ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่เขยล่อจนได้

เริ่มโดย steplnw, กรกฎาคม 28, 2010, 10:31:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

เมียผมโดน  ผมมีภรรยาเป็นพยาบาลชื่อน้อย เธอเป็นคนเชียงใหม่ อวบขาว นมโต เธอมีพี่สาว
อีกคนพักอยู่กับแม่ที่เชียงใหม่ เป็นตึกแถวสามชั้นอยู่ใจกลางเมือง ตั้งแต่เราแต่งงาน
กันเธอย้ายมาอยู่กับผมที่ กทม. ผมแปลกใจที่เธอไม่ค่อยกลับไปเยี่ยมแม่เท่าไหร่
ตอนหลังเธอมาเล่าให้ฟังว่าเวลาเธอกลับบ้านชอบโดนพี่เขยเธอชื่อดุ่ยพูดจาแทะโลม
อยู่เรื่อยๆ เธอไม่อยากมีปัญหาก็เลยเลี่ยงไม่กลับบ้าน เมื่ออาทิตย์ที่แล้วพี่สาวเธอโทร
ทางไกลมาบอกว่าแม่ไม่สบายเข้า รพ พอดีผมมีงานอยู่เลยบอกให้เธอไปดูก่อนแล้วอีก
สองสามวันจะตามขึ้นไป

หลังจากเธอไปแล้วพอดีผมทำงานเสร็จเร็วก็เลยขึ้นเครื่องตามไปโดยไม่ได้โทรบอก
ให้เธอรู้เพราะ อยากให้เธอประหลาดใจ พอไปถึงบ้านเธอที่เชียงใหม่ก็แปลกใจที่บ้าน
ล็อกประตูไว้ไม่มีใครอยู่ ผมก็มีกุญแจชุดหนึ่งเลยไขเข้าไปกะว่าจะอาบน้ำอาบท่าก่อน
แล้วค่อยตามไปที่ รพพอขึ้นไปข้างบนไม่ทันถอดเสื้อผ้าก็ได้ยินคนไขประตูเข้ามา
ผมแอบดูตรงช่องบันไดก็พบว่าเป็นภรรยาผมเอง คงไปที่ รพ แล้วกลับมาเพื่ออาบน้ำ
ทีแรกก็กะว่าจะตะโกนทักทาย แต่ไม่รู้คิดยังไงก็เลยว่าแอบดูเงียบๆดีกว่า เดี๋ยวค่อยเรียก
ให้แปลกใจ เธอแต่งตัวด้วยเสื้อยืดและกระโปรงสั้นน่ารักและน่าฟัดที่สุด เธอค่อยๆถอดเสื้อ
เห็นยกทรงสีดำห่อหน้าอกอวบขาวล้นแทบจะไม่มิด เธอถอดกระโปรงจนเหลือกางเกงใน
สีดำตัวจิ๋วตัดกับท่อนขาที่อวบขาว ผมเห็นขนาดเคยเย็ดเธอมาแล้วควยยังลูกเลย

