ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงโบสุ 1

เริ่มโดย bananaa, กรกฎาคม 24, 2010, 11:48:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bananaa

ผมชื้อ ต้น แฟนผมชื่อสุครับอายุ29 ส่วนสัด 33-25-35 เราเคยปรึกษากันประจำว่าอยากจะลองสวิงกันบ้างเพราะเราสองคนชอบอ่านเว็ปนี้ และเวลาเอากันมักจะจินตนาการว่า สุ กำลังโดนคนอื่นเอา โดยใช้ของเทียมมาช่วยประกอบ โดยบางครั้งเวลาเธออมของผมอยู่ ผมมักจะเอาของเทียมยัดหีเธอ เธอจะชอบมากครับจนกระทั่งสุมาเล่าให้ผมฟังว่า สุได้ไปเล่าเรื่องนี้ให้เพื่อนชื่อโบว์ฟัง โบว์เธอมีสามีแล้ว ผมรู้จักเธอดีเพราะเคยไปร่วมวงดื่มกันที่บ้านเธอประจำ โบว์ชอบมากโบว์จึงได้ชวนเรา 2 คนไปสังสรรค์ที่บ้านของโบว์ โดยบอกให้ผมเอาของเทียมไปด้วย

เมื่อถึงวันนัด ผมเตรียมทั้งของเทียมและซีดีไป และหิ้วเบียร์ไปด้วย วันนั้นแฟนโบว์ไม่อยู่ทำงานกะบ่าย เมื่อไปถึง สุบอกว่า ให้เปิดซีดีดูเลย แล้วดื่มเบียร์ไปด้วย ดูไปสักพักสุเริ่มมีอารมณ์ สุเข้ามานั่งข้างๆ ผมและลูบควยผมไปด้วย โบว์เห็นโบว์เลยถามว่า ไหนล่ะของดีที่จะให้ดู ผมก็เลยเอาของเทียมออกจากกระเป๋า มาให้โบว์ โบว์เลยยุให้สุเอาควยผมออกมาเลย สุเลยเอาควยผมออกมาแล้วอม ผมเลยถอดเสื้อสุแล้วบี้นมเล่นส่วนโบว์เธอก็ขยำนมเธอเล่นพร้อมทั้งกำของเทียม ไว้แน่น เมื่อผมกับสุถอดเสื้อผ้ากันจนหมดผมเลยเรียกให้โบว์เข้ามาใกล้ๆ แต่โบว์บอกผมว่า "วันนี้ เอาแค่ภายนอกได้ไหม จับนม จับหี ได้หมด แต่อย่าเพิ่งเอาของพี่เข้าไปนะ โบว์ยังไม่กล้า " ผมจึงบอกไปว่างั้นโบว์เอาของเทียมช่วยตัวเองไปนะ เธอพยักหน้าและคลานเข้ามาหาแล้วโบว์ก้อถอดเสื้อเธอออก หน้าอกเธอประมาณ 35 นมเธอสวยมากครับ ขาวกว่า สุแฟนผมอีก

ผมบอกให้เธอมายืนใกล้ๆ สุเงยหน้าขึ้นมาจากควยผม แล้วให้ผมนอนหงาย แล้วสุก็เล่นท่า 69 กับผม ผมกำลังเลียหีสุอยู่โดยมีโบว์นั่งอมของเทียมอยู่ข้างๆ ผมเลยเอื้อมมือไปจับนมโบว์เคล้นเบาๆ เธอครางเสียงสั่น โบว์บอกว่า "ขนลุกทั้งตัวเลย" สุเลยเอามือโบว์มาจับที่จับควยของผมตอนแรกเธอก็กำไว้เฉยๆ สุเลยจับมือโบว์รูดขึ้นลง สุบอกให้อมเลย โบว์ยังสั่นๆ ผมเลยเอาของเทียมจากโบว์มาถูตรงร่องหีโบว์ สองสามรอบ โบว์เธอคงมีอารมณ์แล้ว เลยก้มลงไปอมของผมครับ ผมเลยเอาของเทียมยัดเข้าไปในร่องหีของโบว์ โดยที่โบว์อมของผมไปด้วย ผมถามโบว์ว่า "โบว์เสียวไหม อมไปด้วยโดนเย็ดไปด้วยแบบนี้" โบว์พยักหน้าแบบไม่ยอมให้ควยหลุดจากปาก สุก็เอาหีมาให้ผมเลีย ทำไปได้สักพัก สุก้อขึ้นคร่อมผม โบว์มานอนหงายอยู่ข้างๆผมเลยบอกว่า " มานี่ซิ พี่จะเลียหีให้" โบว์ เธอก็มานั่งคร่อมหน้าผม ผมเลียเอาลิ้นดันเข้าไปเลยครับ

