ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก่อนแต่งงาน

เริ่มโดย bang737, กรกฎาคม 18, 2010, 10:08:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

เรื่องราวของผมเกิดขึ้นเมื่อประมาณ 4-5 ปีที่แล้ว ตอนนั้นผมยังเป็นเด็กมัธยมคนหนึ่งที่อยากรู้อยากลอง และก็เกิด ขึ้นกับแฟนคนแรก (ไม่รู้จะเรียกว่าแฟนคนแรกได้หรือเปล่า เพราะไม่ได้ตกลงกันเป็นแฟนเลย) ตอนนั้นผมเรียนอยู่ชั้นม.5 และเป็นเด็กที่ค่อนข้างขี้อาย ไม่เคยกล้าที่จะจีบหรืออยู่ใกล้ผู้หญิงเลย แต่ก็เกิดขึ้นกับผมจนได้ เพราะผมไม่กล้าจึงทำให้ได้ รู้จักกับผู้หญิงคนนึง เราเคยเจอกันเสมอๆ เพราะบ้านเราอยู่ใกล้กัน และเธอมักจะมารอรถที่หน้าโรงเรียนผมเป็นประจำ ในที่สุดเราก็รู้จักกัน เนื่องจากวันนั้นก็เป็นการไปเรียนหนังสือตามปกติ แต่ที่ไม่ปกติคือ ผมไปปรึกษาเพื่อนในความไม่กล้า ในเรื่องผู้หญิง ก็เลยเป็นเรื่องเลย ผมก็ได้รับคำแนะนำว่า ลองคิดว่าผู้หญิงที่เราคุยเป็นเหมือนเพื่อนเรา เหมือนน้องเรา ก็จะเป็นเรื่องง่าย และด้วยความที่ว่าใกล้จะเรียนจบมัธยมอยู่แล้ว เพื่อนๆ ผมมันก็มีแฟนกันหมด เหลือผมอยู่คนเดียว แล้วก็ พวกเด็กเรียนที่ใส่แว่นหนาๆ ดังนั้นจึงเป็นเรื่องที่ล้อเลียนกันจนเป็นปกติ ซึ่งผมก็ค่อนข้างเบื่อหน่ายพอสมควรที่ต้องไปไหน มาไหนคนเดียว เพื่อนๆ ด้วยกันหลายคนก็เอาแฟนไปเที่ยวด้วยกันเป็นกลุ่มๆ น่าอิจฉามากๆ หลังจากตอนเช้าที่เข้าเรียน ผมก็ได้รับการเทรนเป็นอย่างดีจากเพื่อน ว่าการคุยต้องคุยอย่างไร ตอนเลิกเรียนผมก็ลุยเลย คราวนี้กะว่าจะต้องได้เบอร์แน่ๆ แล้วก็เป็นอย่างนั้น แต่ก็ทำอะไรที่เสียหน้าไปเหมือนกัน เพราะคำถามแรกที่ผมถามก็คือ ไปไหนหรือครับ กลับบ้านหรอ ซี่งเป็นอะไรที่ทำให้เธอหัวเราะอย่างสนุกสนาน และผมก็หน้าแดง เธอก็บอกว่าไม่ต้องหน้าแดงหรอก ยังไม่ได้คุยอะไรเลย แค่หัวเราะ ผมก็เลยถามว่าหัวเราะอะไรผมเหรอ เค้าก็ไม่ตอบได้แต่ขำ ในเวลาต่อมาผมก็ได้รู้ว่าเธอชื่อเปิ้ลครับ หลังจากนั้น เราก็กลับบ้านด้วยกัน เพราะผมกลับทางเดียวกับเปิ้ลทุกวันเลยเจอเป็นประจำ เธอเป็นคนขาวซึ่งก็อาจจะน้อยกว่าผม เพราะผม เป็นคนขาวหน้าตาก็ตี๋ตามสไตล์คนจีน และเราก็คุยกันไปจนได้รู้ว่าเธอเรียนที่ไหน และก็เรียนปีอะไร