ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Lucifer

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 25, 2010, 12:19:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

เรื่องที่จะ เล่าให้ฟังนั้นเป็นประสบการณ์ที่ผ่านมา ตอนปีใหม่นี้ มันอาจจะไม่ดีนักแต่ก็ถือเป็นเรื่องที่ผมอยากรู้อยากเห็นมามาก ผมชื่อ บี ส่วนแฟนผมชื่อ เมย์

ผมอยากไม่ทราบกับตัวเองว่าทำไม เวลารู้สึกเห็นผู้หญิงโดนผู้ชายหลายๆคนรุม เอา มันรู้สึกตื่นเต้นแต่ด้วยแฟนผมเป็นคนขี้อาย ไม่กล้าดตรงๆเลย ตัดสินใจไปคุยกับเพื่อนเรื่องไป เคาร์ดาวที่ไหนวันปีใหม่...
ผมกับเมย์อยู่หอเดียวกัน มา ตั้งแต่ปี 1 ตอนนี้เราเรียนปี 3 กันอยู่ ย่านหัวหมาก
เมย์เป็นเป็นผู้หญิง หุ่นดีมากทีเดียวแต่หน้าตาไม่เลิศมากมายแต่ พอไปวัดไปวาได้ สูง 173 หนัก 48 ผมชอบผู้หญิงหุ่นดีดี หน้าอก ไม่แน่ใจ Size แต่น่าจะ B

นม เมย์ไม่ใหญ่มากมายแต่ดู Sexy มากเวลาเธอถอดเสื้อในออกมา ผมเอากับเมย์มา 3 ปี เริ่มอยากเห็นอะไรแปลก ๆ ด้วยเธอเป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศ หรือความต้องการ Sex มาพอควรเอากัน แทบทุกวันแรกๆ
อย่างน้อยสัปดาล่ะ 3 - 5 ครั้ง ครอบครัวเรา 2 คน ตามใจ ให้อยู่กันแบบ สบาย ๆจะกลับบ้านหรือไม่กลับก็ได้ ขอให้เรียนเป็นพอ .... เรื่องที่จะเล่าให้ฟังนั้นเริ่มด้วย .. ผมไปคุยกับเพื่อนที่มหาลัย เพื่อนในวงเหล้า 3 คน เกิ่นว่าถ้ามีผู้หญิงให้พวกเมิงเอาแบบไม่เสียอะไรเลย พวกเมิงจะเอากันหรือเปล่า คำตอบรับจากเพื่อน 3 คนของผม ไม่มีใครปฏิเสธ ผมเลยคุยกับพวกมันตามตรงว่าอยากเห็นเมย์โดนพวกเมิงรุม ซักครั้ง โก้ เพื่อนผมพูดขึ้นมา เมียเมิงนะไอบี : ดี้ พูดขึ้นมาต่อ เอาน่ามันมาเสนอเราก็ต้องสนอง : ชิน พูดต่อ เอาซิแล้วเมียเมิงจะยอมหรอ ผมพูดเดี๋ยว****จัดการเอง
เรื่องเกิดคืนวันปีใหม่ ตกลง เรามาฉลอง กันที่หอพักของผม ผมเครื่องดื่ม อาหาร และ ขนม กับแก้ม เหล้า เบียร์มาพร้อมสำหรับ คืนนี้ เมย์แต่งตัวน่าเอามากครับ สายเดี๋ยว กับ บ๊อคเซอ เฉยๆ เพื่อนๆผม รอเวลานี้มาหลายวันจากที่คุยกันและแล้ว ตอน ประมาณ 3 ทุ่มเรา เริ่มกันกันอย่างสนุกสนาน แฟนผมเป็นคนชอบกินเหล้าเวลาเพื่อนๆ อยู่ด้วยแต่คอไม่แข็ง ประมาณ 5 แก้ว พุ่ง อะไรแบบนี้หน่ะครับ แล้วส่วนมากเวลาเมามากๆ ถึงขั้น ตื่นมาจำอะไรไม่ได้เป็นประจำจาประสบการณ์ของผมที่ผ่านๆมาจากการไปเที่ยวที่ ต่างๆ แม้กระทั่ง เต้นๆอยู่ใน Club ถอดเสื้อ ออกมายังเคย ทำอะไรไม่รู้ตัว แม้กระทั่งเอากัน ตื่นมายังไม่รู้ ผมเลยวัดใจเรื่องนี้

นั่งดื่มกำลัง เพลิน ผ่านไป ตอนนี้ 5 ทุ่มกว่า ผม ตึง มาก ส่วนคนอื่นๆ ก็นั่งรอจังหว่ะ หอพักของผม มี ห้อง นอน 2 ห้อง ห้องนั่งเล่น 1 ห้อง