ทันใดนั้นก็มี เสียงกดกริ่งที่ประตู เธอก็พันผ้าขนหนูออกไปเปิดประตูให้ ปรากฏว่าเป็น
พี่เขยเธอที่ชื่อดุ่ย เดินเข้ามา ไอ้ดุ่ยมันเห็นเธอใส่ชุดนี้ก็จ้องใหญ่ตาแทบถลน ผมเห็น
เป้ากางเกงมันตุงจนแทบจะทะลุออกมา มันคงเห็นเธอออกจาก รพ ก็เลยตามกลับมาทิ้ง
ให้พี่สาวเธอเฝ้าแม่ตามลำพัง ผมสังเกตตัวมันล่ำบึ้กเลย กล้ามเป็นมัดๆเลย ผิวของมันก็
สีดำแดงแถมมีรอยสักอยู่ตามตัวเต็มไปหมด และไว้หนวดเคราเล็กน้อย
ระหว่างมันคุยกับเธอ มันก็จ้องเธอตาเป็นมันเลย ผ้าขนหนูผืนสั้นที่เธอกระโจมอกอยู่ก็
แทบไม่ได้ปิดส่วนสำคัญของเธอสักเท่าไหร่ที แรกเห็นเธอจะขอไปเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อน
ไอ้ดุ่ยก็บอกว่าไม่ต้องหรอก มันกลับมาเอาของแป้บเดียวเดี๋ยวก็จะกลับ ไป รพ แล้ว
เธอก็เลยไปนั่งคุยกับมันที่โซฟา ไอ้ดุ่ยมันพยายามชวนคุยนั่นคุยนี่ ภรรยาผมก็ตอบไปสั้นๆ
แต่สายตาเจ้าเล่ห์ของมันก็ไม่ได้จ้องที่ใบหน้าเธอซะเท่าไหร่มันเอาแต่จ้องอยู่ที่ชาย
ของ
ผ้าขนหนูผืนสั้นของเธอที่ปกปิดโคกสวาทของเธอแทบจะไม่มิดอยู่ แล้ว
(เนื่องจากเธอนั่งอยู่บนโซฟาตัวยาว ดังนั้นเวลานั่งชายผ้ามันจะถูกถกขึ้นมาโดยอัตโนมัติ)
มันยิ่งจ้องเธอ ผมก็ยิ่งมีอารมณ์ ผมยอมรับว่าตัวเองในตอนนั้นรู้สึกตื่นเต้นมากเลย
เสียววูบวาบไปหมดพอคุยไปได้สักพักมันก็วกเข้าเรื่องบนเตียงจนได้ ไอ้ดุ่ยมันถามเธอว่า
แฟนนอนด้วยกันบ่อยหรือเปล่าแฟน เอาเก่งมั้ย ชอบโดนท่าไหน ฯลฯ อะไรพวกนี้
เธอก็เลยถามมันกลับไปว่าจะถามไปทำไม ไอ้ดุ่ยมันก็หัวเราะก่อนจะตอบว่าถามก็เพราะ
อยากรู้ไง ว่าหนุ่มๆสาวๆสมัยนี้เค้าเก่งกันแค่ไหน หรือว่าจะเก่งสู้คนรุ่นแก่ๆอย่างมันไม่ได้
พูดจบมันก็หัวเราะอย่างชอบใจ เธอเห็นมันลามปากมากก็เลยขอตัวกลับไปอาบน้ำ
มันก็คะยั้นคะยอให้เธอนั่งก่อน เธอก็บอกว่าไม่เอาแล้ว ไอ้ดุ่ยมันเห็นเธอยืนกราน
หนักแน่นมันก็เลยทำท่าเซ็งๆก่อนจะบอกว่าโอ.เค. ไปก็ได้ แล้วมันก็ทำท่าจะลุกขึ้น

พอเธอเห็นมันลุกเธอก็เลย ลุกขึ้นบ้าง แต่จังหวะนั้นขาของเธอคงชาไปหมด
แล้วก็ทำท่ายืนไม่ติดจะล้มลง ไอ้ดุ่ยมันเห็นได้โอกาสก็เลยรีบเข้ามาโอบประคอง
เธอไว้ พอมือสากของมันได้สัมผัสกับเรือนร่างของภรรยาผม
อารมณ์ผมในยามนั้นก็ กระเจิดกระเจิงไปหมด พอไอ้ดุ่ยมันโอบตัวเธอไว้ได้
มือสากทั้ง 2 ของมันก็เริ่มทำงานทันที ไอ้ดุ่ยมันเริ่มใช้มือขวาประคองตัวเธอที่หัวไหล่
ส่วนมือซ้ายก็เอามาจับไว้ ที่โคนขาอ่อนของเธอ พอเธอทำท่าว่าเริ่มจะยืนติดมือขวา
ที่หยาบหนาของมันก็เริ่มลูบไล้มาที่ต้นแขนของเธอก่อนที่จะพลิกมันเข้ามาจับไว้
ที่บริเวณสีข้างของเธอแล้วลูบไล้สูงขึ้นมาจนถึงบริเวณเต้า อ่อนของเธอ

