ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียซิงครั้งแรกให้น้องสาว

เริ่มโดย steplnw, สิงหาคม 02, 2010, 06:51:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

ผมชื่อแบงก์ครับเป็นคน กทม  เมื่อวานนี้เป็นวันรวมญาติของเราครับวันรวมญาตินี้แหละครับเป็นวันที่ผมชอบมากที่สุด
(เพราะได้ของขวัญมากที่สุด55+)ครับเข้าเรื่องเลยน่ะครับ เวลา 9โมงเช้าครับผมนอนตื่นผมก็ต้องตกใจครับเพราะน้องสาวของผมที่เป็นลูกของคุณลุงแกมานั่ง
เล่นห้องคอมในห้องผมพอดี อ้อลืมบอกไปผมชื่อแบงก์ส่วนนองผมชื่อป๊อปน่ะครับพอผมตั้งสติได้ก็ถามว่ามาตั้งแต่เมื่อไหร่เขาก็ตอบว่ามาตั้งแต่4ทุ่มเมื่อคืนแล้วแต่แบงก์อ่ะหลับเป็งตายว่าจามาเล่นด้วยซะหน่อยอ้อครับผมกับน้องสาวสนิทกันมากเพราะโตมาด้วยกันจนลุงผมแกย้ายไปทำงานนั้นแหละครับ เพื่อถึงเวลาเราก็จัดงานเตรียมทุกอย่างให้เรียบร้อยครับจนกระทั่งพวกผู้หใญ่ท่านต้องไปเที่ยวกันล่ะครับตามประสาคนแก่555ทุกคนตามไปกันหมดยกเว้นผมที่กะลังนั่งซ่อมคอมกับยัยป๊อปที่กำลัง เล่นZHEZA แบบไม่เกรงใจผมเลยจนกระทื่งคุณแม่บอกว่าคืนนี้จาไม่กลับบ้านจาพาญาติไปนอนโรงแรมเลยผมกับน้องก็เลยไปอาบน้ำแล้วขึ้นห้องนอนครับเมื่อมาถึงผมกับย้องก็นอนด้วยกันแล้วก็ถามสารทุข์สุขดิบอ่ะครับผมก็ถามน้องว่า มีแฟนหรือยัง เขาก็บอกว่า ยังไม่มี ผมเลยบอกว่าเป็นยังเพื่อนป๊อปอ่ะเขาบอกว่ามีแต่พวกแรดๆ แล้วก็ย้อนถามว่าเพื่อนแบงก์ล่ะผมบอกว่าไอพวกกุมพีนี้มานเอาแต่ดลิปกันขนาดวันนั้นมานยังเอาผู้หญิงในห้องคณะเลยน้องผมก็เลยบอกว่าให้เล่าให้ฟังหน่อยผมก็สาธยายไปเรื่อยๆครับอยู่ๆแกก็ถกกระโปรงขึ้นแล้วตกเบ็ดต่อหน้าผมเลยครับผมเหฌนก็ตกใจครับจากนั้นแกก็ขอตัว
ไปเข้าห้องน้ำครับพอแกออกมาผมก็บอกว่าไปทำไรอ่ะยัยป๊อปก็บอกว่าเอาน่าๆเล่าต่อสิ ผมเลยบอกว่านี้ อยากลองดุไหมยัยป๊อปก็เดินไปบนเตียงแล้วถอดชุดนอนออกแล้วบอกว่าลองทำให้หน่อยสิอยากรู้ว่าเป็นยัง
ไงอ่ะเห็นยั้งงั้นแล้วจารอช้าอยูใยล่ะครับผมรับพุ่งขึ้นไปหาแกแล้วถอด บราแล้วก็กางเกงในของป็อปออกครับผมเห็นหอย!!!ยัยป๊อปนี้สุดยอดเลยครับขนขึ้นเยอะมากเลย นี้ๆช่วยเลียให้หน่อยสิ ยัยป๊อปเขาว่างั้นผมเลยเริ่มเลียที่เม็ดก่อนเลยครับผมเลียๆไปทั่วหอยของแกเลยครับทั้งแหวกแคมแกออกแล้ว
