ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดศึกใต้สะดือกับน้องเมียทั้งสองนาง ตอนที่ 1

เริ่มโดย Love apple, สิงหาคม 03, 2010, 08:18:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Love apple

ผมเป็นคนต่างจังหวัด มาทำงานในกรุงเทพได้หลายปีแล้วปัจจุบันแต่งงานมีครอบครัวแล้ว แฟนผมเป็นลูกคนจีนฐานะปานกลางไม่ได้มีเงินทองมากมายครับ ผมมาอยู่ที่บ้านแฟนเป็นอาคารพาณิชย์สามชั้นครึ่งถ้ารวมดาดฟ้าก็เป็นสี่ชั้น พ่อกับแม่แฟนไม่ยอมให้ย้ายไปอยู่ข้างนอก เขาให้อยู่รวมกันจะได้อบอุ่นดี แต่ผมว่ามันค่อนข้างจะอึดอัดคับแคบกับการอยู่รวมกันหลายหลายคน แฟนผมเป็นลูกคนโตมีน้องอีกสองคนเป็นหญิงทั้งคู่เลยอายุห่างจากแฟนผมคนละสองปีตามลำดับ ขาวหม๋วยกำลังน่าเคี้ยวทั้งคู่เลย คนกลางชื่อน้องสองหุ่นดีแต่ไม่สูงเท่าไรหน้าอกพอประมาณเอวคอดตูดงอนมากชอบใส่เสื้อผ้าตามสมัยนิยมแบบรัดๆฟิตๆแบบสาวมั่น จนผมเห็นแล้วต้องหักห้ามใจแทบไม่ได้ยิ่งถ้าวันหยุดอยู่บ้านไม่ได้ออกไปไหนน้องสองเธอจะใสเสื้อยืดไม่ใส่บราข้างในเวลาก้มลงยิบของหรือเวลาทำความสะอาดบ้านเนี่ยสุดยอดเลย แล้วเธอจะใส่กางเกงขาสั้นเป็นผ้าดิบบางๆเดินอยู่ในบ้านเป็นประจำเห็นแล้วน้ำลายแห้งขึ้นคอเลย  ส่วนคนเล็กชื่อน้องสามหุ่นอวบขาวมากหน้าผากโหนกหน้าอกกำลังพอดีส่วนข้างล่างนี่ซิโหนกใหญ่มากเรียกว่าเวลาใส่กระโปรงชุดทำงานแบบรัดรูปแล้วโหนกหอยมันจะนูนเด่นมาทันทีใหญ่จริงๆครับผมว่าของแฟนผมใหญ่แล้วมาเจอของน้องสามเนี่ยแฟนผมเล็กลงไปถนัดตา เธอเคยมาเล่าให้แฟนผมฟังว่าเวลาใส่กระโปรงไปทำงานแล้วมีแต่คนชอบมองที่โหนกเธอบ่อยมากจนเธออายต้องเลิกใส่กระโปรงไปทำงาน น้องสองกับน้องสามยังไม่แต่งงานครับเห็นพาแฟนมาบ้านอยู่บ้างแต่ก็พักหลังห่างๆไม่เห็นมาอีกเลยสงสัยคงมีปัญหากันหรือเลิกคบกันอะไรประมาณนี้แหละ....
