ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมเจอของใหญ่

เริ่มโดย steplnw, กรกฎาคม 29, 2010, 06:22:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

ผมเป็นคนจังหวัดเชียงใหม่ ได้ภรรยาเป็นคนจังหวัดตาก ผมแต่งงานอยู่กินกับมาแปดปีแล้ว ผมยอมรับว่า
ผมเป็นคนที่ไม่เก่งเรื่องเซ็กส์เลย ภรรยาผมเธอไม่ค่อยถึงจุดสุดยอดเลย ผมพยายามอย่างไรก็ไม่ถึงจุด ผม
สงสารเธอมากที่เธอทรมานอยู่กับผมเพราะเธอรักผม เมื่อผมและเธอได้อ่านเรื่องสวิงใน Web เห็นว่ามี
สโมสรสวิงกิ้ง ผมก็เลยลองติดต่อมาทาง E-Mail และเลือกเฉพาะคู่ที่อยู่เชียงใหม่และมีอาชีพเดียวกันผม
และภรรยา เราเป็นครูทั้งคู่เลยครับ จึงไม่อยากที่จะหาคู่ได้ ผมเป็นคนที่รูปร่างสูงใหญ่ ภรรยาผมเป็นคนที่รูป
ร่างเล็ก ผิวขาวมาก ใบหน้ารูปไข่ อายุเราเท่ากันคือ สามสิบสามปี ไม่นานนักผมก็ได้รับตอบ Mail จากสมาชิกท่าน
หนึ่ง ซึ่งอยู่ที่เชียงใหม่เหมือนกันกับผม แต่ว่าเขาอายุมากกว่าผมและภรรยาหลายปี หลังจากที่เรานัดพบกันแล้ว
ภรรยาผมไม่ค่อยที่จะพอใจ เพราะเขาเป็นคนที่สูบบุหรี่จัดมาก ผมก็เลยบอกเขาไปตามตรงว่า อย่างอื่นภรรยาผม
ไม่ขัดข้อง แต่ว่าเธอไม่ชอบกลิ่นบุหรี่ เขาก็ยิ้มและบอกว่าไม่เป็นปัญหาเลย เพราะว่าเวลาที่เราร่วมกัน เขาจะแปรง
ฟันให้สะอาด และไม่สูบบุหรี่ เราพูดคุยกันตกลงกันเป็นที่รู้ใจกันแล้วเราก็แยกจากกัน วันที่เรานัดกันนั้นเป็นวัน
อาทิตย์ผมขอสมมุติชือเขาว่า คุณ เก่งและคุณ สวยนะครับ วันนั้นภรรยาผมเธอพยายามที่จะทำใจเป็นที่สุด ผมก็
ปลอบใจเธอเสมอ เธอบ่นว่าเธอกลัวว่าผมจะไม่รักเธอ กลัวว่าเขาจะทำเธอแรง กลัวไปสารพัด จนบางทีผมก็
กลัวไปด้วย พอเราไปถึงที่โรงแรมเราก็นั่งมองหน้ากันแบบทำอะไรไม่ถูก ผมก็เลยสั่งเบียร์เข้ามาดื่มกัน เราดื่ม
เมาได้ที่ ผมก็เริ่มกอดภรรยาผม คุณ เก่งและคุณ สวยก็กอดกัน แล้วเขาทั้งคู่ก็ลุกไปอาบน้ำภรรยาผมเธอดื่มจน
หน้าตึง ผมถามเธอว่าเธอกล้าพอแล้วหรือยัง เธอก็ว่าเธอกล้าแล้ว เธอถอดเสื้อผ้าออกจนหมด ผมก็ถอดตาม
บ้าง เราพากันไปนอนที่เตียง พอดีกับที่คุณ เก่งออกมาจากห้องน้ำ ผมก็พยักหน้าให้เขาทำกับภรรยาผมทันที
