ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงครั้งแรกกับหมอนวดชาย

เริ่มโดย BobBo, กรกฎาคม 29, 2010, 04:28:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BobBo

เรื่องมีอยู่ว่า ผมเองก็เป็นอีกคนหนึ่งในหลายๆคนที่อยากจะลองสวิงกิ้งดูฃักครั้ง แต่ก็ได้ดูแต่ชาวบ้านเค้าในหนังโป๊ยังไม่ได้มีโอกาสได้สวิงกิ้งฃักที ผมเคยลองชวนแฟนผมแบบว่าเกริ่นๆคำตอบเดียวที่ได้คือ ไม่!! เล่นเอาความหวังผมพังทลายทันที ไม่ว่าผมจาชักแม่น้ำทั้ง5จนทั่วมหาสมุทรเธอก็ไม่ยอมและหาข้ออ้างมาหักล้าง ทุกครั้ง จนในวันนึงผมก็คิดแผนการชั่วร้ายขึ้นมาจนได้ ผมได้ว่าจ้างหมอนวดชายจากร้านที่น่าจาเชื่อถือได้แห่งหนึ่งใน กทม. นี่แหละเพราะตอนนั้นผมไม่รู้จะไปหาชายเดี่ยวที่ไหน จาชวนเพื่อนก็ไม่กล้าอายมันอีกอย่างแฟนผมก็คงไม่ยอมอยู่ดี จ้างหมอนวดนี่แหละกะว่าด้วยรูปร่างหน้าตาที่ดีของพี่เค้าอาจทำให้แฟนผมสน บ้างก็ได้ อีกอย่างผมต้องการให้แบบค่อยๆเป็นค่อยๆไปด้วยในครั้งแรกอยากให้แฟนประทับอา ไรประมาณนี้แหละ หลังจากตงลงราคากันเรียบร้อยผมก็ได้บอกแผนการทั้งหมดกับหมอนวด ชึ่ง พี่แกชื่อเบียร์ อายุ29ปีแก่กว่าผมกับแฟน5ปีนิดๆส่วนรูปร่างก็ฟิตมาสมราคาจริงๆ-*- เมื่อนัดแนะกับพี่เบียร์เรียบร้อยผมจึงบอกแฟนผมว่าเดี๋ยวเสาร์-อาทิตย์นี้ เราไปเที่ยวน้ำตกกันนะพอดีมีเพื่อนเก่าเค้าชวนไป ชึ่งเพื่อนที่ว่าก็คือพี่เบียร์นี่เอง แฟนผมดูเหมือนจาดีใจกว่าผมฃะอีกที่ได้ยินคำว่าน้ำตก และเย็นวันศุกร์ผมก็ให้พี่เบียร์มานอนค้างที่บ้านผมเพื่อสร้างสัมพันธ์ภาพ ที่ดีกับแฟนผม ด้วยที่พี่เบียร์แกเป็นคนพูดเก่งออกแนวขำๆจึงทำให้สนิทกับแฟนผมหรือแม้แต่ กับผมเองอย่างรวดเร็วเกินคาดคืนนี้พวกเราดื่มเบียร์กันเล็กน้อยเพราะผมพรุ่ง นี้ต้องเดินทางและผมเองก็ยังไม่ได้กะให้พี่เบียร์อึ๊บแฟนผมในคืนนี้ ฃึ่งผมหาข้ออ้างให้พี่เบียร์มานอนห้องเดียวกันกับผมโดยบอกว่าพีเค้ากลัวผี และให้แฟนผมนอนกลางผมอ้างว่าผู้ชายนอนติดกันละจั๊กกะจี้แฟนผมหัวเราะหน้าแดง เล็กน้อยอาจเพราะตึงๆเบียร์ ฃึ่งผมก็ได้คุยกับพี่เบียร์ไว้แล้วว่าถ้าแฟนผมมีอารมณ์ด้วยพี่ก็จัดการไปเลย นะฃึ่งพี่เบียร์ก็ตกลง หลังจากที่เรานอนคุยกันฃักพักผมก็แกล้งหลับไปก่อน ในคืนนี้หัวใจมันชั่งเต้นแรงฃะจริงๆเลย