ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แบบนี้เรียก SexPhone มั้ย

เริ่มโดย steplnw, สิงหาคม 02, 2010, 06:53:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

วันนั้นผมอยู่ว่างๆเลยเข้าไปเล่นเน็ท ได้คุย icq กันผู้หญิงคนหนึ่ง เธอชื่อ จิ๊บผมเอาเบอร์เธอมาจากบอร์ดแห่งหนึ่งที่เกี่ยวกับเรื่องเซ็กส์เราคุยกันค่อนข้างถูกคอมากครับเธอบอกว่าเธอเป็นคนที่มีความต้องการทางเพศสูงมาก แต่ยังไม่เคยของจริงผมเลยพยายามที่จะชวนเธอให้มาลองของจริงซักที แต่เธอไม่ยอมเธอบอกว่าเธอจะเก็บไว้ให้เจ้าบ่าวของเธอผมเลยถามเธอว่าแล้วปกติเวลาอยากขึ้นมาทำไงล่ะ เธอก็บอกว่า ก็หาคนโฟนด้วยผมเลยถามเธอไปว่าแล้ววันนี้อยากมั๊ยล่ะ เธอตอบว่า ถ้าไม่อยากจะเข้ามาเหรอผมได้โอกาสเลยชวนเธอโฟน เธอก็ตกลง แล้วผมก็ให้เบอร์เธอไป ซักพักเธอก็โทรมาหาผม เสียงเธอเพราะมากเลยครับ

จิ๊บ - ฮัลโหล ขอพูดกับพีทหน่อยค่ะ (พีทเป็นชื่อผมนะครับ)
พีท - พูดอยู่ครับ นั่นใช่จิ๊บป่าวครับ
จิ๊บ - ใช่ค่ะ เสียงเพราะจังนะ ฟังแล้วได้อารมณ์ดีมากเลย
พีท - ขอบคุณครับ เสียงจิ๊บก็เพราะเหมือนกัน พอได้ยินก็มีอารมณ์เลยครับ
จิ๊บ - เหรอค่ะ ถ้ามีอารมณ์ก็ทำสิค่ะ จิ๊บก็อยากแล้ว
พีท - ง้านหลับตาก่อนสิครับ
จิ๊บ - ค่ะ หลับตาแล้วนะ
พีท - ขอจูบเปลือกตาจิ๊บนะ จุ๊บ
จิ๊บ - ค่ะ
พีท - จูบ หน้าผากด้วยนะ จุ๊บ
พีท - จูบจมูกนะ จุ๊บ ตัวจิ๊บหอมจัง
จิ๊บ - ชอบมั๊ยล่ะคะ จิ๊บ ใส่น้ำหอมไว้รอพีทเลยนะ
พีท - ชอบครับ ชอบมากเลย หอมแก้มนะ แล้วค่อยๆเลื่อนมาประกบปากกันนะ

ตอนนี้เราจูบกันอย่างเอาเป็นเอาตาย บดปากกับหูโทรศัพท์เหมือนกับว่าเราได้จูบกันจริงๆ

