ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดศึกใต้สะดือกับน้องเมียทั้งสอง ตอนจบ..

เริ่มโดย Love apple, สิงหาคม 04, 2010, 03:35:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Love apple

ต่อจากตอนที่ 1 เลยนะครับ
 หลังจากพาน้องสามไปอาบน้ำแล้วผมก็นึกได้ว่ายังมีน้องสองอีกคนที่นอนรอผมอยู่ จึงรีบมาที่โซฟาที่เธอนอน โอ้งานเข้าอีกแล้วครับ น้องสามเธอเมามากถึงกับอาเจียรอ๊วกแตกเต็มโซฟาเลยเลอะตัวไปหมดส่งกลิ่นหึ่งเชียว ผมก็เลยไปเอาผ้ามาทำความสะอาดที่โซฟาก่อนดีนะที่เป็นเบาะหนังถ้าเป็นเบาะผ้าสงสัยเป็นคราบแน่ๆจัดเสร็จแล้วก็มาที่น้องสองละครับเอางัยดีผมคิดในใจ ไม่รอช้าแล้วครับห้องน้ำข้างล่างก็มีนี่จัดการเธอเอาไปล้างตัวก่อนละกัน จะเช็ดตัวให้ก็คงไม่ไหวหลอก กลิ่นอ๊วกเต็มตัวเลอะชุดนอนเต็มไปหมด จะไปเรียกน้องสามมาช่วยเดี๋ยวก็อดได้ของเห็นดี ไม่เรียกดีกว่าและแล้วก็เรียกสองเบาๆพร้อมทั้งเขย่าตัวให้ลุกไปล้างตัว หล่อนไม่ตอบสนองเลยครับนอนนิ่งไม่มีอาการใดๆเกิดขึ้น เป็นงัยเป็นกันวะผมคิดในใจแล้วหันหลังไปคว้าเจ้าเครื่องถ่ายวีดีโอมากดบันทึกภาพตั้งมุมชัดๆเอาแบบเห็ทุกซอกทุกหลืบทีเดียว เสร็จแล้วก็หันมาถอดชุดนอนน้องสองเธอออกช้าๆครับเอวขอดกำลังดีหน้าท้องแบนราบที่สะดือมีรูเจาะสำหรับวัยรุ่นทั่วไปนิยมกัน สูงขึ้นมาอีกนิดเจอกับฐานหน้าอกกำลังหน้าขยำเต็มไม้เต็มมือดีแท้สวยพอๆกันเลยทั้งสามศรีพี่น้องไม่มีใครด้อยกว่ากันเลย ดูภายนอกอาจจะเล็กแต่พอได้สำผัสใกล้ๆแล้วใหญ่เอาเรื่องเหมือนกันที่ยอดอกมี่ปุ่มเล็กๆสีออกน้ำตาลอ่อนๆแล้วไม่เหมือนน้องสามที่ยังดูสีชมพูสดกว่า ผมค่อยเอามือไปเขี่ยที่หัวนมทั้งสองข้างบี้เบาๆและรูปไล้ไปมา เป็นเรื่องเลยครับ หัวนมตอนแรกที่ยังยุ่นๆนิ่มแต่ตอนนี้แข็งเป็นเม็ดสู้นิ้วเสียด้วย เจ้าหำใหญ่น้องชายผมมันแข็งขึ้นมาอีกแล้ว ผมบอกกับมันว่าใจใจเย็นๆก่อนนะเดี๋ยวพ่อจัดให้แล้วก็เอื้อมมือไปที่กางเกงนอนของน้องสองรูดออกมาช้าๆอย่างมีลุ้นของดี โอ้เนินน้องสองดูแล้วสวยจริงๆครับ โหนกกำลังดี