ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูเพื่อนล่อนักร้อง

เริ่มโดย steplnw, กรกฎาคม 25, 2010, 04:38:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

ผมอาศัยอยู่กับเพื่อน ชื่อว่าต้น ผมได้รู้จักผู้หญิงคนหนึ่งเธอทำงานอยู่ที่ร้านออาหารเธอชื่อว่าเดือน อายุของเธอนั่นยังน้อยอยู่เลย ครับหุ่นดีด้วยเหมาะกับอาชีพนักร้อง เป็นเป็นนักร้องอยู่ที่ห้องอาหารนั้นแหละครับ ผู้รู้จักเดือนได้สองเดือนครับเดือนให้ผมนั้นส่งเธอทุกวันตอนเลิกงานทำให้ผม รู้จักบ้านที่พักของเธอ ไปโดยปริยายซึงแขกบางคนที่มาจีบเธอไม่รู้เหมือนผมเสียด้วยซ้ำไปครับ ด้วยความสนิทสนมของผมกับเดือนผมเลยแนะนำให้เพื่อนของผมรู้จักกับเธอด้วยพอ เห็น หน้าของเพื่อนผมเท่านั้นเธอก็เกอดขอบเจ้าต้นขึ้นมาให้ผมแนะนำให้อยากที่จะ เป็นแฟน กับต้นผมก็ไม่รังเกียจยินดีที่จะแนะนำให้สองคนนั้นรู้จักคบกันอย่างแฟนเพราะ นิสัย ของสองคนดีด้วยกันทั้งคู่จนกระทั้งคืนนั้นแขกที่ไปเที่ยวเรียกให้เดือนมา นั่งด้วยคุยกันไปกินเบียร์กันไปด้วย จนเดือนนั้นเมามาก แขกที่นั่งด้วยนั้นเลยชวนเดือนไปขึ้นโรงแรมแต่เดือนปฏิเสธถึงจะ ทำงานอย่างนี้แต่ไม่เคยขายตัวแลกเงินพอห้องอาหารใกล้จะเลิกผมก็ไปรอรับที่ หน้าห้องอาหารพอเห็นเดือนเท่านั้นผมถึงกับงงเลยครับ ตั้งแต่คบกันมานั้นผมไม่เคยเห็นเดือนนั้นเมาเลยสักครั้งเพราะเดือนเคยบอกกับ ผมว่า ไม่เคยกินเหล้ากินเบียร์ทำให้เกิดสิ่งที่ผมไม่เคยคิดมาก่อนเกิดขึ้น เดือนขอมานอนที่ห้องพักของเราเพราะอยากจะเจอหน้าเจ้าต้นผมก็อมพามาครับ พอมาถึงที่ห้องพัก ผมก็เรียกเจ้าต้นมาช่วยพยุงเดือนเข้าไปในห้อง เจ้าต้นพยุงเดือนไปที่เตียงนอนของมันโดยที่เดือนนอนหงายในท่าขอบเตียงพอดี เมื่อมาถึงอย่างนี้เลยขอตัวออกไปข้างนอกก่อนทำทีว่าจะไปซื้อของโดยให้สองคน นั้นอยู่ด้วยกัน สองต่อสองพอผมออกมาเท่านั้นเจ้าต้นมันก็เอาผ้าเย็นในตู้เย็นมาเช็ดตัวให้ เดือนคราวนี้ผมได้เห็นเพราะแอบดูมัน ก็เพราะม่านตรงมุมหน้าต่างมันโดนพัดลมพัดเลยเปิดขึ้นเล็กน้อยทำให้ผมมองเข้า ไปข้างในได้อย่างสบาย แต่ข้างในมองออกมาจะไม่เห็นหรอกครับเพราะมันมืด เดือนอยู่ท่าที่ไม่ค่อยจะมีเรี่ยวแรงสักเท่าไหร่และเป็นโอกาสที่สองคนนั่น อยู่ด้วยกันด้วย เจ้าต้นมันเลยถือโอกาสเลยก็ว่าได้มือหนึ่งมันเช็ดหน้าของเดือนส่วนอีกมือ หนึ่งนั้นมันจับเข้าที่นมของเดือนครับ แต่ดูเหมือนว่าเดือนจะรู้ตัวแต่ยอมครับ ผมคิดว่ามันคงจะได้ใจที่เห็นเดือนไม่ต่อต้านอะไรหรือว่าจะไม่มีแรงก็ไม่รู้ เจ้าต้นมันรู้จัดการถอดเสื้อผ้าของเดือนนมของเดือนนั้นสวยมากเลยครับตัวก็ขาว ด้วยแล้วเลยทำให้หัวนมเป็นสีชมพู มนทั้งดูดทังบีบส่วนอีกมือหนึ่งก็ไปจับที่เนินเต่าของเดือน ยอมรับเลยครับว่าเนินเต่าของเดือนนั้นใหญ่เลยทีเดียวคิดว่าใครทีได้กระแทก ต้องติดใจแน่ขนเต่าของเธอมีเพียงนิดหน่อยเท่านั้นเองตรงปากรูเต่า พอต้นมันเอานิ้วเขี่ยเข้าที่ติ่งเสียวของเดือนเท่านั้น เดือนมีอาการครางออกมาอย่างแผ่วเบา แต่ตาของเธอนั้นไม่ลือหรอกครับ แล้วเจ้าต้นมันก็เลยหันมาจัดการตัวเองเป็นครั้งแรกที่ผมเห็นจรวดของเจ้าต้น มันจัดอยู่ในอันดับที่เรียกว่าทั้งใหญ่ ทั้งยาวเลยครับ พอเสื้อผ้าของมันออกจนหมดแล้วมันก็ขึ้นมาทาบตัวของเดือนใหม่ มันจัดการลากลิ้นเลียลงมาตามตัวเดือน เดือนเมื่อถูกปลุกอารมณ์อย่างนั้นเดือนเริ่มมีอาการขยับเขยื้อนตัวเล็กน้อย แบะ ขาของตัวเองออกจนอ้ารู้สึกว่าเธอจะรู้ตัวว่าจะโดนอะไรต่อไปต้นมันลากลิ้นลง มาเรื่อยๆ เรื่อย ลงมาที่โคกเนินแต่มันยังไม่ทำอะไรครับ มันลากลิ้นลงมาที่ขาอ่อนของ เดือนผมรีบแนบหน้าเข้าไปลุ้นดูจนติดขอบหน้าต่างเลยตอนนั้นเตียงห่างจากที่ผม ยืนอยู่ราวๆ เมตรนึงได้ มันลากลิ้นเลียที่ขาอ่อนของเดือนทั้งสองข้างก่อนที่จะลากขึ้น ไปที่เนินโคกของเดือนอีกครั้งมันใช้ลิ้นเลียที่ภายนอกของโคกเธอ ผมเห็นขนของเธอเปียกชุ่มไปด้วยน้ำลายของต้นแล้วมันก็แบะ สองกลีบของเดือนนั้นอ้าออกผมเห็นของเดือนนั้นแดงแจ๋เลยครับ คงจะเป็นจริงอย่างที่เธอพูดว่าเธอไม่เคยในเรื่องนี้ เจ้าต้นฉกปลายลิ้นเข้าไปเขี่ยสะกิดที่ปุ่มกระสันของเธอเดือนมีอาการบิดตัว ส่ายไปมาทั้งที่ตาของเธอหลับอยู่เลย คราวนี้ผมคิดว่าเดือนคงจะแกล้งทำเป็นหลับเสียมากกว่าครับ เจ้าต้นมันฉกปลายลิ้นเข้าไปทั้งแยงทั้งเขี่ยด้วยความเสียวละมั้งครับ เดือนถึงกับครางออกมาเหมือนกับคนละเมอ "อูวว..ซี๊ดด.อ้าา.. "เดือนขยับขาสองข้างนั้นเข้าหากันทำให้ขาสองข้างนั้นหนีบหัวของเจ้าต้นเอา ไว้เลยครับ เจ้าต้นมันคงจะหายใจไม่ออก มันเลยแบะขาถอนตัวออกมาแล้วส่งนิ้ว เข้าไปรบกวนที่รูเสียวของเดือนแทนมันริวนิ้วเกี่ยวตวัดที่ติ่งเสียวของ เดือนในจังหวะเร็วและถี่มากเดือนถึงกับแอ่นโคกขึ้นมารับปลายลิ้นเลย "อูยย..