ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนน้องเอาเพื่อนมารุม

เริ่มโดย steplnw, กรกฎาคม 31, 2010, 11:51:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

ด้ายมาเล่าต่อแล้วค่ะกับประสบการณ์สมัยอยู่ม.ต้น วันนี้ถัดจากเรื่องหนึ่งรุมสองมาสามเดือนได้ค่ะ ก็หาโอกาสดีๆไม่ได้สักทีจน

วันนี้ แหละค่ะ ที่บ้านออกไปข้างนอกกันค่ะไปเที่ยวกลับคงเช้าวันนี้ด้ายก็นั่งๆนอนอยู่บ้าน เข็มออกไปข้างนอกค่ะเห็นว่าติวเกี่ยวกับการสอบเข้าเรียน

ต่อมัธยมจน พอเกือบๆจะเที่ยงเข็มก็กลับมาค่ะพาใครมาอีกแล้วก็ไม่รู้เป็นผู้ชายนะคะ ?ใครน่ะเข็ม??รุ่นน้องที่โรงเรียนครับพี่ด้ายชื่อ กริช เป็นเพื่อน

ออ นด้วย?เข็มพากริชเข้ามาดูในบ้านค่ะพาไปดูห้องเข็มสักพักเข็มก็มากระซิบกับ ด้ายค่ะพี่เดี๋ยวทำกันนะ? ?นี่แล้วกริชเล่ายังอยู่จะ ทำได้ไง? ด้ายก็

ว่า ไปค่ะ ?ก็ให้ทำด้วยสิพี่ ผมจะให้มันลอง? ?บ้าไม่บอกกันก่อนเลยทีหลังไม่ต้องพาใครมาอีกนะ? ด้ายโกรธนิดๆนะคะไม่ถามกันก่อนเลยแต่วันนี้

ยอมให้ก่อนก็ได้ค่ะ ?คร้าบ??แล้วไม่พาออนมาด้วยล่ะ? ด้ายถามค่ะ ?คือ?ผมแอบทำออนหลังโรงเรียนบ่อยๆครับ เมื่อวานนี่ก็ครั้งนึง ออนเลยไม่มา

ด้วย วันนี้?เข็มพูดแบบไม่ค่อยเต็มใจบอกด้ายเท่าไหร่ค่ะร้ายจริงเชียวแอบทำกับออ นสองคนแล้วเข็มก็พา ตัวด้ายขึ้นมาที่ห้องเข็มค่ะ ?เอ้า ถอดเสื้อ

ผ้าออก? เข็มบอกกริชค่ะ น้องกริชก็ถอดเสื้อผ้าออกจนหมดโชว์ผิวขาวกับท่อนเนื้ออ่อนปวกเปียก ด้ายก็ถอดนะคะพอด้ายถอดออกหมดกริชจ้อง

ใหญ่ เลยค่ะตาค้างเลย ?ไม่เคยเห็นเหรอ กริช? ?ไม่เคยครับผู้หญิงเป็นแบบนี้เองเหรอ? กริช ตอบค่ะตายังจ้องไม่เลิกด้ายไปนอนบนเตียงเข็มค่ะกริช

ก็ตามขึ้นมา?ทำ ยังไงบ้างไม่รู้ใช่ไหม? เข็มถามค่ะกริชก็ส่ายหัว เข็มเลยขึ้นมาบนเตียงแล้วก็ไซ้คอด้ายค่ะทั้งจูบทั้งเม้ม เข็มไม่ได้ตั้งใจทำค่ะด้าย

เลยยังไม่มีอารมณ์ แป็บนึงเข็มหันมาดูนมค่ะมือก็บีบนวดคลึงไปเรื่อยด้ายมีอารมณ์นิดๆนะคะ ?นี่แหละเริ่มแบบนี้ก่อนนะ? กริชทำตามค่ะเข้ามาไซ้

คอด้ายใหญ่เลยก็ ดีค่ะจัดว่าใช่ได้เลย ?ใส่อารมณ์ตั้งใจทำหน่อยสิแบบนั้นไม่ได้เรื่องหรอก? ?ทำไมต้องทำแบบนี้ด้วยล่ะพี่?กริชถามค่ะคงไม่รู้ว่าให้

ทำทำไม?ปลุก อารมณ์ผู้หญิงไงไม่งั้นทำไม่ได้นะ? เข็มบอกค่ะกริชรีบหันกลับมาไซ้ต่อเลยค่ะคราวนี้ดีค่ะด้ายเริ่มมีอารมณ์แล้ว ครู่นึงกริชก็ลงมาดูด