ขนหมอยขึ้พอประมาณไม่รกมากมีแค่กระหย่อมด้านบนโหนกล่างลงมาเจอร่องแคมที่ออกจะสีแดงเรื่อๆมีขอบแคมยื่นออกมาเล็กน้อยแต่เม็ดแตดของเธอนั้นช่างน่าดูดเลียเสียนัก เพราะมันโพล่ปลายออกมาทักทายกับผมเข้าแล้วผมไม่รอช้าแล้วครับลิ้นกับเม็คแตดเจอกันอะไรจะเกิดขึ้นก็ให้มันเกิดละครับ ผมลงลิ้นกับเม็ดแตดอยู่สักพักก็เริ่มไล่ลิ้นลงมาที่ขอบแคมลงถึงรูก้นมองดูก้นเธอแล้วมันเสียวจี๊ดเลยครับสุดยอยของความสวยเลยแต่แต่เห็นตูดผู้หญิง ความคิดอุบาทเริ่มวนเข้ามาในหัวอีกแล้วครับถ้าจับเธอนอนคว่ำแล้วคู้เข่าขึ้นตูดเธอจะลอยขึ้นมาแล้วความคิดกับมือก็ทำงานประสานเข้ากันพอดีจับน้องสองนอนคว่ำแล้วยกตัวเธอมาตรองขอบพนักที่วางแขนด้านริมข้างโซฟาเอาหมอนพิงมารองไว้ให้ได้ระดับจับเธอนอนคว่ำลงช่วงตัวเธอตั้งแต่เอวขึ้ไปจะอยู่บนโซฟาแต่ท่อนล่างลงมาจะพาดอยู่กับพนักที่วางแขนส่วนขาห้อยราบกับด้านข้างโซฟาลงมาที่พื้น ตูดน้องสองจะลอยเด่นข้นมาทันทีผมไม่รอช้าอีกต่อไปแล้วรีบก้มหน้าลงไปที่ตูดเลียแบว่าไม่รังเกียจเลยครับตั้งแต่รูก้นจนถึงร่องแคมผมเพิ่งสังเกตเห็นชัดๆเองว่าแคมเธอนั้นมีร่องรอยการใช้งานมาบ้างแล้วเพราะดูจากขอบแคมเริ่มมีสีคล้ำๆบางๆแต่ไม่โทรมครับคงผ่ามมาไม่เยอะมากนักก็คงจะผ่านศึกกับแฟนเธอนั่นแหละคบกันได้ไม่ถึงครึงปีแต่ไม่เป็นไรครับเพราะตอนนี้มันกำลังจะให้ไอ้หำใหญ่ของผมทะลวงเข้าไปแล้ว ไม่รอช้าแล้วครับไอ้หำของผมมันแข็งเต็มที่แล้วจับน้องสองกางขาออกอีกหน่อยแล้วตัวผมก็เข้าไปอยู่ระหว่างกลางตำแหน่งร่องหอยพอดีเลยครับแล้วจับเจ้าหำของผมแทรกลงไปที่หอยของน้องสองทันทีเข้าไปแล้วละครับ..ซี๊ดดด....ครึ่งลำแล้ว น้องสองยังนอนนิ่งอยู่ ผมเลยได้ใจดันไปอีกทีมิดโคนเลยครับ..โอ้ความฝันของผมเป็นจริงแล้วตอนนี้หอยของน้องสองอ้ารับเจ้าหำของผมเข้าไปมิดดุ้นแล้วเสียวจริงๆครับรู้สึกว่าข้างในจะมีการตอดเป็นระยะเสียด้วย ผมค่อยๆสาวเจ้าหำออกมาช้าๆน้ำเงี่ยนของเธอไหลเยิ้มติดลำเจ้าหำออกสีขุ่นใสๆมาเป็นเมือก แล้วผมแทงกลับเข้าไปใหม่แบบเน้นๆช้าๆมันได้รสชาติดีจริงๆครับ...ซี๊ดดดด....อูยยย......