ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนผัวตัวดี (Cp)

เริ่มโดย mulove123, กรกฎาคม 18, 2010, 03:34:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mulove123

น้องมีเรื่องที่จะเล่าให้ฟังถึงประสพการณ์ที่น่าตื่นเต้นในชีวิตน้องชื่อเจี๊ยบค่ะ... ขอเรียกตัวเองว่าเจี๊ยบนะค่ะเจี๊ยบเป็นคนเพชรบูรณ์ แต่ทำงานในกรุงเทพฯค่ะอายุ 25 ปีเองค่ะ
ขอแนะนำตัวหน่อยนะค่ะเจี๊ยบเป็นคนขาวค่ะรูปร่างสูง มีสามีแล้วค่ะ แต่งงานได้สองปีแล้วละ
กับแฟนเจี๊ยบเรามีความสุขกันดี ยกเว้นเรื่องบนเตียง สามีเจี๊ยบไม่ค่อยมีเวลาให้เนื่องจากเขาทำงานอยู่ต่างจังหวัด
เรื่องเซ็กส์เราจะเย็ดกันแทบทั้งวันเวลาที่เขาเข้ามาหาเจี๊ยบปกติเดือนละครั้งมาทีก็ 3 - 4 วัน
แฟนเจี๊ยบเขาบอกเจี๊ยบว่ารูปร่างเจี๊ยบสวยมากโธ่ก็เจี๊ยบทั้งขาวทั้งอวบนี่ค่ะ นมเจี๊ยบนะ36หัวนมยังแดงอยู่เลยค่ะ
แฟนเจี๊ยบชอบดูดหัวนมเจี๊ยบมากเลย ข้างล่างละก็ ไม่ต้องพูดถึงค่ะแฟนบอกว่าเจี๊ยบ หีใหญ่ค่ะมองเห็นอูมเลย มีขนไม่มากนักหรอกค่ะแฟนเจี๊ยบชอบเลียหีเจี๊ยบค่ะ
แต่ หีเจี๊ยบ น่าเลียจริงๆนะค่ะเจี๊ยบชอบมากค่ะแต่ไม่กล้าบอกแฟน กลัวแฟนจะว่าเอา
แต่เจี๊ยบชอบจริงๆนะค่ะเวลาเย็ดกับแฟน แต่ละทีไม่ค่อยนานเท่าไร เพราะแฟนเสร็จเร็วค่ะ
เจี๊ยบเองอยากให้แฟนเจี๊ยบทำนานๆ ลืมบอกไปค่ะควยแฟนเจี๊ยบไม่ใหญ่ค่ะยาวประมาณ 4.5 นิ้วเอง
แต่ก็นั้นแหละเจี๊ยบไม่เคยเห็นอันอื่นนี่ค่ะเลยไม่รู้ว่าปกติเขาขนาดไหนกัน
จนกระทั่งเกิดเรื่องที่เจี๊ยบไม่เคยลืมเลยค่ะ นึกถึงทีไรแล้วเสียวจนขนลุกทุกทีเลยละ.
วันนั้นเจี๊ยบชวนพี่ชายมาทานเหล้าที่บ้านกับแฟนเจี๊ยบ วันนั้นเจี๊ยบเตรียมทำอาหารใว้อย่างดีแล้วก็ไปอาบน้ำแต่งตัวอย่างสวยเลย ออกจะโป้นิดๆ เจี๊ยบชอบแต่งแบบนี้เวลาอยู่บ้านนะ
พอตอนบ่ายๆพี่เขาก็มาถึง หิ้วเหล้ามาด้วย แถมมีไวน์ติดมือมาอีกต่างหาก บอกว่าเอามาเผื่อเจี๊ยบ
เรานั่งทานกันในบ้าน ลืมบอกไปบ้านเจี๊ยบเป็นบ้านเดี่ยวเพิ่งปลูกเสร็จ อยู่ด้านในสุดของหมู่บ้านหลังข้างๆว่างไม่มีคนอยู่ รั้วก็มิดชิดดี มองจากภายนอกไม่เห็นเลย
พี่ชายขยั้นขยอให้เจี๊ยบ ดื่มไวน์ด้วย ตาก็จ้องมองเจี๊ยบแทบจะทะลุเสื้อผ้าเจี๊ยบเลยละ เจี๊ยบงี้หน้าแดงเลย
พี่ชายก็พูดว่า  เจี๊ยบรู้มั้ยเจี๊ยบนี่น่ารักจริงๆ ผมอิจฉาแฟนเจี๊ยบจังที่มีเมียสวยๆ น่า... แล้วก็ไม่พูดต่อ
