ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเมีย

เริ่มโดย bang737, กรกฎาคม 21, 2010, 09:41:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

หวัดดีผมอายุเกือบสี่สิบปีแล้ว มีเมียอายุอ่อนเดือนนิดหน่อย เนื่องจากเราอายุก็เยอะแล้ว ทำให้เราสองคนเหมือนเพื่อนกันมากกว่า อาทิตย์หนึ่งจะเย็ดกันสักที บางทีสองสามอาทิตย์ เราสองคนยังไม่มีลูก ทำให้อิสระเต็มที่หน่อย ผมทำงานบริษัท ส่วนเมียมีร้านขายอาหารเลยไม่ค่อยได้มีเวลาให้กัน แต่ก็นอนด้วยกันทุกวัน ทำให้ผมแอบมีกิ๊กในที่ทำงาน เป็นนักศึกษาฝึกงาน แต่ที่จะเล่าไม่ใช่กิ๊กผมหรอกแต่เป็นน้องเมียผมเอง เมียมีน้องเมียอยู่สามคนทำงานกันหมดแล้ว โดยสองคนทำงานราชการท้องถิ่นอยู่คนละอำเภอกับเมียผมแต่ไม่ไกลกันเท่าไหร่ อีกคนทำงานทางภาคตะวันออก นาน ๆ จะมาหาเมียผมสักที น้องเมียที่ทำราชการยังไม่มีผัวทั้งคู่ มีอยู่คนหนึ่งอายุ 28 ปีท่าทางคงมีกิ๊กเหมือนกัน เพราะเห็นมีผู้ชายมาจีบเยอะ น้องเมียคนนี้ชื่อกิ่ง หน้าตาดี นมใหญ่ ก่อนได้งานทำผมเคยแอบดูอาบน้ำประจำ บางทีเห็นกิ่งแอบตกเบ็ดในห้องน้ำบ่อย กิ่งเป็นคนแต่งตัวทันสมัย ชอบแต่งโชว์ ๆ หน่อยและก็ไม่ค่อยระวังตัวบางทีนั่งหวอออกประจำ ผมเองก็พยายามหาโอกาสเย็ดกิ่งอยู่บ่อย ๆ แต่เมียผมไม่ค่อยให้โอกาส ก็ได้แต่แอบดูกิ่งตกเบ็ด มอง ๆ ดูกิ่งคงเป็นคนเงี่ยนจัดเหมือนกัน
   มาเข้าเรื่องเลยแล้วกัน เมื่อเดือนที่แล้วเป็นโอกาสที่ทำให้ผมได้เย็ดกิ่ง เรื่องมีอยู่ว่าผมพากิ๊กผมไปเย็ดกันที่โรงแรมม่านรูดอีกอำเภอในตอนกลางวัน ซึ่งเป็นอำเภอที่กิ่งทำงานอยู่ ช่วงที่ผมเลี้ยวรถเข้าโรงแรมซึ่งห้องเป็นแถวยาว ห้องแรก ๆ เต็มหมดผมต้องวิ่งรถไปด้านใน ๆ ผ่านห้อง ๆ หนึ่งซึ่งม่านรูดไม่สนิท ผมเห็นรถผมจำได้แม่นว่าเป็นรถกิ่ง ผมเลยเลี้ยวเข้าห้องตรงข้ามทันที เด็กรูดม่านจ่ายเงินเสร็จ ผมให้กิ๊กผมเข้าห้องไปก่อน แล้วผมก็หยิบกล้องดิจิตอลมาถ่ายรถกิ่งไว้ แล้วก็รูดม่านให้สนิท เรียกว่าถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็นรถผมแน่ ๆ สักพักบ๋อยเอาน้ำมาให้ ผมเลยถามว่าห้องนั้นมานานหรือยัง บ๋อยบอกมาตั้งแต่สิบโมงนี่ก็จะครบชั่วคราวแล้ว แล้วบ๋อยก็กลับไป ผมเลยบอกกิ๊กผมให้รอในห้องก่อน คือผมจะแอบถ่ายกิ๊กให้มากกว่านี้อีก ผมยืนแอบอยู่หลังม่านสักสิบกว่านาที