ตอนช่วงปีใหม่เป็นวันหยุดหลายวันที่ผ่านมาพ่อกับแม่แฟนผมไปทำธุระที่เชียงใหม่ไปสี่ห้าวัน ผมกับแฟนและน้องแฟนทั้งสองจึงอยูบ้านกันตามลำพังจึงมีโครงการว่าจะมีปาร์ตี้เล็กๆในครอบครัวกันเองโดยมีผมเป็นผู้นำเสนอและมีน้องเเฟนทั้งสองเป็นผู้สนับสนุน ส่วนแฟนผมก็ไม่มีปัญหา จึงจัดเตรียมข้าวของกันเรื่องเครื่องดื่มเป็นหน้าที่ผม ส่วนเรื่องอาหารการกินเป็นหน้าที่ของผู้หญิง พอตกเย็นก็เตรียมของเสร็จกำลังจะเริ่มงานเสียงโทรศัพท์ดังขึ้นมาแฟนผมไปรับแล้วคุยอะไรอยู่สักพักก็เดินมาบอกว่าพ่อให้เอาเอกสารไปให้ที่เชียงใหม่ด่วนเอกสารสำคัญมากต้องเอาไปให้ด้วยตัวเองแล้วผมจึงถามว่าใครจะไป แฟนบอกว่าจะไปเองเพราะต้องเป็นคนเดินเรื่องเอกสารทั้งหมด แล้วฟนก็ขึ้นไปเก็บของพร้อมเอกสาร ผมต้องไปส่งที่สถานีขนส่งสายเหนือตอนสองทุ่มพอดีโชคดีได้ตั๋วรถเที่ยวสุดท้าย ผมนั่งรอส่งแฟนจนรถแฟนออกจากสถานีขนส่งผมจึงกลับบ้านทันที มาถึงบ้านก็เกือบสี่ทุ่มแล้ว น้องสองกับน้องสามยังไม่นอนยังนั่งดูทีวีอยู่ข้างล่าง ผมถามว่ากินอะไรกันหรือยัง สองตอบว่าก็รอรอพี่งัย..งั้นก็เริ่มลุยกันเลยผมจัดแจงเปิดตู้เย็นคว้าเบียร์เย็นๆออกมาสองขวด ส่วนน้องสองเข้าครัวยกกลับแกล้มมาสองสามอย่างมานั่งอยู่กับพื้นที่หน้าจอทีวี ส่วนน้องสามก็เปิดคาราโอเกะรอเลย ผมถามว่าจะเมากันหรือเปล่าคืนนี้สองตอบกับผมว่าเต็มที่ฉลองวันปีใหม่ซะหน่อยส่งท้ายความเฮงซวยของคนบางคนแล้วก็ชอตัวขึ้นไปอาบน้ำก่อนเดี๋ยวจะลงมาแจมด้วย .. ผมฟังแล้วอึ้งเลย สามเลยบอกว่าสองกำลังอกหักสองจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ผมเลยบอกว่าแค่กิ๊กเองเดี๋ยวเขาก็กลับมาสามเลยพูดออกมาว่ามีตั้งหลายคน แล้วผมจึงถามสามว่าแล้วกิ๊กของสามอยู่ที่ใหน สามยิ้มๆแล้วตอบว่ากำลังนั่งยกแก้วเบียร์อยู่มั้ง ผมแทบสำรักเบียร์เลย ผมคิดในใจชักเข้าทางจะได้ลองของโหนกใหญ่ก็คืนนี้ละวะ.. ว่าแล้วก็ยกเบียร์กระดกพรวดหมดแก้วเลย คิดวางแผนในใจจะเอาคนใหนก่อนระหว่างสองกับสาม..นั่งคุยกันสักพักเบียร์หมดไปแล้วสองขวดแล้วสามจึงบอกว่าเดี๋ยวสามไปอาบน้ำก่อนเดี๋ยวลงมาเจอกัน ผมจึงแกล้งตะโกนพอให้สามได้ยินว่าถ้าขาดคนถูหลังก็เรียกได้นะ สามหันกลับมาทำตาเขียวใส่แล้วพูดว่าหลังถูเองเป็นอยู่ แต่อย่างอื่นถูไม่เป็นต้องหาคนมาช่วยถูซะหน่อยแล้วสามตอบเสร็จก็วิ่งไปบนห้องเลย..