เจี๊ยบเองนะพอจะเดาออกแล้วละ แต่แกล้งเป็นไม่รู้ เจี๊ยบเองก็นั่งทำตัวไม่ถูกเลย เรานั่งกินและก็คุยกันจนเริ่มมืด
แฟนเจี๊ยบก็ไปปิดประตูหน้าบ้านเขาบอกว่าปิดไว้ก่อน
เจี๊ยบบอกพี่เขาว่า  เจี๊ยบขอตัวไปอาบน้ำก่อนนะค่ะ  
แล้วเจี๊ยบก็ขึ้นไปอาบน้ำ ได้ยินเสียงรถเร่งออกจากบ้านเจี๊ยบลงมาเจอแต่พี่ชาย
พี่ชายก็บอกว่าแฟนเจี๊ยบออกไปซื้อของ
เจี๊ยบคิดว่าคงไปหาซื้อเหล้ามาเพิ่มนะ
เจี๊ยบเองก็ทานไวน์จนใจมันหวิวๆชอบกล เจี๊ยบอาบน้ำใส่ชุดนอนบางๆ บางมากจนเห็นข้างในได้รางๆเลยละ
เจี๊ยบใส่กางเกงในลูกไม้บางๆสีขาว เสื้อชั้นในก็ไม่ใส่เพราะจะนอนแล้ว เจี๊ยบเมานิดๆด้วยนะ
สักพักเจี๊ยบได้ยินเสียงผู้หญิงพูดเบาๆที่ห้องรับแขกนะ เจี๊ยบเลยเดินลงมาดู เจี๊ยบแอบมาเงียบๆนะ เห็นแต่พี่ชายนั่งดูหนังวีดีโออยู่คนเดียว
พอเจี๊ยบมองดูหนัง เจี๊ยบตัวชาเลยพี่ชายนั่งดูหนังโป๊อยู่ค่ะในหนังผู้ชายซึ่งมีควยอันใหญ่กำลังไล่ทิ่มรูหีหญิงสาวอยู่ อย่างเมามัน เสียงผู้หญิงร้องอย่างเสียวสุดๆเลย
พอหันดูพี่ชายก็ตกใจ เพราะพี่ชายเอง ก็งัดเอาควยของพี่เขา ที่กำลังแข็งโด่เต็มที่ออกมารูดเล่น มองเห็นขนาดแล้วเจี๊ยบเสียวท้องน้อยวูบเลย ขนาดที่เห็นกะเอาเองประมาณ 7 นิ้วกว่าๆ ของผัวเจี๊ยบเทียบไม่ติดเลย
ยิ่งเห็นพี่เขารูดขึ้นรูดลง เห็นส่วนหัวควยแดงเลย เจี๊ยบเลยยืนตัวสั่น ก้าวขาไม่ออก
มือเจี๊ยบพลาดไปถูกโต๊ะมีเสียงดัง พี่ชายหันมาเห็นเจี๊ยบ พี่ชายก็ตกใจลุกขึ้น โดยลืมเก็บควย ยืนควยแข็งโด่หัวแดงผงกไปมา
เจี๊ยบเองก็ตกใจ พี่ชายก็ใจเย็นนะ เดินมาจูงมือเจี๊ยบไปนั่งที่โซฟา ชวนให้เจี๊ยบดู วีดีโอ ด้วย
เจี๊ยบเองดูไม่เป็นสุขเลยค่ะ ตาเจี๊ยบคอยแต่มองที่ควยของพี่ชาย
สักพักพี่ชาย ก็ถามว่า ดูหนังแล้วรู้สึกอย่างไรบ้าง
เจี๊ยบหน้าแดงไม่ตอบพี่ชายก็ก้มหน้ามาถามใกล้ๆ
 อยากทำแบบในหนังมั้ยจ๊ะ ผมจะทำให้
เจี๊ยบยิ่งอายใหญ่เลย พี่ชายก็จับมือเจี๊ยบไปวางที่ลำควยของเขา แล้วถามว่า เจี๊ยบอยากเจอควยใหญ่ๆแบบนี้มั้ย
เจี๊ยบจะขยับมือออกแต่พี่ชายก็กดใว้ และถามอีกว่า เจี๊ยบอยากเย็ดกับควยผมมั้ยจ๊ะ
เจี๊ยบบอก อยากค่ะ แต่เจี๊ยบกลัวค่ะ มันใหญ่จังเลย
พี่ชายบอก ไม่ต้องกลัวจ้ะใหญ่อย่างนี้นะเย็ดมันส์ดี เจี๊ยบจะติดใจนะ  
มือเจี๊ยบเองก็เริ่มจะคุ้นกับควยของพี่ชายแล้ว เริ่มขยับมือลูบไปมาเบาๆ พี่ชายก็แอ่นควยรับมือเจี๊ยบ