ในตอนนั้นผมยอมรับว่าเริ่มกลัวขึ้นมาแล้วจริงๆ ไม่รู้ว่าจะเข้าไปช่วยดีไหม
(เพราะว่าก่อนเหตุการณ์นี้จะเกิดขึ้น เธอยังไม่เคยเสียตัวให้กับใครอื่นอีกเลย นอกจากผมคนเดียว)
พอเธอถูกมันเบียดกายเข้ามาประคองจับใกล้ๆ มันก็ทำให้ผมยิ่งตื่นเต้นและเสียวจนทำอะไรไม่ถูก
(บอกตามตรงว่าทีแรกผมไม่คิดว่าเหตุการณ์มันจะเลยเถิดถึงขนาดนี้)ภรรยา
ผมพยายามรวบรวมสติแต่ก็ถูกไอ้ดุ่ยจอมเจ้าเล่ห์มันใช้มือหยาบทั้งสองข้าง
ลูบไล้ไปตามเรือนร่างอย่างหื่นกระหายและชำนาญมาก มันค่อยๆผลักเธอ
ให้นั่งเอนลงกับเก้าอี้โซฟาตัวยาวก่อนจะโถมกายตามเข้ามา มันแสยะยิ้มอย่าง
น่าเกลียดก่อนจะพูดกับเธอว่า
"ใจเย็นๆ ไม่ต้องรีบก็ได้ อยู่นี่ก่อนดีกว่านะ เดี๋ยวดุ่ยจะรักษาให้ ขาชาหรือจ้ะ เดี๋ยวดุ่ยดูให้นะ"

พูดจบมันก็ก้มลงจูบที่โคนขาอ่อนของเธอพร้อมกับดูดเลียอย่างหื่นกระหาย
มือขวาของมันก็ลูบไล้ไปตามขาอ่อนของเธอส่วนมือซ้าย
ก็ล้วงไปเขี่ยที่โคกสวาทขอเธอที่มีเพียงกางเกงในตัวจิ๋วสีดำปกปิดอยู่
เธอตกใจมากรีบร้องห้ามมันว่า
"อย่านะ...ปล่อยนะ....อย่าทำอย่างนี้..เดี๋ยวพี่กลับมานะ"
ไอ้ดุ่ยเจ้าเล่ห์พอมันได้ยินเธอพูดอย่างนี้มันก็หัวเราะชอบใจก่อนจะพูดว่า
"มึงร้องไปเหอะร้องให้ตายพี่มึงมันก็มาช่วยมึงไม่ได้" เธอตกใจมากจึงรีบถามมันว่า
ที่มันพูดอย่างนี้หมายความว่ายังไงไอ้ ดุ่ยจอมเจ้าเล่ห์มันก็เลยหัวเราะก่อนจะตอบอย่างสะใจว่า
"มึงไม่รู้หรืออีดอก ว่ากูอยากจะเย็ดมึงมากแค่ไหน แค่เห็นมึงทีแรกควยกูก็แข็งแล้ว
พี่มึงต้องเฝ้าแม่ ไม่มีทางกลับมาถ้ากูไม่กลับไปเปลี่ยนหรอก ดังนั้นตอนนี้ก็เลยเหลือ
แค่มึงกับกู นังหนูคนสวย ยอมกูดีๆดีกว่านะ เชื่อไอ้ดุ่ยเถอะ ถ้าไม่อยากเจ็บตัว.."
พูดจบมันก็ก้มลงฟัดเธอที่โคนขาอ่อนต่อภรรยาผมในตอนนั้นตกใจมาก
พยายามดิ้นแล้วแต่ก็ไม่รู้จริงๆว่าเรี่ยวแรงหายไปไหนหมด ไอ้ดุ่ยมันลากลิ้นสากของมัน
เลียสูงขึ้นเรื่อยๆ ก่อนจะไปหยุดดมที่โคกสวาทของเธอแล้วพูดอย่างหื่นกระหายว่า
"นังน้อยเอ๋ย....หีของมึงมันหอมรันจวนใจกูดีจริงๆว่ะ ขอดุ่ยดูดเลียหน่อยนะ"
พูดจบมันก็เอามือทั้งสองของมันสอดเข้าไป ใต้ชายผ้าขนหนูผืนสั้นพร้อมกับพยายาม
ถอดกางเกงในเธอออก