ผมนั่งคิดในใจสงสัยมีเฮแน่ๆก็ในเมื่อเธอให้ท่าขนาดนี้แล้วรับรองไม่พลาดแน่คืนนี้ แล้วก็จัดแจงลุกไปเอาเบียร์มาเพิ่มอีกพอดีสองลงมาจากห้องแล้วบอกขอแก้วให้สองด้วย ผมจัดให้สองตามคำขอ สองกินเบียร์ไม่เก่งแต่วันนี้มาแปลกยกทีเดียวหมดแก้วสองสามรอบแล้ว ผมจึงถามว่าเดี๋ยวก็เมาหลอก สองตอบว่านานๆแมวไม่อยู่หนูเริงร่า...ผมเพิ่งสังเกตุดูว่าวันนี้สองใส่ชุดนอนเป็นเสื้อคลุมตัวใหญ่สีน้ำเงินบางๆข้างล่างใส่กางเกงนอนขาสั้นผ้าแพรสีขาวบางมากถ้ามองสังเกตุดีๆตรงหว่างขาจะเห็นขนหมอยขึ้นเป็นไรดำๆตัดกับผิวขาวๆดูแล้วเสียวจี๊ดเลยครับ สองเองนั่งอยู่ตรงข้ากับผมเวลาผมเอื้อมไปรินเบียร์ใส่แก้วให้เธอก็จะแอบมองหว่างขาเธอตลอด แต่เธอคงยังไม่รู้ตัวว่าผมแอบมองอยู่ ตอนนี้เจ้าแท่งทวนของผมแข็งมากจนไม่กล้าลุกไปไหนเลยครับ นั่งมองกลับแกล้มน้องสองที่หว่างขากับยกเบียร์เย็นๆซดนี่มันสุขใจจริง...พอสักพักน้องสามก็ลงมาสมทบด้วยมาในชุดนอนสีแดงสดโชว์ขาขาวมาแนวเดียวกับน้องสองเชียวตอนนี้ผมเริ่มกังวลแล้วครับจะทำอะไรก่อนดี..พอสักพักน้องสองบอกว่าอยากร้องเพลง..ก็เข้าทางผมพอดีจังหวะที่น้องสองลุกจึงชันขาขึ้นยืนเท่านั้นละครับขากางของเธอจึงเปิดอ้าออกมาหอยสดๆพร้อมขนดำๆบางๆปริ้นออกมาครึ่งแคมเต็มๆตาผมเลยใหญ่เป็นร่องเป็นพลูเลยทีเดียวบวกกับที่เธอเริ่มมึนๆแล้วจึงไม่ทันระวังตัวจึงลุกช้าและมีเซบ้างทำให้เจ้าหำใหญ่ของผมแข็งมาขึ้นไปอีก ส่วนน้องสามเธอนั่งหันหน้ามาทางผมเหมือนกันจึงไม่เห็นว่าน้องสองเอาหอยออกมาอวดผมเข้าแล้ว ผมกับน้องสามแกล้งแซวว่าจะร้องจบเพลงหรือเปล่า น้องสองตอบว่าถ้าร้องจบพี่กับสามต้องยกหมดแก้ว....สรุปว่าแล้วเธอก็คว้าไมค์ไปครองคนเดียวผมกับน้องสามก็โดนยกหมดแก้วทุกเพลง..ชักเริ่งตึงๆคิดในใจเดี๋ยวเสียเรื่องหมดจึงออกอุบายว่าจะขอตัวไปอาบน้ำก่อนแล้วจะรีบลงมา...น้องสองกับสามบอกว่าอย่าหนีไปนอนคนเดียวล่ะเดี๋ยวมีตามไปปลุก ผมจึงตอบกลับว่าเดียวจะลงมาเก็บสาวๆให้เกลี้ยงเป็นรายตัวเลย แล้วก็ชนแก้วกันอีกรอบแล้วขึ้นไปอาบน้ำพร้อมกับวางแผนคิดในใจว่าจะกัดการใครก่อนดีระหว่างน้องสองกับน้องสาม ถ้าใครเปิดโอกาศก่อนก็เอาคนนั้นละกัน