เจี๊ยบก้มลงไปมองที่ควยพี่ชาย
ชอบควยผมไหมจ๊ะเจี๊ยบจ๋า พี่ชายถามเจี๊ยบ
 ชอบค่ะพี่  เจี๊ยบตอบไปโดยไม่รู้ตัว มือก็รูดควยพี่ชายขึ้นรูดควยลง
พี่ชายก็ก้มมาจูบที่แก้มเจี๊ยบ ซอกคอ มือพี่ชายก็แหวกเสื้อลงมาที่เนินอกซึ่งไม่มียกทรงปิดบัง ใช้มือคลึงเบาๆที่เต้านม
 เจี๊ยบจ๋านมเจี๊ยบใหญ่จัง  
 อุ้ย พี่ชายนี่อะไรก็ไม่รู้  
จริงๆนะเจี๊ยบ หัวนมเจี๊ยบก็น่าดูดจังเลย อูย ..... ผมขอดูดนมเจี๊ยบหน่อยนะจ๊ะคนดี  
พูดจบพี่ชายก็ก้มลงมาเลียที่หัวนมของเจี๊ยบ ไปมา เจี๊ยบถึงกับแอ่นอกรับเมื่อพี่ชายใช้ปากดูดหัวนมเจี๊ยบ
 อูย..พี่ชายขา อย่าค่ะ..ไม่ค่ะ..อย่าดูดนมเจี๊ยบค่ะ อูย...เสียวค่ะพี่
ปากเจี๊ยบพูดห้ามแต่มือของเจี๊ยบ กลับไม่ยอมปล่อยจากควยของพี่ชาย ยังคงจับ ควยรูดขึ้นรูดลงอยู่ตลอด พร้อมกับเอามืออีกข้างกดหัวพี่ชายใว้
 เป็นไงบ้างจ๊ะ เจี๊ยบจ๋า ดีมั้ย ผมดูดนมเจี๊ยบแบบนี้ หัวนมเจี๊ยบใหญ่ดีจังน่าดูดมาก  
พี่ชายปล่อยปากมาพูด แล้วก็ดูดนมต่อ
เสียวค่ะพี่ชายขา....อย่าค่ะ..ไม่ดี เจี๊ยบมีผัวแล้วนะค่ะพี่ชาย  เจี๊ยบแกล้งบอก ใจจริงก็อยากให้พี่ชายทำ มากกว่านี้อีก
 ผมรู้จ๊ะ แต่ผัวเจี๊ยบไม่อยู่นี่ ผมจะช่วยทำให้เจี๊ยบมีความสุขไงละ ผัวเจี๊ยบไม่รู้หรอก  
เจี๊ยบ..กลัวคนรู้นะค่ะ.....เจี๊ยบแย่แน่ๆเลย  
 ก็นมเจี๊ยบน่าดูดนี่น่า ผมทนไม่ไหว ผมอยากเย็ดเจี๊ยบมานานแล้วนะ
จริงหรือค่ะพี่ชายขา อูย......ควยพี่ชายแข็งจังเลย ใหญ่มากด้วย ไม่รู้เพราะอะไรเจี๊ยบถึงพูดอย่างนั้น
เจี๊ยบจ๋า  
ขาอะไรค่ะพี่ชาย
เจี๊ยบเคย ดูดควยมั้ยจ๊ะ
 อุ๊ย..พี่ชายนี่....เออ..ง..เคยค่ะ แต่ของผัวเจี๊ยบอันเล็กนิดเดียว ไม่เหมือนของพี่เลย
 เจี๊ยบ ลอง.. ดูดควยผมซิจ๊ะ แล้วเจี๊ยบจะติดใจ
พูดจบพี่ชายก็เอามือกดหัวของเจี๊ยบให้เข้ามาหาควยของเขาซึ่งตั้งลำแข็งโด่อยู่
เจี๊ยบพยายามจะเบือนหน้าหนี แต่ก็แพ้แรงกดของพี่ชาย ในที่สุดริมฝีปากของเจี๊ยบก็สัมผัสกับควยอันใหญ่ ขนาดที่ไม่เคยเจอ
พลันเจี๊ยบก็ค่อยๆ ใช้ลิ้นเลียเบาๆที่ปลายหัวควยของชายไปมา
 นั่น ดีมากเจี๊ยบจ๋า ลองดูดตรงหัวควยซิจ๊ะ
เจี๊ยบค่อยๆอ้าปากดูดตรงปลายหัวควยของพี่ชาย ทันทีที่ดูดควยเจี๊ยบรู้สึกว่ามันใหญ่คับปากจึงดูดแรงๆ พี่ชายถึงกับครางซี้ดๆเลย
มือของพี่ชายก็กดหัวของเจี๊ยบเอาใว้จนมองไม่เห็นอะไร
ขณะนั้นเจี๊ยบเริ่มรู้สึกว่าชุดนอนของเจี๊ยบถูกแหวกออก มีมือมาลูบที่เนินหีอันโหนกนูนของเจี๊ยบ