ห้องตรงข้ามก็กดไฟสัญาณเรียกบ๋อยรูดม่าน ผมดึงกล้องมาประทับเตรียมตัวรัวซัตเตอร์ บ๋อยวิ่งมารูดม่านสิ่งที่ผมแอบเห็นเป็นน้องกิ่งจริง ๆ มาในชุดทำงานเมื่อเช้านั่นแหละ ผู้ชายเป็นคนกลางคนอายุน่าจะใกล้เคียงผม ผมรัวชัตเตอร์ถี่ยิบจนน้องกิ่งขึ้นรถผู้ชายขับออกไป ผมจึงเข้าห้องไปเย็ดกิ๊กผมซะสองดอก กิ๊กผมร้องลั่นห้องเลย
   หลังจากวันนั้นผมวางแผนที่จะเย็ดกิ่งให้ได้ แล้วผมก็โทรไปหากิ่ง กิ่งรับถามว่าพี่มีอะไร ผมถามว่าไปทำงานหรือเปล่า กิ่งบอกออกพื้นที่อยู่ในตลาด ผมเลยบอกนึกว่าอยู่ในโรงแรม ... ซะอีก กิ่งเงียบไป ผมเลยพูดอีกพี่รู้นะว่ากิ่งแอบไปเย็ดกับ ... เมื่อ ..... มา มีคนถ่ายรูปมาให้พี่ กิ่งบอกไม่เชื่อหรอก และก็ไม่เคยไปด้วย ผมเลยบอกงั้นเดี๋ยวพี่ไปรับแล้วจะเอารูปให้ดู กิ่งบอกได้รออยู่ที่ .... สักพักผมก็ไปถึง กิ่งเดินลงมาชะโงกหน้ามาในรถทำให้ผมเห็นนมกิ่งใต้ยกทรงคู่ใหญ่เต็ม ๆ กิ่งถามว่าไหนหล่ะรูป ผมบอกขึ้นรถก่อนเดี๋ยวให้ดู กิ่งก็ก้าวขึ้นรถวันนี้เธอใส่กระโปรงสั้นมาก เวลานั่งยิ่งร่นไปอีกจนถึงขาอ่อน ผมต้องกลืนน้ำลายลงคออึกใหญ่ กิ่งบอกไหนหล่ะรูป ผมออกรถบอกเดี๋ยวให้ดูที่ห้องที่กิ่งไปเลย กิ่งบอกจะบ้าเหรออย่ามามั่ว ไม่เคยไปสักหน่อย ผมเลยดึงรูปที่ปริ้นจากคอมออกมาให้ดูสองรูป กิ่งเห็นหน้าถอดสีเลย ผมบอกถ้าไม่อยากให้คนอื่นรู้ก็เงียบ ๆ ซะ ก็พอดีถึงโรงแรมที่กิ่งมาผมเลี้ยวเข้าไป กิ่งหันมามองหน้าผมแบบขอร้อง พอดีห้องที่กิ่งมาว่างผมเลยเลี้ยวเข้าไป แล้วบอกกิ่งนี่ไงวิมานของกิ่งไม่ใช่เหรอ แล้วบังคับให้กิ่งเข้าไปในห้อง จ่ายเงินเสร็จผมก็เข้าห้อง กิ่งนั่งบนเตียงหน้าซีด ๆ ผมเลยบอกไม่มีอะไรหรอกอยากถามว่าวันนั้นมาทำไมเท่านั้น กิ่งก็ไม่ยอมพูด ผมบอกไม่พูดก็ไม่เป็นไรไว้พูดกับที่บ้านก็ได้ กิ่งก็เลยบอกว่าพี่อย่าบอกใครนะ กิ่งเล่าให้ฟังก็ได้ กิ่งบอกว่ามาเย็ดกับผู้ชายคนนี้หลายทีแล้วเป็นหัวหน้ากิ่งเอง ผมบอกให้กิ่งเล่ามาว่าวันนั้นโดนเย็ดท่าไหนบ้าง ดูกิ่งเองก็สักจะมันกับการเล่าเรื่องซะแล้ว กิ่งบอกหัวหน้าเธอไม่ค่อยอึดหรอก เย็ดทีก็สิบนาทีได้แต่เย็ดหลายที ผมถามว่าหัวหน้าเลียหีให้เปล่า กิ่งสั่นหัว กิ่งบอกเย็ดอย่างเดียว ผมเลยเอามือไปลูบที่ขาอ่อนกิ่ง กิ่งก็เอามือปัดออก ผมโมโหเลยผลักกิ่งหงายหลังไปบนที่นอนแล้วขึ้นทับตัวกิ่งประกบปากกับกิ่ง