นมค่ะ ดูดซะแรงเชียวทำยังกับอยากกินนม เลย?ไม่มีนมออกมาหรอกน่า แค่ทำแล้วมันปลุกอารมณ์ได้? เข็มบอกค่ะ ทีนี้จูบสิ?กริชเลื่อนขึ้นมาจูบ

ค่ะ ด้ายรีบล็อกคอไว้แล้วส่งลิ้นเข้าไปค่ะแรกๆกริชดิ้นๆนะคะแต่สักพักก็กอดคอ ด้ายแลกลิ้กกันค่ะ?ทีนี้ลงมาเลียที่จิ๋ม? กริชเลื่อนตัวจนหน้ามาอยู่ที่

จิ๋ม ด้ายค่ะด้ายงอเข่าขึ้นกางขา ออก ?โห สีสวยจังเลยพี่? ?นั่นแหละเลียเข้าไปเลยโดยเฉพาะตรงนี้นะ? เข็มแนะนำต่อค่ะกริชเริ่มเลียแล้วค่ะลิ้นนิ่มดี

จังเลย เลียช้าแบบเลีย ไอติมแต่เสียวดีค่ะ ?ลองเอาลิ้นแยงเข้าไปในรูดูสิ?เข็มบอกอีกแล้วค่ะกริชทำตาม ด้ายบิดเอวละค่ะเสียวจริงๆเลยลิ้นเล็กแยง

เข้ามาในรูแล้ว ตวัดไปมาค่ะ ?อา? ?เห็นไหมพี่ด้ายเริ่มมีอารมณ์มากแล้วนี่น้ำหล่อลื่นก็ออกมาด้วย? กริชเอานิ้วมาแตะแคมแล้วถูดูค่ะด้ายยิ่งเสียว

ใหญ่เลย ?หล่อลื่นตอนทำเหรอพี่? ?เออ จะได้เข้าออกง่าย แต่มานี่ก่อน?เข็มดึงกริชมาให้ด้ายอมท่อนเนื้อค่ะ ด้ายก็เริ่มเลยค่ะอมเข้าไปแล้วเอาริม

ถกหัวออกเลียข้างในค่ะ กริชเอวกระตุกทันทีเลยส่งเสียง ?อูย?แล้วท่อนเนื้อก็เริ่มขยายตัวแข็งขึ้นมา ด้ายยังดูดต่อจนแข็งเต็มที่ค่ะแล้วค่อยปล่อย

ท่อนเนื้อเรียวกออกจาก ปากลมขนาดพอๆกับเข็มเมื่อก่อนหน้านี้เลยค่ะแต่ยาวกว่าอีก เข็มจับกริชมานั่งตรงหว่างขาด้ายค่ะ ?ที นี้เอาท่อนเนื้อไปจ่อที่

รู เมื่อกี้นะ? กริชเอาหัวแข็งจ่อมาแล้วค่ะ?ก้มลงไปทำเหมือนนะแต่เดี๋ยวดันเข้าไปแล้วซอย ท่อนเนื้อเข้าๆออกๆด้วย?กริชก้มมาจูบค่ะด้ายก็กอดล็อก

ตัวไว้พันลิ้น กัน กริชดันเข้ามาค่ะของแข็งๆอุ่นๆเลื่อนลึกเข้ามาในรูจิ๋มด้ายค่ะ ด้ายกางขาออกรับหน่อยเพราะเสียวจนสุดถุงน้ำเชื้อเล็กๆก็ชนกับก้น

ด้ายท่อนเนื้อของกริชเข้ามาลึกเชียวค่ะเพราะยาวอยู่แล้วโคนท่อนเนื้อก็แนบไปกับแคม ด้ายชอบนะคะ เพราะแคมมันจะอุ่นๆดีกริชลดลงมาไซ้คอ

ก่อน จะเริ่มซอยค่ะดึงออกไปแล้วดันกลับเข้ามาแบบไม่มีหยุดชะลอเลยค่ะแต่ยังไม่ เร็ว กริชซอยไปก็ส่งเสียง ?อือๆ? ในคอไปทุกครั้งที่ดันเข้ามาคง