จิ๊บ - อา....... ได้อารมณ์ดีจังค่ะ พีทจูบเก่งจังนะคะ
พีท - ผมกอดจิ๊บไว้นะ กอดแน่นๆให้หน้าอกเบียดกันเลยนะ
จิ๊บ - ค่ะ
พีท - เอามือลูบไปตามแผ่นหลังนะ ไล่ลงมาถึงสะโพก บีบสะโพกเบาๆ เอามือกดคลึงด้วยนะ
จิ๊บ - อูยยยยยย ดีค่ะ
พีท - ปากผมเลื่อนลงมาไซ้ซอกคอนะ แล้วค่อยๆเลื่อนลงมาที่หน้าอก จิ๊บยกมือขึ้นนะครับ ผมจะถอดเสื้อให้
จิ๊บ - ค่ะ ยกมือแล้วนะ
พีท - จูบไล่ลงมาตามหน้าอกนะ จูบเลียให้ทั่วเลยนะ
จิ๊บ - ซี๊ดดดดดดด ดีค่ะ
พีท - เอาลิ้นเลียรอบๆฐานนมนะ มือก็จับนมอีกข้างไว้ด้วย บีบนมให้นะ เอานิ้วเขี่ย บี้หัวนมให้ด้วย
จิ๊บ - อาววววววววว ขอจิ๊บจับของพีทนะ
พีท - เอาเลยครับ อยากให้จับเต็มที่แล้ว ดูสิ แข็งมากเลย
พีท - เอาปากดูดหัวนมนะ เอาลิ้นเลียหัวนมด้วย
จิ๊บ - โอยยยยยยยยย จับกล้วย!!!พีทไว้นะ อืมมม ใหญ่จัง รูดเบาๆนะ
พีท - อา ดีครับ เสียวหัวกล้วย!!!มากเลยครับ อยากกินมั๊ยครับ
จิ๊บ - อยากสิคะ ขอกินนะ
พีท - เอาสิ แล้วขอกินของจิ๊บด้วยนะ หกเก้านะ
จิ๊บ - นอนลงสิคะ
พีท - อ่ะ นอนแล้ว ขึ้นคร่อมเลยสิ
จิ๊บ - จิ๊บขึ้นคร่อมแล้วนะ เอาหอย!!!ไว้ตรงหน้าพีทเลยนะ กินสิคะ
พีท - เอาลิ้นเลียไปตามร่องหอย!!!นะ เลียขึ้นเลียลง เอาลิ้นสะกิดแตดให้ด้วยนะ
จิ๊บ - ซี๊ดดดดดดดดดด ดีจัง รูดกล้วย!!!ให้นะ เอาปากจูบหัวกล้วย!!!ด้วย จุ๊บ อ้าปากอมหัวกล้วย!!!ให้นะ อืมมมมม คับปากจัง
พีท - เสียวหัวกล้วย!!!จังครับ จิ๊บดูดเก่งจัง เอาลิ้นเลียด้วยสิ เลียหอย!!!ให้ต่อนะ เอาลิ้นดุนที่เม็ดแตดนะ ดูดด้วยนะ
จิ๊บ - จิ๊บจูบ ดูด เลียให้ทั่วทั้งท่อนกล้วย!!!เลยนะ เลียที่ไข่ให้ด้วยนะ
พีท - อาววววววววว ดีจัง เอาลิ้นห่อแข็งๆแล้วแยงเข้าไปในรูหอย!!!นะ