กิ่งพยายามผลักผมออก ผมเลยตะคอกกิ่งไปว่า เวลาคนอื่นถ่างหีให้เขาเย็ด วันนี้ดูซิควยกูจะเย็ดมันเหมือนไอ้นั่นไหม ผมก็พยายามไซร้กิ่ง เลียติ่งหูพักเดียวกิ่งก็เริ่มอ่อน ผมเลยประกบปากดันลิ้นเข้าไป กิ่งก็อ้าปากเริ่มตอบสนองบ้าง ผมใช้มือถลกกระโปรงกิ่งขึ้นใช้มือลูบโคกหีกิ่งซึ่งอวบนมมาก ๆ อีกมือก็ขยำเต้านมกิ่ง ตอนนี้กิ่งเริ่มร้องครางมาบ้างแล้ว ผมไซร้ต่ำลงมาเรื่อยใช้ปากปลดกระดุมเสื้อกิ่ง มันออกยากผมเลยกระชาากเสื้อกิ่งปรืดเดียวกระดุมขาดกระเด็น เผยให้เห็นยกทรงสีม่วงสดใส ผมก้มลงเลียเนินอกกิ่ง ใช้ปากปลิ้นนมกิ่งซึ่งออกจะดูล้นยกทรงเอาปากงับหัวนมดูดแรง ๆ สองสามทีแล้วก็เลียวนทีหัวนมจนหัวนมกิ่งตั้งเด่สู้ลิ้นผม อีกมือก็ลูบคลำหีกิ่งนอกกางเกงในบางจังหวะก็ใช้นิ้วกลางกรีดที่ร่องหีกิ่งกดเน้นที่ร่องเป็นบางครั้ง กิ่งจากที่ตอนแรกใช้มือผลักผมออกตอนนี้คงเสียวหีเริ่มใช้มือโอบกอดให้ผมเลียหนัก ๆ ผมเลื่อนปากลงต่ำไปที่โคกหีอันอวบนูนของกิ่ง ใช้ลิ้นเลียที่ริมร่องแคมหีค่อย ๆ เกี่ยวขอบกางเกงในกิ่งไปด้านข้าง แคมหีกิ่งเผยให้เห็นต่อหน้า ร่องหีกิ่งยังปิดอยู่แสดงว่าที่กิ่งโดนเย็ดมาควยคงไม่ใหญ่เท่าไหร่ ผมใช้ลิ้นตวัดแคมหีซ้ายขวา ใช้ปากงับติ่งแตดกิ่งจนกิ่งต้องแอ่นหีร้องคราง โอยเสียวหี พี่อย่าเลียหีกิ่ง โอยเสียวแตด ผมเกร็งลิ้นแหย่เข้าไปในร่องหีกิ่ง กิ่งยิ่งแอ่นหีอัดกับปากผมหนักขึ้น กิ่งเอามือมากดหัวผมให้ฉกลิ้นได้หนัก ๆ อีกมือก็บี้นมตัวเองซึ่งตอนนี้กิ่งปลิ้นนมออกมาจากยกทรงทั้งสองเต้า น้ำหีกิ่งก็ไหลออกมาจนล้นแคมหี ผมก็ดูดกลืนลงคอจนหมด กิ่งคงทนเสียวหีไม่ไหวกิ่งร้อง โอยเสียวหีอะไรอย่างนี้ โอยพี่กิ่งใกล้เสร็จแล้ว ดูดหีกิ่งแรง ๆ โอยกิ่งจะเสร็จแล้ว ผมได้ยินก็เลยเร่งรัวลิ้นถี่ยิบ แล้วกิ่งก็กระตุกร่องหีงึก ๆ สามสี่ทีก็ทิ้งก้นลงนอนราบหอบหายใจ กิ่งบอกพี่กิ่งเสร็จแล้ว กิ่งน้ำหีแตกแล้ว แล้วกิ่งก็ดึงผมขึ้นไปแลกลิ้นกับเธอ ผมดูกิ่งนี่เร่าร้อนว่าที่คิดเยอะ กิ่งแลกลิ้นกับผมแบบรุนแรง สักพักกิ่งก็บอกพี่กิ่งไม่เคยเสียวหีขนาดนี้เลย รู้อย่างนี้ให้พี่เลียหีให้นานแล้ว กิ่งพูดไปมือก็คลำที่เป้ากางเกงผมตลอด ผมเลยถามกิ่งเคยดูดควยหรือยัง กิ่งส่ายหน้ายังไม่เคยดูด ผมเลยถอดกางเกงออกควักท่อนควยออกมา กิ่งทำตาโตบอกทำไมใหญ่จัง