เธอตกใจมากจึงรวบรวมพลังยกเท้าถีบยอดอกของมันสุดแรงจนมันล้มหงายหลังไป
เธอได้โอกาสจึงรีบวิ่งเข้าห้องนอนแต่ ยังไม่ทันที่เธอจะล็อกประตู
ไอ้ดุ่ยจอมบ้ากามมันก็วิ่งตามเข้ามาจนได้ พอมันเข้ามาในห้องได้ มันก็หันไปล็อคประตู
ตอนนั้นผมแอบดูตรงช่องบันไดขึ้นชั้นสาม ผมใจหายวาบเลย ภรรยาผมหันไปที่หน้าต่าง
เพื่อที่จะเรียกให้คนช่วยแต่ไอ้ดุ่ยมันก็พุ่งเข้ามา คว้าเอวเธอไว้ได้
เธอพยายามดิ้นแต่แรงเธอสู้มันไม่ได้จริงๆ
ไอ้ ดุ่ยมันกระตุกพรึบเดียวผ้าขนหนูผืนสั้นก็หลุดออกจากเรือนร่างของเธอไป
พอผ้าขนหนูหลุดออก เต้าอ่อนของภรรยาผมก็เด้งทะลักหลุดออกมาโชว์สายตาไอ้หื่น
กามอย่างเต็มตาไอ้ ดุ่ยพอมันเห็นหน้าอกเธอมันก็อุทานด้วยความชอบใจว่า
"โอ้โห...อีน้อยเอ๋ย นมมึงนี่มันสวยน่าฟัดจริงๆว่ะ เมื่อกี้มึงทำกูแสบนักนะ อีสัตว์....ดี
เดี๋ยวกูจะขอเอามึงคืนให้หนักๆเลยก็แล้วกัน กูจะเย็ดมึงแรงๆให้หีฉีกเลย อีดอกทอง ฮะ..ฮ่า"
พูดจบมันก็ผลักเธอล้มลงบนเตียงก่อนจะโถมกายของมัน ที่เต็มไปด้วย
กล้ามเนื้อทับเรือนร่างของเธอเอาไว้ มันยื่นหน้าปรุของมันพยายามที่จะจูบเธอ
เธอพยายามดิ้นแต่ก็ไปไหนไม่ได้เพราะร่างกายส่วนล่างถูกมันทับอยู่มือ
หยาบทั้งสองข้างของมันก็ตะโบมขยำขยี้เต้าอ่อนทั้งสองข้างของเธออย่างหื่น กระหาย
ไอ้ดุ่ยมันลากลิ้นสากของมันดูดเลียตามซอกคอและติ่งหูของเธอ เธอถูกมันไซร้บดขยี้ไม่นาน

ในที่สุดก็หมดแรงขัดขืน ปากที่เคยร้องห้ามมันว่า อย่าๆๆก็กลับกลายเป็นว่าได้แต่ส่งเสียงคราง
ซี้ด..ซ้าด..ๆๆ อยู่ในลำคอไอ้ ดุ่ยมันเห็นเธอหมดฤทธิ์แล้วมันก็เริ่มลากลิ้นลง ต่ำก่อนจะค่อยๆ
รูดกางเกงในของเธอที่แฉะไปหมดแล้ว หลุดออกจากเรือนร่างไปก่อนจะก้มลงไปฟัดดูดเลีย
โคกสวาทของเธออย่างหื่นกระหายผมในตอนนั้นยอมรับว่าเสียวมากจริงๆและคิดว่ายังไงๆเธอ
ก็คงไม่รอดแน่แล้ว เธอตระหวัดเท้าเรียวทั้งสองให้รัดคอหนาของมันเพื่อให้มันฟัดโคกเธอให้หนัก
เข้าไปอีกอย่างลืมตัวมือหยาบทั้งสองของไอ้ดุ่ยก็ป้วนเปี้ยนอยู่แต่บริเวณ
เต้าอ่อนของเธอทั้งสองข้างอย่างเมามันและสนุกสนานพอ ไอ้ดุ่ยมันเห็นเธอยอมมันแน่แล้ว
มันก็ถอดกางเกงของมันออกพร้อมกับเอา เจ้าอสูรกายตัวยาวสีดำสนิทมาจ่อที่ปากเธอแล้วบังคับ
ให้เธออมของมันเธอคงเห็นว่าคงหนีมันไม่รอดแล้วจึงขอให้มันใส่ถุงก่อนแล้วเธอจึงจะทำใ
ห้
(เวลาเธอมีเซ็กส์กับผมจะใช้ถุงตลอด เธอจึงมีพกติดไว้หลายอัน)
ไอ้ดุ่ยมันก็เลยใส่ถุงยางแล้วก็ยัดควยมันแหย่เข้ามาในปากเธอ
ผม ในตอนนั้นยอมรับว่าเสียวและอยากมากจริงๆจึงปล่อยให้เธอโม๊กให้มันโดยไม่ขัด ขวาง
ไอ้ดุ่ยมันให้ภรรยาผมโม๊กแต่มือหยาบของมันก็ยังคงขยำขยี้อยู่ที่หน้าอกของ เธออย่างไม่รู้เบื่อ
ยิ่งเธอเร่งจังหวะไอ้ดุ่ยมันก็ยิ่งเสียว มันขบกรามกรอดๆแล้วก็ยิ่งเพิ่มความแรงในการขยำขยี้นม
ของเธอเข้าไปอีกใน