กางเกงในอันเบาบางของเจี๊ยบก็ค่อยๆถูกรูดลงทางปลายเท้า มือนั้นก็ลูบไล้ที่โคกหีของเจี๊ยบอย่างเต็มที่เลย
แล้วเจี๊ยบก็สะดุ้งเฮือกด้วยความเสียว เมื่อรู้สึกว่ามีลิ้นสากๆเลียขวับที่โคกหี
เจี๊ยบพยายามส่ายตูดหลบ ซึ่งก็เหมือนกับเจี๊ยบส่ายหีรับการเลียและก็ไม่ได้เลียเฉยๆ แต่ได้ใช้นิ้วแยงที่รูหีของเจี๊ยบ ควานไปมาพร้อมกับบี้เม็ดแตดของเจี๊ยบไปด้วย
เจี๊ยบถึงกับขาสั่น เด้งหีรับนมเจี๊ยบก็ถูกขยำ
ทั้งบี้หัวนม ทั้งสองเต้าเลย ปากที่เลียหีก็วกกลับมาเลียที่เม็ดแตดเจี๊ยบแรงๆ บางที่ก็ดูดแตดไปด้วย นมก็ถูกบี้อย่างแรง ทำเอาเจี๊ยบเสียวจนตัวสั่นไปหมด
สักพักพี่ชาย ก็จับเจี๊ยบนอนหงายอวดหี และนมเต็มตา พี่ชายเอาควยซึ่งแข็งเต็มที่แล้วจ่อเข้าที่ปากรูหีของเจี๊ยบ ดันเข้าไปช้าๆ คับตื้อเลย
 เจี๊ยบจ๋าผมอยากเย็ดหีเจี๊ยบมาตั้งนานแล้วนะ ผมชอบรูปร่างเจี๊ยบนะ น่าเย็ดมากเลยจ๊ะ ให้ผมเป็นผัวเจี๊ยบด้วยคนนะ
เจี๊ยบอายมาก ไม่กล้าสบตาเลย
พี่ชาย*ก็ถามอีก  ว่าไงจ๊ะเจี๊ยบจ๋า
เจี๊ยบก็ได้แต่พยักหน้าตอบและพูดเบาๆ  ค่ะ แต่พี่เย็ดเจี๊ยบเบาๆนะ เจี๊ยบกลัวค่ะ ควยพี่ใหญ่ เหลือเกิน เจี๊ยบกลัวเจ็บ กลัวหีฉีกค่ะพี่  
พี่ชาย ก็กระเด้ารูหีเจี๊ยบใหญ่เลย เจี๊ยบเสียวไปหมดทั้งตัวเลย
สักพักพี่ชายถอนควยออกจับ พี่ชายก็อุ้มเจี๊ยบไปนั่งที่โซฟา จับขาเจี๊ยบยกขึ้นสูง เอาควยอันใหญ่ มาจ่อที่ปากรูหีเจี๊ยบ กดควยเข้ารูหีเจี๊ยบ ทีละนิดๆ
นี่ขนาดน้ำเงี่ยนเต็มรูยังคับตื้อเลย หีแทบปริเลยค่ะ
พี่ชายสาวควยเข้าออกที่รูหีเจี๊ยบช้าๆ เจี๊ยบเริ่มทนได้ พี่ชายก็ดูดปากเจี๊ยบ และกระซิบถามเบาๆ
 เจี๊ยบจ๋า ผมจะกระแทกควยแรงๆนะ
เจี๊ยบพยักหน้ารับ พี่ชายก็เริ่มกระแทกควยแรงขึ้นเรื่อยๆ ลำควยครูดรูหีเจี๊ยบปลิ้นไปปลิ้นมา นิ้วพี่เขาก็คลึงที่เม็ดแตดเจี๊ยบด้วย เสียวสุดๆเลยเจี๊ยบลืมผัว ซะสนิทเลย
เจี๊ยบร่อนส่ายรูหีรับการกระแทกจากพี่ชายเต็มที่เลย เจี๊ยบชอบมากเลย อยากให้พี่เขาเย็ดเจี๊ยบทุกวันเลย
พี่ชายถอนควยออกจากรูหีเจี๊ยบ แล้วให้เจี๊ยบโก้งโค้ง เจี๊ยบก็รีบทำตามอย่างลนลาน หีเจี๊ยบปลิ้นมาด้านหลังเลยค่ะท่านี้นะ
พี่ชายกดควยดันสวนเข้ารูหีเจี๊ยบ มือก็จับสะโพกเจี๊ยบดึงเข้าหาแล้ว กระเด้งควยสวนรูหีเจี๊ยบเจี๊ยบเสียวจนตัวสั่นเลย
แต่พี่ชายไม่ยอมออกง่ายๆ แกนั่งลงที่โซฟาแล้วให้เจี๊ยบนั่งคร่อม เอาหีกดลงบนหัวควยพี่