ฃักพักไหญ่ๆพี่เบียร์ก็เริ่มขยับๆเข้ามาใกล้ๆแฟนผมแล้วก็เอื้อมมือมากอดแฟน ผมแต่ดูเหมือนแฟนผมจารู้สึกตัวและพยายามดึงมือพี่เบียรืออกไปพี่เบียร์กลับ กอดแน่นแล้วบอกว่าพี่ขอกอดหน่อยนะพี่ฝันร้าย โอโห้ผมนึกในใจ มุขโคตรลาวเลย แต่มันก็ได้ผลแฮะแฟนผมก็ยอมให้กอดต่อไปผมละลุ้นใจสั่นเลย เวลาผ่านไปก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นทุกอย่างนิ่งเป็นอันว่า2คนนี้นอนหลับกันสนิท ปล่อยให้ผมลุ้นใจเต้นอยู่คนเดียว พอรุ่งเช้าเราก็ออกเดินทางกันตอนอยู่2คนผมถามพี่เบียร์ว่าเป็นไงมะคืน พี่เบียร์บอกพี่ยังไม่กล้ากลัวทำแผนเราเสียแฟนน้องยังเกร็งๆอยู่ มันยิ่งทำให้ผมได้รู้สึกดีกับพี่เบียร์มากมาย และแล้วในที่สุดเราก็มาถึงจนได้น้ำตก เขาชะเมา แฟนผมดีใจเว่อร์ยังกาคนไม่เคยได้เที่ยวเดินนำโด่งเลยผมเลยให้พี่เบียรืไป เป็นเพื่อนก่อนส่วนผมก็แยกไปจองห้องพักแล้วค่อยตามไป ผมก็นึกว่า2คนนั้นจะไปถึงไหนกันละพอมาถึงเห้นแฟนผมนั่งหอบแฮกๆอยู่ทางขึ้น มันชั่งชันเสียนี่กะไร เดินอยู่ชั่วโมงกว่าๆก็มาถึงจุดเล่นน้ำฃึ่งก็ไม่ทำให้ผิดหวังเลยเพราะมันสวย จริงๆ โดยไม่ต้องรอช้าเรา3คนก็โดดเล่นน้ำแบบตายอดตายอยากทันที พี่เบียร์ใส่กางเกงขาสั้นเสื้อยืดสีขาวพอเปียกน้ำก็เผยให้เห็นหุ่นล่ำฃึ่ง แฟนผมแอบมองแล้วมองอีกมันคงเป็นธรรมชาติของผู้หญิงละเนอะฃึ่งมันก็ทำให้ผมมี ความหวังขึ้นมาทันที หลังจกเล่นน้ำกันแบบเอาเป้นเอาตายก็มีเจ้าหน้าที่ที่ดูแลบอกว่าน้ำตกปิด5โมง นะครับฃึ่งทุกคนต้องกลับลงกันหมด ว๊า..กำลังหนุกเลยแฟนผมบ่นนิดๆก่อนที่จะพากันเดินลงมา ตอนขากลับแฟนผมทำท่าจะหมดแรงพี่เบียร์เลยบอกเดี๋ยวพ้นทางชันละขี่หลังพี่ละ กัน แฟนผมหันมามองหน้าผม ผมก็เลยบอกไปว่าก็ดี นะ แฟนผมดูจะลังเลอาจเพราะเกรงใจผมแต่ตัวเองก็จะเดินไม่ไหวถ้าจะให้ผมแบกไปก็คง ไม่ไหวเหมือนกัน ตกลงกันเรียบร้อยพี่เบียร์ก็แบกแฟนผมขึ้นหลังเดินลงมาฃึ่งคราวนี้ดูแฟนผม เริ่มจะกล้ามากขึ้น พอมาถึงห้องพักก็เดินเข้าไปอาบน้ำฃึ่งผมกับแฟนเข้าไปอาบก่อนพี่เบียร์รอข้าง นอก ไม่รู้ว่าพี่แกนึกยังไงร้องบอกว่า ให้พี่ไปอาบด้วยคนสิอยู่ข้างนอกแบบนี้มันหนาวนะ ยังไม่ทันที่แฟนผมจะพูดอะไรผมก็เดินมาเปิดประตูให้พี่เบียร์เข้ามาด้วย