จิ๊บ - ซี๊ดดดดดดดดด ดี ส่ายสะโพกกดไปที่หน้าพีทนะ อ้าปากอมรูดกล้วย!!!ให้นะ ดูด เลียตรงหัวด้วย
พีท - กดมาเลย เดี๋ยวดูดหอย!!!ให้ เอาลิ้นแยงหอย!!!เข้าๆออกๆให้ด้วย เอามือบี้แตดให้ด้วย กระเด้งเอวใส่ปากจิ๊บนะ
จิ๊บ - เด้งมาเลย เม้มปากรอไว้แล้วนะ อูยยยยยยยย เลียเก่งจัง ใกล้แล้วนะ พีท พีท พีท พีท พีท อาวววววววว์
พีท - กระเด้งเอวใส่ปากจิ๊บนะ เด้งแรงๆให้เข้าลึกๆเลยนะ เสียวหัวกล้วย!!!มากเลย ดูดแตดให้แรงๆเลยนะ
จิ๊บ - พีท พีท พีท พีทจ๋า ไม่ไหวแล้ว ใกล้แล้วอ่ะ
พีท - เอาสิ ปล่อยออกมาเลย อยากกินน้ำจิ๊บอ่ะ
จิ๊บ - โอยยยย ฮืออออออ ออกแล้ว ออกแล้ว อูยยยยยยยยยยยยย
พีท - น้ำเยอะจัง หอมดี หวานด้วย เดี๋ยวเลียให้เกลี้ยงเลยนะ
จิ๊บ - อูยยยยย ซี๊ดดดดดดด แอ่นหอย!!!ให้เลียให้เกลี้ยงเลยนะ
พีท - เลียไปตามร่องหอย!!! เลียให้ทั่วเลยนะ จ๊วบ ดูดเม็ดดด้วย
จิ๊บ - อืออออออออ ซี๊ดดดดดด พีท ล่อ!!! จิ๊บเถอะ จิ๊บหื่น!!!เต็มที่แล้ว นะ นะ ใส่เลยนะ
พีท - จิ๊บนอนหงายนะ
จิ๊บ - จ๊ะ จิ๊บอ้าขาออกนะ
พีท - ผมแทรกตัวไปตรงกลางนะ เอาหัวกล้วย!!!จ่อที่รูหอย!!!นะ จับกล้วย!!!เขี่ยไปตามร่องหอย!!!นะ เขี่ยที่แตดด้วย
จิ๊บ - อูยยยยย ดี ดี เสียวจัง
พีท - เอากล้วย!!!ปาดขึ้นปาดลงนะ
จิ๊บ - โอยยยยยย ใส่เถอะนะ ล่อ!!!จิ๊บนะ จิ๊บหื่น!!!มาก
พีท - เอาหัวกล้วย!!!จ่อที่รูหอย!!!นะ ค่อยๆกดลงไปนะ เข้าไปแล้วนะ อูยยยย หอย!!!จิ๊บฟิตจัง
จิ๊บ - โอ๊ยยยยยยยยยยย เสียวจัง ล่อ!!!แรงๆนะ ใส่มาให้มิดเลยนะ จิ๊บแอ่นหอย!!!รับกล้วย!!!พีทนะ
พีท - จ๊ะ แอ่นหอย!!!ขึ้นมาเลยนะ กระแทกให้มิดเลยนะ อึ๊บ
จิ๊บ - อา.............. ดี ดี ล่อ!!!เลยนะ ล่อ!!!แรงๆ ซอยเลยนะ จิ๊บทนไม่ไหวแล้ว

