ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิชิตสาว

เริ่มโดย steplnw, สิงหาคม 03, 2010, 11:24:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

ผมกับแฟนทำงานอยู่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง ในจังหวัดนครนายกแฟนเปิดร้านตัดเสื้อผ้าอยู่ในตลาดอำเภอหนึ่ง เท่าที่ผ่านมาแฟนยอมให้กอดจูบ จับนม ดูดนม และชักว่าวให้ผม แต่ไม่ยอมให้ล่อ!!! ระยะหลังๆ เธอมีท่าทีหมางเมิน ผมแอบสืบดูรู้ว่ามีนายร้อยตำรวจมาตัดเสื้อผ้าร้านเธอและเริ่มสนิทสนมกัน ผมมาที่ร้านประมาณ 1 ทุ่ม เจอนิดน้องสาวของแอ๋ม(ที่ร้านอยู่กัน 2 คน คือนิด และแอ๋มแฟนผมพ่อแม่อยู่ที่บ้านสวน ห่างอำเภอไปประมาณ 4กม.ซึ่งนิดจะขี่รถไปเอากับข้าวที่บ้านสวนทุกวัน)ซ่อมไฟหน้ามอไซด์อยู่ผมเคยเข้านอกออกในเป็นประจำ นิดบอกว่า แอ๋มอาบน้ำอยู่ข้างบน ผมค่อย ๆย่องขึ้นบันได เห็นแอ๋มนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียว อาบน้ำเสร็จยืนหวีผมอยู่หน้ากระจก ประตูห้องไม่ได้ปิด คงไม่นึกว่าจะมีใครขึ้นมาผมย่อยเข้าไป นิดหันมาเห็นก็ตกใจ ผมโผนเข้าประชิดตัวอัดกำปั้นเข้าที่ท้องดังปึก แอ๋มตัวงอ ผมผลักแอ๋มล้มก้นพาดขอบเตียงแอ๋มรูดตัวลงมาที่พื้น ไม่ยอมอยู่บนเตียง ผมกระชากผ้าเช็ดตัวออกหอย!!!ที่ผมไม่เคยเห็นปรากฎอยู่ต่อหน้า หอย!!!สวย นูนร่องเม้มสนิทด้วยไม่เคยโดยกล้วย!!!ล่อ!!! แอ๋มกระเถิบตัวหนีผมอัดท้องอีกที ทุบที่ขาอ่อน 2 ข้าง แอ๋มตัวงอพูดไม่ออกผมถอดเสื้อกางเกงตัวเองอย่างรวดเร็ว จับขาแอ๋มแยกออก เข้าไปนั่งยอง ๆที่หว่างขา ยกขาทั้งสองของแอ๋มพาดบ่า สองมือแหกหอย!!!ของแอ๋มอ้าออกแอ๋มพยายามดิ้น ผมดันท่อนกล้วย!!!เข้าไปทันที เข้าไปได้แค่หัวหยักแอ๋มเริ่มหายจุก ไถลตัวหนี ร้องไห้ใหญ่เลย ผมกลัวกล้วย!!!หลุดเลยกระแทกสุดแรง กล้วย!!!ทั้งดุ้นพุ่งเข้าไปมิดด้าม แอ๋มร้องลั่น "โอ๊ย ๆเจ็บ เอาออกก่อน ไอ้บ้าพิชิต ไอ้บ้า" ผมอัดกล้วย!!!แน่นสองมือเอื้อมไปขยำนมทั้งสองข้างอย่างเมามัน เริ่มกระเด้ากล้วย!!!ล่อ!!!ช้าๆ หนัก ๆ "แอ๋มจ๋า จะมีผัวนายร้อยก็ไม่ว่า แต่ขอผมล่อ!!!ก่อนขอเป็นผัวคนแรกของแอ๋มก่อนนะ ดูกล้วย!!!ผมล่อ!!!หอย!!!