ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอบใจรุ่นพี่

เริ่มโดย steplnw, กรกฎาคม 30, 2010, 10:02:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

เรื่องนี้เพิ่งเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี้เอง ผมชื่อโจ อายุ22ปีเพิ่งเรียนจบและได้ทำงานผมได้รู้จักรุ่นพี่คนนึงชื่อพี่ออย เธออายุประมาณ30ปีพี่ออยเป็นเพื่อนรุ่นพี่ที่สนิทคนนึงของผมเราเคยทำงานอยู่ที่บริษัทเดียวกันแต่ตอนนี้เธอลาออกและไปทำงานที่ใหม่แล้วพี่ออยเคยมีสามีมาแล้วแต่หย่าร้างกันและไม่มีลูกด้วยกันพี่ออยเป็นคนที่จัดว่าหน้าตาดีเลยทีเดียวเรื่องหุ่นไม่ต้องพูดถึงแบบว่าสมบูรณ์แบบ35 24 36 อะไรประมาณนั้น แล้วก็สูงประมาณ 170ซม.อ้อลืมบอกไปเธอเป็นคนที่แต่งตัวเก่ง คือประเภทแต่งออกมาแล้วก็ดูดีถึงแม้ว่าพี่ออยจะลาออกไปแล้วแต่เราก็ยังติดต่อและนัดเจอกันอยู่บ่อยๆแต่เวลาที่ไปกันทีก็จะไปเป็นกลุ่ม4-5คนผมบอกตรงๆนะครับว่าผมไม่ได้คิดอะไรกับเธอเกินเลยไปจากเพื่อนผมเลยอยู่ในกลุ่มได้อย่างสนิทใจแล้ววันนึงผมก็ได้สัมผัสกับรสชาติที่ผมไม่มีวันลืมอีกเลยวันนั้นเราไปเที่ยวผับแถวรัชดาซอย4ด้วยกัน 4คน มีผม พี่ออยแล้วก็เพื่อนพี่ออยอีกสองคนซึ่งผมก็รู้จักแต่ไม่ค่อยสนิทพวกเราไปรถคันเดียวกันคือรถพี่ออยโดยมีผมเป็นคนขับพวกเรากินเหล้ากันนิดหน่อยแต่จะหนักไปทางแด๊นซ์ซะมากกว่าวันนั้นพี่ออยมาในชุดแซกสั้นสีดำซึ่งตัดกับผิวขาวของพี่ออยเป็นอย่างมากคืนนั้นพี่ออยกับผมเต้นเบียดกันตลอดจนเพื่อนเธอแซวว่าเธอจะได้ผัวใหม่แต่ผมกับพี่ออยก็ได้แต่หัวเราะ พอซักประมาณห้าทุ่มกว่าๆเพื่อนพี่ออยก็ชวนกลับแต่พี่ออยยังไม่อยากกลับเพื่อนเธอสองคนเลยขึ้นแท็กซี่กลับไปก่อนตอนนี้ก็เหลือแต่ผมกับพี่ออยสองคนเรายังคงเต้นกันอย่างสนุกสนานแต่ก็มีช่วงเพลงช้าๆพี่ออยก็ชวยผมกอดกันเต้นแบบเต้นรำอะไรประมาณนั้นเมื่อได้กอดและใกล้ชิดทำให้ผมรู้สึกแปลกๆจนบางทีพี่ออยก็แซวผมว่ามีท่อนอะไรแข็งๆมาชนที่หน้าขาเธอช่วงที่เต้นกันอยู่บางทีผมก็หอมแก้มและก็ซอกคอของเธอส่วนเธอก็บ่นว่าทำอย่างนี้ถ้าพี่เกิดอารมณ์ขึ้นมาใครจะช่วยผมก็บอกว่าเดี๋ยวผมรับผิดชอบเองประมาณตีหนึ่งกว่าพี่ออยจึงชวนผมกลับวันนั้นคนแน่นมากผมจึงจูงมือพี่ออยออกมาจนถึงลานจอดรถพี่ออยเห็นว่าผมดื่มเหล้ามากว่าเธอเธอจึงขอขับรถเองเนื่องจากกลัวด่านตรวจแอลกอฮอล์ระหว่างที่พี่ออยขับรถผมก็คุยกับเธอไปเรื่อยแต่สายตาของผมก็มองขาขาวและเนินอกเธอตลอดจนเธอยื่นมือมาปิดตาผมแล้วบอกว่าเธอก็เขินเป็นเหมือนกันนะผมจึงจับมือเธอไว้แล้วจูบไปที่มือแล้วเลื่อนไปที่แขนไปเลื่อยจนถึงซอกคอแล้วก็แก้มพี่ออยก็บ่นว่าอย่าทำอย่างนี้เดี๋ยวพี่ทนไม่ไหวผมก็บอกว่าผมก็อยากเห็นเวลาที่พี่ทนไม่ไหวแล้ว ก็อยากรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นพี่ออยก็บอกว่าเดี๋ยวเจอกันผมทำอยู่อย่างนั้นสักพักพี่ออยก็เลี้ยวรถเข้าปั๊มน้ำมันแห่งหนึ่งซึ่งเปิดบริการเฉพาะซุบเปอร์มาร์เก็ตเท่านั้นพอจอดรถได้ที่เรียบร้อยแล้วซึ่งตรงนั้นเป็นที่มืดอีกทั้งรถของพี่ออยก็ติดฟิล์มดำมองไม่ค่อยเห็นพี่ออยก็หันมาบอกว่าพี่ไม่ยอมให้โจทำฝ่ายเดียวหรอกจากนั้นเธอก็ใช้ปากเธอประกบปากผม เราจูบกันอย่างดูดดื่ม มือผมก็เลื่อนไปคลึงตรงหน้าอกของพี่ออยเธอครางกระเส่าผมเลื่อนมือที่จะถลกชุดของพี่ออยขึ้นและเธอก็ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดีผมเลื่อนลงมาจูบตามซอกคอและเนินอกผิวที่ขาวมากและเนียนของพี่ออยยิ่งทำให้อารมณ์ของผมพุ่งพล่านผมจัดการกับเสื้อชั้นในของพี่ออยจากนั้นผมก็ได้สนุกกับอกคู่งามของพี่ออยช่วงนี้พี่ออยครางถี่ขึ้น อย่าทรมานพี่เลยจะทำอะไรก็ทำเถอะผมได้ยินอย่างนี้จึงค่อยๆถอดกางกางในเธอออกขนของพี่ออยน้อยมากผมใช้มือค่อยๆลูบแล้วค่อยๆเอานิ้วแหย่ส่วนปากก็ยังวนเวียนอยู่กับยอดอกของพี่ออยช่วงนี้เองผมสังเกตุเห็นว่าพี่ออยมีน้ำหล่อลื่นมากเหลือเกินผมจึงจัดการถอดกางเกงของตัวเองออกพี่ออยเอื้อมมือมาจับเจ้าลูกชายของผมแล้วก็บอกว่าพี่พร้อมแล้วโจขามาเถอะนะ ผมจึงจัดการนำเจ้าลูกชายผมเข้าถ้ำในรถก็ไม่ได้มีพื้นมากนักแต่ผมกับพี่ออยก็เข้ากันได้ดีผมเป็นฝ่ายรุกส่วนพี่ออยเป็นฝ่ายรับถึงแม้จะไม่ค่อยถนัดนักแต่เราสองคนก็มีความสุขมาก ไม่นานนักพี่ออยเริ่มครางถี่ขึ้นพร้อมกับบอกให้ผมเร่งไม่ไหวแล้วโจขาพี่ใกล้แล้ว ผมเองก็ใกล้แล้วเหมือนกันจึงขยับถี่แล้วเราทั้งคู่ก็ขึ้นสวรรค์ไปพร้อมกัน เรานอนซบกันอยู่สักครู่พี่ออยก็ชวนผมไปต่อกับเธอที่คอนโดของเธอผมใส่กับจนหมดแรง ต้องขอบใจเธอพี่ออยรุ่นพี่ที่น่ารักของผม