ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้หนูมันแน่

เริ่มโดย steplnw, สิงหาคม 01, 2010, 02:35:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

มาอีกแล้วครับคนชอบแอบดูเมียตัวเอง ครั้งก่อนผมแอบดูเมียสวิงกลุ่มเสียวสุดยอดจริงๆ พักหลังๆเธอก็ไปเองไม่บ่อยนัก งานเราค่อนข้างยุ่งช่วงปิดยาวปีใหม่ผมชวนเมียคนสวยไปพักผ่อนโดยเลือกมากรุงเทพเพราะคนออกไปแยะรถไม่ค่อยติดผมมาถึงวันแรก
ก็ให้แฟนไปหาคู่สวิงกิ้งที่เคยพบกันผมเซ็งๆเพราะคู่นี้สุภาพและไม่ค่อยโลดโผนก็ปล่อยให้แฟนลุยแบบสองหญิงหนึ่งชาย ตั้งแต่สายจนบ่าย ส่วนผมเข้าร้านเน็ตเข้าไปในบอร์ดหนึ่งที่สารพัดระบายอารมณ์ เจอข้อความหนึ่ง ?ผมอายุ 12ปีอยู่ ป.6 สูง 143 ซ.ม. หนัก 40 อาวุธ วัดไม่เป็นอยากมีประสบการณ์ก่อนเป็นหนุ่ม ติดต่อโทร?..? ผมดูวันที่โพสท์ไว้ตั้งหลายเดือนแล้ว ผมลองโทรไปเบอร์บ้านดูกะว่าโดนด่าแหงๆเพราะเรื่องอำกันแบบนี้เจอประจำ แต่ผิดคาดครับคนที่มารับเป็นเด็ก ป.6 ชื่อท้อป แกบอกว่าแกโพสท์จริงๆแต่ไม่มีใครติดต่อเลยคงคิดว่าเป็นการทำเล่นๆผมถามรายละเอียดแกจนทราบว่าแกเป็นลูกคนเดียวพ่อเสียแล้วอยู่กับแม่สองคนแม่ไม่ค่อยอยู่บ้าน รับราชการ ขายประกันด้วยปีใหม่นี้แม่ไปกับขบวนผ้าป่าที่ภาคเหนือกำหนด 3 คืนจะกลับแม่ให้ญาติมาอยู่เป็นเพื่อน แกดีใจมากที่ผมติดต่อไปแกบอกว่าจะให้ทำอะไรบ้าง ผมบอกไว้เจอกันแล้วรู้ผมโทรถามแฟนว่าล่อ!!!กันเสร็จยังเธอยอกว่าเสร็จแล้ว พี่เค้าชวนค้างที่บ้านผมบอกเรื่องท้อป เธอสนใจและตื่นเต้นที่จะมีอะไรแปลกๆทำเรานัดเจอกันที่หน้าหมู่บ้านจัดสรรแห่งหนึ่งที่เขตบึงกุ่มผมไปแท็กซี่เจอท้อปเด็กรูปร่างบางๆผิวขาวหน้าตาน่ารักแบบเด็กๆทั่วไปพูดเก่งแกบอกว่าพี่ค้างบ้านผมนะผมโทรไปบอกญาติแล้วคืนนี้ไม่ต้องมาเพราะมีเพื่อนมาค้างญาติก็ดีใจจะได้ไปเมานับเวลาคอยปีใหม่เราไปทานข้าวเที่ยงกันพูดคุยกันจนคุ้นเคยท้อปติดแฟนผมแจชมว่าสวยจนไม่กล้าเรียกน้าเพราะหน้าอ่อนมากๆเราไปเที่ยวห้างฯลฯจนเย็นก็กลับ พอถึงบ้านหลังพองามสองชั้นท้อปก็โทรบอกแม่แก แม่บอกว่าตอนนี้อยู่ลำปาง ก็ให้แกสนุกกับเพื่อนๆตอนนั้นแฟนผมแก้ผ้าอาบน้ำที่ห้องน้ำชั้นล่างแล้วผมจิบเบียร์ที่ถือติดมือมารอ ท้อปเดินมานั่งข้างผม พอแฟนผมแก้ผ้าออกมาแกอ้าปากหวอ มองว้ายขวา เห็นบ้านปิดมิดชิดก็ถามผมว่า เอาไงครับ ผมสั่นหัวแฟนผมเดินมาดึงแกให้ยืนขึ้น แกคว้าหอย!!!