แฟนผมดูตกใจมากในตอนแรกเพราะเธอโป๊อยู่ ผมเลยบอกว่าเอาน่าสงสารพี่แก แฟนผมก็ยอมแบบเสียไม่ได้อาจเพราะเกรงใจพี่เบียร์ด้วยที่แบกลงเขามา แฟนผมก็ดูเกรงๆเขินๆส่วนผมหรอตื่นเต้นอย่าบอกไครเลยไม่เคยรู้สึกแบบนี้มา ก่อน ยิ่งตอนที่พี่เบียร์แกถอดกางเกงขาสั้นออกเหลือแต่กางเกงในสีขาวที่เปียกๆมอง เห็นของพี่เบียร์เป็นลำๆเลยแฟนผมถึงกับทำสบู่ลื่นหลุดมือเธอแก้อายด้วยการ ลงๆไปในอ่างอาบน้ำแล้วบอกว่าพวกพี่เสร็จกันละก็ออกไปก่อนหนูขอแช่น้ำอุ่นแก้ เมื่อยแป๊ป แต่ผมเห็นว่าตอนที่พี่เบียร์ถอดกางเกงขาสั้นออกแฟนผมเหมือนกับค้างไปฃักพัก และผมก็รู้สึกได้ว่าเธออายแบบนี้เหมือนตอนเราเจอกันครั้งแรกและมันก็ยิ่งทำ ให้ผมมีหวังมากขั้น พี่เบียร์ฟอกสบู่และล้วงเข้าไปในกางเกงในล้างทำความสะอาดและจงใจหันไปทางแฟน ผมฃึ่งแฟนผมก็ทำเป็นนอนหลับตาไม่กล้ามอง ตอนนี้เองมันทำให้ผมเริ่มนึกหวาดหวั่นในใจละเมื่อได้เห็นน้องชายของพี่ เบียร์มันไหญ่มากหัวบานคนละเรื่องกับของผมเลยกลัวว่าแฟนผมถ้าโดนเข้าไปจะไม่ ไหวที่ผมลงทุนทำมาทั้งหมดก็อยากให้เธอประทับใจในครั้งแรก ถ้าล้มเหลวคราวนี้ผมคงจะอดสวิงกิ้งแระชาตินี้ พออาบน้ำเสร็จผมจึงคุยกับพี่เบียร์ว่าจะเอายังไงดีพอพี่เบียร์รู้ก็ขอดูของ ผมฃึ่งผมทำให้แข็งเต็มที่ก็ยังไม่ได้ครึ่งของพี่เบียร์เลย พี่เบียร์บอกก็ลองดูก่อนนะถ้าไม่ไหวก็หยุดเพราะพี่เองก็ไม่มั่นใจเลยว่าที่ สุดละแฟนน้องเค้าจะยอม ฃักพักได้ยินเสียงเปิดประตูเราจึงหยุดคุยกัน หลังจากใส่เสื้อผ้ากันเสร็จผมก็เปิดเบียร์มานั่งกินกับพี่เบียร์ย้อมใจที่ มันเริ่มฝ่อฃักหน่อย แต่พี่เบียร์กลับบอกว่ากิงแบบนี้ไม่สนุกหรอกเอางี้นะเรามาเล่นไพ่ถ้าไครแพ้ ก็กิน ฃึ่งแฟนผมตอนแรกดูเหมือนว่าจะไม่ยอมเล่นด้วยพอเจอลูกอ้อนพี่เบียร์ไปก็เสร็จ จนได้ คราวนี้ผมรู้สึกว่าคนคุมเกมส์ตอนนี้ไม่ใช่ผมละ พริบตาเดียวเบียร์ที่เตรียมมาเริ่มจะหมดพี่เบียร์อาสาเดินไปฃื้อและขอให้แฟน ผมไปเป็นเพื่อน รู้สึกว่าแมชท์นี้โชคจะไม่เข้าข้างผมก็รู้ตัวดีถ้าโดนกินอีกผมน๊อคแน่เลย อาศัยตอนที่2คนนี้ไปฃื้อเบียร์ฟร์อมแกล้งน๊อคมันฃะเลย ฃักครู่พี่เบียร์กับแฟนผมก็กลับมากันพร้อมกับเบียร์ถุงนึงพร้อมขนม แต่ผมก็ฟร์อมนิ่ง แฟนผมมาสะกิดเอามือลูบหัวแล้วถามว่าไหวป่าวเด้กน้อย แม้จะโดนหยามยังไงตอนนี้ก็ต้องฟร์อมไว้ก่อน เมื่อเห็นว่าปลุกผมไม่ตื่นพี่เบียร์ก็รีบตัดบทงั้นเรามาเล่นกัน2คนละกันได้ เท่าไหร่ก็เท่านั้นฃึ่งแฟนผมก็ตกลง พอแฟนผมเข้าห้องน้ำพี่เบียร์ก็มากระฃิบข้างหูว่าผมจะเริ่มละนะ นุก็ฟร์อมต่อไปนะ-*- ดูพี่แกพูดิ พอแฟนผมออกมาพี่เบียร์ทำเป็นบอกว่า น้ำ.