เธอเรียนพาณิชย์ครับ ปีสองก็เทียบเท่าผมพอดี ในที่สุดก็เกือบจะถึงบ้าน และเราก็ต่างคนต่างกลับ ผมไม่กล้าไปส่งเธอที่บ้านเพราะไม่รู้ว่าเธอคิด ยังไงบ้าง เรื่องของผมกับเปิ้ลก็เป็นไปอย่างราบรื่นไม่มีอะไรผิดปกติ ที่สำคัญมีอยู่อย่างหนึ่งคือ เวลาเธอนั่งข้างผมนี่สิ ทำเอา ไอ้หนูของผมตื่นไปหลายทีเหมือนกัน เพราะเธอเป็นคนรูปร่างดีและตัวหอมมาก ตั้งแต่เกิดมาก็เพิ่งเคยเจอผู้หญิงที่ตัวหอม เท่านี้ เธอชอบถามผมว่าเธอน่ารักหรือเปล่า เพราะว่าเธอเป็นคนที่ไม่มั่นใจในตัวเองเลย ผมก็ตอบว่าน่ารักจะตาย เธอก็มัก จะหน้าแดงเสมอๆ ในเวลาที่ผมตอบอย่างนั้น และเรื่องก็เกิดขึ้นครับ
        มีอยู่วันหนึ่งที่ผมไม่ได้ไปโรงเรียนเพราะไม่สบาย และรายงานที่อาจารย์สั่งก็ยังทำไม่เสร็จเลย ก็เลยโดดเรียนซะเลย แต่ไม่ได้ตั้งใจจะโดดเลยจริง เพราะผมเป็นคนขยันเรียนมาก วันนั้นผมก็นอนอยู่บ้านจนถึงเที่ยง เสียงโทรศัพท์ดังขึ้น เป็นเปิ้ลนั่นเองครับ เธอบอกว่าให้ไปที่บ้านเธอหน่อย เพราะว่าเธออยู่บ้านคนเดียวเหงา และก็เซ็งไม่มีอะไรจะทำ ผมก็ตอบ ตกลงทันทีครับ ประมาณห้านาทีผมถึงบ้านเธอเลย พอมาถึงเธอชวนผมกินนั่นกินนี่จนอิ่มมากๆ เลย ผมเริ่มง่วงอีกแล้ว เพราะยาที่กินเข้าไปนั่นเอง แต่ก็ไม่ถึงกับหลับได้เลยหรอกครับ เพราะในชุดที่เธอใส่นี่มันทำให้ผมหลับไม่ลงเลยจริงๆ เธอใส่ กางเกงเหมือนกางเกงกระโปรง ทั้งกว้างทั้งบาน เสื้อเป็นเสื้อคอวี นมล้นเต้าเลย ขาวด้วย แต่ผมก็ยังไม่ได้คิดอะไรมาก เปิ้ลก็ชวนผมดูหนัง และหนังที่เธอเปิดเป็นหนังอาร์ที่เช่าร้านเดียวกับผมด้วย ผมก็เลยถามเธอว่าเปิ้ลกล้าเช่าหนังอย่างนี้มาดู ด้วยเหรอ เธอบอกว่าของพ่อเธอ เท่านั้นล่ะครับไม่จำเป็นต้องถามอะไรอีก เพราะความสนใจผมอยู่ที่ตัวเธอเองจนหมด แล้วครับ แล้วหนังก็ดำเนินเรื่องจนถึงจุดสุดยอด เธอเอามือมาจับขาผม มือเธอเย็นมากจนผมรู้ว่าเธอต้องการอะไร แล้วผม ก็เริ่มจูบปาก ไซ้ซอกคอ มือหนึ่งล้วงลงไปจับเต่าของเปิ้ล ไม่ต้องมีคำบรรยายอย่างอื่นเลย แต่เปิ้ลคนเดียวนี่ยังเป็นเรื่องปกติ แต่นี่มีเพื่อนหญิงของเธออีกคนครับ เธอแอบอยู่ในบ้านของเปิ้ลเพื่อรอดูท่าที และผมก็ไม่รู้ตัวด้วย ผมกำลังลูบไล้เต่าเธอ ปากผมก็ดูดไปเรื่อยไม่เว้นที่เลย