เสียว..ซี๊ดด..อูววว" เดือนทั้งครางทั้งแอ่น อย่างลืมตัวเมื่อต้นแทงนิ้วทะลวงเข้าไปในรูเสียวของเดือน ทำให้เดือนถึงกับหน้าเบี้ยวบิดเหยแกด้วยความเสียว เธอครางเสียงสั้นระงมด้วยความเสียวดิ้นพล่านเลยครับ แล้วต้นก็จับขาของเธอนั้นถ่างออกจนกว้างคว้าลำเอ็นของเขานั้นสาวๆ รูดๆ สองสาทีจนมันพองตัว ต้นจับหัวจรวดของมันจ่อเข้าที่ปากรูของเดือน แล้วมันก็ดันเข้าไปในรูของเดือนกว่ามันจะขยับเข้าไปจนมิดด้ามนั้น ผมเห็นมันเดินหน้าถอยหลังอยู่หลายทีเลยครับ คิดว่าของข้างในของเดือนคงจะคับอยู่มาก เลยเข้ายากหน่อยเพราะมันฟิต พอทุกอย่างเข้าที่เท่านั้นเจ้าต้นมันก็จัด การเดินลุยหน้าอย่างเดียวเลยครับมันสอยดาวด้วยการซอยเอวเป็นจังหวะเลย มันจัดการรัวเอวข้าบ้างเร็วบ้าง มีเสียงลมหายใจของมันกับเสียงครางของเดือนเท่านั้นในเวลานี้มันเล่นท่านี้ อยู่นานเลยครับคงจะทำให้มันไม่เสร็จมั้ง มันเลยเปลี่ยนให้เดือนนอนตะแคงตัวแล้วมันก็เข้าประกบด้านหลังของเดือน จับขาข้างหนึ่งขึ้นมาพาดบนขาของมันแล้วมันก็จัดการซอยเอวเข้าออกอย่างช้าๆ ในท่านี้ของมันนั้นผมเห็นลำเอ็นของมันผลุบเข้าๆ ออกๆ ในร่องเสียวของเดือนอย่างชัดแจ๋วเลยครับ ลำเอ็นของมันเป็นมันเลื่อมเพราะน้ำเมือกที่ไหลหยดเยิ้มอยู่แล้วมันสาวเข้าๆ ออกๆ อยู่พักหนึ่งมันก็เปลี่ยนท่าอีกครับ คราวนี้เดือนนอนคว่ำหน้า เลยครับมันเอาหมอนที่เรานอนหนุนกันนี่แหละครับ เอามารองตรงเนินโคกของเดือนพอดี เลยทำให้ก้นของเดือนนั้นลอยโด่งจากพื้น มันจับขาของเดือนถ่างออกแล้วมันก็แทรกตัวเข้าไปอยู่ตรงกลางหว่างขา ของเดือนจับหัวจรวดของมันเข้าจ่อที่เป้าหมายตามเคย มันดันเพียงพวดเดียวเท่านั้นหัวจรวดก็จมหายเข้าไปจนมิดด้ามท่านี้มัน จัดการทาบตัวขนานกับตัวเดือนเลยครับท่าของมันเหมือนกับคนกำลังวิดพื้นอยู่ ไม่มีผิดเลย บางทีมันก็ขยับกระเด้าเฉพาะเอวอย่างเดียวเท่านั้น คราวนี้เดือนถึงกับร้องลั้นเดือนคงจะรู้สึกตัวหรือว่าสร้างจากอาการเมาบ้าง แล้ว มาถึงตอนนี้ค่อยมันหน่อยครับ เพราะต่างฝ่ายต่างก็มีอารมณ์และมีความรู้สึกไม่เหมือนเดือนกับตอนแรกที่เหมือนกับ การลักหลับเดือนครับ เดือนยันตัวขึ้นมาเล็กน้อย ก้นของเธอยังโด่งเหมือนเดิมแต่สูงกว่าเดิมหน่อยเพราะว่าเธออยู่ในท่าหมอบ คลาน คราวนี้เจ้าตัวมันจับสะโพกของเดือนเอาไว้แน่น มันขยับจรวดของมันเข้าออกอย่างมัน ไปเลยครับเดือนเองก็กระดอนก้นสวนลำจรวดของมันด้วยทำให้เกมส์รักของมัน มันส์ขึ้นมาอีกหน่อยเพราะไม่ได้เล่นเพียงฝ่ายเดียวเท่านั้น มันขยับซอยถี่บ้าง ห่างบ้าง มือขงอมันสอดเข้าไปใต้แขนของเดือนแล้วบี้หัวนมของเดือนพร้อมกันไปด้วย "อูยย.