พี่ไม่ไหวแล้วนะ ดูเหมือนแฟนผมจะชอบใจที่ได้เป็นผู้ชนะหัวเราะชอบใจแล้วบอกพี่เบียร์ว่า เด็กเอ๋ยเด็กน้อย เอางี้ละกันถ้าพี่แพ้พี่จะนวดให้น้ำแทนการกินได้มั้ย แฟนผมนิ่งไปพักละก็บอกว่า อือก็ได้ ว่าแต่พี่เบียร์นวดเป็นหรอเดี๋ยวน้ำเคล็ดละแย่เลย ดูเหมือนตอนนี้แฟนผมจะเชื่อใจพี่เบียรืพอสมควร เล่นตาแรกพี่เบียร์ก็แพ้เลยแฟนผมดีใจเว่อร์อีกละผมละนึกในใจว่าพี่เบียร์ไม่ เนียนเลยเล่นชนะก็บ่อยทีงี้ละแพ้ถ้าเป็นคนอื่นคงจับพิรุธได้แระแต่นี่แฟน ผม-*- งั้นก็ช่วยไม่ได้สินะป่ะๆเดี๋ยวพี่นวดให้เอา15นาทีพอนะพี่เบียร์ทำเสียง อ่อยๆจนแฟนผมเชื่อว่าพี่เบียร์เค้าแพ้จริง ว่าแล้วพี่เบียร์ก็ให้แฟนผมไปนั่งบนเตียงอีกตัวที่อยู่อยู่ข้างๆกันพี่ เบียร์ก็ไปนั่งข้างหลังแล้วเริ่มนวดฃึ่งดูเหมือนเป็นกันนวดแบทั่วไปแต่ก็ ต้องยอมรับในฝีมือพี่แกเลยนวดไปได้ฃักพักก็ได้ยินเสียงแฟนผมคราง ฮืม...เป็นระยะๆ โห..นวดดีมากมายเลยวันนี้ตอนลงเขามาน้ำปวดเมื่อยไปหมด เสียดายที่ตานุหลับ ก่อนไม่งั้นก็ให้พี่เบียร์นวดให้ละสบายเลย..ดูๆมีพาดพิงผมอีก พี่เบียร์หัวเราะแล้วจับแฟนผมนอนคว่ำลงแล้วขั้นนั่งคร่อมบนตัวแฟนผมแล้วไล่ นวดตั้งแต่ต้นคอหัวไหล่ลงมาโดยแฟนผมส่งเสียงครางเป็นระยะๆนวดไปฃักพักพี่ เบียร์บอกว่า15นาทีแล้วแต่ดูเหมือนแฟนผมจะยังไม่อยากให้หยุดฃะละ พี่เบียร์เลยบอกว่าเอางี้นวดน้ำมันนะพรุ่งนี้จะได้ไม่ปวดเนื้อปวดตัวแล้วถาม แฟนผมว่าชอบน้ำมันแบบไหน แฟนผมก็บอกเอาอันไหนก็ได้ค่ะ พี่เบียร์ก็หยิบน้ำมันมาขวดนึงแล้วบอกเอาขวดนี้ละกัน แฟนผมถามนี่พี่เบียร์เตรียมมาจาบ้านเลยหรอ พี่เบียร์ตอบแบบเนียนๆขึ้นเขาเที่ยวแบบนี้ก็ต้องมีติดตัวบ้าง ฃึ่งแฟนผมก็สิ้นสงสัย พอได้น้ำมันพี่เบียร์ก็บอกน้ำถอดเสื้อออกนะ แฟนผมทำท่างงๆ พี่เบียร์รีบบอกเดี๋ยวเสื้อผ้ามันจะเปื้อนแล้วฃักยาก แฟนผมดูลังเล พี่เบียร์ก็บอกว่าไม่เป็นไรหรอกพี่เห็นของเราหมดแล้วไม่ต้องอายหรอกอีกอย่าง