ค่อยต่ำลงไปจนถึงเต่าของเธอ ผมก็รู้เลยว่าเธอเปียกจนออกแล้ว เพราะตอนผมใช้ลิ้นนั้น เธอร้องและบอกผมว่าเก่งมากๆ ผมก็เลยรู้เลย และก่อนที่เราจะเริ่มเป็นครั้งที่สองนี้ เราสองคนไม่ได้เป็นคนเริ่ม หากแต่เป็น เพื่อนของเปิ้ลที่ชื่อเนย เธอเดินเข้ามาตอนผมกับเปิ้ลเพิ่งเสร็จครับ เนื่องจากผมได้ถูกเปิ้ลดูดของผมเหมือนกัน ดูดจนแตกคา ปากเธอเลย พอเนยเดินเข้ามา ผมตกใจมากคว้าเสื้อผ้าไม่ทัน เปิ้ลบอกไม่เป็นไรเนี่ยเนยเพื่อนเรา เนยเดินออกมาจากมุมที่ แอบตัวอยู่โดยที่ไม่ใส่อะไรเลยครับ ขอบอกตามตรงเลยครับ เนยสวยกว่าเปิ้ลมาก แต่ผอมกว่า หน้าอกประมาณ 34 ได้ครับ ของผมนี่สู้เลย เนื่องจากเนยเอื้อมมือมาจับของผม และเอานมของเธอมาถูกับของผม จนผมสู้แล้วเปิ้ลก็ดูดนมผมด้วย ผมบอก ว่าอย่าเดี๋ยวผมก็ออกก่อนหรอก ก็เลยไม่เอา แล้วก็เปลี่ยนใหม่เป็นการรุมเนยครับ เปิ้ลใช้ลิ้นเลียข้างล่าง ส่วนผมเอาของผม อุดปากเนย เธอจะได้ไม่ร้อง แต่ของผมสิครับร้องแล้วก็ร้องอีก ในที่สุดผมก็ไม่ไหวแตกคาปากเนยจนได้ แล้วหลังจากนั้น เนยกับเปิ้ลก็ปลุกของผมอีกครั้ง คราวนี้สุดยอดเลยครับ เธอสองคนใช้ปากกับของผมแท่งเดียว ผมเลยสู้ยิ่งกว่าเดิมเลยคราวนี้ หลังจากนั้นผมก็เอาเข้าของเปิ้ล ส่วนเนยยังจูบปากกับผมอยู่และให้ผมล้วงให้เธอ ของเธอทั้งสองคนนี่กว้างพอสมควร แต่ยัง ตอดดีครับ ผมก็เล่นเปิ้ลก่อนจนเปิ้ลร้องว่าแรงๆๆ ขอแรงๆๆ ผัว ผมก็ตอบสนองจากการเสนอของเธอ จนเธอเสร็จสม อารมณ์หมาย ยังเหลือเนยอีก ความนี้ผมสลับกันแทงเปิ้ลและเนยเลย เสียวดีครับ วันนั้นเราสนุกกันจนเย็นแล้วผมก็ต้องรีบ กลับบ้าน เพราะกลัวคนที่บ้านผมสงสัย ส่วนเนยก็เหมือนกัน ผมมารู้ตอนหลังว่าเธอสองคนรักสนุกครับ ถ้าคนไหนมีแฟน ก็จะเอามาให้อีกคนฟันด้วย แต่ตอนนี้เป็นของผมทั้งสองเลยล่ะครับ เธอบอกว่าของผมใหญ่มาก ประมาณ 7 นิ้วครึ่งครับ เธอชอบ ผมเลยขอร้องเธอทั้งสองว่าอย่ามีคนอื่นนะ เธอตกลงครับ หลังจากวันนั้นเราก็นัดเล่นกันหลายที่ครับ ที่บ้านเนย บ้านผม ในรถผม ในรถเปิ้ล ในที่ๆ แปลกครับ ผมก็ว่ามันได้อารมณ์มากๆ เลย จนตอนนี้เธอแต่งงานไปแล้วครับ แต่ก่อน แต่งงานก็ยังนัดมาเอากันอยู่เลยครับ ถ้ามีข้อผิดพลาดประการใดก็ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