เจี๊ยบเริ่มขย่มหีเข้าหาควยพี่ชายอย่างเมามันส์ ปากพี่ชายก็ดูดนมเจี๊ยบไปด้วย
แล้วพี่ชายก็ลุกขึ้นทั้งที่ควยยังเสียบคารูหีเจี๊ยบอยู่เลยเดินไปมาในห้อง ควยก็เด้งเข้าออกในรูหีเจี๊ยบ เสียวเป็นบ้าเลย
เจี๊ยบก็กระเด้าหีสวนควยพี่ชายอย่าลืมตัว
 เจี๊ยบจ๋า มันรูหีมั้ยจ๊ะ ผมเย็ดดีมั้ยละ เจี๊ยบชอบมั้ย
 เจี๊ยบชอบควยพี่ชายมากเลยค่ะ ทั้งยาว ทั้งใหญ่ทั้งเย็ดเก่ง พี่ต้องเย็ดเจี๊ยบบ่อยๆนะค่ะ
เจี๊ยบอ้อนพี่ชาย สักพักพี่ชายก็พูดขึ้นว่า
 เจี๊ยบจ๋า เดี๋ยวผมขอเย็ดรูตูดเจี๊ยบบ้างนะ เห็นตูดเจี๊ยบแล้วอยากเย็ดจริงๆจ๊ะ ได้มั้ยจ๊ะ
เจี๊ยบตกใจหมดเลยค่ะ
 อุ๊ยพี่...เจี๊ยบไม่เคยนะค่ะ กลัวเจ็บค่ะ พี่ขา ควยพี่ใหญ่จะตายไปค่ะ
 นะเจี๊ยบนะ ผมจะค่อยๆทำ ไม่ให้เจี๊ยบเจ็บหรอกจ๊ะ นะ ให้ผมเย็ดตูดเจี๊ยบนะจ๊ะ
ด้วยความที่เจี๊ยบติดใจในรสควย ของพี่ชายเจี๊ยบเลยตัดสินใจตอบ
 ก็ได้ค่ะ เจี๊ยบยอมให้พี่เย็ดรูตูดเจี๊ยบก็ได้ค่ะ พี่ชายขา ผัวของเจี๊ยบ เจี๊ยบยังไม่ยอมเลยค่ะ  
 ดีจังเลยจ๊ะ เจี๊ยบเมียรักของผม
 เจี๊ยบชอบควยพี่ยิ่งกว่าควยผัวเจี๊ยบอีกค่ะ สำหรับพี่ชายผัวคนนี้ เจี๊ยบยอมทุกอย่างค่ะ จะเย็ดเจี๊ยบท่าไหน รูหีหรือรูตูด เจี๊ยบก็เต็มใจค่ะ
 ดีจ๊ะเมียจ๋า ผัวจะเย็ดให้เมียมันรูหี รูตูดเลยจ๊ะ  
 แต่ผัวต้องแอบมาเย็ดเมียบ่อยๆนะค่ะ ผัวขา เมียชอบควยผัวค่ะ เย็ดถึงใจดี
 จ๊ะ ผัวจะแวบมาเย็ดเมียหีใหญ่บ่อยๆ บางที่จะมารับไปเย็ดกันนอกบ้านบ้าง โรงแรมนะ มีกระจกเต็มห้องเลย เย็ดไปดูไปนะ  
ค่ะผัวขา เมียจะรอค่ะ รอให้พี่มารับเมียไปเย็ดค่ะ ที่ไหนเจี๊ยบก็ไปค่ะ ถ้าไปกับพี่  
เสียงรถแฟนเจี๊ยบกลับเข้ามาในบ้าน เราทั้งคู่จึงรีบเก็บเสื้อผ้าวิ่งเข้าห้องน้ำ
เจี๊ยบวิ่งเข้าห้องน้ำบนบ้านไป รีบแต่งตัวแล้วลงมา เห็นพี่ชายนั่งกินเหล้ากับแฟนเจี๊ยบแล้ว พี่ชายเร็วกว่าเจี๊ยบอีก
เรากินไปคุยกันไปอีกสักพัก แฟนเจี๊ยบเมาฟุบคาวง
เจี๊ยบมารู้ทีหลังว่า พี่ชายแอบเอายานอนหลับผสมใว้ในเหล้าค่ะ.
แล้วพี่ชายแก้ผ้าลุกเดินมาหาเจี๊ยบ ควยพี่ชายแข็งโด่ หัวถอกแดงเลย.. เจี๊ยบเห็นแล้วเสียวรูหีเลยค่ะวันนี้คงโดยพี่ชายเย็ดจนหลับคาควยแน่ๆค่ะ
แต่เจี๊ยบก็ชอบค่ะ ควยพี่เขาใหญ่นี่ค่ะ
 เจี๊ยบจ๋า แฟนเจี๊ยบหลับเป็นตายจนเช้าละ เหลือแต่เจี๊ยบกับผมสองคนแล้วละ  
 แล้วพี่ชายจะ...เอ่อ...