เลีบข้างในด้วยครับ ยัยป๊อปร้องออกมา ว่า อ๊าๆๆซีดอ้าอย่างนั้นแหละเลียเร็วๆหน่อยสิแล้วแกก้เอามือมากดหัวผมให้ลงไปที่หอย!!!แกอีกครับผมเลียหอย!!!ของแกจนชุ่มเลยครับพอถามว่าเป็นยังไงมั้งแกบอกว่ารู้สึกมากเลยแบงก์ถ้ารู้งี้มีไปนานแล้ว แกก็ถามว่าทำต่อเลยไหมผมบอกว่าเอาสิแบงก์ไม่ไหวแล้ว ยัยป๊อปบอกว่า บ้าจาทำก็รีบๆทำเลย อย่าช้าผมบอกว่าเอาท่า 69 ไหม แกก็พยักหน้าครับจากนั้นแกก็อมน้องชายของผมครับแกๆค่อยๆอมขึ้นอมลงครับผมเสียวมากๆเลยจากนั้นผมก็เลียของแกครับเลียตั้งแต่ ขนหะมอย!!! ยันไปถึงประตูหลังเลยครับจากนั้น แกก็แตกใส่ปากผมครับน้ำของแกหวานมากเลยครับผมเลียทำความสะอาดน้องสาวของแกจนแกบอกว่าพอแล้วแกยื่นหน้าอกของแกมาแล้วบอกให้ผมดูดให้หน่อยผมรีบดูดทันทีครับมานนุ่มมากเลยครับแต่ตรงหัวนมนั้นออกจาแข็งๆอ่อนๆ อ่ะครับผมรับดูดรับเลียหัวผมของแกอย่างดูดดื่มเลยครับ ยัยป๊อปหน้าแดงร้องซีดออกมาเลยครับพร้อมกับพูดว่าเร็วๆแบงก์เร็วๆอ้าอย่างนั้นแหละอ้าซีด ผมเลียจนหัวนมแกมีน้ำออกมาเลยครับแล้วผมก็ถามว่าพร้อมรึยังผมยกน้องชายของผมขึ้นครับแกก็ถ่างขาให้ผมเลยครับผมก็เลยยัดเข้าไปในหอยของแกเลยครับช่องของแกฟิตมากเลยครับมาน
รู้สึกแน่นมากครับมานบีบไอ้หนูของผมด้วยครับหลังจากยัดจนมิดด้ามแล้วยัยป๊อปเขาน้ำตา
ไหลบอกว่าเจ็บครับผมเลยดูดปากแกแล้วเลียไปที่ใบหูแล้วเลียไล้มาดูดนมของแกครับแล้วบอกว่า แบงก์รักป๊อปน่ะเดียวแบงก์จะทำให้ป๊อปมีความสุขน่ะยัยป๊อปยิ้มแล้วก็เอามือมาโอบเอวของผมครับจากนั้นผมก็ตามที่เคยดูในหนังโป๊ครับผมค่อยๆโยกไอ้หนูของผมครับโยกเข้าโยกออกอยู่สักพักก็รู้สึกว่ามีน้ำไหลออกมาทำให้ผมโ
ยกได้ลื่นขึ้นครับ  ป๊อปก็บอกว่าโยกแรงๆเลยแบงก์ป๊อปไม่เจ็บแล้วเอาให้ถึงลึกๆน่ะเวลาไปลึกๆป๊อปรู้สึกเส
ียวมากเลย ผมก็กระหน่ำล่อ!!!หอย!!!ยัยป๊อปเลยครับ ยัยป๊อปร้องเสียงดังว่า อ้าซีด โอ้ยยยย แบงก์เอาแรนงๆ เอาเร็ววววแบงก์อ้า
       ผมรีบซอยอย่างรวดเร็วครับประกอบกับเสียงของยัยป๊อปแล้วผมยิ่งมีอารมณ์ครับป๊อปร้องออ
กมาไม่ขาดสายเลยครับจนในทีสุดผมรู้สึกเหมือนน้ำมานจาแตกครับผมเลยรีบชักออกมาแล้วอล้วให้ป๊อปอมให้ครับยัยป๊อปรีบลุกขึ้นมาดูดครับจนผทแตกในปากขอ
งเธอป๊อปทั้งเลียทั้งดูดทำความสะอาดให้ผมครับแล้วแกก็กลืนน้ำของผมไปแกบอกว่าแบงก์ต่อไปนี้ป๊อปเป็นของแบงก์แล้วน่ะต้องทำให้ป๊อปมีความสุขน่ะ