ตอนนั้นเธอคงคิดว่าถ้าเธอโม๊กให้มันแตกได้ มันก็คงต้องใช้เวลาสักพักก่อนจะเริ่มเกมส์ที่ 2
ซึ่งเธอก็จะมีโอกาสหนีมันออกไปได้ แต่ไอ้ดุ่ยมันก็เก๋าทายาด พอเธอเร่งจังหวะจนมันใกล้จะถึง
มันก็สั่งให้เธอหยุดแล้วก็ชักแก่นกายของมันออกจากปากเธอ มันหัวเราะเบาๆก่อนจะพูดกับเธอว่า
"มึงนี่เก่งเหมือนกันนี่ นังน้อย เห็นสวยๆขาวๆไม่คิดว่าจะโม๊กเก่งขนาดนี้ ยังงี้กูว่าถ้าโดนเย็ดจริงๆ
หีมึงคงร่อนน่าดูเลยนะ มา..ขอกูลองหน่อยเหอะอยาก รู้จริงๆว่าหีมึงจะเย็ดมันส์แค่ไหน"
พูดจบมันก็เอาไอ้ปิศาจตัวยาวมาจ่อทีปากโพรงสวาทของเธอ เธอพยายามดิ้นเป็นครั้งสุดท้าย
แต่ก็หนีมันไม่รอดจริงๆ มันจับท่อนขาเรียวของภรรยาผมแยกออกจากกันก่อนจะเอา
เจ้าอสูรกายตัวยาวมาจ่อที่ปากถ้ำของเธอที่แฉะไปหมดแล้วมันถูไถไปมา แล้วก็แอ่นกายทิ่ม
เจ้าอสูรกายตัวดำทะลวงเสียบโคกของเธอเข้าไปจนได้ เธอเสียวมากแอ่นกายรับด้วยความกระสันต์
มือทั้งสองจิกที่นอนแน่น ไอ้ดุ่ยพอมันส่งแก่นกายมันเข้าไปได้แล้วมันก็หัวเราะชอบใจ
ก่อนจะเริ่มกระเด้าอย่างรุนแรงและหนักหน่วง เสียงเนื้อกับเนื้อกระแทกกันดัง ผับๆๆๆๆ
เธอคงเสียวมากจริงๆจึงอ้าปากร้องครางลั่นห้องเลย ไอ้ดุ่ยพอมันเอาเห็นเธอครางมันเลยเอา
ขาเรียวทั้งสองของเธอพาดคอมันก่อนจะโน้มกายที่เต็มไปด้วยรอยสักของมันลงมา
แล้วประกบปากหนาที่เต็มไปด้วยหนวดเคราเข้ากับริมฝีปากเธอภรรยาผมในตอนนั้นเสียวจนอะไร
ก็ฉุดไม่อยู่แล้วจึงยอมแลกรสจูบกับมันอย่างดูดดื่มและเร่าร้อน

ผม ยอมรับว่าไอ้ดุ่ยนี่มันใช้ลิ้นเก่งจริงๆ ไอ้ดุ่ยมันกระเด้าเธอนานมาก 10 นาทีเห็นจะได้
ในที่สุดมันก็เร่งจังหวะเฮือกสุดท้ายก่อนจะถึงสวรรค์ไปบนเรือนร่างของภรรยาผม

หลังจากนั้นมันก็พาเธอไปล้างตัวในห้องน้ำ (เพราะเต็มไปด้วยน้ำลายของมัน) ก่อนจะกลับมา
ขยี้สวาทเธอต่ออีก 1 เกมส์ (ไอ้ดุ่ยนี่มันแข็งแรงมาก มันเล่นท่าลิงอุ้มแตงกับเธอด้วย)
หลังจากเหตุการณ์นั้น เธอไม่เล่าเรื่องที่เกิดขึ้นให้ผมฟัง แต่มันทำให้ผมเกิดอารมณ์อยากเห็น
คนอื่นมาเย็ดกับภรรยาอีก เห็นพี่สาวเธอบอกว่าอาทิตย์หน้าไอ้ดุ่ยจะมาทำธุระที่ กท จะขอมาพัก
ที่บ้านด้วย ผมได้ยินก็ควยลุกเลย ตั้งใจว่าจะหาโอกาสให้เธออยู่ตามลำพังกับไอ้ดุ่ย เธอคงไม่รอด