ผมบอกให้กิ่งดูดให้หน่อย กิ่งบอกไม่เคย ผมเลยใช้ท่อนควยถูไถไปที่หัวนมกิ่ง น้ำควยผมติดที่หัวนมกิ่งเป็นยางยืดเลย มือก็ล้วงไปด้านล่างแหย่นิ้วลงในหีกิ่ง กิ่งสะดุ้งหลับตาคราง ผมเลยจับมือกิ่งให้มาสาวท่อนควยให้ กิ่งค่อย ๆ สาวท่อนควยในมือ ผมค่อย ๆ ดันไปที่ปากของกิ่ง ถูแถว ๆ ริมปากของกิ่งจนบางทีโดนริมฝีปากจนยู่ตามแรงดันควย ผมก็กระเด้าควยไปเรื่อย ๆ อยู่ ๆ กิ่งก็อ้าปากอมหัวท่อนควยผมเข้าปาก แล้วก็แลบลิ้นออกมาเลียหัวเงี่ยงอ้าปากออกอมอีกที่หัวควยผมเข้าไปในปากกิ่งจนหมดหัว กิ่งเริ่มดูดแรงขึ้นมือก็สาวส่วนที่เหลือด้วย  ผมเลยหันไปด้านล่างก้มลงเลียหีกิ่ง กิ่งตรางในลำคอ อือ อือ ปากก็ดูดควยผมถี่ขึ้น ผมเลยต้องเน้นเลียหีกิ่งแยงลิ้นไปลึก ๆ กิ่งแอ่นหีให้ผมแยงลิ้นได้สะดวก กิ่งคายท่อนควยผมออกบอก พี่เย็ดกิ่งทีเถอะ เสียวหีจะแย่อยู่แล้ว กิ่งร่อนหีท้าทายให้ผมลงมือเย็ดเธอสักที คงทนเงี่ยนไม่ไหว ผมเลื่อนตัวไปที่หว่างขากิ่งแหวกกางเกงในออกไปด้านข้างอีก เอาท่อนควยถูที่ร่องหีขึ้นลง โดยเน้นให้โดนแตดกิ่งเป็นพิเศษ กิ่งครางบอกเสียวหีพี่เย็ดเลย โอยอย่าทรมานกิ่ง เสียวหีเสียวแตดจะแย่แล้ว ผมก็ไม่สนใจวนหัวควยที่ปากแคมหีกิ่งจนแคมยียู่ยับตามหัวควย กิ่งเอื้อมมือมารั้งเอวผมพร้อมกับแอ่นหีให้งาบงับหัวควยผมเข้าไปเกือบมิดเงี่ยง กิ่งหยุดอ้าปากครางซู๊ดปากบอก คับหีมากเลยพี่ ผมก็เสียวหัวควยสุด ๆ เลยออกแรงกดท่อนควยเพิ่ม ควยผมค่อย ๆ จมลงไปในหีกิ่งจนแคมลู่ตาม กิ่งเอามือยันอกผมไว้บอก พอก่อนพี่หีจะฉีกแล้ว ผมเลยก้มแลกลิ้นกับกิ่ง ดูดลิ้นกันจนกิ่งเริ่มผ่อนผมก็ดึงท่อนควยออกมาเกือบสุด แล้วก็กระเด้าเข้าไปอีกที่เกือบมิดด้าม กิ่งผวากอดผมแน่นตาเหลือก แต่ก็ไม่ยอมเลิกแลกลิ้นกับดูดลิ้นผมหนักขึ้น ผมโก่งตูดดึงท่อนควยออกมาอีกที กิ่งแอ่นหีตามคงกลัวหลุด ผมเลยกระเด้าสวนทีเดียวมิดด้าม กิ่งผวาจิกเล็บบนหลังผมทำตาเหลือก คายปากออกบอกพี่ก็.. หีกิ่งฉีกแล้วมั้ง ผมถามไม่ชอบเหรอ เสียวหีดีไหมหล่ะ กิ่งไม่ตอบแต่อมยิ้ม ผมเริ่มสาวท่อนควยช้า ๆ หีกิ่งตอดควยผมตลอด ผมคุกเข่ากระเด้าส่งท่อนควยเข้าหีกิ่งเร็วขึ้น กิ่งก็ร่อนหีรับควยผมตลอด มือก็บี้นมตัวเองทั้งสองคราง ปากก็ครางลั่นห้องพูดแต่ว่า เสียวหี โอย เสียวอะไรอย่างนี้ แล้วก็ขมิบหีรับท่อนควยผมตลอด สักพักกิ่งก็บอก