ตอนนี้เสียงจิ๊บกระเส่าได้อารมณ์ดีมากเลยครับ

พีท - ค่อยๆชักเอวออกนะ พอใกล้หมดก็กระแทกเข้าไปใหม่นะ
จิ๊บ - อูยยยย ดี ดี จิ๊บเอาขารัดเอวพีทนะ
พีท - ซอยละนะ ซอยเร็วๆ ซอยถี่ๆเลยนะ
จิ๊บ - ซี๊ดดดดดด จิ๊บใกล้อีกแล้วนะ อูยยยยยยยยยยยย
พีท - กระเด้าเอวใส่เต็มที่เลยนะ ชักกล้วย!!!ออกมาแล้วกระแทกไปทางซ้าย ชักออกมาอีก กระแทกไปทางขวา
จิ๊บ - อืออออออออออ ซี๊ดดดดดดดดดดดดด
พีท - ชักออกมาใหม่ กระแทกลงข้างล่าง ชักออกมา แล้วเสยขึ้น
จิ๊บ - ซู๊ดดดดดดดดดดด ไม่ไหวแล้ว หอย!!!จิ๊บตอดแรงมากเลย น้ำออกมาเต็มเลย
พีท - กดเอวไว้ให้กล้วย!!!แช่เข้าไปมิดเลยนะ แล้วโยกเอวคลึง หมุน ให้หะมอย!!!ขยี้กับแตด
จิ๊บ - โอย โอย ไม่ไหวแล้ว ออกอีกแล้ว ซู๊ดดดดดดดดดดดด อ๊ายยยยยยยยยยยยยยย
พีท - กระแทกเข้าไปแน่นแน่นเลยนะ กอดจิ๊บไว้แน่นเลยนะ หอย!!!จิ๊บตอดแรงจัง
จิ๊บ - อูวววววววววววววววว์
พีท - กดแช่ไว้นะ เบ่งกล้วย!!! กระดกกล้วย!!!ใส่หอย!!!จิ๊บด้วยนะ
จิ๊บ - อ๊า เสียวจัง ต่อเลยเหอะ หื่น!!!มาก คราวนี้เอาให้เสร็จเลยนะ เสร็จพร้อมกันนะ ปล่อยน้ำใส่ตัวจิ๊บเลยนะ
พีท - ง้านจิ๊บขึ้นทำบ้างนะ
จิ๊บ - พีทนอนลงนะ
พีท - นอนแล้วจ๊ะ
จิ๊บ - จิ๊บขึ้นคร่อมนะ จับกล้วย!!!พีทตั้งขึ้นนะ เอากล้วย!!!พีทเขี่ยไปตามแตด ตามร่องหอย!!!นะ
พีท - ซี๊ดดดดดดดด แอ่นกล้วย!!!ให้นะ
จิ๊บ - จับกล้วย!!!พีทจ่อที่รูนะ ค่อยๆกดเอวลงไปแล้วนะ เข้าไปแล้วนะ เข้าแล้ว
พีท - เด้งเอวสวนนะ จับสะโพกไว้ด้วย เด้งเข้าไปให้มิดเลยนะ
จิ๊บ - ว๊ายยยยย อูยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดด
พีท - จับเอวจิ๊บกดลงมานะ จับโยกคลึงด้วยนะ ให้แตดบี้กับหะมอย!!!นะ
จิ๊บ - อูยยยยยยย ดีจัง จิ๊บยกเอวขึ้นนะ แล้วกระแทกลงไปใหม่นะ
พีท - กระเด้งเอวสวนนะ เอามือขยำนมให้ด้วยนะ
จิ๊บ - ดี ดี จิ๊บกระเด้าเอวเร็วๆเลยนะ
พีท - อูยยยยย ซี๊ดดดดดดด เด้งเอวสู้นะ บี้หัวนมด้วยนะ
จิ๊บ - ดี ดี ล่อ!!!แรงๆ ล่อ!!!แรงๆ
พีท - ลุกขึ้นนั่งกอดจิ๊บไว้นะ เอาหน้าซุกไปที่ร่องนมนะ ฟัดนมให้นะ
จิ๊บ - โยกเอวแรงๆนะ ล่อ!!!กล้วย!!!ถี่ๆเลยนะ กระเด้าแรงๆเลยนะ
พีท - อาววววววววว์ ใกล้แล้วนะ ดูดหัวนมนะ เอาฟันขบด้วยนะ
จิ๊บ - จิ๊บก็ใกล้แล้วนะ เสร็จพร้อมกันนะ ซี๊ดดดดดดดดดด
จิ๊บ - อูยยยยยยยย พีท พีท พีทจ๋า ว๊ายยยยยยยยยยยยยย โอยยยยยยยยยย อือออ อืออออออ เสร็จแล้ว
พีท - เสร็จแล้วนะ อา.......... น้ำแตกแล้วนะ ปล่อยไปแล้วนะ ปล่อยใส่หอย!!!จิ๊บเลยนะ พุ่งแรงมากเลย พุ่งใส่หอย!!!จิ๊บเลยนะ
จิ๊บ - ว๊ายยยยยยยยยยยยยย ตอดกล้วย!!!พีทใหญ่เลยนะ พุ่งแรงจัง
พีท - อูยยยยยยย ตอดแรงจัง
จิ๊บ - นอนฟุบกอดพีทไว้นะ
พีท - พีทกอดจิ๊บไว้แน่นเลยนะ

เราพักกันสักครู่ ต่างฝ่ายต่างหอบหายใจแบบเหนื่อยมาก เหมือนได้ทำกันจริงๆ แล้วซักพักก็ต่างไปล้างของตัวเอง