ผมเป่าลมออกจากปากเบาๆ ถ้าขืนรีบเร่งเดี๋ยวน้ำแตกก่อนพอดี ของดีอย่างนี้ต้องเอาหลายท่าหลายทีครับ  จับขาน้องสองยกขึ้นข้างหนึ่งพาดไว้ที่แขนผมส่วนอีกข้างก็ห้อยอยู่ที่เดิมท่านี้เข้าลึกมาเลยครัยสุดๆเลยปลายหัวเจ้าหำของผมมันกระทบชนกับปากมดลูกเธอแน่ๆแล้ว น้องสองหอยเธอช่างตอดดีจริง ตอนนี้ผมเริ่จะหมดความอดทนแล้ว ผมเร่งจังหวะให้เร็วขึ้น แจะๆๆๆ.......เสียงของเจ้าหำมันกำลังวิ่งเข้าออกในรูหอยของน้องสอง พวงไข่มันมักระทบกับปากรูหอยจนทำให้เกิดเสียงดังขึ้นเป็นจังหวะ และแล้ว สวรรค์ก็มาถึง ผมกระแทกเน้นๆอีกสิบกว่าทีก็กดลำเจ้าหำส่งไปให้หอยของน้องสองให้ลึกที่สุดพร้อมกับปลดปล่อยน้ำออกมาในโพรงหอยของน้องสองเต็มที่ยืนเกร็งนิ่งส่งน้ำเชื้อทุกหยดที่มีเข้าไปในตัวเธอทให้หมดส่วนอาการของน้องสองเองก็มีอาการตอบสนองผมเหมือนกันโดยที่เอวเธอตุ๊กเป็นระยะแล้วก็แน่นิ่งไปพร้อมกับผมแสดงว่าน้องสองเธอก็ถึงสวรรค์พร้อมกับผมแล้วนั่นเอง ผมดึงเจ้าหำออกมาจนหลุดออกจากหอยน้องสอง น้ำเชื้อของผมไหลออกตามร่องรูเป็นทางหยดลงพื้นกับไหลลงมาที่ขาของเธอ ผมจับเธอนอนในท่าที่สบายตัวสักพักแล้วผมก็มาที่ห้องน้ำชั้นล่างเปิดน้ำล้างตัวล้างเจ้าหำของผมตอนนี้มันคงหมดแรงแล้วละเสร็จแล้วมาเปิดตู้เย็นยกเบียร์มาเปิดอีกกระป๋องเปิดฝาแล้วกระดกดับกระหายเรียกพลังกลับมาพร้อมเดินมาที่น้องสองจับเธออุ้มขึ้นมาที่ห้องน้ำชั้นล่างวางเธอลงที่พื้นให้นั่งพิงผนังห้องน้ำผมเปิดน้ำอุ่นพอประมาณล้างตัวเธอและล้างทุกส่วนสัดเท่าที่มือผมจะล้วงไปได้โดยเฉพาะที่รูหอยต้องล้วงนานหน่อยครับล้างไปบี้เม็ดไปล้วงไปแหย่ไปทำแบบนี้สักพักพักเธอเริ่มพื้นตัวมีสติแล้วครับน้องสองเริ่มร้องโวยวายด้วยอาการที่ยังเมาค้างอยู่ผมต้องกอดเธอแน่นๆพร้อมกับปลอบเธอต่างๆนานาพร้อมกับอธิบายว่าน้องสองเธอเมาไม่ได้สติอาเจียรเลอะเต็มตัวไปหมดผมจึงต้องพามาล้างตัวให้นี่งัย เธอนิ่งไปสักพักแล้วถามผมว่าสามไปไหนทำมัยไม่มาล้างให้เธอ ผมบอกไปว่าสามก็เมาไม่ได้สติผมพาไปนอนข้างบนห้องแล้ว แล้วเธอย้อยถามกลับมาว่าทำไม่ต้องแก้สองออกหมด ผมก็ตอบไปว่าชุดนอนของสองเลอะไปหมดและเหม้นด้วยถ้าไม่เชื่อจะไปเอามาให้ดูว่าแล้วผมก็เดินออกมาหยิบเสื้อผ้าชุดนอนของสองมาให้เธอดู