คุณ เก่งตรงเข้าไปเล้าโลมภรรยาผม ผมก็เข้าไปหาคุณ สวยที่ในห้องน้ำ ทันทีที่เธอเห็นผมเธอก็เข้ากอดจูบทันที
ไอ้หนูของผมมันพองก๋า เราก็เลยพากันออกมาที่เตียง ผมเห็นภรรยาผมนอนอ้าให้คุณ เก่งใช้ลิ้นที่หว่างขา ร่าง
เธอบิดไปมาปากก็ร้องว่าโอ้ยเสียวๆๆ ไม่รอช้าผมจับคุณ สวยนอนที่เตียงอีกเตียงหนึ่ง เราเล่นท่าเก้าหก เธอเป็น
ผู้หญิงที่เก่งมาก เธอดูดผมจนแทบทนไม่ไหว ผมชำเลืองไปดูที่ภรรยาผม ผมเห็นเธอเล่นอมกล้วยหอมใบใหญ่มาก
ปากเธอมันแทบไม่มิด คุณ เก่งเอนตัวพิงกับหัวเตียง มองดูภรรยาผมดูดกล้วยของเขาเอง บางครั้งคุณ เก่งก็
กระทั้งสะโพกขึ้น สองมือเขาก็บีบที่นมทั้งข้างของภรรยาผม ผมเสียวจนต้องเอาเข้าสู่หว่างขาคุณ สวยเธอออก
คำสั่งให้ผมกระทั้นสุดแรง ผมก็ไม่ขัดจนเตียงโยก ทางภรรยาผมก็ร้องโอดโอยเพราะเธอโดนของคุณ เก่งที่ใหญ่
มากพอเขากดเข้าไปมิดเขาชักยาวๆ แค่ 2 ครั้งเธอก็เสร็จทันทีล่วงหน้าก่อนใครๆ แต่เธอก็ร้องเสียวเสียงไม่ขาดปาก คุณ เก่งก็พูดออกปากว่า
ของภรรยาผมถึงใจจริงๆก็ไม่คับได้อย่างไร
ภรรยาผมยังไม่มีลูกนี่ครับ ของคุณ เก่งก็ใหญ่มาก เขากระทั้นภรรยาผมเบาๆ ปากก็ก้มมาดูดที่นมภรรยาผม
ภรรยาผมเธอไม่สะใจเธอบอกกับคุณ เก่งว่าแรงๆก็ได้เธอไม่เจ็บคราวนี้แหละทั้งเตียงผมและเตียงคุณ เก่งมัน
สนั่นหวั่นไหว เร้าใจพวกเราทุกคน เสียงครางที่ออกจากทุกคน มันเป็นเสียงที่สร้างความเสียวให้เราไม่น้อย ผม
พยักหน้าให้คุณ เก่งพาภรรยาผมมารวมกันที่เตียงเดียวกัน ขณะที่เราร่วมกันเราก็เอี้ยวตัวไปพัน ดูดนมให้กันและ
กัน คุณ สวยทนไม่ได้พลิกร่างขึ้นบนทำให้ผมและออกแรงอย่างไม่คิดชีวิต ปากก็ร้อง โอ๊ย อยู่ตลอดเวลา จนเธอทนไม่ได้เธอ
ร้อง ออกแล้ว ออกแล้ว เธอหยิกที่ต้นแขนผมจนเป็นรอย ภรรยาผมที่อยู่ข้างล่างคุณ ก ก็เด้งรับเจ้ากระบองใหญ่จนเสร็จอีก
ผมก็เลยสับคู่เป็นคู่ใคร
คู่มัน ที่นี่เป็นที่ของฝ่ายชายบ้างผมหยิกจนผมพุ่ง คุณ เก่งเอาให้คุณสวยดูด จนพุ่งออกในปาก คุณ สวยเธอก็กิน
จนหมด ครั้งนั้นเราร่วมกันสองยกเป็นที่อิ่มหนำสำราญ ภรรยาผมเธอชอบมาก เธอถึงจุดแบบสุดๆติดๆกันห้าครั้งเลยครับแบบที่
ไม่เคยเสร็จแบบนี้กับผมมาก่อน เรา
มีความสุขกันมาก ผมและภรรยาทำใจได้แล้วเพียงแต่ขอให้เราเจอคนที่ปกปิดความลับและไม่สูบบุหรี่ก็โอ