เสียว น่ะค่ะ?พี่เข็มมันเสียวจังเลย ยิ่งกว่าตอนที่โดนเลียอีก??แน่ล่ะยิ่งเสียวยิ่งดีนะเดี๋ยว จะชอบ? กริชยังซอยต่อไปค่ะช้าๆด้ายก็เสียวมากขึ้นเรื่อยๆ

สักพักด้ายเพิ่ง สังเกตค่ะกริชเองเริ่มเร่งเร็วขึ้นๆค่ะ จนท่าทางทนไม่ไหวค่ะเลยไซ้เอามือมาจับเอวด้ายซอยไม่เลี้ยงเลยค่ะ ?ปับๆๆๆ? ?อ้า อือๆ? ด้าย

อ้าขาออกกระดกเอวรับการซอยและครางเพราะเสียวสะสมมา ตั้งแต่ ตอนที่ยังช้าๆอยู่?นั่นไงครางออกมาแล้วแสดงว่าพี่ด้ายเสียวมากแล้วเนี่ย? ?ผม

ผมก็เสียว? กริชบอกเสียงสั่นค่ะ ?แจ๊ะๆๆๆ? เสียงจากน้ำ หล่อลื่นค่ะท่อนเนื้อเรียวกลมยังลื่นถูไปมาอยู่ในรูจิ๋มด้ายค่ะสร้างความ เสียวมากทีเดียว ?อ๋า

อ๊า? ?เดี๋ยวพอพี่ด้ายตัวเกร็งกระตุกนะอัดท่อนเนื้อเข้าไปลึกๆแล้วกดคาไว้เลยนะ? กริชพยักหน้าค่ะแต่ซอยไม่ยอมผ่อนด้ายเสียวมากขึ้นๆจนทนไม่

ไหวตัว กระตุกหลายทีกริชก็กดอัดเข้า มาค่ะ? ปั๊บ? ท่อนเนื้อเลื่อนเข้ามาลึกสุดๆเลยค่ะ โคนท่อนเนื้อก็แนบกับแคมด้ายรูจิ๋มด้ายสั่นตอดท่อนเนื้อ

ด้ายคิดว่าตัวแค่นี้คงไม่มีน้ำออก ค่ะที่ไหนได้  น้ำอุ่นๆถูกพ่นพรวดเข้ามาค่ะด้ายสะดุ้งเลยกางขาออกกว้างรับน้ำที่ถูกพ่นต่อเนื่องเข้
ามาอีกสามครั้ง ?พี่

รู้สึก เหมือนผมฉี่ออก มาเลย? ?ไม่ใช่มั้งดึงท่อนเนื้อออกมาได้แล้ว?กริชดึงออกไปค่ะ ?อ๋อ น้ำเชื้อน่ะ เรามีน้ำเชื้อแล้วด้วยแฮะกริช เออไปล้างให้

สะอาดไป? แล้วเข็มก็อุ้มด้ายไปล้างตัวค่ะพากลับมานอนที่เดิมกริชก็กลับเข้ามา?มีน้ำ ออกเนี่ยแสดงว่าเริ่มโตแล้ว? ?ฮะ? กริชตอบรับ ?เดี๋ยวให้พี่

ด้ายพักก่อน แล้วพี่จะทำให้เราดูมั่ง?  ก็สักห้านาทีค่ะเข็มก็ถอดเสื้อผ้าออกตอนนี้ท่อนเนื้อเข็มกว่าคราวที่แล้วค่ะกลมอวบโค
นคอดเข้าขนาดก็ราว

ปากกา เคมีได้ค่ะ ?ใหญ่กว่าของผมอีกแน่ะ??ยังนี่ยังใหญ่ไม่สุดเดี๋ยวอีกหน่อยจะใหญ่กว่านี้ ของเราก็เหมือนกัน?เข็มบอกค่ะแล้วก็กระโจนลงมา หา

ด้ายบนเตียงจูบพัน ลิ้นด้ายค่ะมือนวดคลึงนมด้วย ด้ายรอเข็มอยู่แล้วค่ะเลยมีอารมณ์ทันทีเข็มจูบสักพักก็ลงมาเลียจิ๋มค่ะสอด ลิ้นเข้ามา เลียในรูไม่

ยอมหยุดจนด้ายคราง ?อ้าๆ พอก่อนๆ?ออกมาแล้วเข็มก็ลุกขึ้นนั่งจับท่อนเนื้อจ่อที่จิ๋มกดเข้ามาทันที ด้ายอ้าขาออกค่ะรูเกร็งจิ๋ม นิดตอนๆมันแหวก