พี่เย็ดหีกิ่งแรง ๆ กิ่งชอบ เย็ดให้หีกิ่งฉีกเลย ผมก็เลยมีแรงเท่าไหร่กระเด้าท่อนควยสุด ๆ มือกิ่งที่บีบนมตัวเองจนปลิ้นออกตามง่ามมือ ปากบอกให้ผมกัดหัวนมเธอด้วย กัดนมให้กิ่งทีพี่กิ่งชอบแรง ๆ ผมก้มลงกัดนมทั้งสองข้าง กิ่งยิ่งครางดังใหญ่เหมือนสะใจ หีก็ร่อนรับควยผมตลอด ผมก้มดูที่หีกิ่งน้ำหีกิ่งออกมาเยิ้มกางเกงในจนไหลเป็นทาง กิ่งก็ยังบอกแรงอีกพี่กระเด้าหีกิ่งแรง ๆ ผมเลยใช้มือดึงกางเกงในลูกไม้ของกิ่งฉีกแบบกระชากจนตรงเป้าขาดติดมือออกมา กิ่งซู๊ดปากเหมือนสะใจ ผมกระเด้าหนัก ๆ อีกพัก กิ่งก็บอก ไม่ไหวแล้วเสียวหี พี่ข่มขืนกิ่งเลย กระแทกหีแรง ๆ แล้วกิ่งก็กระตุก ขมิบหีรัดควยผมถี่ยิบบอก เสร็จแล้วน้ำหีแตกแล้ว ผมก็ทนต่อแรงขมิบไม่ไหวกระเด้าส่งท้ายอีกสิบกว่าทีก็น้ำแตกตามกิ่งไป กิ่งเอามือมารั้งเอวผมอัดกับหนอกหีตัวเองพร้อมกับขมิบหีถี่ยิบ แล้วบอกพี่กิ่งเสร็จอีกทีแล้ว ผมก้มลงดูดขบหัวนมกิ่ง แต่ยังแช่ท่อนควยอยู่ในหีกิ่งเฉยๆ เราแลกลิ้นกันอีกสักพัก กิ่งก็บอก ถ้ารู้พี่เย็ดมันอย่างนี้ให้เย็ดนานแล้ว ผมก็ถามหัวหน้าเย็ดไม่มันเหรอ กิ่งบอกก็มันแต่ไม่ค่อยมีแรง กระเด้าไม่แรง และก็เสร็จไวด้วย เราคุยกันอีกพักท่อนควยผมที่แช่ในหีกิ่งก็แข็งขึ้นมาอีก กิ่งทำตาโตบอก พี่เงี่ยนอีกแล้วเหรอ ควยแข็งอีกแล้ว ผมก็บอกไม่ชอบเหรอเย็ดได้ทั้งวัน กิ่งยิ้มทุบหลังผมบอก บ้า งั้นขอกิ่งเย็ดเองมั้ง แล้วเธอก็พลิกผมลงนอนหงายโดยไม่ให้ท่อนควยผมหลุด แล้วเธอก็เป็นฝ่ายกระเด้าเอง ต้องบอกว่ากิ่งนี่สุด ๆ ร่านอย่าบอกให้เชียวเห็นเงียบ ๆ อย่างนี้ วันนั้นกว่าจะครบสามชั่วโมงกิ่งก็กระเด้าควยผมน้ำแตกไปสาม เธอบอก กิ่งน้ำหีแตกไปเกือบสิบ กิ่งบอกวันหลังไม่ต้องแบล๊คเมล์กิ่งอีก แต่ถ้ากิ่งเงี่ยนเมื่อไหร่พี่ต้องรีบเย็ดกิ่งด้วย เราสองคนแอบเย็ดกันมาตลอด บางทีเมียผมออกจากบ้านแล้ว กิ่งล้างชามอยู่ผมก็เข้าไปถลกกระโปรงเย็ดที่อ่างล้างชามนั่นแหละ บางทีเย็ดเสร็จเธอก็ไปทำงานเลย ผมถามว่าไม่ล้างเหรอ กิ่งบอกดีเอาไว้อย่างนี้เสียวหีดี ตอนนี้เราสองคนก็ยังแอบเย็ดกันอยู่ กลางคืนเย็ดเมีย ตอนเช้ากับเที่ยงบางวันเย็ดน้องเมีย ตอนหน้าจะเล่าถึงตอนเย็ดน้องเมียอีกคนที่เป็นราชการนี่แหละ ก็กิ่งนี่แหละเป็นคนจัดสรรค์ให้เพราะน้องเมียอีกคนมาแอบเห็นผมกับกิ่งกำลังเย็ดกันเลยต้องปิดปากซะ