โบว์บอกว่า"อูยย เสียวหี จัง พี่ต้น ขา ผัวหนูไม่เลียให้แบบนี้เลย ดูดตรงติ่งด้วยนะคะพี่ต้น" สุได้ยินแบบนั้นสุยิ่งโยกแรงครับให้ผมต้องบอกให้สุช้าๆลงหน่อยเดี๋ยวน้ำผมจะ แตกก่อน แล้วให้โบว์ไปนอนหงายข้างๆแล้วผมเอาของเทียมให้โบว์ โบว์เอาไปแล้วเธอก็ช่วยตัวเองครับ ผมต้องจัดการกับสุก่อนเพราะสุบอกว่าเธอใกล้จะเสร็จแล้ว ผมเลยจับสุโก้งโค้งแล้วเย็ดจากด้านหลัง สุบอกว่า" อูยยย เสียวๆๆ ตอนนี้อยากอมควยใครก็ได้สักคน เย็ดแรงๆเลยพี่จ๋า" ผมเลยเร่ง แต่ไม่เต็มที่มากเพราะผมยังไม่อยากเสร็จ ผมเลยบอกโบว์ช่วยมาจับนมสุหน่อย โบว์ก็มาคลึงนมให้สุ สุเลยเอาของเทียมไปอม ส่วนผมเอาสุไปด้วย เอามือแหย่หีโบว์ไปด้วย ""เสร็จแล้วๆๆ กระเด้าแรงๆซิพี่หนูเสร็จแล้วๆๆ" สุร้องบอกมา ผมกระเด้าจนผมเกือบเสร็จไปด้วย เมื่อสุเสร็จแล้ว เธอก็นอนแผ่ สุบอกว่า "ช่วยโบว์หน่อยซิ" ผมเลยบอกให้โบว์นอนหงายครับ แล้วถ่างขาออกกว้างไป โบว์พูดว่า"พี่ต้น พี่เอาของเทียมยัดหีให้หนูนะ " ผมเลยบอกว่า เนี่ย หีโบว์ แฉะเต็มที่แล้วไม่อยากลองควยจริงๆเหรอผมพูดไปด้วยนิ้วเขี่ยร่องหีไปด้วย "จับก็ได้จับแล้ว เลียก้อเลียแล้ว งั้นเดี๋ยวพี่เลียให้อีกนะ ผมพูดพร้อมก้มลงไปเลียหีโบว์ เลียไปสักพัก โบว์บอกว่า "ไม่ไหวแล้ว พี่ต้น ช่วยเอาของเทียมยัดใส่หีหนูหน่อยเถอะๆอยากโดนเย็ดแล้วๆ"ผมเสียเอาของเทียม ลากผ่านร่องไปๆมาๆ ยังไม่เอาเข้าหีโบว์ " อูยย พี่ อย่าทรมานหนูเลย จะทำอะไรก็ทำเถอะพี่ หนูใจจะขาดแล้ว หนูเงี่ยนมากเลย เย็ดหนูเถอะพี่ เย็ดหนูเถอะพี่" พอผมได้ยินแบบนั้น ผมเลยจับควยผมดันเข้าไปในหีโบว์เลยครับ โบว์สดุ้ง แล้วบอกว่า" อูยย พี่ พี่ อย่าๆๆ พอๆๆ " โบว์ดิ้นครับแต่ผมไม่หยุดกระเด้าผมกระแทกแบบไม่ยั้งเลยครับ จนโบว์เปลี่ยนจากดิ้นมาเป็นร่อนหีรับแทน ผมเลยเปลียนท่าให้โบว์มาอยู่ข้างบน โบว์บอกว่า " คับหีไปหมดเลยพี่ท่านี้ มันส์ดีจัง พี่ดูดนมให้โบว์ด้วยซิ " ผมเลยลุกขึ้นมานั่งกอดกับโบว์แล้วดูดนมไปด้วยโบว์กระเด้าสักพักแล้วคราง"อู ยยพี่ขา โบว์จะเสร็จแล้ว " ผมเลยดันตัวเธอลงแล้วยกขาโบว์พาดบ่า แล้วเย็ดแบบสุดๆ มีเท่าไหร่ใส่หมดครับ ได้ยินแต่เสียงโบว์คราง" ไม่ไหวแล้ว อูยย ไม่ไหวแล้วเสียวหีจริงๆ ไม่ไหวแล้วอุยยย เสร็จแล้วววว พี่หนูเสร็จแล้ว" ผมเลยรีบกระเด้าให้แรงๆ แล้วผมดึงควยออกมาจากหีโบว์ สุเข้ามารูดให้ผมแตกใส่หน้าอกโบว์ แล้วเราสามคนนอนคุยกันสุถามว่า "พี่ได้เอากับโบว์แล้ว สุอยากเอากับคนอื่นมั่ง" ผมเลยตอบไปว่า ก้อได้ ไม่ห้ามนี่ อยากเอากับใครล่ะ สุบอกว่า"ยังไม่รู้เลย เนี่ย สุกับโบว์ ว่าจะไปเที่ยวบ้านโบว์ที่ต่างจังหวัด เผื่อสุไปเจอใครถูกใจ สุขอเอาเลยนะ" ผมอนุญาตแต่มีข้อแม้ว้าต้องโทรมาบอกตอนก่อนจะเอาแล้วกลับมาก็เล่าให้ฟังด้วย แล้วจะเล่าต่อให้ฟังนะครับ ช่วยแสดงความเห็นกันหน่อย จะได้เล่าต่อครับ