ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวลูกครึ่งลองเสียว

เริ่มโดย steplnw, กรกฎาคม 31, 2010, 11:48:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

ผมชอบลองครับ จีบไปเรื่อย ถ้าเค้าไม่สนก็ไม่ตอแย แต่ชอบมากที่จะจีบเด็กยิ่งเด็กรุ่นๆยิ่งชอบเหย่ใหญ่ เด็กรุ่นใหม่ๆใจถึงดีครับตัวอย่างเช่นซ่าร่าห์เด็กลูกครึ่งฝรั่ง ผมเจอเธอที่ร้านอาหารเธอมาช่วยเพื่อนเธอในร้านครับ เห็นตอนแรกผมงี้แข็งเลยละขาวสูงแบบฝรั่งแต่ตัวไม่ใหญ่เพราะแม่เธอเป็นคนไทย เห็นครั้งแรกผมก็เป็นหมาเห่าเครื่องบินไปแล้วแต่ด้วยความที่ไม่มีอะไรจะเสีย ผมเลยแกล้งจีบแกล้งแซวเธอเล่นๆเธอกลับชอบครับ บอกว่าผมคุยสนุกไม่น่าเบื่อแต่มารู้เอาตอนหลังว่าเธอเหงาครับ แบบว่าอยู่ห่างแฟนแล้วในเวลาไม่นานผมก็มีโอกาสได้เมากับเธอครับถึงได้รู้จุด อ่อนว่าเธอเมาแล้วเธอจะมีความอยากมากกกกแค่เบียร์ขวดเดียวเธอก็ดึงผมไปจูบใน ที่ลับตาแล้วคืนนั้นผมไม่รอช้ารีบพาเธอไปห้องข้างๆที่ว่างอยู่ทันทีโชคดี เป็นของผมพอปิดประตูห้องปุ๊ปผมก็ละเลงจูบเลยละโดยตัวเธอหลังยังชนประตู ห้องอยู่เลยกลิ่นเบียร์จากปากอ่อนๆของเธอมันหอมพอๆกับกลิ่นน้ำหอมอ่อนๆที่ ซอกคอเธอเลยครับ ความเนียนของผิวกายเธอทำให้ผมอดไม่ได้ที่จะบรรจงละเลงลิ้นจากซอกติ่งหูเลีย ลากมาต้นคอ มือสองข้างค่อยๆขย่ำตูตแบบคลึงเบาโอว์ตูตแน่นๆผมนึกในใจอยากเห็นหอย!!!เธอ ไวๆ แต่เสียดายไม่อยากรีบเกินไปเลยต้องลดตัวมาที่ซอกนมก่อนโอว์แม่จ่าวเด็ก อะไร,,,,ทำไม่นมโตกลึ่งกลมอย่างงี้ผมทนไม่ไหว,,,กระชากเสื้อในออกอย่างแรงดู เหมื่อนเธอมีอารมณ์มากขึ้นเวลาผมทำรุนแรงผมเลยไม่รอช้าจับนมเธอมาเต็มๆมือ แล้วดูดนมสีชมภูอ่อนๆอย่างอดอยากและยาวนานนนน,,,,เธ
อร้องครางอย่าง รุนแรง หายใจอย่างหอบหืดผมรู้ทันทีว่าเธอเต็มที่แล้ว เลยจัดการปลดกางเกงเธอลงมากองที่ขาผมเห็นกางเกงในสีขาวทรงเล็กจิ๋วของเธอ เหมือนเห็นสวรรค์เลยครับเธอแอ่นหอย!!!ลอยอยู่ตรงหน้าแต่ผมเองยังไม่กล้าถอด กางเกงในเธอออกเลยบรรจงสอดใสนิ้วมือของผมลงไปในร่องหอย!!!ของเธออย่างช้าๆ ท่าที่ผมยังคุกเข่าอยู่กับท่าที่เธอยืนพิงประตูแอ่นหอย!!!ให้ผมเอานิ้วยัด หอย!!!เธอเล่นอยู่ตรงหน้าผม เป็นภาพที่ผมไม่เคยลืม ผมตัตสินใจยกเธอมาที่เตียงกลางห้องกระชากกางเกงในออก พร้อมกับรีบถอดกางเกงผมออกทันทีแต่ด้วยความอยากเห็นหอย!!!เธอเต็มๆผมเลยจับ เธอแบะขาออกพร้อมกับก้มลงจูบบนหอย!!!เธอแล้วละเลงลิ้นดูดน้ำหอย!!!เธออย่าง เมามันส์เด็กคนนี้หอย!!!สวยขาว แคมเล็ก ขนน้อยอ่อนๆน้ำหอย!!!เธอเต็มรูเลยครับแล้วก็สะอาดหอย!!!เธอหอมกลิ่น หอย!!!จางๆติตปากผมไปหลายวันเลยเธอเสร็จไปหลายครังมากตั่งแต่กับมือผม กับปากผมติตๆกันสองครังผมเลยสบายตอนหอย!!! ไม่ต้องมารอเธอผมใส่เต็มเหนี่ยวกล้วย!!!กระแทกหอย!!!เธออย่างโหดร้ายของผม ไม่ใหญ่แต่รูหอย!!!ของเธอดันเล็ก ผมเลยได้ใจ หอย!!!ขมิบ หอย!!!ขมิบจนแคมเธอปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามทางกล้วย!!! ซ้ายทีขวาทีผมล่อ!!!เธอจนหอย!!!เปิดเลยครับ เธอถ่างหอย!!!ให้ผมล่อ!!!อย่างเต็มที่ท่าสุดท้ายผมพาดคอล่อ!!!เธอร้องว้าย พร้อมขมิบต๊อตเสร็จไปอีกรอบผมงี้แตกเลยครับ แกร็งสุดๆในชีวิตชักมันออกมาพาดตรงหน้าท้องขมิบตูตพุ่งน้ำดีออกมา ปร๊ด-ปริ๊ดละเลงเสียเต็มหน้าท้องเลยครับ เธอมองน้ำรักของผมเหมือนกะอยากกินพร้อมกับส่งแววตาพอใจในตัวผม ผมงี้เหมือนหลุดพ้นเลยครับหลับกันคาอกไปเลยคืนนั้นต่อมาผมถามว่าทำไม่มีแฟน แล้วยังฟิตแล้วสดน่ากินอย่างงี้เธอบอกว่าเธอกับแฟนไม่ค่อยมีเวลาให้กัน ผมเลยสบาย ช่วยต่อเติมเวลาให้เธอสาวลูกคริ่งอายุสิบเก้า หนึ่งในใจของผม,,,,,คนนึง