ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สุดเสียวแม่หม้าย

เริ่มโดย steplnw, กรกฎาคม 30, 2010, 10:00:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

เรื่องที่จะเล่านี้เกิดมาประมาณ 3ปี สมัยที่ต้องไปเป็นเซลล์ประจำที่จังหวัดร้อยเอ็ดแล้วเช่าบ้านพักอยู่ที่แถวบึงพลาญชัย อยู่ชั้นบนชั้นล่างมีเด็กนักเรียนเทคนิดเช่าอยู่ห้องละ4-5คนเป็นนักเรียนหญิงแต่หน้าตาขี้เหล่มาก ด้านข้าง ๆ นั้นเป็นนวดแผนโบราณหมดนวดก็มีอายุมากแล้ว ตอนแรกก็ไม่ได้สนใจอะไร เพราะไม่ค่อยชอบหมอนวดแต่มีแคชเชียร์คนหนึ่ง อายุประมาณ 35 ปี รูปร่างเล็กแต่นมเห็นแล้วต้องตกใจชอบแอบมองผมอยู่เสมอจนวันหนึ่งหมอนวดในร้านคนหนึ่งเข้ามาชวนคุยที่หน้าห้องแล้วบอกว่
ามีคนแอบชอบอยู่ ก้อเลยบอกให้มาคุยกันก็ได้ แคชเชียร์ก็มาคุยเธอชื่อ ดวงเดือน เป็นแม่หม้ายลูก สาว 1 คน อายุ 16 ปี ลูกชาย 1 คน อายุ10 ปี สามีตามไปแล้วประมาณ 1 ปี ระหว่างที่คุยกันผมก้อแอบมองรูปร่างเธอนมใหญ่มาก พอคุยกันได้พอสมควรเธอก้อไปทำงานต่อผมก้อนอนแก้ผ้าที่ห้องคิดว่าเธอคงไม่มาแล้ว ซักพักหนึ่งเธอมาเคาะประตูห้องผมก็นุ่งผ้าเช็ดตัวเปิดให้เธอเข้ามา เธอรีบบอกว่าหลบแขกในร้านเมาแล้วชอบจับนมเธอ ผมบอกว่าก้อนมใหญ่ใคร ๆ ก้ออยากจับเธอถามผมว่าแล้วผมอยากจับไหมล่ะผมรีบคว้านมเธอแล้วรีบแกะกระดุมเสื้อผ้าออก โอ้โหหอย!!!ของเธอมีหะมอย!!!นิดหน่อยหน้าท้องขาวยังไม่ใหญ่เท่าไหร่หัวนมเธอยังแดงอยู่ ผมดูดนมเธอสลับกับเอานิ้วแย่งเข้าไปบี้เม็ดเธอครางกระเส่าบอกให้บี้แรง ๆ มือของเธอก็คว้ากล้วย!!!ของผมแล้วบอกว่าใหญ่กว่าผัวเธอเสียอีก ความจริงกล้วย!!!ผมยาวประมาณเกือบ ๆ 6นิ้ว พอเราเริ่มที่ได้อารมณ์ทั้งคู่ ผมก็หยิบปลอกมาใส่ จับเธอนั่งบนเตียงเป็นเตียงแบบพับได้จึงไม่กว้างเท่าไหร่ ให้หลังพิงกำแพงขาจึงห้อยลงมาผมรีบเอากล้วย!!!ไปแกว่งที่ปากหอย!!!ตัวเธอนั่งพิงกำแพงก็เลยเห็นกล้วย!!!ที่กำลังถูไถที่ปากหอย!!!เธอครางซี๊ด....ตลอดเวลา พอเธอหันลงมามองเห็นกล้วย!!!ที่กำลังถูอยู่เธอก็บอกว่า เห็นกล้วย!!!ที่กำลังจะล่อ!!!เธอท่านี้แล้วน่ามองมากจนทนไม่ไหวแล้วรีบ ๆ ล่อ!!!เธอเถอะหื่น!!!จะตายอยู่แล้วผมก็เลยยัดเข้าไปในรูหอย!!!เธออย่างแรงเพราะน้ำหื่น!!!เธอออกมาเยิ้มที่ปากแคมทันทีที่กล้วย!!!เข้าไปมิดรูหอย!!!แล้วผมก็จับเธอเข้าเอวเดินไปรอบห้องพร้อมทั้งเขย่าไปเรื่อยจนไปถึงประตูหลังห้องผมเปิดประตูออกไปแล้วจับเธอนั่งบนขอบกำแพงเราล่อ!!!กันตรงนั้นมันได้อารมณ์หื่น!!!มาก ๆพอซักพักผมก็จับเธอหันหน้าออกไปด้านหลังแล้วล่อ!!!เธอท่ากวางเหลียวหลังดูหน้าตาเธออาย ๆ เธอบอกว่ากลัวคนอื่นเห็น ผมบอกว่าไม่ต้องกลัวหรอกถ้าตึกที่อยู่ข้างเห็นก็ดีเสียอีก พอเธอชักชินตอนนี้แหละเธอส่ายก้นไปมาเหมือนถ้าทายให้คนอื่นเห็น ตอนนั้นอารมณ์ผมคุมไม่ได้แล้ว ผมซอยไม่คิดชีวิตแต่เธอบอกว่าอย่าเพิ่งออกนัก เราก็เลยคิดแผลง ๆ ว่าให้เธอโทรศัพท์ไปหาเพื่อนเธอที่อยู่ร้านเสริมสวย แล้วแกล้งเปิดเครื่องไว้ช่วงที่เธอกำลังคุยโทรศัพท์นั้น ผมก็ล่อ!!!เธอแรง ๆ กระแทกจนดังพั่บ ๆเธอครางเสียงหลงเข้าไปในโทรศัพท์ ผมพอได้ยินบ้างเพื่อนเธอถามว่าเป็นอะไรทำไมครางเสียงเหมือนกำลังถูกล่อ!!!เลย ผมเลยให้เธอตอบไปตามความจริงเธอตอบไปตามความจริงว่าก็กำลังล่อ!!!กันอยู่เสียวจริง ๆแล้วเธอถามผมว่าจะให้ชวนเพื่อมาไหมผมก็บอกว่าถ้าชอบก็ชวนมาเถอะผมน่ะชอบอยู่แล้วแต่เธอบอกว่าไม่เอาดีกว่าไม่อยากเห็นผมไปล่อ!!!กับใครผมก็ตามใจเธอแต่โทรศัพท์ก็ไม่ได้ปิดเครื่องคงเปิดไว้เธอครางดังมากจนผมไม่แน่ใจว่าเด็กข้างล่างได้ยินหรือเปล่าแต่เห็นมีเงาเข้ามาในห้องเหมือนมีคนเดิน ต่อจากนั้นเราก็ล่อ!!!กันหลายท่าแต่ท่าที่เธอบอกว่าชอบมากที่สุด คือท่าที่เธอนอนแหกขาแล้วผมรวบขาเธอให้กางออกแล้วชักกล้วย!!!ออกมายาว ๆแล้วกระแทกให้สุดแต่ตอนนี้เธอบอกว่าเธอชอบเวลาที่ล่อ!!!กันแล้วเปิดประตูไปนั่งที่ระเบียงล่อ!!!กันมันได้อารมณ์เต็มที่ แปลกมากเพราะผัวเธอไม่ค่อยชอบแบบนี้หลังจากที่เราล่อ!!!กันเสร็จแล้ว เธอก็มาหาผมบ่อย ๆ