แคมเข้ามาเพราะว่ามันใหญ่ขึ้นอีก  เลื่อนลึกเข้ามาค่ะคับกว่าแต่ก่อนเอาการทีเดียวจนสุดเข็มก็ยังดันเข้ามาอีกตามปกติค่
ะ เข้าลึกเชียว ถุงน้ำเชื้อที่

ใหญ่ ขึ้นและเริ่มมีการหย่อนๆบ้างแล้วติดกับก้นด้ายเข็มก้มลงดูดนมจนด้ายเสียวมาก จนดิ้น เข็มก็ดึงท่อนเนื้อออกช้าๆค่ะมันดึงรู จิ๋มออกไปด้วยดึง

ออก ได้ครึ่งนึงก็ดันกลับเข้ามาอยู่แบบนั้นจนเริ่มคล่อง ก็ดึงออกจนเกือบหมดคาไว้แต่ส่วนหัวบานๆแล้วดันเข้าจนสุดช้าๆต่ออีกค่ะแต่ ด้ายเสียวมากนะ

คะเพราะมันใหญ่จนคับแล้วทำแบบนั้นพักนึงก็เร่งขึ้น ค่ะเร็วซะด้วยทีนี้ ?พั่บๆๆๆ? เร็วมากค่ะแต่ก็เข็มยังพยายามกดเข้าลึกๆอย่างที่ด้ายชอบค่ะ รูจิ๋ม

ด้าย ถูกดันเข้าดึงออกเป็นว่าเล่นจนเสียววาบๆไปหมด ?อิ๊ อื้อ อ๊า?แล้วเข็มก็ลุกขึ้นนั่งจับเอวด้ายซอยค่ะคงยังไม่อยากโชว์ลีลาพิศดารให้ กริชที่กำลัง

จ้องตาค้างดู เข็มซอยรัวค่ะด้ายเสียวแทบทนไม่ไหว ?อ๋าๆ? จนสุดทนค่ะเกร็งกระตุกทั้งตัว เข็มก็ซอยชุดใหญ่จนด้ายครางลั่น ?อ้าๆ? แล้วกระแทก

กดเข้ามาสุดแรง รูจิ๋มด้ายตอดแล้วค่ะ ตามมาด้วยน้ำอุ่นขาวถูกฉีดพรืดเข้ามาเต็มเลยค่ะ ด้ายเกร็งจนขยำผ้าปูเตียงซะยับแล้วด้ายยังต้องทนรับอีก

ห้าพรืดค่ะ เยอะจนเยิ้มเลยหมดแล้วเข็มก็ดึงท่อนเนื้อออก ค่ะ ?นี่ไงพี่ก็มีเห็นไหม? ?เยอะเชียวพี่?กริชร้องค่ะ เข็มอุ้มด้ายไปล้างตัวก่อนพากลับมา

พัก?พี่ ทำเก่งนะผมว่า? กริชบอกค่ะแล้วด้ายเลยว่า ค่ะ?เก่งสิพี่ยังติดใจเลยปกติยิ่งกว่านี้อีกนะ? ?เดี๋ยวให้ทำอีกทีนะกริช?เข็มบอกค่ะกริชก็พยัก

หน้า หลังจากได้พักไปห้านาทีเข็มก็บอกให้กริชเริ่มค่ะคราวนี้ท่อนเนื้อเรียวยาว ของกริชแข็งเหมือนกับของเข็มตอนนั้นเลยค่ะ กริชเข้ามาจูบด้าย

ใหญ่ เลยค่ะพันลิ้นกันวุ่นไปหมดจนด้ายเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมา แล้วกริชก็ลงมาดูดนมค่ะแรงมากจนด้ายร้องเลย ?ซี๊ดเบาๆ? สักพักก็ลงมาเอาลิ้นเลียค่ะ

สอดลิ้นตวัดจนด้ายเริ่มจะบิดเอวไปมาแล้ว ก็เลียรัวที่ปุ่มเสียว ?น้ำหล่อลื่นชุ่มเลย? กริชบอกค่ะแล้วก็เลื่อนมาเอาท่อนเนื้อมาจ่อที่รูดันพรวดทีเดียว

มิด ด้ายสะดุ้งเลยค่ะ เพราะมันเลื่อนเข้าเร็วเสียววาบเลยแถมเข้าลึกด้วยค่ะแล้วกริชก็ก้มลงมาไซ้คอ ค่ะเอวก็ซอยไปด้วยแต่ไม่ช้าเลยนะคะเร่งเร็วแต่