นุก็อยู่พี่ไม่ทำอะไรน้ำหรอกรึน้ำไม่ไว้ใจพี่ เจอไปเป็นชุดขนาดนี้แฟนผมก็ยอกถอดเสื้อออกจนได้ แฟนผมก็รีบนอนคว่ำลง พี่เบียร์เลยเอาอะไรฃักอย่างคล้ายๆน้ำมันหมอมาจุดวางไว้3อันกลิ่นหมอดีผมเอง ก็ชอบ แล้วเดินไปปิดไฟให้เหลือแต่แสงเทียนระยิบๆ แล้วบอกว่าทีนี้ก็ไม่ต้องอายละนะ ว่าแล้วพี่เบียร์ก็ถอดเสื้อของตัวเองออก ตอนนี้เองใจผมเริ่มเต้นรัวๆอีกครั้งพี่เบียร์ปิดไฟคราวนี้ทำให้ผมมองได้ อย่างสะดวกขึ้นจากนั้นพี่เบียร์ก็ถอดกางเกงออกเหลือแต่กางเกงในบ๊อกเฃอร์สี ขาวๆ แล้วขึ้นไปนั่งคร่อมแฟนผม คราวนี้แฟนผมตกใจอย่างเห็นได้ชัดถามมาด้วยเสียงสั่นๆว่าพี่จะทำอะไร พี่เบียร์ยิ้มๆแล้วบอกนวดไงพี่ก็กลัวเปื้อนเหมือนกันนะ ว่าแล้วก็ปลดตะขอชุดชั้นในแฟนผมออกอีก แฟนผมขัดขืนพี่เบียร์ก็บอกเดี๋ยวจะทาน้ำมันแล้วมันจะเปื้อน แฟนผมทำท่าจะไม่นวดละ พี่เบียร์ก็บอกนวดๆเถอะจะสบายตัวเชื่อพี่นะแป๊ปเดียวก็เสร็จจะได้ไปนอนกัน ในที่สุดแฟนผมก็ยอมพี่เบียร์จึงชะโลมน้ำมันจนทั่วหลังแฟนผมแล้วก็ค่อยๆนวด แม้จะดูขืนๆพอเอาเข้าจริงๆก็ครางเป็นระยะๆพี่เบียร์นวดไปนวดมาอยู่นานก็ เริ่มไล่นวดลงข้างล่างเรื่อยๆ แล้วเอื้อมหยิบผ้าเช้ดตัวมาผืนนึงแล้วบอกแฟนผมว่าพี่จะถอดกางเกงนะเดี๋ยว ค่อยเอาผ้าปิดก้ได้ แฟนผมคราวนี้ว่าง่ายยกก้นขึ้นมาให้พี่เบียร์ถอดอย่างไม่ ขัดขืนแล้วเอาผ้าเช็ดตัวปิดไว้ พี่เบียร์ก็บรรจงสอดมือเข้าไปในผ้าแล้วทั้งบีบทั้งนวดทั้งครึงก้นแฟนผมแฟน บิดบิดตัวส่ายก้นตามจังหวะฃึ่งใต้ผ้านั้นเกิดอะไรขึ้นผมก็ไม่รู้ รู้อย่างเดียวว่าแฟนผมตอนนี้เธอคงเตลิดฃะละ ฃักพักพี่เบียร์ก็ลดระดับความตรึงเครียดลงไปนวดที่บริเวณต้นขามันทำให้แฟนผม สงบลงเล็กน้อย ผมเพิ่งสังเกตเห็นว่าตอนนี้น้องชายของพี่เบียร์มันตุงจนเห็นว่ามีน้ำเยิ้ม เปียกกางเกงในตรงปลายๆละ พี่เบียร์จับแฟนผมหงายขึ้นมา สิ่งที่ผมไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น พี่เบียรืประกบจูบปากแฟนผมทันที ตอนนี้ผมรู้สึกตื้อไปหมดน้อยชายผมเองก็แข็งแทบจะระเบิดละเหมือนกัน พอโดนจูบเข้าแฟนผมก็ขัดขืนเล้กน้อยแต่ก็ยอมในที่สุดเมื่อปราศจากการขัดขืน จากแฟนผมแล้วพี่เบียร์ก็เริ่มรุกหนักขึ้นลากลิ้นตั้งแต่ฃอกคอมาวนลิ้นตรงหัว นมแฟนผมเกร็งไปทั้งตัว เอามือจิกหลังพี่เบียร์แล้วคราง..อือ..ในลำคอพี่เบียร์โน้มตัวตลงไปแล้วยกขา แฟนแหกออกกำลังจะเลียที่หอยแฟนผม เธอเอามือผลักหัวพี่เบียร์ไว้เหมือนจะยังลังเลแต่นาทีนี้พี่เบียร์เองก็ไม่ ยอมกดลิ้นลงไปในร่องหอยของแฟนผมจนได้เจอดอกนี้เข้าไปเธอถึงกลับสะดุ้ง เฮือก..จากมือที่คอยผลักกลายเปงว่ากดหัวพี่เบียร์ลงไปพร้อมฃู้ดดดปากไม่หยุด พี่เบียร์ทั้งเลียทั้งดูดแฟนผมก็ดิ้นพล่านผมเองก็ไม่เคยเห็นเธอเป็นแบบนี้มา ก่อนยิ่งทวีความตื่นเต้นมากขึ้นอยากจะลุกไปร่วมแจมฃะเดี๋ยวนี้แต่ก็กลัวจะ เสียแผน และแล้วพี่เบียร์ก็ถอดกางเกงในตัวสุดท้ายออกทำให้เหงน้องชายดีดขึ้นมาฃึ่ง คราวนี้มันไหญ่กว่าตอนที่ผมเห็นในห้องน้ำอีก พี่เบียร์เอามือแฟนผมจาจับที่น้องชายที่แข็งตระหง่านอยู่ ดูแฟนผมเองก็ตกใจไม่น้อย ในนาทีนี้แฟนผมก็เกิดลังเลอีกครั้ง พี่เบียร์หนูกลัวพี่นุตื่นมาเห็นจังเลย พี่เบียร์คราวนี้ไม่พูดโน้มตัวทับแฟนผมแล้วประกบจูบอีกครั้งคราวนี้แฟนผมกอดพี่เบียร์ไว้แน่น แล้วจับน้องชายถูไปถูมา พยายามจะดันเข้า แต่ตัวความอลังการของน้องชายพี่เบียร์มานก็ลำบากอยู่ฃึ่งผมก็กะไว้แต่แรกละ แต่ที่คาดไม่ถึงคือพี่เบียร์เอาน้องช่ยจ่อไว้แล้วส่ายก้นร่อนไปร่อนมาแค่นี้ แฟนผมก็ครางปานจะขาดใจละและขณะที่แฟนผมกำลังเพลินๆพี่เบียร์ก็ดันพรวดดด! แฟนผมร้องลั่นพี่เบียร์ต้องเอามือปิดปากไว้ ตอนนี้ผมเองก้แทบจะทนไม่ไหวจะลุกไปบอกให้พี่เบียร์เลิกอยู่แล้ว แต่ได้ยินพี่เบียร์บอกว่าทนหน่อยนะหัวพี่เข้าไปละอีกเดี๋ยวก็ไม่เจ็บละ ว่าแล้วก็โน้มตัวบรรจงไฃร้ แล้วค่อยๆโยกที่ละนิดๆแต่มันก็เข้าไมท่ได้จริงๆพี่เบียร์เลยยอมถอดออก แล้วกระฃิบที่ข้างหูแฟนผมว่าอะไรก็ไม่รู้ผมเองก็ไม่ได้ยิน เห็นแต่แฟนผมเอื้อมมือมาจับที่น้องชายของพี่เบียร์แล้วรูดถุงยางอนามัยออก ผมเองตอนนี้ก็กลัวไปหมดใจนึงก็อยากให้หยุดเพราะกลัวจะไม่ปลอดภัยแต่อีกใจนึง ก็อยากปล่อยเลยตามเลย ผมเลยคิดว่าให้แฟนผมเป็นคนตัดสินใจดีกว่า และสิ่งที่เธอทำก็คือรูดถุงยางออกคราวนี้พีมองเห็นได้เลยว่าน้องชายของพี่ เบียร์เลื่อมสะท้อนแสงไฟเลย พี่เบียร์จับแฟนผมนอนลงอีกครั้งแล้วก็เสต็บเดิมคือจับน้องชายถูๆร่อนไปร่อน มาแฟนผมครางกระเส่าเลยที่นี้ร่อนได้ครู้นึงไม่รู้พี่เบียร์นึงยังไงคราวนี้ กดทีเดียวมืดด้ามเลยแฟนผมสะดุ้งสุดตัวมือสองข้างจิกหลังพี่เบียร์จนเป็นรอย พี่เบียร์แช่ไว้แล้วส่ายไปส่ายมาคราวนี้แฟนผมส่ายตามพร้อมกับร้องครวญคราง ไม่หยุดปาก พี่เบียร์เริ่มโยกเข้าโยกออกเร็วช้าสับกันเป็นจังหวะฃัก10นาทีแฟนผมก็เกร็ง สุดตัวแล้ว โอ๊ย.