ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป้า

เริ่มโดย bang737, กรกฎาคม 26, 2010, 10:22:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

ผมเป็นเด็กต่างจังหวัดครับ ต้องเข้ามาเรียนต่อที่กรุงเทพฯ ที่บ้านผมก็เลยให้ผมมาอาศัยอยู่กับป้าแจ่มซึ่งเป็นพี่สาว ของพ่อ เพราะบ้านป้าแจ่มอยู่ใกล้โรงเรียนและอีกอย่างป้าก็ไม่มีลูก แกอยากให้มีผมมาอยู่ด้วยตั้งแต่ผมยังเป็นเด็ก ถึงขนาด เคยขอผมกับพ่อ แต่พ่อบอกว่าไว้โตก่อน แล้วจะส่งมาให้เลี้ยงตอนเรียนในกรุงเทพฯ แล้วผมก็มาอยู่กับป้าแจ่มจริงๆ ตอนโต นี่เอง ป้าแจ่มรักผมมากเพราะปกติผมชอบช่วยงานแก ไม่ว่าจะล้างจาน ถูบ้าน รดน้ำต้นไม้ ซักผ้า รีดผ้า พูดง่ายๆ ว่างานบ้านผมทำแทบทุกอย่าง ผมอยู่กับป้าแจ่มมาปีกว่าๆ ก็เกิดเรื่องเข้าจนได้ ปกติผมเป็นคนนอนไม่ชอบใส่เสื้อผ้า นุ่งแต่ กางเกงในตัวเดียวนอนตลอดเพราะสบายตัวดี แต่แล้วคืนวันหนึ่งขณะนอนหลับอยู่ ก็รู้สึกตัวว่ามีคนเข้ามาอยู่ในห้องผม แต่ผมแค่แง้มเปลือกตาดูก็พอรู้ว่าเป็นป้าแจ่มนั้นเอง แกเข้ามานั่งข้างๆ เตียงนอน แล้วก็มองที่หน้าของผมเรื่อยลงไปถึงเป้า กางเกงใน จ้องอยู่อย่างนั้นนานมาก จนผมเริ่มมีความรู้สึกจึงทำเป็นเอียงเอาขาปิด ไอ้จ้อนผมที่เริ่มแข็งตัวผงาดขึ้นมาเป็นลำ แต่ป้าแกคงไม่ทันเห็นเพราะผมเอาขาปิดไว้ได้ทัน แกสะดุ้งเล็กน้อยแล้วก็ค่อยๆ ถอยเดินออกจากห้องไป ตั้งแต่วันนั้นผม เริ่มสังเกตว่าป้าแจ่มจะมองผมแปลกๆ แบบเอ็นดูผสมดูเอ็นตลอด ส่วนผมเองก็แอบมองป้าบ่อยๆ เพราะปกติแกจะนุ่งเสื้อ คอกระเช้ากับผ้านุ่งอยู่บ้าน ทำให้จิตใจผมปั่นป่วนสิ้นดี นับจากวันนั้นเวลาช่วยตัวเอง ผมมักจะนึกถึงหน้าป้าแจ่มทุกครั้ง นอกจากนั้นก็พยายามทำตัวยั่วยวนป้าแจ่มมากยิ่งขึ้น เช่นไม่ใส่เสื้อเวลาทำงานบ้าน และซื้อกางเกงบอลขาบานๆ มาใส่แทน กางเกงในเวลานอน เพื่อหวังว่าถ้าป้าเข้าดูตอนผมนอนจะได้เห็นชัดเจน แล้ววันที่ผมคิดไว้มันก็มาถึง
คืนนั้นผมนอนไม่ใส่เสื้อ ใส่แต่กางเกงบอลตัวเดียว ตอนประมาณตี 1 ป้าแจ่มก็เข้ามาหาผมเงียบๆ ไอ้จ้อนของผม แข็งตัวทันทีเลยครับ แต่คราวนี้ผมไม่เอาขาปิดแล้ว แต่แกล้งนอนอ้าขาเพื่อให้ป้าแกได้เห็นไอ้จ้อนชัดๆ แกมานั่งที่เดิมแล้ว จ้องผ่านขากางเกงบอลเข้าไปเจอไอ้จ้อนขนาด 6 x 6 นิ้วของผมที่แข็งเป็นดุ้นอยู่ แกมองอยู่สักพักแล้วแกก็ทำในสิ่งที่ผม ไม่คาดคิด คือแกก้มลงจูบปลายไอ้จ้อนที่ลอดออกมาจากขากางเกง แล้วแกก็ล้วงมือลงไปขย้ำจิ๋มตัวเอง ทำแบบนี้อยู่ประมาณ เกือบ 10 นาที แล้วแกก็กระตุกยึกๆ พอเสร็จแล้วแกก็มองหน้าผมพักหนึ่ง ก่อนจะเดินออกจากห้องไป คืนนั้นกว่าผมจะ ได้หลับเกือบตี 4 นอนช่วยตัวเองไปเกือบ 10 หนจริงๆ นะครับ ไม่น่าเชื่อเลยว่าจะทำได้ขนาดนั้น หลังจากนั้นผมกับป้า เวลาคุยกันแล้วใจมันสั่นๆ ยังไงชอบกลไม่รู้ จนคืนวันหนึ่งหลังจากกลับจากเรียนพิเศษ กินข้าว ล้างจาน กำลังจะไปอาบน้ำ ป้าแจ่มก็บอกผมว่าให้ไปหาป้าที่ห้องหน่อย หลังจากอาบน้ำเสร็จ ผมก็ไม่คิดอะไร เพราะปกติแกจะเรียกผมไปปรับทีวีให้ เพราะบางทีมันก็สัญญาณไม่ค่อยดี อาบเสร็จก็ใส่กางเกงบอลแล้วรีบเดินไปห้องป้าแจ่มทันที พอเข้าไปถึงก็เห็นป้ากำลังนั่งดู ทีวีอยู่ภาพก็ชัดดี จึงถามป้าว่าให้ผมมาทำอะไรครับ ป้าแจ่มบอกว่าให้นวดให้ทีปวดเมื่อยไปทั้งตัวเลย ผมก็เริ่มนวดที่ไหล่ แกก่อน พอหนังเข้าโฆษณาแกก็นอนลงคว่ำหน้าให้ผมนวดที่ขาบ้าง ผมนวดตั้งแต่ข้อเท้าเรื่อยขึ้นมาถึงน่องถึงต้นขา แล้วก็ นวดลงแบบนี้พอรอบที่ 2 แกให้นวดขึ้นมาอีกจนถึงแก้มก้น ทำให้ผมรู้ว่าป้าไม่ได้ใส่กางเกงใน เท่านั้นแหละครับไอ้จ้อนผม แข็งตุงเลย แล้วพอจบโฆษณาแกก็กลับตัวมานอนหงายกลับมาดูหนังต่อ ผมจะขยับมานวดแขนบ้าง แต่แกบอกว่าให้นวด ขาต่อ ทีนี้ล่ะยุ่งเลยครับ ผมเห็นจิ๋มป้าแกนูนเด่นชัดเลยครับ นวดไปมือสั่นไป พอนวดขึ้นมาข้างบนจะย้อนกลับไปข้างล่าง แกบอกให้นวดสูงขึ้นอีกจนมือผมสัมผัสกับจิ๋มแกเลย ป้าแกหลับตาร้องอืม..อืม.. แล้วขาแกก็ค่อยๆ แยกออกจากกัน ตอนนั้น ผมลืมตัวไปเลย เอามือไปคลึงจิ๋มป้าแก ทีนี้แกครางอืม..อ๊า.. ครางดังเลยครับ สักพักแกก็ยกสะโพกแล้วถลกชุดนอนขึ้นมา เหนือเอว แล้วถ่างขาออก ผมเห็นจิ๋มแกเต็มตาเลยครับ สวยจริงๆ เหมือนของสาวๆ เลยครับ ตอนนั้นแกบอกให้ผมก้มลง ใช้ลิ้นช่วยแก ผมก็เลยเลียให้แก กลิ่นสบู่ผสมกลิ่นน้ำคาวหอมแปลกๆ ผมเลียแล้วดูดติ่งเสียวจนป้าครางดังลั่นเลย แล้วป้าก็ ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออก พร้อมกับให้ผมถอดของผมออกด้วย แล้วแกก็จับไอ้จ้อนของผมมาเลียดูด รูดเข้าออก แล้วผลักให้ นอนลงกับเตียง แล้วแกก็ค่อยจับไอ้จ้อนผมเข้าร่องจิ๋มของแก แล้วทิ้งตัว โอ๊ย..ผมทั้งเสียวทั้งเจ็บเลยครับ แล้วป้าแจ่มก็โยก ขึ้นลง ปากก็ร้องซี้ดซ้าด จนแกทนไม่ไหว ของแกตอดผมตุบๆ เลย แล้วทิ้งตัวลงนอน ส่วนผมยังไม่เสร็จ ก็เลยนอนคร่อม ตัวแกไว้ แล้วเอาขายกพาดบ่า จับไอ้จ้อนหารูจะเสียบแต่หาไม่เจอเลยบอกป้า ช่วยผมด้วยครับ แกก็จับไอ้จ้อนเข้าร่องจิ๋ม แล้วจับสะโพกผมกดลงไป พอเข้าไปได้ที่ ผมก็ซอยไม่นับเลยครับ มันเสียวมากจนบอกไม่ถูก ป้าก็ร้องเสียวจังเลย ดีจังลูก ส่วนตัวผมไม่สนใจอะไรทั้งนั้น ซอยบั้นเอวอย่างเดียวจนทนไม่ได้ ก็กดจนมิดแล้วฉีดน้ำเข้าร่องป้าเต็มๆ เลย ป้าแกหวีดร้อง เลยครับ แรงจังเลยลูกจ๋า แล้วผมก็ทิ้งตัวนอนข้างๆ แก คืนนั้นผมกับป้าแจ่มกว่าจะเสร็จศึกก็เกือบตี 2 พอตื่นมา 7 โมงเช้า ก็ดูดนม เลียหัวนมแล้วก็เอาอีก ไม่ได้ไปเรียนเลยครับวันนั้น จนผมสอบเข้ามหาวิทยาลัยได้ถึงเรียนจบ ผมก็ยังเอาป้าแจ่ม ทุกครั้งที่ไปนอนค้างบ้านแก