ประมาณครึ่งชั่วโมงผมอาบน้ำเสร็จก็แต่งตัวใส่เสื้อยืดและกางเกงขาสั้นแบบกางกางชาวเลแบบสบายลงมานั่งต่อเห็นขวดเบียร์กองอยู่กับพื้นห้องเกือบสิบขวดแล้ว ส่วนสองสาวไม่ต้องพูดถึง เมาปริ้นเลยครับร้องเพลงไม่จบแล้วตอนนี้ผมจึงเปลี่ยนเป็นเปิดเพลงมันส์ๆแล้วทำท่าโยกตัวตามจังหวะเพลงแล้วเดินไปเปิดไฟหรี่ให้แสงไฟลดลงเพื่อให้ได้บรรยากาศขาแดนซ์ทั้งสองสาวก็ลุกมาโชว์ลีลาท่าทางแบบไม่ยอมกัน บวกกับอาการเมาทำให้เซไปบ้าง ผมจึงลงมานั่งดูสองสาวออกท่าทางโยกย้ายส่ายเอวไปมาดูแล้วเพลินตาดีผมนึกขึ้นได้ว่ามีกล้อง วีดีโออยู่ที่หน้าเรื่องเล่นซีดีจึงลุกไปกดต้างถ่ายภาพอัตโมมัติโดยที่ทั้งสองสาวไม่ทันได้สังเกตุเห็นเลยเพราะมัวแต่ออกลีลาท่าทางกันสุดเวี่ยง พอผมเดินกลับมาจะนั่งลงที่พื้นกลับโดนน้องสองดึงไว้พร้อมกับบอกว่าพี่ช่วยเป็นเสาให้สองโยกหน่อยได้ไหมแบบว่าอยากเต้นแบบรูดเสาอ่ะ ผมก็ตกลงไปยืนเป็นเสาให้เสองสาว ฝั่งซ้ายน้องสอง ฝั่งขวาน้องสามโยกกันไปมาเสากลางของผมมันไม่ไหวแล้วตั้งฉากขึ้นมาทันที ที่สองสาวได้โยกย้ายข้างๆตัว มีอยู่เป็นบางจังหวะที่น้องสองย่อตัวลงไปเต้นเธอคงลืมตัวไปจริงๆมือก็กาะไหล่ผมแต่หน้าขาเธอกับขาซ้ายผมมันถูเสียดสีกันบางครั้งผมแกล้งเอาขาดันไปโดนกับโหนกบ้างหม้อบ้างเธอยังไม่รู้ตัวเลยครับ ส่วนน้องสามก็ย้ายมาเกาะที่ด้านหลังแล้วเอียงตัวมาทีด้านข้างผมผมก็รับรู้ได้ว่าเธอโนบราเพราะจากการที่ได้สำผัสมันนิ่มจริงๆครับ ผมยืนแข็งไปทั้งตัว ไม่รู้ว่าสองสาวรวมหัวกันแกล้งผมหรือว่าเธอไม่มีสติรับรู้หรือเปล่าเพราะเมากันเต็มที่พอเพลงจบสองสาวก็ลงมานั่งหายใจหอบถี่ๆข้างๆตัวผมเลย ผมจึงจัดให้อีกคนละแก้วแล้วไล่ให้ไปนอนแต่สองสาวไม่ยอมขอดื่มอีกสักพัก ผมก็ตามใจ คิดว่าช้าๆได้พร้าสองเล่มงาม ผมจัดให้อีกสามสี่แก้วเห็นผลเลยครับน้องสองน็อคหลับคาโซฟาเลยส่วนน้องสามยังอ้อแอ้นั่งหัวเราะพี่สาวตัวเองอยู่พร้อมพูดออกมาว่านึกว่าคอแข็งที่แท้ก็อ่อนจริงๆ ผมจึงถามว่ากินต่อไหวเปล่า ถ้าไม่ไหวให้แบกสองขึ้นไปด้วย เธอบอกว่าไม่ไหวแล้วตัวเองยังเอาไม่รอดแล้วจะไห้แบกสองขึ้นไปอีก ตอนนี้ตาลายหมดแล้วแล้วเธอก็เอนหลังพิงโซฟาอีกตัวข้างๆที่น้องสองนอนอยู่ ผมจึงลุกมาเข้าห้องน้ำพร้อมกับออกมาเช็คประตูหน้าต่างในบ้านว่าปิดหมดหรือยัง พอเรียบร้อยแล้วก็เดินมาเก็บข้าวของที่กินกันมาไว้ที่ล้างหลังครัว