 จ๊ะ ตอนนี้เจี๊ยบเป็นเมียผมนี่นา ผมเป็นผัวเจี๊ยบ ผมก็ต้องทำให้เจี๊ยบมีความสุขมากๆไงละจ๊ะ เมียจ๋า  
เจี๊ยบอายจนหน้าแดงเลยค่ะ
 กลัวแต่เจี๊ยบจะโดนควยพี่เย็ดหีจนหมดแรงนะซิค่ะผัวขา
 ไม่ต้องกลัวจ๊ะ รับรองเมียจะมีแต่ความสนุกนะ  
พูดจบพี่ชายก็ฉุดเจี๊ยบลุกขึ้นชุดนอนถูกถอดออกอย่างง่ายดาย แล้วอุ้มเจี๊ยบใว้ในวงแขน พร้อมกับก้มลงจูบปากเจี๊ยบ และที่เต้านมเจี๊ยบทั้งสองข้าง
 เจี๊ยบจ๋า  
 ขา ว่าไงค่ะผัวขา  
 ผมอยากเย็ดเจี๊ยบ ที่ห้องนอนเจี๊ยบนะจ๊ะ เตียงเดียวกับที่เจี๊ยบเคยเย็ดกับผัวเจี๊ยบนะ เจี๊ยบจะได้ติดใจควยผัวคนนี้มากๆไงจ๊ะ
 ได้ค่ะ ผัวขา สำหรับผัวแล้ว ได้ทุกอย่างค่ะพี่
 งั้นเราไปอาบน้ำกันก่อนดีมั้ยจ๊ะเมียจ๋า
 ค่ะพี่ ที่ห้องนอนเจี๊ยบก็มีห้องน้ำค่ะ ไปซิค่ะ ผัวขา
 ผมอุ้มเมียไปนะ เอาแบบเมื่อกี้นะ เอาควยผัวเสียบคารูหีใว้ด้วยไง ดีมั้ยละจ๊ะ เมียจ๋า
 ค่ะพี่
พอเจี๊ยบพูดจบพี่ชายก็ขยับตัวเจี๊ยบ ให้มาอยู่ ในท่าที่ถนัด แล้วเอาควยค่อยๆ ดันเข้ารูหีเจี๊ยบ
 อู๊ย...ควยพี่แข็งอีกแล้วค่ะ ควยทั้งใหญ่ทั้งยาว เสียวรูหีจังเลยค่ะ ผัวขา
 เมียผมก็หีใหญ่จ๊ะ ทั้งโคก ทั้งใหญ่ เย็ดมันส์ดีจัง คืนนี้ให้ผัวเย็ด ทั้งคืนเลยนะจ๊ะ เมียหีใหญ่จ๋า  
พูดจบพี่ชายก็พาเจี๊ยบเดินขึ้นชั้นบน ควยที่อยู่ในรูหีเจี๊ยบก็ขยับไปมา แถมพี่ชายก็ยังขยับควยซอยเข้าออกอีกค่ะ เจี๊ยบตัวเกร็งเลยละ
พี่ชายอุ้มเจี๊ยบเดินกระเด้า ควยเย็ดรูหีเจี๊ยบขึ้นไปชั้นบน
เสียวรูหีจังค่ะ...
แล้วพี่ชายก็ก้มลงดูดปากกับเจี๊ยบอีก ลิ้นพันกันไปมาเลยค่ะ
 เจี๊ยบจ๋า เดี๋ยวผมจะเย็ดรูตูดเจี๊ยบละนะจ๊ะ คนดี ผมจะเย็ดเจี๊ยบให้ครบทุกรูที่มีเลยละ คืนนี้ผมจะนอนกอดเจี๊ยบ ให้ควยผมคารูหีเจี๊ยบทั้งคืนเลยนะ รู้สึกตัวเมื่อไหร่ก็เย็ดกันต่อตอนนั้นเลยนะจ๊ะ  
 พี่จะเย็ดรูตูดเจี๊ยบเลยเหรอค่ะ
 จ๊ะเมียจ๋า เราไปอาบน้ำ ล้างควยล้างหีกันก่อนนะ แล้วก็มาผลัดกันดูดควย เลียหีดูดแตดกัน ท่า69 นะจ๊ะ เจี๊ยบเคยมั้ยจ๊ะ
 ไม่เคยค่ะ ผัวขา ผัวต้องสอนเมียนะค่ะ  
 จ๊ะ แต่ตอนอาบน้ำนะ เวลาล้างหี ล้างควยนะ ห้ามใช้มือนะจ๊ะ  
 แล้วทำอย่างไงค่ะผัวขา  
 ก็ใช้ปากใช้ลิ้นไงจ๊ะ หีใหญ่จ๋า
พอถึงห้องนอนของเจี๊ยบ พี่ชายก็อุ้มเจี๊ยบเข้าห้อง ..แล้วพี่ชายก็พาเจี๊ยบเข้าห้องน้ำค่ะ ควยก็ยังกระเด้ารูหีเจี๊ยบอยู่เรื่อยๆ...