ผม จังเอ่ยปากบอกว่าพวกเมิงนั่งกินกันไปก่อนนะ เดี๋ยวกุพาเมย์ไปนอนแปป นึง
ผมก็พาแฟนสุดที่รักของผม เข้าไปในห้องนอนของเรา แล้วก็บรรเลง 1 บรรจบ พร้อมตั้งกล้อง VDO ไว้ ที่ โต๊ะเครื่องแป้ง มันสามารถ มองเห็นการกระทำของทุกๆอย่างในห้องได้หมด แฟนผม หมดสภาพเดินยังไม่ไหวได้แต่นอนเฉยๆ เอากับผมยังหลับตาไม่ค่อยรู้เรื่อง
ผมจับ เมย์ ถอดเสื้อในออก กับ บ๊อคเซอร์
เหลือ สายเดี๋ยว อย่างเดียว แล้วก็เดินออกไป จากห้อง ใจนึงก็ตื่นเต้น อีกใจก็กลัว เมย์จะรู้เรื่องแต่บอกกับเพื่อนไว้แล้วก็เอาไงเอากัน
ผมเดินไป ยกมิอเรียกเพื่อนๆเข้าไปได้

ภาพต่อไปที่ผมเห็น ไอเพื่อนสุดที่รักของผม 3 คน ไอดี้เดินไปถึง ขยำนม เมย์ อยากที่อยากมานานมากแล้ว เมย์ยังนอนไม่รู้เรื่อง ชินเดินไปมองแล้วเอา ****ของมันออกมายาวประมาณ 6 นิ้ว ได้ครับ แล้วก็ชัก ให้ตัวเอง ไอโก้ เดินเข้าไปนั่งเฉยๆ คงรู้สึกผิด อย่างน้อยก็เมียเพื่อน ไอดี้ ไม่รอช้า ถลกเสื้อขึ้น บรรเลง ใช้ชิ้นของมัน เลียลงไปที่ นมเต้าซ้าย มือ มันก็ขยำนมอีกข้างนึง ส่วนไอชินไม่รอช้า เอา****ขนาด 6 นิ้วมัน เดินเข้าไปที่****ของเมย์พร้อมกับ ค่อยๆ สอดใส่เข้าไป ๆ จนมิดด้าม ผมใจเต้นหวงก็หวงแต่อยากลองเห็นภาพนี้ดูตื่นเต้นมากครับ ไอชินเป็นฝ่ายเริ่มโยก ๆ ๆ ๆ ไอดี้ ขยำ ไป ดูด ไป เลียไป อยากมีความสุข ไอโก้ ทีแรกท่าทีนั่งเฉย ๆถอดกางเกงออกเอา****มันออกมาชัก ส่วน เมย์สุดที่รักของผม ร่างกาย สั่น ด้วยแรงกระแทกของไอชิน นมของเมย์ กระเส่น ๆ เธอเริ่มคราง มีเสียง เบาๆจากคอออกมา ไอ ดี้ ตอนนี้มาเล่นที่ใบหน้า กับ คอ ใบหู ดูดไปทั่ว ไอชิน กระแทก ดัง ปัป ๆ ซอยช้า ๆ ถี่ๆ ช้า ๆ ถี่ ๆ ไปเรือย ๆ แล้วมันก็เอามือทั้ง 2 ข้าง ตรงไปที่นมของเมียผม ขยำอย่างสะใจ ผมเอง เอาไปแล้ว ยังเงี่ยนอยู่ ช่วยตัวเองอีกรอบ ไม่ถึง 15 นาที ไอชิน ออกในเลย ผมนี่ลืมไปเลยว่าให้ใส่ถุงด้วย แต่ไม่เป็นไปเดี๋ยวกินยาคุมฉุกเฉินล่ะกัน ไอชินพูดใครต่อ ไอโก้ไม่รอช้า พวัก****ที่วอมรอมานานมาจ่อต่อทันที แล้วพูดว่าไอดี้ เมิง ปิดบัญชีนะ

ไอ ดี้ตอบรับไอโก้ พยักหน้าที แล้วก็เดินหลบมาข้างเตียง มือก็ชักของตัวเอง ไป
ไอ โก้เดินตรงไปถึง ยัด****ของมัน เข้าไป นิดเดียวแล้ว ****มัน หนาและใหญ่มาก จนเมย์ พูด แกวระเมอ โอ้ย ๆ เมย์เจ็บนะบี ไอโก้ไม่สนใจ ยัดเข้าไปมิดด้าม