เห็นน้องสามหลับไปแล้วอีกคนท่านอนของเธอสุดยอดมากตัวนอนราบกับพื้นแต่ขาข้างหนึ่งห้อยพาดอยู่บนโซฟากางเกงขาสั้นล่นลงมากองอยู่ที่ต้นขาขาวมาก ผมลองเรียกสองสาวก็ไม่มีเสียงตอบรับ แต่ดันมีเสียงกรนเบาๆให้ได้ยินแทน เข้าทางผมละผมค่อยๆแหวกขากางเกงน้องสามออกมาให้กว้างขึ้นหัวใจเต้นแรงเลือดลมเดินไม่สดวกหายใจติดขัดไปหมดเพราะสิ่งที่เห็นตรงหน้าผมมันคือโหนกเขาที่นูนเด่นมีขนขึ้นบางๆแทบจะไม่มีเลยก็ว่าได้ร่องแคมยังปิดสนิท ผมนึกถึงกล้อง วีดีโอทันทีแล้วจึงรีบมาเอากล้องที่อัดไว้มาถ่ายต่อซูมลงมาไกล้ๆเนินโหนกแล้วค่อยๆใช้มือแหวกร่องออกเห็นแคมสีแดงสดน่าดูดจริงๆ ผมหันมามองที่น้องสองว่ายังหลับหรือไม่เธอยังหลับสนิทอยู่คงไม่ตื่นง่ายๆหลอกล่อไปตั้งหลายขวด แล้วผมก็จัดการกับน้องสามต่อทันที ค่อยเลิกชุดนอนออกมาทางหน้าอกเธอขาวมากนมสวยจริๆไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไปหัวนมสีชมพูออกแดงนิดๆ ผมใช้นิ้วค่อยๆ เขี่ยที่ปลายหัวนมพร้อมคลึงเบาๆข้างซ้ายและขวาจนมันแข็งเป็นเม็ด.. ผมหามุมตั้งกล้องวีดีโอแล้วตั้งถ่ายแบบพระเอกหนังเอ็กซ์เขาเล่นกัน พอได้มุมสวยแล้วผมก็จัดการกับเสื้อผ้าของน้องสามทันที ถอดแค่กางเกงออกก็พอ แล้วก็ค่อยๆรูดกางเกงออกมาทางปลายเท้าจับขาน้องสามตั้งชันขึ้นทั้งสองข้างเสร็จผมก็จู่โจมท่อนล่างก่อนทันทีค่อยๆแยกขาเธอออกแล้วก้มลงไปลงไปที่หอยน้องสามทันทีใช้ลิ้นลากแซะกีบร่องซ้ายและขวาทั้งแคมนอกแคมในทุกซอกอนูขุมขนผมใช้ลิ้นเลียที่ติ่งเม็ดเสียวอยู่สักพักเธอก็เริ่มมีอาการตอบสนองทันที่เริ่มมีอาการครางอือ...เป็นระยะพร้อมกับส่ายเอวร่อนไปมาช้าๆทำให้ลิ้นผมได้คว้านเข้าไปในรูลึกขึ้น ส่วนมือผมก็รูปไล้ไปที่หัวนมพร้อมกับบีบคลึงเบาๆที่ปลายยอดหัวนม น้ำเธอออกมามากมายจริงๆรดชาติออกแปลกแต่ผมก็ชอบผมลงลิ้นอยู่สักพักก็สลับขึ้นมาดูดที่หัวนมค่อยๆ เร็มที่หัวก่อนแล้วก็อมดูดเบาๆสลับกันไปมาทั้งข้างซ้ายและข้างขวาส่วนนิ้วผมก็วางแปะไว้ที่โหนกนิ้วกลางเขี่ยวไปที่เม็ดเสียวเบาๆและจิ้มลงไปที่ปากหอยที่อ้ารอรับอยู่ น้ำเงี่ยนน้องซึมออกมามากจริงๆ  ซี๊ดดดด.......อืมมมม........เสียวววว...........เสียงครางออกมาจากปากน้องสามแต่เธอยังส่ายเอวร่อนเด้งสู้นิ้วผมตลอดเวลา  ซี๊ดดดด...........