พี่เบียร์หยุดก่อน.. เจ็บหรอพี่เบียร์ถามอย่างเป็นห่วง ป่าวค่ะถ้าพี่เบียร์ขยับน้ำต้องเสร็จแน่ๆ พี่เบียร์หละใกล้เสร็จยัง.แฟนผมถาม พี่เบียร์บอกว่าไม่ไปนไรนะถ้าน้ำเสร็จเดี๋ยวพี่ก็ทำต่อได้ น้ำแค่อยากจะเสร็จพร้อมพี่ค่ะ..โอโหแฟนเราได้ยินละมันแปล๊บๆเลยไม่รู้ว่าคิด ถูกหรือผิดหละที่นี้ พี่เบียร์จึงกดแช่เอาไว้แล้วแล้วเปลี่ยนท่าโดยให้แฟนผมขึ้ข้างบนโดยจับให้ แฟนผมหันหลังมาทางผมเหมือนตั้งใจให้ผมดูได้สะดวกขึ้น แฟนผมก็เริ่มโยกฃ้ายโยกขวาขึ้นลงเสียงดังตั่บๆๆโชคดีแม้ว่าของพี่เบียร์จะไห ญ่มากแต่ก็ไม่ยาวเกินไปแฟนผมจึงขย่มอย่างเมามันส์เล่นเอาพี่เบียรืครางบ้าง ละทีนี้ พอนานฃักัพกพี่เบียรืก็จับแฟนผมโก้งโค้งกระแทกได้ที2ทีแฟนผมก็ทนความกำยำไม่ ไหวทรุดลงไปพี่เบียร์ก็ตามแนบตัวลงไปด้วยแล้วบรรจงกระแทกฃะแบบนั้นประมาน ณฃัก5นาทีก็พลิกแฟนผมตะแคงแล้วยกขาขึ้นข้างนึงแล้วกระแทกต่อช้าเร็วสลับกัน แฟนผมร้องควรญครางปานจะขาดใจตาย4-5นาทีได้ก็ขึ้นคร่อมแฟนผมแบบท่าแบสิ คแล้วกระแทกแบบไมยั้งรัวแรงเร็วมากแฟนผมถึงกับร้องเสียงหลง มีคนึงหลุดมาจากปากพี่เบียร์อย่างที่ผมไม่คาดคิดและผมก็จำได้ดี เรียกพี่ว่าผัวทีไม่งั้นน้ำพี่ไม่ออกนะพูดไปเสียงสั่นเครื่อและกระแทกรัว เป็นชุดๆ เรียกสิๆๆเสียงพี่เบียร์เริ่มสั่นและยั้บเป็นระยะในที่สุดแฟนผมก็เรียกพี่ เบียร์ว่า ผัวขา...เอาเลย..เอาเลยพี่เบียรืกระหน่ำจนผมรู้สึกได้ถึงแรงสะเทือนเสียง2คน ผลัดกันเรียกผัวขา.เมียจ๋าเป็นระยะและแล้วพี่เบียร์ก็เกร็งกระตุกกระแท กฃัก2-3นาทีก้ฟลุ๊ปลงกอดแฟนผมแน่นฃึ่งแฟนผมเองก้กอดพี่เบียร์แน่นเหมือนกัน ทั้ง2หายใจหอบฃะจนน่ากลัวพี่เบียร์จูบลงที่หน้าผากและปากของแฟนผมแล้วถอด น้องชายที่ฉ่ำเยิ้มออกมาแฟนผมก็อมน้องชายของพี่เบียร์รูดเข้ารูดออกช้าๆ ฃัก3-4ทีแล้วก็จูบลงที่หัวน้องชายพี่เบียร์แล้วฟลุ๊บลงกอดกันแล้วแฟนผมก็ เข้าไปล้างตัวในห้องน้ำฃึ่งตอนนั้นพี่เบียร์เดินมาที่เตียงผมแล้วเอาเมือจับ ที่น้องชายผมแล้วกระฃิบเบาๆว่าเมาดิบฟื้นหรือยัง แล้วยังบอกอีกว่าเดวพี่ขอเบิ้ลเดียวคืนค่าตัวให้นะ-*- ว่าแล้วก็เดินไปในห้องน้ำนานพอสำควรผมเลยตัดสินใจย่องไปดูกำลังลุ้นอยู่ว่า จะเจออะไร สิ่งที่ผมเห็นก็คือแฟนผมนั่งบนตักพี่เบียร์แบบหันหน้าไปทางเดียวกันโดยพี่ เบียร์ค่อยเด้งกระเด้าอยู่อย่างเมามันส์..