ซี๊ด..จะไม่ไหวแล้วน่ะ.."...."งั้นจะเล่นเองมั้ย.." "เอาสิ" สองคนนั้นพูดอะไรกันนั้นผมไม่เข้าใจในตอนแรก แต่พอเจ้าต้นมันลงไปนอนแผ่บนที่นอน ผมก็รู้เลยว่าเดือนจะต้องขึ้นขย่มเจ้าต้นเป็นแน่แล้ว ก็จริงอย่างที่ผมคิดเดือนพลิกตัวลุกขึ้นมานั่งเจ้าต้นสาวลำจรวดของมันสองสา ที มันก็ตั้งโด่เด่เลยครับแล้วเดือนก็ขึ้นนั่งคร่อมตรงกลางลำตัวของเจ้าต้น เดือนเอามือแหวก สองกลีบของเธออ้าออกแล้วงับลงบนหัวจรวดของเจ้าต้น จากนั้นก็ค่อยๆ หย่อนก้นตัวเองลงไปเรื่อยๆ จนรูจิ๋มของเธอนั้นงาบลำจรวดของเจ้าต้นจนมิดลำแล้วเธอก็ขยับตัวนิดหน่อย เพื่อจะให้มันเข้าที่เข้าทาง พอมันเข้าที่ได้เท่านั้นเธอขย่มตัวลงมาอย่างสุดแรงเกิดเลยครับ ผมเห็นนมสองเต้าของเธอสั้นกระเพื่อมมือของเธอนั้นก็เกี่ยวที่ติ่งเสียวของ เธอพร้อมๆ กับการขย่มตัวลงมา เจ้าต้นมันกระดกเอวสวนลำจรวดของมันไปด้วยมือของมันที่ตอนแรกนั้นอยู่ว่างๆ คราวนี้มันเอื้อมมือไปจับเต้านมของเธอขยำขยี้บีบบี้อยางมันส์มือเลยครับ เดือนถึงกับครางแหงนหลับตาพริ้ม จังหวะการกระแทกนั้นทำให้ร่างของทั้งสองคนนั้นสั่นไปทั้งตัวแล้วในที่สุดผม ก็เห็นว่าร่างของ เดือนเกร็งก่อนพอเดือนอ่อนแรงลงเท่านั้นเจ้าต้นมันก็จับตัวเดือนนั้นลงไปนอน แผ่ หรากับที่นอนอีกครั้งแล้วมันก็ลุกขึ้นซอยเอวอย่างต่อเนื่องเลยครับ เสียงครางของเดือนนั้นดังมากกว่าเดิมอีกหลายเท่า ผมคิดว่าเดือนคงจะถึงจุดสุดยอดไปแล้ว ส่วนเจ้าเพื่อนผมนั้นมันคงยังไม่ถึงมั้งครับเพราะตอนนี้มันเร่งทะลวงเข้ารู ของเดือนเป็น การใหญ่ไม่นานเท่าไหร่เจ้าต้นมันก็เกร็งไปทั้งตัวไม่ต่างจากเดือนเมื่อสักครู่ เดือนคงจะ รู้จังหวะดีเธอผลักเข้าเพื่อนผมลงไปนอนแล้วกระแทกบั้นท้ายลงมาอย่างเน้นๆ หลายที่เลยครับ เจ้าเพื่อนผมมันคงจะทะลักน้ำเสียวของมันตอนนี้แหละครับ ผมรอให้สองคนแต่งตัวเสร็จเรียบร้อยแล้วนั้นแหละ ผมถึงได้ทำทีว่ากลับมาจากข้างนอก พอเพื่อนมันถามถึงเรื่องของผมก็บอกว่าร้านมันปิดหมดด้วยความหิวผมเลยนั่งกิน ข้าวหน้าปากซอย เรื่องแอบดูเพื่อนลักหลับสาวของผมก็เพียงเท่านี้แหละครับ