แอ๋มซีจ๊ะ"ธรรมดาผมไม่เคยพูดกล้วย!!! พูดหอย!!! กับแอ๋ม จะใช้คำว่าน้องชายแทน เช่นแอ๋มจ๋า จับน้องชายผมหน่อยนะ อะไรทำนองนี้แต่ในเมื่อจะต้องสูญเสียเธอไปให้นายร้อยตำรวจ ขอหยาบคายให้สะใจผมยังคงกระเด้ากล้วย!!!ฉึก ๆ มือก็ขยำนม บี้คลึงหัวนมตอนนี้แอ๋มเลิกร้องไห้แล้ว คงปลงตก ไหน ๆ ก็โดนท่อนกล้วย!!!ผมล่อ!!!แล้วเลยนอนให้ผมล่อ!!!เงยขึ้นมาดูหอย!!!ตัวเองที่กำลังโดยกล้วย!!!ผมกระเด้าล่อ!!!เป็นระยะนมก็แข็งสู้มือ ผมคำราม "ล่อ!!!หอย!!!แอ๋มมันจริง ๆ ๆ หอย!!!ฟิดมากอยากล่อ!!!มานานแล้ว" กระเด้ากล้วย!!!เนิบ ๆแต่มองเห็นอะไรวาบมาในคลองจักษุ เงยหน้าดู ผมแทบช๊อกนิดขึ้นมายืนเกาะประตูตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้ยืนดูผมกระเด้ากล้วย!!!ล่อ!!!หอย!!!แอ๋มดังปับ ๆแอ๋มมองไม่เห็นเพราะเราล่อ!!!กันบนพื้น แอ๋มหันหัวไปทางประตูนิดไม่ได้โวยวาย ยืนดูเฉย ๆ ผมเลยล่อ!!!ต่อ "อูย มันกล้วย!!!จริง ๆแอ๋มจ๋า ล่อ!!!หอย!!!แอ๋มมันกว่าที่แอ๋มชักว่าวให้เยอะเลย ซีดๆๆๆ แอ๋มจ๋าดูกล้วย!!!ผัวล่อ!!!หอย!!!" ตอนนี้แอ๋มหลับตาพริ้มแอ่นหอย!!!ร่อนรับการล่อ!!!อย่างไม่อาย เม้มปากแน่นผมจับขาทั้งสองข้างของแอ๋มอ้าถ่างออกมากที่สุดเท่าที่จะถ่างได้ยังใช้ท่านั่งยอง ๆกระเด้ากล้วย!!! ท่านี้นิดจะมองเห็นภาพกล้วย!!!ล่อ!!!หอย!!!ชัดเจน ผมสบตานิดกระเด้าล่อ!!!หอย!!!แอ๋มแรงขึ้น เร็วขึ้น มองสบตานิดปากก็ร้อง "อูยๆๆๆทั้งหื่น!!! ทั้งมัน ล่อ!!!หอย!!!มันจริงๆ ดูกล้วย!!!ผม ๆ "ไม่ได้เอ่ยชื่อแอ๋ม พูดกลาง ๆดูกล้วย!!!ผมคือตั้งใจพูดให้นิดดูภาพกล้วย!!!ผมล่อ!!!หอย!!!แอ๋มตอนนี้แอ๋มเอื้อมมือมาจับข้อมือผมทั้งสองข้างร้อง "โอ๊ย ๆ ๆ ๆ"แอ่นหอย!!!อ้าซ่าอย่างไม่อาย ผมกระเด้ากล้วย!!!เร็วจี๋ แต่ตาสบตานิดใส่อารมณ์ที่ใบหน้าเต็มที่ให้นิดเห็นหน้าผมตอนจะถึงจุดสุดยอด แอ๋มร้อง"โอ๊ย ๆ ไม่ไหวแล้ว ไม่ไหวแล้ว"แอ่นหอย!!!ให้ล่อ!!!จนตูดลอยพ้นพื้นตัวเกร็ง ผมซอยถี่ยิบเสียวซ่าน สบตานิดปับ ๆๆๆๆๆ เสียงเนินกล้วย!!!กระทบเนินหอย!!!ดังถึ่ยิบ ผมจะถึงจุดสุดยอดชักกล้วย!!!ออกมา เอามือชักว่าว กระโปกสองใบสะบัดไปมาตามแรงชัก สบตานิดหลั่งน้ำกล้วย!!!กระฉูดลงบนหน้าท้องและเนินหอย!!!ของแอ๋มแอ๋มแน่นิ่งนอนแผ่หลาหมดสภาพไปแล้ว ผมถูกล้วย!!!กับเนินหอย!!!ของแอ๋มเงิยขึ้นอีที นิดลงไปตั้งแต่เมื่อไรก็ไม่รู้ แอ๋มนอนขาถ่าง กางแขนผมคลานไปที่ตรงรักแร้แอ๋ม เอาท่อนกล้วย!!!