เสียงครางของน้องสามยังดังต่อเนื่อง ส่วนผมเองนั้นไม่ไหวแล้วจึงจัดการกับเสื้อผ้าตัวเองอย่างรวดเร็ว เจ้าหำใหญ่พร้อมออกศึกแล้วมันชี้ตรงไปข้างหน้าอย่างไม่กลัวเกรงใครผมจัดท่าทางให้เข้าที่เข้าทางเอาเจ้าหำใหญ่มาจ่อที่ปากรูหอยของน้องสามถูไถไปมาให้น้ำเงี่ยนของน้องสามเปียกให้ทั่วลำเวลาสอดใส่จะได้ไม่เจ็บมากผมจัดแจงจับเจ่าหำใหญ่กดลงไปมิดหัวเงี่ยงน้องสามก็ออกอาการผวาสะดุ้ง ร้อง โอ้ย.....เบาๆ แต่ก็ไม่มีอาการตอบโต้หรือปฏิเสธ ตัวผมโน้มตัวลงไปข้างหน้าทับบนตัวน้องสามแต่แขนดันพื้นไว้ไม่ให้น้ำหนักทิ้งลงมาทั้งตัวเจ้าหำใหญ่ยังเสียบคาที่หัวหยัก ค่อยค่อยเลียที่หัวนมไปมาพร้อมกับดูดนมเป็นระยะจนน้องสามเริ่มมีเสียงคราง  ซี๊ดดด......เบาๆนะพี่สามเจ็บ ปนเสียวยังงัยไม่รู้ อ้าวเธอรู้ตัวแล้วครับ ไหนๆก็รูตัวแล้วก็ไม่ต้องระวังมากผมค่อยๆกดเจ้าหำใหญ่ลงไปอีกครึ่งลำมันแน่นมาก  อูยยย.....ซี๊ดดดด.....เบาๆก่อนนะพี่ แต่ผมไม่สนแล้วกำลังอยากเต็มที่ ถอยเจ้าหำออกมาเกือบหลุดแล้วสวนกลับเน้นๆอีกทีหอยน้องสามก็อมเจ้าหำผมมิดลำเต็มๆเลยครับ..... โอ้ยยยย....เธอร้องออกมา จนผมต้องรีบประกบปากปิดไว้เธอส่ายหน้าไปมาบ่งบอกอาการว่าเจ็บจริง....ผมจึงยอมถอยโดยเอาเจ้าหำออกมาครึ่งทางแล้วค่อยค่อยซอยช้าๆเนิบๆจนเธอเริ่มคลายอาการเจ็บผมจึงจับเธอพลิกตัวมาอยู่ด้านบนบ้างแล้วให้เธอเป็นคนควบคุมการซอยเธอมองผมแบบอายๆแล้วพูดว่าพี่ไม่น่าทำกับสามแบบนี้เลยถ้าพี่ใหญ่(หมายถึงเมียผม)รู้จะทำงัย..น้องสามถามผมทั้งๆที่หอยเธอยังอมหำมิดทั้งดุ้น ผมบอกว่าตอนนี้ขอพี่มีความสุขน้องสามมีความสุขก็พอแล้ว เรื่องอื่นเอาไว้คุยทีหลังนะนะ.. เจอถูกอ้อนเข้าไปแถมผมยังเด้งขึ้นเป็นการกระดุ้นให้เธอทำจังหวะโยกเร็วขึ้นได้ผลครับทีนี้เธองัดเอาไม้ตายมาจากใหนไม่รู้ทั้งโยกทั้งซอยจนเจ้าหำของผมแทบหักคารูหอยเธอทีเดียว เสียวมากเลยพี่.....ซี๊ดดด......อูยยย......พี่ก็จะม่ไหวแล้วสามจ๋า ...ขอพี่แตกข้างในหอยของสามแล้วกันนะสาม..... เดี๋ยวซิพี่ สามมมม....จะเสร็จจจ....แล้วววว.........ซี๊ดดด........แล้วน้องสามก็กดตัวลงมาที่เจ้าหำใหญ่อีกสามสี่ทีแล้วก็กระตุกสั้นๆอีกสองสามทีเป็นจังหวะเดียวที่ผมก็เขื่อนแตกทำนพกันน้ำพัง พุ่งน้ำเชื้อเข้าไปในโพรงหอยน้องสามทันทีเมือนกัน....ผมคิดว่าน้ำเชื้อมันมากมายจริง........