอื่นยืนดู จนในที่สุด ผมก็ชักปล่อยน้ำออกมาเต็มแผ่นหลังของน้องดาว ทิ้งตัวลงบนที่นอนอย่างหมดแรง ปล่อยยให้สอง คนนั้น จัดการเย็ดดาวต่อกันเอาเอง ไอ้อ๋องได้ที เลยซ้ำรูหีของดาวต่อจากผม ผมพักซักครู่แล้วเดินเข้าห้องน้ำ ปล่อยให้พวกมันแย่งกันเย็ดดาวต่อ อาบน้ำอาบท่าเดินออกมายังเห็น ดาวร้องครางไม่หยุดปากเนี่องจากมีควยกระทุ้งอยู่ตั้ง 2 อัน ผมเดินไปเปิดประตูจะออกไปข้างนอกเพื่อเดินเล่น แต่พอออกมาเห็นดา กำลังยืน อยู่แถวห้องนี้พอดี ดาเห็นผมก็ตกใจสะดุ้งเดินหนีไปที่หาด ผมเลยเดินตามไปพร้อมกับทักว่า " หิวข้าวรึยังครับ เดี๋ยวเตรียมทานข้าวเที่ยงที่ร้านของ resort นี้ก็แล้วกันครับ ขี้เกียจเดินไปไกล " ดาวหันกลับมาพยักหน้าอย่างอายๆ ผมคิดในใจว่า " แอบดูพวกกู เดี๋ยวโดนดีแน่ๆ "

ทุกคนพร้อมกันที่ร้านประมาณ เที่ยงครึ่ง กินข้าวกันจนอิ่มหน่ำสำราญ แล้วพวกผมจึงเดินไปนั่งเล่นที่ชายหาด ส่วนสาวๆ กลับห้องไปเปลี่ยนชุดว่ายน้ำ พวกผมสั่งน้ำแข็งและโซดามาดื่มเพราะเอาเหล้าติดมาด้วย 5 ขวดกะไว้ว่าจะกินไปเรื่อยๆ ไม่รีบร้อนมาก หลังจากดื่ม กันไปสักพักสาวๆ ก็ออกมากันในชุดว่ายน้ำ พวกผมตะลึงกันในความขาวของแต่ละคน ดาใส่ ทูพีช สีเหลืองสด ดาว ทูพีชสีแดง ส่วนน้องพลอย ใส่วันพีช สีเขียวอ่อน น่ารักไปอีกแบบ แต่ละคนพกความขาวมาล้วนๆ จนโต๊ะข้างๆ ก็เริ่มเหล่ และอิจฉาสาวๆของพวกผม ควยอ๋องเริ่มนูนออกมา อีกผมจึงรีบไล่ให้สาวๆไปว่ายน้ำ อ๋องกับพอลกินต่อสักพักจึงตามลงไปเล่นด้วย จึงเหลือผมคนเดียวที่นั่งกินอยู่ แต่ผมก็ไม่ได้กินมากนัก เพราะกลัวเมาซะก่อน มันมีเรื่องที่จะต้องสนุกเยอะแยะในค่ำคืนนี้ ประมาณ 3 โมงเย็น ดาวพาน้องพลอยไปเปลี่ยนเสื้อผ้า ดาจึงขึ้นมานั่งกับผม ส่วนสองตัวนั้นมัวแต่เดินดูฝรั่งนอนแก้ผ้าอาบแดด ที่หาดอื่น ผมจึงชวนดานั่งคุยไปเรื่อยๆ ท่าทางดาลดความเย่อหยิ่งลงไปเยอะแล้ว เริ่มคุย แบบเป็นกันเองขึ้น ผมชวนดากินเหล้าด้วยกัน ดาบอกว่ากินไม่เยอะนะค่ะ ดากินไม่ค่อยเก่ง ว่าแล้วผมก็ชงเหล้าให้ดา ดารับมาถือไว้แล้วเริ่มจิบนิดๆ ดาเล่าว่า ดาเคยมีแฟนมาแล้ว แต่ตอนนี้เลิกกันเข้าหนีไปเรียนต่อที่อเมริกา