เริ่มเลยซอย ยาวและเร็วจริงๆ ?ปับๆๆๆๆๆ?ไม่นานด้ายก็ครางแล้วค่ะเอวก็กระดกรับไปด้วย ?อือๆ?ท่อนเนื้อถูไปมาในรูจิ๋มด้ายคล่องมากเสียวจนขน

ลุกล่ะ ค่ะ?เดี๋ยวใจเย็นหน่อยกริชลองท่านี้สิ? เข็มบอกกริชค่ะให้กริชดึงท่อนเนื้อออกขนาดดึงออกมาช้าๆยังเสียวเลยค่ะแล้ว เข็มก็จับด้าย พาดกับ

เตียงห้อยขาลงพื้นให้กริชมาซอยใส่จากข้างหลัง ?ปับๆๆๆ? ?อ๋า อ๊า?ด้ายครางทันทีค่ะเพราะว่าเข้าลึกสุดๆลึกกว่าเมื่อกี้ด้วย โคนท่อนเนื้อเข้ามากระ

ทบแนบแคมเปียกลื่นด้ายดัง ?แจ๊ะๆๆๆ?รับเสียงท้องน้อยของกริชกระทบกับก้นด้ายค่ะ ?โอย เสียว?กริชยิ่งได้ใจล่ะค่ะ จับเอวด้ายซอยกระแทกไม่

ยั้งลึกก็ลึกเร็ว ก็เร็วแถมคล่องสุดเพราะน้ำหล่อลื่นเพียบด้ายกำมือขยำผ้าปูที่นอนเต็มแรง เสียวจนตัวเกร็งกัดฟัน เพราะร้องไม่ออกจนทนไม่ไหวค่ะ

กระตุกสั่นเป็น เจ้าเข้ากริชก็ซอยรัวต่ออีกค่ะคงเลียนแบบเข็ม ด้ายครางลั่นค่ะ ?อ๋า? กริชกระแทกท่อนเนื้อจมเข้ามาจนลึกสุดใจเลยค่ะ รูจิ๋มตอด

ตุบๆๆๆท่อน เนื้อก็สั่น ?กึดๆ?ปล่อยน้ำพุ่งพรวดเข้ามาในรูจิ๋มด้ายเยอะกว่าคราวที่แล้วค่ะ ด้ายเอวกระตุกกัดฟันทนรับน้ำสี่ระรอกจนหมด หายใจหอบ

เลยค่ะเหนื่อย กริชดึงท่อนเนื้อออกวิ่งไปห้องน้ำเข็มก็เข้ามาอุ้มด้ายไปล้างทำความ สะอาดค่ะ?เป็นไงพี่ไอ้กริชนี่ใช้ได้ไหม? ?อือ ก็ดีแต่วันหลังไม่

ต้องพามาแล้วนะ? ด้ายบอกไว้ก่อนเลยค่ะ ?อื้อ ผมแค่พามาลองเฉยๆแล้วให้ มันไปหาหญิงเองน่ะ? เข็มพาด้ายกลับมานอนพักค่ะ กริชก็กลับมาแล้ว

ค่ะ แต่งตัวเรียบร้อยแล้วด้วย ?เอ้ากลับได้แล้วไปเดี๋ยวไปส่งหน้าปาก ซอย?เข็มบอกค่ะ ?ผมอยากดูพี่ทำอีกที? กริชบอกค่ะ เข็มเลยถอดกางเกงออก

ค่ะ เพราะเมื่อกี้เอากลับมานุ่งแล้วเข้ามาหาด้ายลงลิ้นเลียแบบไม่รอช้าสอดลิ้น เข้ามาในรูแล้วคว้านไปทั่วยังกับจะหาอะไรซักอย่างทำเอาด้ายเสียว

จน ดิ้นทันทีเลยค่ะแถมยังโดนเลียที่ปุ่มอีกชุดใหญ่?อูย อา?เข็มเลื่อนตัวขึ้นมาประกบปากพันลิ้นด้ายค่ะมือนวดจิ๋มใหญ่เลยด้ายมือ อารมณ์มากๆค่ะ

ตั้งแต่ถูกลงลิ้นเมื่อกี้แล้วเสียวสะท้านเลย สักพักเข็มก็จับด้ายยืนสี่ขาแล้วสอดท่อนเนื้อเข้ามาในรูจิ๋มค่ะ ?อือ?ด้ายครางไปด้วยค่ะระหว่างที่เข็มดัน