แล้วพี่ก็ปล่อยเจี๊ยบลงยืนที่พ้นแล้วก็เปิดน้ำฝักบัวอาบกัน
พี่ชายก็กดเจี๊ยบให้นั่งลงที่พื้น แล้วให้เอาลิ้นเจี๊ยบเลียที่ลำควยของเขา ให้ทั่วพร้อมทั้งให้อ้าปากอมควยดูดไปมา รูดเข้ารูดออก จนลำควยไม่มีน้ำเงี่ยนติดอยู่เลยค่ะ
เจี๊ยบยิ่งดูดควย ก็ยิ่งสนุกค่ะ ควยใหญ่ๆนี่
พี่ชายก็จับเจี๊ยบยืนพิงกับอ่างล้างหน้า ยกขาเจี๊ยบพาดกับของอ่างอาบน้ำข้างหนึ่ง
เจี๊ยบเลยยืนแหกหีอ้าเลยค่ะ
พี่ชายก็นั่งลงตรงหน้าเจี๊ยบค่ะแลบลิ้นออกมาเลียเบาๆ ที่เนินหีเจี๊ยบ แล้วลากลิ้นไปมา
เสียวจังเลยค่ะ
พี่ชายเลียจนทั่ว แล้วก็วกกลับมาที่ร่องหีเจี๊ยบ แลบลิ้นห่อแยงเข้ามาในรูหีเจี๊ยบค่ะ ลิ้นก็ส่ายไปมา
เสียวรูหีจังค่ะ เดี๋ยวเจี๊ยบคงโดนดูดแตดแน่ๆ เจี๊ยบนึกค่ะ
พี่ชายแยงลิ้นในรูหีเจี๊ยบอย่างสนุกค่ะ แล้วก็มาเลียที่แคมหี ทั้งสองข้างไปมา ดูดเม้มที่แคมหีไปมา
เจี๊ยบยืนแอ่นเนินหีรับปากและลิ้นพี่ชายอย่างเต็มที่เลยค่ะ เสียวจัง
สักพักพี่ชายก็เลื่อนมาดูดที่รูหีเจี๊ยบ...เสียงดังจ้วบ...บ แล้วก็เอามือแบะปลิ้นเม็ดแตดเจี๊ยบออกมา เลียไปมา เจี๊ยบเสียวหีจนเด้งส่ายไปมาเลยค่ะ
แล้วในที่สุดพี่ชาย ก็ดูดเม้มที่เม็ดแตดเจี๊ยบค่ะ
โอ้ย...เจี๊ยบเสียวจนส่ายหีเด้งไปมาเลยค่ะ มือก็กดหัวพี่ชายใว้ แอ่นโคกหีบดกับหน้าพี่ชาย......ปากก็ร้อง ..ซี๊ด...เสียว...เสียวทั้งรูหี ทั้งแตดเลยค่ะ
 ผัวขา เมียไม่ ไหวแล้วค่ะ เสียวแตดจนจะยืนไม่ไหวแล้วค่ะ ผัวขา เย็ดเมียเถอะค่ะ ผัวขา  
พี่ชายก็ยังใจเย็นค่ะ ถอนปากออกแล้วก็ลุกขึ้นอาบน้ำ
เจี๊ยบซิค่ะ เงี่ยนมากๆเลย รีบนั่งลงคว้าควยพี่ชายมาดูดเลียต่อทันที
 ไม่ต้องกลัวเมียจ๋า คืนนี้รูหีเมียโดนควยผัวเย็ดทั้งคืนแน่
 เอาเลยค่ะ ผัวขา ควยใหญ่แบบผัวนี้ เมียยอมให้เย็ดทั้งคืนเลยค่ะ  
พออาบน้ำเสร็จพี่ชายก็พาเจี๊ยบ มาที่เตียงนอน นอนกอดกันจูบปากกันไปมา แล้วพี่ชายก็ไซ้ลงมาที่ซอกคอเจี๊ยบ ขนลุกหมดเลยค่ะ จนมาดูดเลียที่หัวนมเจี๊ยบไปมา
เจี๊ยบแอ่นอกรับการดูดของพี่ชายเต็มที่เลย....
พี่ชายก็ขยับหมุนตัวมาให้ ท่อนควยมาจ่อตรงหน้าเจี๊ยบพอดี เจี๊ยบก็เข้าใจค่ะ มือจับควยใหญ่มาเลียที่ลำควยจนทั่ว แล้วก็เลียที่หัวถอกแดงนั้นไปมา
ก่อนจะอ้าปากอมควยพี่ชายใว้แล้วก็ค่อยๆ ผงกหัวรูดควยเข้าออก สลับกับการดูดที่หัวควยนั้น
พี่ชายก็ขยับมาเลียที่แคมหีเจี๊ยบค่ะแล้วค่อยเลียดูดที่รูหีของเจี๊ยบไปมาเจี๊ยบแอ่นหีสู้กับปากพี่ชายอย่างสนุกค่ะ
แล้วพี่ชายก็ดูดเม้มที่เม็ดแตดของเจี๊ยบค่ะ
เจี๊ยบ เสียวจัดถึงกับเด้งหีส่ายไปมาเลยค่ะ
ในทีสุดพี่ชายก็จับเจี๊ยบ คุกเข่า คว่ำหน้าลง ให้ตูดลอยโก้งโค้งบนที่นอน ปากก็ตามมาดูดรูหีเจี๊ยบทางด้านหลังต่อ มือก็อ้อมมาขยำเต้านมเจี๊ยบข้างหน้าอย่างสนุก
เจี๊ยบงี้เสียวทั้งหีทั้งนมเลยค่ะ
 ผัวขา เมียไม่ไหวแล้วค่ะ เสียวจังค่ะ ผัวขา ทั้งเสียว ทั้งเงี่ยนสุดๆเลย ค่ะ ผัวขา เ..เย็ดเมียเถอะค่ะ....อู๊ย....