ประมาณว่าฟันแล้วทิ้งเลย ดาบอกว่าตอนนั้นเจ็บมาก เสียใจร้องไห้เป็น เดือนๆ ก็ได้น้องๆช่วยกันปลอบใจ แต่ตอนนี้ไม่คิดอะไรแล้ว ดูแลน้องๆแทนพ่อแม่ให้ดี ให้เรียนสูงๆ ผมก็คิดตามไปในใจว่า " นี่ขนาดดูแล้วนะ น้องดาวยังโดนขนาดนี้ ถ้าไม่ดูแลปล่อยเนื้อปล่อยตัวจะขนาดไหนว่ะเนี่ย " ผมนั่งฟังไปเรื่อยๆ ดาเริ่มแก้มแดงขึ้นเรื่อย ปากก็สวยน่าจูบเหลือเกิน ความขาวของดาทำให้ ตัวดาเริ่มเป็นสีชมพูเนื่องมาจากฤทธิ์ แอลกอฮอล์ จากแก้วที่ 1 เริ่มไป 2 , 3 และ4 ดาเริ่มเอนพิงเก้าอี้ทำให้อกอวบของดา ดันเสื้อขยายออกมา ผมต้องเย็ดให้ได้เลยครับคืนนี้ถ้าไม่เมาพับไปซะก่อน เรานั่งกันจนถึง4โมงกว่า อ๋องกับพอลเดินกลับมาที่โต๊ะ ดาหยิบเสื้อคลุม มาใส่ทับแล้ว บอกว่าเดี๋ยวขอตัวไปดูน้องก่อน พอลมันเล่าว่ามันแอบกอดน้องพลอยในน้ำด้วยในระหว่างที่เล่นน้ำกันอยู่ ผมถามว่าเป็นไงบ้าง " พอลบอกว่าก็พอลให้น้องพลอยเกาะเอวเดินไปที่ลึกๆ ที่พอลยืนถึง น้องพลอยก็กลัวกอดพอลแน่นเลย พอลแอบจับนมอยู่หลายครั้ง น้องพลอย ก็เป็นใจปล่อยให้พอลลูบก้นลูบนมอยู่หลายทีแต่พอลไม่กล้าทำอะไรมากกว่านี้เดี๋ยวเด็กมันจะตื่นจะก่อน ส่วนพี่อ๋องแม่ง....อ่ะพี่เล่าเอาเองละกัน " อ๋องรีบเล่าต่อทันที " กูพาน้องดาวออกไปลอยคอไกลๆ น้องพลอยกับพอล แต่ตอนนั้นกะว่าจะเล่นธรรมดา แต่ร่องหีน้องดาวมาประกบอยู่ที่ควยกู ควยกูก็โดอ่ะดิ กูเลยควักควยออกมานอกกางเกง รั้งแถบบีกีนี่ของน้องดาวมาไว้ข้างๆขาหนีบแล้วกระเด้าควยเข้าไปเบาๆ ไม่แรงมาก คนอื่นเห็น ก็เหมือนกำลังเล่นคลื่นกันอยู่ โอ้ย..มันมากแต่ก็ไม่เสร็จหว่ะ " ผมฟังด้วยความตื่นเต้น เพราะเกิดมายังไม่เคยเย็ดในทะเลเลย ผมคิดอยู่ในใจว่าทำไม ผู้หญิงสาวสวยอย่างน้องดาวถึงยอมทำตัวแบบนี้ แต่ก็นั่นแหล่ะครับคนเรามีอิสระที่จะทำอะไรในสิ่งที่เราอยากจะทำได้ ทีพวกผมยังมั่วเลย ทำไม น้องเค้าจะอยากมีผัวเยอะๆบ้างไม่ได้ พวกเรานั่งกันสักพักใหญ่ จึงสั่งเช็กบิลกลับไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า รอคอยค่ำคืนนี้ที่กำลังจะมาถึง สนุกแน่ๆครับ เดี๋ยวมีต่อ.....ภาคกลางคืนนะครับ