ถูนมทั้งสองคล่อมตัวแอ๋มจับนมทั้งสองมาเบียดกันยัดท่อนกล้วย!!!เข้าไประหว่างร่องนมทั้งสอง กระเด้ากล้วย!!! สักพักคลานไปคล่อมตรงไหล่ เอากล้วย!!!ถูแก้ม ตา หน้าผาก ริมฝีปากกระเด้ากล้วย!!!ล่อ!!!ที่แก้ม เอามือบีบปากเบา ๆ พอปากแอ๋มอ้าผมยัดกล้วย!!!เข้าไป กระเด้าสั่น ๆ แอ๋มให้ความร่วมมือห่อปากผมล่อ!!!ที่ปาก บางครั้งกระเด้ากล้วย!!!ลึกไป แอ๋มขย่อน อ้วกผมคลานมา แหกหอย!!!แอ๋มเล่น จอกล้วย!!!เข้าไป กระเด้าล่อ!!!หอย!!!แอ๋มอีกแล้วลากตัวแอ๋มมานั่งพิงข้างฝา ยกขาพาดบ่า เอากล้วย!!!ใส่หอย!!!กระเด้าล่อ!!!อย่างสะใจ แอ๋มจับไหล่ทั้งสองของผมไว้ หน้าตาบูดเบี้ยวในรูหอย!!!ตอดกล้วย!!!ผมดุบ ๆ "แอ๋มจ๋า โดยล่อ!!!อีกแล้ว หวงตัวดีนักล่อ!!!ให้เข็ด ... โดยกล้วย!!!เข้า เป็นไงบ้างดูหอย!!!โดยกล้วย!!!ผัวล่อ!!!" แอ๋มไม่พูดเลย หน้าตาเหยเกยอมโดนล่อ!!!โดยไม่ขัดขืน พอแอ๋มร้อง "อี๊ย ๆๆ" บีบไหล่ผมแน่นผู้รู้ว่าแอ๋มจะถึงจุดสุดยอด ผมกระเด้ากล้วย!!!เร็วสุดชีวิตแอ๋มตัวเกร็งเชิดหน้า ผมกระเด้าแรง เร็ว แอ๋มบิดตัวแล้วแฟบเหมือนลูกโป่งโดนปล่อยลม ผมชักกล้วย!!!ออกจากหอย!!!แอ๋ม ยืนขึ้นหน้าแอ๋มตรงกล้วย!!!ผมพอดี ผมชักว่าวด้วยมือข้างขวาอีกมือจับหน้าแอ๋มเงยขึ้นดูภาพการชักว่าง แอ่นตัวยื่นกระโปกสัมผัสปากแอ๋มกระชากกล้วย!!!เต็มที่กระโปกแกว่งไปมากระทบปากจมูกแอ๋ม เสียวสุดชีวิต บีบปากแอ๋มให้อ้าหลักทะลักน้ำกล้วย!!!เข้าปาก ยัดท่อนกล้วย!!!ตามเข้าไปในปากกระเด้ากล้วย!!!อีกสิบกว่าที น้ำกล้วย!!!ทะลักเข้าปากจนหมดยังคาควไว้ที่ปากแอ๋มครูหนึ่ง ชักกล้วย!!!ออกมาถูกหน้าแอ๋มอย่างสะใจแอ๋มรูดตัวลงนอนกับพื้น คราบน้ำกล้วย!!!เละเนินหอย!!! เลอะหน้าหลับตาพริ้ม ผมรีบแต่งตัว ปล่อยให้แอ๋มนอนแก้ผ้าอ้าซ่าอยู่อย่างนั้นปิดล๊อคห้องแอ๋ม ลงมาข้างล่าง เกือบสองทุ่มเข้าไปแล้วเห็นนิดถือไปฉายสตาร์ทรถมอไซด์ นิดบอกว่า "พี่ชิต ไฟหน้าไม่ติดซ่อมไม่สำเร็จ" จะไปเอากับข้าวที่บ้านสวน ผมบอกพี่ไปด้วย ฉายไฟให้ผมขึ้นซ้อนท้ายนิด ขับออกไป พอออกนอกตัวอำเภอ ผมบอกนิดว่า "นิดไอ้ที่นิดเห็นพี่ทำอะไรกับแอ๋มบนห้อง ห้ามบอกใครนะ" นิดบอกว่าไม่บอกหรอกถนนข้างหน้ามืด ผมอยู่ในท่ายื่นมือผ่านรักแร้นิด ฉายไฟให้เวลารถตกหลุมท่อนแขนก็ไปกระทบเนินนมนิด