แต่เธอไม่สนใจเรื่องเสื้อผ้าหรอกครับ เธอนั่งก้มหน้าก้มตาปิดหน้าอกปิดหอยเพื่อไม่ให้ผมเห็นของเธอ ผมก็เข้าใจครับว่าเธอคงอายแต่บวกกับอาการที่ยังเมาค้างอยู่ ทำให้เธอพะอืดพะอมลมในท้องตีกลับทำท่าจะอาเจียรอีก ผมจึงเดินมาเปิดฝาชักโครกให้เธอทันใดนั้นมันก็พุ่งพรวดออกมาอีกรอบแต่ยังดีที่เปิดฝาชักโครกรออยู่ก่อนแล้ว ผมถามสองว่าต้องให้พี่ช่วยไหมเธอไม่ตอบ ผมส่งสายยางน้ำฝักบัวเปิดให้เธอล้างหน้าล้างปากล้างตัว เธอไปแล้วบอกให้ผมออกไปรอที่หน้าห้องน้ำก่อนผมเลยออกมาหยิบผ้าเช็ดตัวของผมที่ซักแล้วตากอยู่หลังบ้านมาให้เธอที่หน้าห้องน้ำ ประมาณสิบนาทีผมก็ได้ยินเสียงเธอเรียกผม ว่าให้มาพาเธอไปที่ห้องนอนของเธอหน่อย เธอเดินไม่ไหว มันหมุนไปหมดแล้วก็ปวดหัวมากด้วย ผมส่งผ้าเช็ดตัวให้เธอแล้วยืนรอที่หน้าห้องน้ำ เธอก็รับแล้วเอามาพันตัวแบบลวกๆไม่ได้มีพีธีอะไรมาก เดินออกมาเซไปมาเล็กน้อย เธอนุ่งผ้าเช็ดตัวมันสั้นมากข้างบนปิดมิดแต่ข้างล่ามันโพล่ออกมาเต็มๆเลยแล้วยิ่งปั้นท้ายอันกลมกลึงนี้ที่มันซ่อนตัวอยูในผ้าเช็ดตัวมันทำให้น่ารุ้นระทึกไปอีก ผมเห็นน้องสองแล้วอดนึกที่จะเสียดายได้อย่างน้อยก็ขอเอาเธออีกซักดอกละกัน จึงค่อยๆเข้าไปประครองเธอออกมาเธอเดินออกมาสองสามก้าวก็เซมาเกาะผมไว้แน่นผมจึงแกล้งล้มตามแรงที่เธอเซมาทับโดยที่ผมนอนหงายอยู่ด้านล่างเธอนอนทับผมอยู่ด้านบน หน้าอกของเธอทับอยู่บนเจ้าหำใหญ่ของผมพอดีกับผมแกล้งนอนนิ่งเธอ พยามจะลุกขึ้นแต่ดูสภาพแล้วคงไม่ไหว พี่แกล้งสองหรือเปล่าเธอถามมาลอย ผมบอกว่าไม่ได้แกล้งส่วนตัวพี่นี้เจ็บจริงนะ ก็สองลงมานอนทับพี่แบบนี้ ผมบอกกับเธอ เธอพยามจะลุกอีกครั้งผมเลยแกล้งดึงผ้าเช็ดตัวกระตุกเบาๆมัดหลุดออกจากตัวเธอทันทีเธอร้องบอกพี่ทำอะไรเนี่ย เมือกี้ยังดูไม่พออีกหรือเดี๋ยวพี่ใหญ่กลับมาจะฟ้องพี่ใหญ่ ผมทำเป็นไมรู้ไม่ชี้บอกว่ามันหลุดมาเองใส่มาไม่ดีก็ต้องหลุดเป็นธรรมดา ท่าทางเธอโมโหมากพร้อมกับฟาดฝ่ามือน้อยๆมาที่หน้าผมเต็มแรงพร้อมกับพูดว่าถ้าอยากดูมากก็ดูให้เต็มตาเลยแล้วเธอก็ดึงผ้าออกทันที่ ผมนอนตัวแข็งเลยครับไม่นึกเลยว่าเธอจะใจกล้าขนาดนี้อีกใจหนึ่งก็โมโหที่โดนตบหน้า ผมเลยได้โอกาศคว้าหมับเข้าให้ทั้งสองเต้าเลยโอกาศเปิดแล้วให้รีบช้าเดี๋ยวอดแดก ได้คืบจะเอาศอกเดี๋ยวได้ศอกจะเอาวา เข้าตำราโบราณว่าไว้  ไม่รอให้เธอตั้งตัวได้ครับงานนี้ปล้ำเลยปากผมปากเธอประกบแนบสนิทผมพลิกตัวเธอลงมาข้างล่าแล้วเบี่ยงตัวเข้ามาทับตัวเธอไว้เธอดิ้นไปมาเ ผมเลยต้องรีบรวบรัดจัดการให้ไวเจ้าหำใหญ่มันตื่นตัวมาตั้งแต่ตอนเห็นเธอนุ่งผ้าเช็ดตัวแล้วผมกระตุกกางกางเลออกทันทีแล้วนอนทาบลงไปที่หว่างกลางขาของน้องสองเจ้าหำใหญ่ก็ชนกับปากหอยที่มันโหยหาจะจิ้มอีกรอบ เธอสะดุ้งตัวถอยหนีแต่ก็ไม่พ้นเพราะผมกดล็อคขาเธอแน่นจึงทำให้หนีไม่ได้ พี่อย่าทำสองเลยเธอร้องออกมา สองกลัวแล้ว เธอขอร้องผม ผมไม่ได้ยินคำขอร้องอะไรจากเธอแล้วตอนนี้เจ้าหำของผมมันจ่อที่ปากรูหอยของน้องสองแล้วผมดันไปข้างหน้าเต็มแรง โอ้ยยย..... เธอผวาตาเบิกค้างพูกอะไรไม่ออกเลย ผมจับนมเธอมาบี้ที่ยอดหัวนมไปมา เธอส่ายหน้าบ่งบอกอาการเจ็บแต่ไม่มีคำใดๆหลุดออกมาจากปากเธอ ผมซอยเข้าออกอีกซักพัก เธอยังเงียบแต่ไม่มีอาการขัดขืนแล้วผมจับให้ทำท่าไหนเธอก็ยินยอมทุกอย่างไม่ขัดขืนเหมือนตอนแรกๆ  ผมจับเธอนอนโก่งตูดขึ้นแล้วใส่ทางด้านหลังแทงเน้นๆ ตั๊บๆๆบบ.......เสียงหน้าขาผมกะทบกับแก้มก้นงอนๆเด้งไปเด้งมาเข้าจังหวะดีจริง น้ำหล่อลื่นเธอไหลซึมออกมามากอีกแล้ว เธอหลับตากำมือทั้งสองข้างไว้แน่นส่ายหัวไปมาช้าช้า โอ้ยยย......เจ็บบบ......ทำเบาๆไม่เป็นหรืองัย.นั่นเป็นประโยคแรกที่เธอพูดออกมา.ผมจึงเปลี่ยนจังหวะการซอยจากเร็วเป็นช้าลง บางจังหวะก็งัดขึ้นทิ่มลงแล้วแต่อาการอยากบางครั้งก็โยกหมุนคลึงเน้นๆจนตูดเธอเริ่งร่อนส่ายรับการแทงของผม ซ๊ดดดด......เสียงเธอดังครางเบา แต่ผมก็ยังทำหน้าที่ตั้งหน้าตั้งตาซอยอยู่ไม่ขาด รู้ตัวเองว่าหนนี้คงทนอึดนานเป็นพิเศษเพราะได้ปล่อยน้ำออกไปตั้งสองรอบแล้วเมื่อตอนเที่ยงคืนกับน้องสาม ตอนตีหนึ่งกับน้องสองตอนเธอหลับเป็นตายบนโซฟาอีก น้องสองเริ่มโยกตูดรับการทิ่มแทงของผมเร็วขึ้นพร้อมกับ ครางออกมาเป็นระยะ พี่...