มันซอย จนเมย์ตัวบิดไปบิดมา เมย์ร้องทั้งๆที่ยังหลับตาอยู่ อ๊า ๆ ไอโก้ ได้ใจ จับเมย์บิดตัวเป็นด้านข้างกระหนั่มซอย ๆ ๆ ๆจนเสร็จ ที่รัก เค้าเสียวมากเลย

เมย์ร้องแล้วลืมตาขึ้นมาแวปนึง แล้วหลับตาลงไปนอนเหมือนคนหมดเรี่ยวแรง ผมเริ่มสงสารเมียผมแต่ห้ามไอดี้ตอนนี้มันคงไม่ได้แล้ว ไอดี้หันมาถามผมว่าเมย์ตื่นขึ้นมาเมิงจะทำยังไง ไอบี ผมบอกไม่รู้เหมือนกัน มันเลยบอก กุอยากลองอะไรหน่อยได้หรือเปล่า ถามว่าอะไร ข่มขืนเมียเมิง ผมบอกทำได้ไง มันบอกว่า ยังไงก็ให้กุเอาอยู่ดีไม่ใช่หรอ งั้นกุขลองเถอาะไม่เคยหว่ะ

ผมก็อยากเห็นเหมือนกัน งั้น ตกลง แต่อย่ารุนแรงนะเว่ย ผมพูดจบมันไม่รอช้า เดินไป หยิบ บ๊อคเซอ เมย์ กับ ดึง สาวเดี่ยว ลงมาอุ้มไปนอกห้อง แต่งตัวเหมือนปกติ คล้ายกับเมย์หลับอยู่นี่ส่วนคนที่เหลือนอนหมดแล้ว มันเขย่าเมย์เรียก จนเมย์ลืมตาขึ้นมา

เมย์ ๆๆๆ ตื่น ๆ : อ้าว ว่าไงค่ะดี้ มันเอามือทั้ง สองข้างขยำไปที่นมเมย์ เมย์ หน้าตาตื่นตกใจมาก อย่า นะ ดี้ เดี๋ยว เราจะบอก บี ดี้จู่โจมเอาปากประกบมือมันลงไปคลึงที่ ในบ๊อคเซอ เมย์ ดิ้นใหญ่ ตีไอดี้ใหญ่ เมย์ ตะโกนเรียก บี ๆ ช่วยด้วย ๆ ไอดี้กระชากบ๊อคเซอ ออกดี้จับเมย์นอนลงมายัด****เข้าไปใน****เมย์ทีเดียวสุดตัว เมย์ถึงกับตาเหลือก ตกใจ เมย์ร้อง อ๊า ๆ ไอดี้ได้ใจฉีก สาวเดี่ยวเมย์ขาดออก เมย์ดูอ่อนลงไป นอน เป็นที่ระบายอารมณ์กามของดี้อย่างไม่ตอบโต้ เมย์โยกกลับร้องดังรั่นห้อง อ้าเสียววว ไมไหว อ้าๆๆ โยกไปโยกมาไอดี้จับเมย์มานั่งบนตักแล้วซอยด้านบน ปากก็ดูด นม สลับกับ บีบ นมอยากเมามัน เมย์ก็ ตาลอยมองด้านบนเพดาน จนเมย์บอก ช่วยหน่อยดี้เมย์จะออกแล้ว
จนเมย์ ออก ดี้ ก็แตกในแล้วก็ทิ้งเมย์นอนหลับแบบนั้นไป พวกมันแต่งตัวและ ย่อง ออกไปจากห้องผมตอนนั้นเวลาตี 4 กว่า แล้ว ผมเก็บกวาดห้องเดินออกไปอุ้ม เมย์ของผม กลับมาที่ห้องนอน และ จัดการเอาแก้เงี่ยนอีกรอบนึงแล้วก็นอนกอดเมย์จนเช้า

เมย์ตื่นขึ้นมาถามว่า เมื่อคืน บีเอาเมย์หรือเปล่า บอกว่าเอา เมย์บอกว่าเมย์ฝันว่าโดนเพื่อนๆ บี เอา หมดเลยที่มาเมื่อวาน ผมเลยบอกว่าบ้า พวกมันกลับไปตั้งแต่ เที่ยงคืนกว่าแล้ว งั้น เมย์คงฝันไป ถึงตอนนี้เค้าก็ยังไม่รู้เรื่องนั้นและเพื่อนๆ ผมก็คอยรอแต่จะเอาอีกแต่ผมไม่ให้แล้ว

นิยมสักนิด ก็ อุ่น ใจ