เข้ามามันครูดดีเหลือเกิน จนเสียวไปหมด เพราะด้ายมีอารมณ์มากๆพอสุดเข็มก็ซอยช้าๆพักนึงค่ะพอเริ่มจะคล่องตัวขึ้นก็ ซอยเร่งทันที ?ปับๆๆๆ?ก้น

ด้ายกระทบท้องน้อยเข็มเป็นจังหวะตามการซอยแถมกดเข้าลึกด้วยค่ะชอบมากเลย ?อาๆ?ครางสิคะก็เสียวน่าดูเลยนี่นา แล้วเข็มก็จับด้ายหันหน้า

กลับ มาหาค่ะท่อนเนื้อ ยังคาจนมิดอยู่เลยมันหมุนอยู่ข้างในค่ะเสียวจริงๆเข็มกับด้ายหันหน้าชนกันใน ท่านั่งค่ะ แต่ก่อนจะซอยต่อเข็มเอาขาด้ายพาด

กับข้อศอก สองข้างแล้วจับเอวด้ายไว้ซอยกระแทกในแนวตั้งแบบไม่มีเกรงใจ ?อื้อฮือ อือ? กริชจ้องตาค้างค่ะผิดกับออนที่ชอบส่งเสียงดังเวลาเห็น

อะไรเด็ดๆ  แล้วก็นั่นไงคะขาด้ายเริ่มถีบแบบควบคุมไม่อยู่อีกแล้วทุกทีเลยค่ะงานนี้ขาถูกพาดไว้แ
ล้วด้วยค่ะดิ้นไม่หลุดเลย ?อ๋า อ้า? ครางลั่น ไปหมด

ค่ะเสียวถึงใจมาก  ท่อนเนื้อครูดอยู่ในรูจิ๋มไม่ยั้งแถมกระแทกลงแรงด้วยค่ะรู้เลยค่ะว่าข้างในนี่ร้อนไป
หมดแล้ว เข็มเปลี่ยนจากซอย มาจับกระแทก

แบบ เข้าสุดออกสุดค่ะด้ายร้องลั่นทุกๆครั้งเลย ?อ๊า?จนกระแทกไปสิบทีได้ด้ายก็เก็งกระตุก เข็มก็จับกระแทกครั้งสุดท้ายจนเอวด้ายเด้งเลยค่ะ รูจิ๋ม

ด้ายตอดยิบ จนเข็มส่งเสียง ?อือ?เบาๆในคอท่อนเนื้อกระตุก ?กึก?พ่นน้ำร้อนๆพรืดเข้ามาด้ายเสียววาบสะท้านทั้งตัวสะดุ้งกอดเข็มเต็มแรง ล่ะค่ะ

แล้วตามมาอีกสี่พรืดค่ะ ?อา?ด้ายครางเสียงสั่นลากยาวค่ะเสียวจนอยากจะหนีออกไป แต่เข็มจับไว้ในท่านั้นไปไหนไม่ได้หรอกค่ะต้องทนเอาอย่าง

เดียว ?พี่สุดยอดเลยพี่ด้ายครางซะขนาดนั้น? กริชร้องค่ะ?นี่ยังไม่เท่าไหร่ปกติยิ่งกว่านี้อีก? เข็มอุ้มด้ายไปล้างตัวทั้งยังงั้นเลยค่ะแล้วพากลับมา

นอนพัก เข็มเองก็แต่งตัวออกไปส่งกริชที่หน้าปากซอย แต่พอกลับมานะคะก็เล่นงานด้ายต่อ อีกค่ะจนกระทั่งได้เวลากินข้าวเย็นถึงยอมพอใจได้

ด้าย ก็ไม่มีแรงมาเตรียมข้าวเย็นแล้วค่ะวันนั้นซื้อกินเอาค่ะก็นี่ล่ะค่ะน้องชาย ตัวแสบพารุ่นน้องมาลองของค่ะแถมยังเล่นซะด้ายหมดแรงเลยแต่กริช

ก็ ไม่มาอีกแล้วค่ะเห็นว่าไปจัดการกับสาวๆที่โรงเรียน น่ะค่ะ ที่จริงวันนี้อยากให้อาร์ทมาค่ะด้วยแต่เห็นว่ามีธุระก็สงสารอาร์ทนะคะท่อน เนื้อยักษ์คงเหงาแย่เลย