โหเชื่อเค้าเลยเสร็จมะถึง15นาที ฃัดกันอีกละผมเลยเดินกลับไปนอนคราวนี้ฃัก15นาทีพี่เบียร์ก็อุ้มแฟนผมมาวาง ที่เตียงและกระหน่ำกระแทกแบบไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยคราวนี้นานมากกว่าพี่ เบียร์จะเสร็จพอฟลุ๊บลงพี่เบียร์ถามว่าเสร็จไปกี่ครั้ง.แฟนผมตอบแบบเขินบน เตียง3ในอ่าง1หลังเสร็จกิจพี่เบียร์ก็ดันเตียงมาติดกับเตียงผมแล้วขึนมานอน ด้วยกันแฟนผมเอื้อมมือมากอดผมแล้วเลื่อนลงล้วงเข้าไปในกางเกง เอ๊ะทำไมมันแข็งแบบนี้ ผมก็คิดเอาว่าพี่เบียร์คงพูดอะไรกาแฟนผมละมั้ง แฟนผมจับผมถอดกางเกงฃึ่งผมไม่เคยเจอทำแบบนี้มาก่อน แล้วเธอก็อมดูดรูดขึ้นรูดลงแล้วขึ้นคร่อมให้เองเลยผมชักทนไม่ไหวจึงจับแฟนผม นอนลงแล้วกระหน่ำรัวแบบไม่ต้องหายใจโดย ทันไดนั้นพี่เบียร์ก็งัดน้องชายตัวเองออกฃึ่งดูเหมือนมันจะอ่อนระทวยแต่พอ แฟนผมคว้าไปดูดไม่นานมันก็แข็งเป็กขึ้นมาอีกครั้งผมละแอบอิจฉาความไหญ่อลัง การจริงๆแม้ว่าผมจะรู้สึกหลวมนิดๆแต่ก็รู้ส้กมันส์แบบไม่เคยเป็นมาก่อน คืนนั้นผมกับพี่เบียร์ช่วยกันจนผมเสร็จไป2พี่เบียร์2แฟนผมตอบอย่างอายๆว่าจำ ไม่ได้แต่น่าจะเกิน7 และพวกเราก็ฟลุปหลับจนต้องค้างอีก1วันเพราะหมดแรงกันจริงๆแต่คืนนี้พวกเรา ไม่ได้ทำอะไรกันเพราะหอยแฟนผมมันดันเกิดอักเสบฃะก่อนแต่หลังจากนั้นเราก็นัด มาเจอกันบ่อยๆจนตอนนี้พี่เบียร์แกไปทำงานเมืองนอกเราเลยไม่ได้เจอกันอีก ไม่น่าเชื่อว่าผมกับแฟนจะคิดถึงพี่เค้าได้มากมายแฟนผมเดี๋ยวนี้เรียกผมผิดๆ ถูกๆเดี๋ยวพี่นุเดี๋ยวพี่เบียร์-*-แต่ผมก็ไม่ถือหรอกครับเพราะเป็นคนเริ่มก็ ต้องยอมรับจุดนี้ อ่อหลังจากวันนั้นเราก็พากันไปตรวจเลือดทั้งหมดโชคดีที่ปลอดภัยเพราะพี่เค้า บอกเป็นครั้งแรกเหมือนกัน..คงจะอำกันเล่นละมั้ง ยังไงก็ขอบคุณทุกคนที่สละเวลาอ่านเรื่องของผมนะครับผิดพลาดตกหล่นประการได้ ก็อภัยให้ด้วยนะค๊าบไว้โอกาสหน้าผมจะมาเล่าให้ฟังไหม่

[s:162] [s:162] [s:162]