พี่ชายก็หยุด แล้วคุกเข่าประกบด้าน หลังเจี๊ยบ จับท่อนควยใหญ่มาถูไปมาที่ปากรูหีเจี๊ยบ แล้วดันควยเข้าไปช้าๆ ...จนมิดด้ามค่ะ
เจี๊ยบคับ รูหีตื้อไปหมดค่ะ แล้วพี่ชายก็เริ่มสาวควยกระเด้าเข้าออกในรูหีเจี๊ยบ...จากช้าๆ เริ่มเร็วและกระแทกควยหนักขึ้นๆ
เจี๊ยบตัวโย้ไปมา นม ก็สั่นไปมาด้วยค่ะ
พี่ชายก็เอื้อมมาบีบขยำนมเจี๊ยบอีกแล้วค่ะ ...
 เสียวหี เสียวนม ดีจังผัวขา ...กระแทกควยมาแรงๆค่ะ....เสียวจังค่ะ...ผัว เย็ดเก่งจังเลย...สะใจเมียจัง...
 มันส์ รูหีมากมั้ยจ๊ะเมียจ๋า... รูหีเมียเย็ดมันส์ดี อะไรอย่างนี้....ผัวจะแอบมาเย็ดหีเมียบ่อยๆนะ...
 ค่ะ เมียก็ติดใจควยผัว....ผัวอยากเย็ดหีเมียเมื่อไหร่ก็ บอกนะค่ะ...เมียจะรอค่ะ.
พี่ชายกระแทกควยแต่ละที เล่นเอามดลูกเจี๊ยบ สะเทือนเลยค่ะ
แต่เจี๊ยบก็เด้งหีรับตลอดเลยนะค่ะ...ก็เจี๊ยบมันส์รูหีมากนี่...
เจี๊ยบรู้สึกว่าพี่ชายเอานิ้วมาเขี่ยที่รูตูดเจี๊ยบไปมา และก็เอาน้ำเงี่ยนที่ล้นออกมาจากรูหีเจี๊ยบ มาป้ายที่รูตูดเจี๊ยบด้วยค่ะ จนลื่นแล้วก็แยงนิ้วเข้าไปในรูตูดเจี๊ยบจนมิด....แล้วก็ควานนิ้วไปมา...
.เจี๊ยบเสียวรูตูดไปหมดเลยค่ะ
 ผัวขา เมียเสียวทั้งรูหี รูตูดเลยค่ะ....อู๊ย..ซี๊ด....เสียว....
 เดี๋ยวเมียจะเสียวกว่านี้อีกจ๊ะ....
พูดจบพี่ชายก็ชักท่อนควยออกจากรูหีเจี๊ยบ.....แล้วก็จับมาจ่อที่รูตูดเจี๊ยบค่ะ...เจี๊ยบตกใจ...
 อุ๊ย...ผัว ขา...ผัวจะ...
 จ๊ะ..เมียหีใหญ่..ผัวจะเย็ดรูตูดเมียนะ....ทนหน่อยนะจ๊ะ เดี๋ยวก็จะสนุก....
 ค่ะ..เบาๆก่อนนะค่ะ..ควยผัวมันใหญ่มากค่ะ....
พี่ชายเริ่มดันควยเข้ามาในรูตูดของเจี๊ยบ..ช้าๆ. ทีละนิด...ทีละนิด,,จนหัวควยเข้ามาจนมิด...
 ผัวขา..ควยผัวมันใหญ่มาก...มันคับ..แน่นรูตูดไปหมดเลยค่ะ...อู๊ย....ซี๊ด...
 ผัวจะค่อยๆเย็ดจ๊ะ...รูตูดเมียฟิตดีจัง...เสียวหัวควยจัง..เมียจ๋า..
พี่ชายค่อยๆชักควยออกมานิด..แล้วก็ดันกลับเข้าไปในรูตูดเจี๊ยบ..ทีละหน่อยๆ...จนเจี๊ยบเริ่มคลายเกร็งตัว..พอเจี๊ยบเผลอพี่ชายก็กดกระแทกควย ทีเดียวเต็มแรง..มิดยันโดนเลย...
 โอ้ย..ผัว..ขา...แน่นไปหมดเลย..เจ็บด้วยค่ะ....เจี๊ยบน้ำตาซึมเลยค่ะ แต่เพราะความอยากจึงกัดฟันทน
 มิดควยแล้วเมียจ๋า... เดี๋ยวสักพักเมียจะมีแต่ความเสียวจ๊ะ..
แล้วพี่ชายก็กระเด้าเย็ดรูตูดเจี๊ยบอย่างสะใจ จนในที่สุดทั้งเจี๊ยบและพี่ชาย ก็น้ำแตกกันอีกครั้ง คราวนี้แทบหมดแรงเดินไม่ไหว
เรานอนพักกันอีกสักครู่ ก็รีบไปอาบน้ำแต่งตัว
หลังจากวันนั้น เราก็แอบเย็ดกันอยู่บ่อย เมื่อโอกาสอำนวย บางครั้งต้องพยายามจัดโปรแกรมการไปเที่ยวด้วยกัน เพื่อที่จะได้มีโอกาสแอบเย็ดกัน