สสสอง...ใกล้....แล้วววว.....ซี๊ดดด.......ไม่ไหวแล้ววว......พร้อมกับเด้งสวนเจ้าหำของผมอีกสี่ห้ครั้งจึงทำให้เกิดเสียงแรงปะทะเกิดขึ้นอีกครั้ง  ตั๊บๆๆบบ.....พีๆๆเสร็ดดด.....แล้วววว......แล้วก้มหน้าลงไปซบกับพื้นนิ่งผมหยุดซอยเจ้าหำแต่ยังแซ่คารูหอยอยู่พักเครื่องหนึ่งนาที เงียบกริบไม่มีเสียงพูดจากัน มีแต่เสียงหายใจหอบเหนื่อยๆที่ได้ยิน แล้วผมจึงรุกฆาตแผนสองของผมที่วางไว้คือรูตูดของน้องสองนั่นเองนึกแล้วยิ่งทำให้เจ้าหำของผมแข็งขึ้นมาอีก ผมค่อยดึงเจ้าหำออกมาช้าๆจนหลุดออกจากรูหอยของน้องน้ำของสองไหลออกมาเยิ้มเต็มดุ้นสองไหลติดออกมาด้วย ผมใช้มือกดจ้าหำลงไปจ่อที่ปากรูตูดแล้วถูไถไปทั่วรูขึ้นลงให้มันลื่นทีนี้ก็ค่อยๆบรรจงกดเข้าไปทันทีเธอสะดุ้งเลยครับ พี่อย่านะอย่าเอาก้นแต่ช้าไปเสียแล้วมันเข้าไปเกือบครึ่งลำแล้วผมค่อยๆดันเข้าไปอีกจนได้ครึ่งลำเธอร้องบอกให้เอาออกเดี๋ยวรูก้นฉีก สองเจ็บมากเธอท่าไม่ยอมพยามจะโก่งตูดให้หลุดจากการสอดใส่ของผมแต่ผมจัไว้แน่นมากเธอยิ่งดิ้นมันก็ยิ่งเข้าลึกไปทุกทีจนจะมิดลำแล้ว ผมคาเอาไว้สักพักแล้วเปลอบเธอจนเธอเริ่มนิ่งก็เริ่มซอยช้าๆเพื่อให้รูตูดเธอปรับสภาพในการถูกสอดใส่ให้กล้ามเนื้อแถวหูรูดคลายตัว  ซี๊ดดด.......ผมเองก็เผลอครางออกมา มันบีบรัดหัวบานแน่นมากผมค่อยๆขยับตัวช้าๆสาวออกมาเกือบหลุดแล้วใช้นิ้วแย่เข้าไปในหอยน้องสองเพื่อเอาน้ำหล่อลื่นมาทาที่ลำเจ้าหำของผมให้ทั่วแล้วทีนี้ก็กดเข้าไปใหม่คราวนี้เข้าง่ายครับ แต่สองเอยังเกร็งขมิบไว้บางช่วงยิ่ทำให้เสียวมากขึ้น อูยยย.......รูตูดสองพังแล้วพี่ มีข้างหน้าให้เอาแล้วยังมาเอาข้าหลังอีกพวกจิตไม่ปรกติ โอ้ย...ค่อยๆ...ซิพี่ ผมเองก็จะไม่รอดแล้วมันบีบรัดแน่นมากเลย บอกสองว่าทนอีกนิดพี่จะเสร็จแล้วผมมองดูเจ้าหำของผมมุดเข้าออกในรูตูดเธอแล้วมันได้อารมณ์มากครับตูดกลมๆนิ่มๆกำลังโดนแทงเน้นๆ อารมณ์นี้มันควบคุมไม่ได้จริงๆครับแล้วความตั้งใจที่จะน้ำแตกในรูตูดของผมก็มาถึงผมกดรูตูดเธอแบบแน่นอีกสี่ห้าครั้งก็นอนกบดานนิ่งปล่อยน้ำเชื้อใส่รูตูดน้องสองอีกทันที  