ถนนชนบทเป็นดินลูกรัง โล่งรัดเข้าเขตสวนของแม่นิด ไม่มีรถใครวิ่งในนี้ กระทบโดนนมหลายที่นิดไม่มีท่าทีจะโวย ผมเลยดับไฟฉาย เอามาวางไว้ที่ตักสอดสองมือผ่านรักแร้ไปกุมนมนิดเบา ๆ ทั้งสองข้าง "พี่ชิต ทำอะไรนิด" ผมตอบ"นิดจ๋า นมใหญ่จัง ใหญ่กว่าแอ๋มตั้งเยอะ ขอพี่จับหน่อยนะ" ว่าแล้วจากกุมเฉย ๆ ก็บีบขย้ำนมทั้งสองเต้าอย่างเมามัน " อย่า พี่ชิตเดี๋ยวใครเห็น" นี่เขตสวนของเราแล้ว ใครจะเข้ามา จอดรถก่อนได้ไหม นิดชลอรถจอด ผมเอื้อมมือไปปิดกุญแจ รั้งนิดลงจากรถ มือนิดยังจับแฮนด์รถอยู่ผมเอื้อมมือไปจับแฮนด์ซ้อนนิด ผมจึงเหมือนกอดนิดผมดุนนิดเข็นรถเข้าไปข้างทาง ลึกพอสมควร ระหว่างเดินกล้วย!!!แข็งโด่ในกางเกงก็กระทบที่ตูดนิด ผมตั้งขาตั้งรถเสร็จ จับนิดหันมาระดมจูบทั่วใบหน้า มือก็บี้ บีบ ขยำนมนิดสาวทอมอ่อนระทวยรูดลงไปนั่งกับพื้น ผมจัดการถอดเสื้อยืดของนิดถอดยกทรงของนิด นั่งซ้อนข้างหลังรอดมือผ่านักแร้ขยำนมใหญ่ของนิดอย่างเมามัน พยุงนิดยืนขึนรูดกางเกงวอร์มพร้อมกางเกงในของนิดลงมาที่ปลายเท้า ยกขา ดึงหลุดออกมาบัดนี้ทอมสาวแก้ผ้าร่อนจ้องต่อหน้าผม แสงจันทร์ 15 ค่ำทำให้ผมเห็นร่างเปลือยของนิดค่อนข้างชัด ผมรีบถอดเสื้อผ้าทันทีคุกเข่าลงเลียหอย!!!นิด สะบัดลิ้นที่ปุ่มกระสัน นิดจับหัวผมเล่นอารามกลัวจะไม่ได้ล่อ!!! ผมยืนขึ้น จับกล้วย!!!แหย่เข้าไปในหอย!!!แต่ในท่ายืนนี่ แหย่เท่าไรก็ไม่เข้า ผมบอกนิดว่า "นิดจ๋าจับของพี่จ่อให้ตรงหน่อย" ผมยังไม่กล้าพูดกล้วย!!!กลัวนิดจะว่าหยาบคายและไม่ให้ล่อ!!! นิดจับกล้วย!!!ผมแล้วย่อตัว ถ่างขารั้งกล้วย!!!จ่อตรงหว่างขา ผมค่อย ๆ ดันกล้วย!!!เข้าไปหัวกล้วย!!!เข้าไปแล้ว ดันไปถึงโคนกล้วย!!! ดันช้า ๆ สุดโคนกล้วย!!!เรายืนประกบกัน คากล้วย!!!ไว้ นิดกอดผมแน่นมากเหมือนนักมวยปล้ำรัดคู่ต่อสู้ ผมเริ่มหายใจไม่ออก "โอ๊ย นิดพี่หายใจไม่ออก" นิดรู้สึกตัว ค่อยคลายมือ ผมจับเอวนิด ค่อย ๆนั่งลงพร้อมกัน แต่กล้วย!!!ก็หลุดจากหอย!!! ผมเอากางเกงของผมมารองนั่งหันหลังพิงต้นมะม่วง เอื้อมมือไปจับมือนิดให้มานั่งยอง ๆ บนตักผม "นิดจ๋านั่งสวมตอกล้วย!!!พื่" นิดนั่งยอง ๆเอามือจับกล้วย!!!โด่ของผมจ่อตรงรูหอย!!! แล้วนั่งตักผม กล้วย!!!มิดหอย!!!"นิดจ๋า ขย่มล่อ!!!ตอกล้วย!!!