เรานอนกอดกันแน่นสักพักไม่มีเสียงพูดจากันมีแต่เสียงลมหายใจที่หอบเหนื่อยเท่านั้น แล้วเธอก็ลุกออกจากบนตัวผมเจ้าหำใหญ่หลุดออกจากรูหอย ผมมองดูที่หอยเธอนั้นมันอ้ากลวงเป็นถ้ำมีน้ำเชื้อที่ผมปดปล่อยไปเมื่อสักครู่นี้ไหลออกมาเป็นทาง เธอพูดเบาๆกับผมว่าถ้าเมน(ประจำเดือน)ไม่หมดไปเมื่อวานก่อนก็ไม่ยอมให้แตกข้างในหลอก ผมโล่งใจไปที่เดียวแพราะไม่อย่างนั้นน้องสามเธอท้องป่องแน่ๆ ก็ผมเล่นปล่อยน้ำขนาดนั้น แถมยังแช่เอาไว้ตั้งนานถ้าไม่ท้องก็ไม่รู้จะว่างัยแล้วครับ...สามถามผมว่าจะรับผิดชอบยังงัยกับเรื่องที่เกิดขึ้น ผมมองหน้าสามแล้วถามกลับว่าแล้วจะให้พี่รับผิดชอบแบบไหน สามไม่ตอบ แต่เดินหนีผมผมวิ่งตามกอดที่ด้านหลังแล้วบอกว่าพี่จะรับผิดชอบทุกอย่างกับเรื่องที่เกิดขึ้น แล้วจะให้พี่บอกกับใหญ่หรือเปล่าว่าเรามีอะไรกันแล้ว สามรีบส่ายหน้าแล้วพูดว่าสามรักพี่ใหญ่มากและสามก็รักพี่เหมือนกันรักตั้งแต่ที่พี่แต่งงานเข้ามาอยู่ในบ้านเพราะพี่เป็นคนดีสามจึงยอมพี่ทุกอย่างอย่าว่าสามใจง่ายเลยนะวันนี้สามรู้ตัวเองตลอดว่าทำอะไรอยู่ ขอพี่มีเวลาให้สามบ้างก็พอ  ได้ฟังเท่านั้นผมก็ดีใจมากมายที่ต่อไปนี้ผมจะมีเมียอีกคนแล้วจะได้ไม่ต้องออกไปหานอกบ้าน ทั้งที่ในบ้านมีของดีขนาดนี้ใครไม่เอาก็ควายแล้วครับ....
     แล้วผมก็ให้น้องสามไปอาบน้ำแล้วนอนเลยเพราะเธอเพิ่งจะผ่านศึกมาเหนื่อยๆคืนนี้ต้องไห้เธอพักผ่อนไห้เต็มที่ พรุ่งนี้มะลืนนี้เราต้องออกศึกกันอีกหลายรอบเพราะน้องสามเธอเด็ดมาก กว่าเมียจะกลับมาก็อีกหลายวันจะเอาให้มันหายอยากไปเลยทีเดียว ....นึกแล้วก็นึกขึ้นได้ว่ายังมีน้องสองสุดเอ็กซ์นอนเมาหลับเป็นตายบนโซฟาให้ท่าอีกคน... แล้วจึงรีบย่องกลับมาที่โซฟาที่น้องสองนอนอยู่ งานเข้าอีกแล้วครับ  เธอเล่นอ๊วกแตกเต็มโซฟาเลยครับ....แล้วจะมาต่อตอนพาน้องสองอาบน้ำให้ฟังนะครับเด็ดมาก............สำหรับคนนี้ได้ทีเดียวสองประตูเลยเห็นเธอโก่งโค้งแล้วอดใจไม่ได้จริงๆตูดเธองอนสวยมากเลยครับ.........เอาคนเมาเนี่ยมันส์สุดๆจริงๆ.........
ขอกำลังใจกันเยอะๆนะคร้าบ........

bob_2000th

น้องเมียน่ารักจริงๆ รักพี่และพี่เขย แต่พี่เขยทำแบบนี้แล้ว ยังเป็นคนดีอีกเหรอ

ppp44

พระยาเทครัวครับต่อไปก็อยู่ห้องเดียวกันทั้งสามคนเลยสุขนี้ไม่มีใครเทียม