ตัวผมหมดแรงนอนทับน้องสองนิ่งเจ้าหำยังคาที่รูตูดแช่ไว้แล้วก้มลงมากอดน้องสองเธอไม่พูดอะไรได้แต่นอนนิ่ง ผมลุกขึ้นมาช้าแล้วค่อยๆประคองน้องสองลุกมานั่งเธอบอกว่าขอไปล้างก่อนตัวก่อนแล้วตอนเช้าค่อยมาคุยกัน ผมไม่ยอมหลอกครับวิ่งตามเธอไปติดๆจับแขนเธอได้ก็ดึงเธอมาล้างที่ในห้องน้ำที่ห้องก็ได้เพราะผมอยู่ชั้นสองตอนแรกเธอไม่ยอมแต่ทนลูกตื้อไม่ไหวน้องสองยอมครับพอล้างเสร็จผมหายาแก้ปวดหัวให้เธอกินแล้วให้เธอนอนที่ห้องผมเลย....สรุปคืนนั้นผมต้องรีบย่องออกมาเก็บหลักฐานทั้งหมดให้เรียบร้อยรวมทั้งเจ้ากล้อง วีดีโอ ที่บันทึกภาพผม กับน้องเมียทั้งสองคนรีบเอาแผ่นที่บันทึกออกเอากล้องตั้งเก็บไว้ที่เดิมส่วนแผ่นที่บันทึกผมเอาไปซ่อนทันทีกันพลาดครับ เดี๋ยวเมียกลับมาเปิดเจอแล้วตายแน่ๆๆครับ..............
     จนทุกวันนี้ผมก็ยังแบ่งเวลากับสามสาวอย่างไม่ขาดตกบกพร่อง เพราะน้องสองจะทำงานออฟฟิตเข้างานปรกติเช้าถึงเย็น จะเจอกันก็ตอนเย็นหลังเลิกงานที่บ้านสองสามวันใส่กันทีแต่ใส่ทั้งสองประตูเลยแตกหน้าบ้างหลังบ้างตามความอยากครับผมพาน้องสองไปฉีดยาคุมชั่วคราวครับจึงไม่ต้องกลัวท้อง ดูแล้วเธอออกจะติดผมแจด้วยซ้ำเพราะเวลาผมเลิกงานผมต้องแวะสังสรรค์กับเพื่อนบ้างจนมืด พอดึกถ้ายังไม่กลับก็จะมีโทรศัพท์ตัวตามแล้ว ไม่ใช่เมียตามนะครับ แต่น้องเมียโทรตามต่างหาก.........
     ส่วนน้องสาม ยังเจอกันบ้างบางโอกาศ เพราะเธอย้ายที่ทำงานไปอยู่ที่ ต.จ.ว. บริษัทที่น้องสามทำงานเขาเปิดโรงงานใหม่แถวภาคตะวันออกก็เลยถูกส่งไปเอาตำแหน่งที่ผู้จัการประจำที่โรงงาน เงินมากขึ้นก็ต้องยอม บางวันถ้าผมไปทำงานใกล้ๆที่ทำงานน้องสามก็จะไปพักที่ห้องพักของเธอครับ เธอจะดีใจมากและเอาใจผมเป็นพิเศษต้อนรับขยับหอยสู้ผมทุกลีลาท่วงท่าเธอรับได้หมดจริงๆ คืนหนึ่งไม่ตำกว่า สามดอก ครับ แถมมีก่อนจากอีกหนึ่งรอบตอนเช้ามืด เล่นรีดพิษผมจนขาอ่อนไปทุกที..........ขับรถกลับกรุงเทพฯแทบไม่ไหวเลยทีเดียว.........................
จบบริบรูณ์คร้าบ...............

ppp44

ในที่สุดก็เสร็จทั้งสามพี่น้องแต่ยังอยากได้แบบสี่คนผัวเมียนะ