ผัวหน่อย" กล้วย!!!เข้าไปในหอย!!!เป็นผัวนิดแล้ว คราวนี้ผมพูดคำว่ากล้วย!!!เต็ม ๆนิดเอามือทั้งสองจับไหล่ผม ขย่มล่อ!!!ตอกล้วย!!!ของผมอย่างเมามันผมจับนมทั้งสองของนิดขยำ ขยี้ บี้ บีบ คลึงหัวนมนิดขย่มล่อ!!!ตอกล้วย!!!ไม่ยั้ง "พี่ชิตจ๋า ๆ ๆ ๆ อูยยย ซีดดด"ผมถาม"นิดจ๋า หื่น!!!ไม๊" นิดไม่ตอบ แต่พยักหน้า ผมบอกว่า นิดพูดซิจ๊ะเวลาล่อ!!! พี่ชอบพูดหยาบ ๆ อยากให้คู่ล่อ!!!พูดหยาบ ๆ ด้วย นิดบอกว่า"นิดหื่น!!! ตั้งแต่เห็นพี่ชิตล่อ!!!พี่แอ๋มแล้ว" ผมบอกว่า รู้ไม๊ตอนพี่กระเด้ากล้วย!!!ล่อ!!!หอย!!!แอ๋มแล้วนิดมาดู พี่ตื่นเต้นมากล่อ!!!หอย!!!แอ๋มโชว์นิด มีความสุขมาก ไม่น่าเชื่อเลยตอนนี้พี่ได้เห็นนมนิด ได้เห็นหอย!!!นิด แล้วก็ได้ล่อ!!!หอย!!!นิดด้วย อ้อไม่ใช่ซิ ไม่ใช่ล่อ!!!หอย!!!นิด พี่โดนนิดล่อ!!!กล้วย!!!พี่ต่างหาก"นิดตีแขนผมเบา ๆ "บ้า พี่ชิตเนี่ย"ว่าเล้วนิดก็ขย่มล่อ!!!ตอกล้วย!!!อย่างเมามัน มือขวาผมจับนมนิดมือซ้ายล้วงลงไปบีดตูดนิดเล่น ตูดนิดนิ่ม หยุ่น บีดมันดีบางทีผมก็ตีตูดนิดอย่างมันเขี้ยว ขยี้นมจนแทบแหลกคามือ "พี่ชิต เบา ๆหน่อยนิดเจ็บนม" "นิดจ๋า นมใหญ่จัง หอย!!!ก็ฟิด บีบรัดกล้วย!!!ดีจังนิดเคยโดยกล้วย!!!ใครล่อ!!!หอย!!!มาก่อนหรือเปล่าจ๊ะ" "บ้า ไม่เคยเพิ่งครั้งแรกกับพี่ชิตนี่แหละ" "มิหน้าหอย!!!ฟิตรัดกล้วย!!! มันจริง ๆอูยๆๆ มันกล้วย!!!จริง ๆ นิดล่อ!!!เก่งจัง" นิดโน้มคอผมขย่มล่อ!!!ตอกล้วย!!!หนักหน่วง เร็วขึ้น ๆ "โอ๊ย ๆ นิดจะถึงแล้วนิดจะไม่ไหวแล้ว" ผมดันนิดจนหลุดจากตอกล้วย!!! จูงนิดยืนขึ้นจัดท่าให้นิดยืนโก้งโค้งจับต้นมะม่วงไว้ ผมเกาะเอวนิดสอดกล้วย!!!เข้าทางด้านหลัง รั้งเอวนิดกระเด้ากล้วย!!!ล่อ!!!หอย!!!นิดอย่างแรง เร็ว แปะ ๆๆเนินกล้วย!!!กระทบตูดนิด นิดร้องลั่นไม่กลัวใครได้ยิน "โอ๊ย ๆ ไม่ไหวแล้วเสียว เร็ว ๆ" ผมเร่งเร็วจี๋ นิดตัวเกร็งผมเสียวกล้วย!!!น้ำกล้วย!!!ทะลักเข้ารูหอย!!! ประกบกอดกันแน่น นิดจ๋า ผัวเสร็จแล้ว"เมียก็เสร็จแล้ว" หันมากอดกันแน่นนิดจับกล้วย!!!ที่ยังแข่งของผมจ่อตรงรูหอย!!! ผมดันกล้วย!!!เข้าไปจนมิดเรายืนกอดกันนิ่ง กล้วย!!!คาอยู่ในหอย!!!ที่ตอดดุบ ๆ "นิดจ๋าล่อ!!!หอย!!!นิดมันพอๆ กับล่อ!!!หอย!!!แอ๋มเลย พี่โชคดีได้ล่อ!!!ทั้งหอย!!!พี่ หอย!!!น้องเลย" มันจริง ๆ