แฟนผมที่ขนดกดำขึ้นมาหมับลูบไล้นมแบบตื่นเต้นทำเอาผมแข็งปั๋ง แฟนผมให้แกพาไปห้องนอนแกพาเดินไปชั้นบน ผมรอราวๆ 10 นาทีก็ย่องตามไป มีสองห้องนอนห้องแรกปิดสนิทห้องถัดมาประตูแง้นไว้นิดๆแบบรู้กัน มีแสงไฟลอดออกมาผมย่องไปที่ประตูมองเข้าไปถาพที่เห็นบนเตียงคือ ร่างผอมบางเล็กๆของท้อปกำลังนั่งคร่อมใบหน้าแฟนผมอยู่ ปากเธอก็อมกล้วย!!!ขนาดเกินตัว ผมกะว่าราวๆ4 นิ้วถ้าโตขึ้นหมอนี่มีสิทธิ์เป็นเจ้าของกล้วย!!!ใหญ่ที่แวดวงสวิงกิ้งเรียกหาแน่แฟนผมถอนปากออก บอกสอนท้อปให้ทำสารพัดทั้งดูดนม เลียหอย!!! เลียก้นจูบไซ้ที่ซอกแขนสีข้างที่เธอชอบ ท้อปก็ทำได้ แรกๆก็เก้ๆกังๆสักครู่ก็ใช้ได้ แกติดใจปากแฟนผม แต่เธอบอกว่าเดี๋ยวท้อปน้ำแตกก่อนพี่จะสอนล่อ!!!ให้ แล้วเธอก็ขึ้นคร่อมจับกล้วย!!!แข็งดด่จ่อรูหอย!!!ปลายกล้วย!!!ที่ปริ่มๆเพราะเจ้าตัวชักว่าวบ่อยพอแฟนผมสวมหอย!!!ลงมาแกก็ครางซีดปากบอกเจ็บๆแสบๆเสียวๆ แฟนผมยิ้มส่ายก้นงามเบาๆโยกซ้ายขวา ไปมา สักพัก ก็นอนลงถ่างขาออกอ้าหอย!!!ท้อปคุกเข่าลง แฟนผมจับกล้วย!!!แกจ่อแล้วให้แกกดกระแทกลง แกเก่งครับทำไปทำมาก็ได้ที่กระแทกผับๆแล้วก็ครางแข่งกับแฟนผม แล้วก็เงียบไปนอนแผ่หราไม่นานเธอก็ลุกขึ้นดึงท้อปมาจูปปาก มือไม้ก็ล้วงควักกันเธอดูดกล้วย!!!เปียกมะล่อกมะแล่กจนมันเริ่มสู้เธอบอกว่าจะดูดน้ำกล้วย!!!ให้ท้อปขอตัวสักครู่ผมรีบผละออกไปแอบที่มุมเฉลียงด้านข้างแกเปิดประตูห้องแม่ไม่นานก็ออกมาในมือมีแท่งอะไรไม่รู้ติดมาด้วยพอเข้าห้องก็ปิดประตูสนิท ผมแอบย่องมาดึงออกเบาๆบนเตียงแกกำลังเอากล้วย!!!ปลอมที่ได้ห้องแม่แกมาแยงหอย!!!แฟนผมไปด้วยเธอก็ดุดกล้วย!!!แกไปด้วย ร่างผอมๆส่ายไปมาคงเสียวมากใครเจอปากเธอเป็นต้องมีอาการแบบนี้แล้วแกก็ตัวเกร็งปล่อยมือจากกล้วย!!!ปลอมให้คาหอย!!!แฟนผมไว้หันมาจับหัวแฟนผมแล้วกระดกเอวอัดกล้วย!!!ใหญ่เกินตัวเอาหาปากเธอจนพ่นน้ำออกมา เธอก็ดูดกลืนจนเกลี้ยงเล่นเอาแกตัวงอ บิดไปมาเอามือดันอกแฟนผมไว้แล้วแกก็มาจับกล้วย!!!ปลอมแยงต่อตามแฟนผมสั่งแกดูดนมล้วงเม็ดเลียหอย!!!ไปตารมคำสั่ง จนเธอเรียบร้อย ส่วนผมกลั้นไว้จนแฟนผมลุกขึ้น ผมย่องลงมารอที่ห้องรับแขกจิบเบียร์เธอมาหาผมแล้วนั่งคร่อมทับกล้วย!!!ที่แข็งจนปวดไม่พูดอะไรกันเลยต่างก็รู้หน้าที่กันดีเธอกระแทกเข้าหาผมรุนแรงก็ก็กัดนมตีก้นเธอแบบที่พวกพี่ย้งพี่คับพวงทำเธอครางลั่นบ้าน กำลังจะเสร็จท้อปก็เดินลงมาดูเราผมให้แกช่วยแกก็ลูบคลำจูปปากดูดนมแฟนจนเราเรียบร้อยเราเข้าอาบน้ำ 3 คนออกมานอนลูบคลำกัน ตอนนั้น 3 ทุ่มกว่าๆ แม่แกก็โทรมาเช็ค แกก็คุยกับแม่ไปแฟนผมก็ดูดกล้วย!!!แกไป ผมเองก็เลียหอย!!!ให้เธอพอวางหูเจ้าท้อปก็หันมาแย่งหน้าที่ผมตกลงทั้งคืนเจ้าเด็กผอมๆมันอัดแฟนนับครั้งไม่ถ้วน