ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กส์กันฉันเพื่อน

เริ่มโดย steplnw, สิงหาคม 04, 2010, 07:26:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

สวัสดีอีกครั้งครับท่านผู้อ่านผมเคยลงเรื่องเสียวๆผมไปทีนึงแล้ววันนี้ผมจะขอมาเล่ากล่าวกันอีกเรื่องครับ เป็นSexfriend อีกคนของผมครับขอบอกเล่าที่มาของเพื่อนสาวเพื่อนเสียวคนที่2ของผมนี้ก่อนครับจริงๆแล้วเธอเป็นเพื่อนsexfriendคนแรกของผมครับ เธอชื่อแนนครับ เป็นเพื่อนตอนม.ปลาย เรียนห้องเดียวกับผมตอนนี้เรียนอยู่ที่ม.ราชภัฎแห่งหนึ่งครับ แนนเป็นคนมีรูปร่างดีครับหุ่นงามเชียว ผิวขาวเนียน เพราะมีเชื้อจีน หมวยนิดๆ น่ารักครับหน้าอกหน้าใจกำลังดีครับ ทรวดทรงองเอวเด่นชัดได้รูปดีเราสนิทกันมาตังแต่ตอนขึ้นม.ปลายใหม่เลนครับแต่กว่าจะได้เธอมาระเริงรักก็อีตอนเข้ามหาลัยแล้วผมจะเริ่มเหตุการณ์เสียวผมเลยนะครับ ตอนนั้นเป็นช่วงปิดเทอมใหญ่ครับก่อนหน้าจะขึ้นมหาลัยนิดนึงช่วงนั้นผมเพิ่งเสร็จเรื่องเกี่ยวกับการเข้ามหาลัยของผมเป็นช่วงพักผ่อนหลังจากที่ไม่ได้พักกันมานานแล้วหลังทราบผลว่าEntติดผมก็พลันนึกถึงแนนทันทีครับตั้งแต่เป็นหนุ่มมานี่ยังมิเคยลิ้มลองรสสตรีใดๆเลย ดูหนังมาก็มากฟังเพื่อนเล่ามาก็เยอะ นับว่าทฤษฎีแน่นครับเหลือลงมาใช้ทฤษฎีที่ร่ำเรียนมา หรือภาคปฏิบัติเท่านั้นแล้วแนนก็คือผู้โชคดี ที่ผมเลือกมาลองเริงรักด้วยนั่นเองที่ผมเลือกแนนก็เพราะ เดาออกว่าเธอน่าจะยอมผม เพราะเราสนิทกันมากไปเที่ยวแล้วนอนด้วยกัน จนเกือบได้กันก็เคยมาแล้ว จูบแรกผมก็ให้เธอเพราะตอนั้นเธออกหัก ผมเลยจูบปลอบเคยปลอบใจตอนแนนEntไม่ติดด้วยการพาไปเที่ยวด้วยกันที่ระยองกัน2คน(แต่ไม่มีอะไนครับ)ก็ทำมาแล้ว ผมเลยเลือกเธอครับผมเริ่มกระบวนการดึงดูดแนนด้วยการไปรับไปส่งเธอทำเรื่องเกี่ยวกับเข้าเรียนที่ราชภัฎ เราไปไหนมาไหนด้วยกันอยู่ร่วมอาทิตย์ที่บ้านแนค่อนข้างจะปล่อยให้แนนไปไหนมาไหนกับผม เพราะเขาไว้ใจผมครับแล้ววันเผด็จศึกก็มาถึงครับ วันนั้นเราไปดูหนังกันมาครับแล้วมันเพิ่งจะบ่ายกว่าๆเอง ผมเลยชวนแนนไปที่บ้านครับวันนั้นไม่มีใครอยู่พอดี ตอนนั้นช่วงหน้าร้อนพอดีครับช่วงหน้าร้อนแนนชอบใส่แขนกุดคอกว้างแล้วใส่เสื้อคลุมแขนยาวกันแดดนุ่งกระโปรงพอดีๆเข่าครับไม่สั้นมาก พอแนนมาถึงบ้านผมก็เดินเข้าห้องผมตามปกติ เพราะ การ์ตูน ก็มี T.V. ตู้เย็น คอมฯในห้องผมมีครบ แต่แนนยังไม่รุ้ว่ามีสวรรค์น้อยๆ รออยู่ครับพอแนนเข้าห้องปุ๊บก็ถอดเสื้อคลุมออกโยนไว้บนเตียงแล้วนอนแผ่หลาลงบนเตียงผมทันทีนอนหายใจแรงๆ จนภูเขาน้อนๆคู่นั่นสะท้านขึ้นๆลงๆสลับไปมาแล้วบ่นว่า"ร้อนๆๆๆๆๆๆจนแทบอยากจะถอดออกให้หมดอยู่แล้ว" ผมเลยแซวกลับไว่"ก็เอาสิรอดูอยู่" แนนเอาหมอนเขวี้ยงใส่ผมแล้วยิ้มเขินๆตอบว่า"บ้าอายเป็นเหมือนกันนะ" ผมจึงเอาหมอนข้างตีกลับแนนจึงเริ่มลุกขึ้นมาบ้างเราตีกันไตกันมาอยู่พักนึงก็เหนื่อยเพราะร้อนแนนเหงื่อซึมเลยครับ วันนั้นแนนใส่สายเดี่ยวสีขาวบางๆทำให้ผมเห็นเนื้อหนังแนนชัดเจน ยอมรับครับตอนนั้นอาวุธผมพร้อมแล้วผมจึงแกล้งกระโดดไปผลักแนนลงบนเตียง แล้วจี๋เอวแนนเล่น แนนหัวเราะร่วนผมนอนอยู่ข้างมือนึงจี๋อีกมือเริ่มรูปที่ไหล่แนนเบาๆแล้วจังหวะที่แนนเริ่มๆเคลิ้ม ผทก็เริ่มขึ้นไปนอนคร่อมแนนแล้วหยุดมองหน้าแนนใกล้ๆ ชนิดจมูกชนกันแนนจ้องผมอยู่ครู่หนึ่งก็หลบตาเบือนหน้าไป ผมเอามือดึงคางแนนกลับมาเบาๆแล้วบอกว่า "วันนั้นเราจูบเพื่อปลอบแนนแต่วันนี้ขอเป็นอีกความหมายนะ"แนนไม่ทันตอบผมก็ประกบปากแนนแน่น แนนตกใจมาก เพราะผมจูบรุนแรงมากพยายามเอามือผลักออก ผมจึงเริ่มใชลิ้นแนนฝืนอยู่พักนึงก็เริ่มอ่อนแรงส่งเสียงอือๆ อยู่ในคอ ผมไม่รอช้าเปลี่ยนจากปากมาเป็นซอกคอขาวๆของแนน ผมใช้ทั้งปาก จมูก ลิ้น จนแนนครางอือๆออกมา แนนพูดกระเส่าๆ ว่า "อา กริช อา จะทำอะไรแนน อา" ผมเงยหน้าตอบว่า"ก็ส่งแนนไปสวรรค์ไง" แล้วผมก็เปลี่ยนเป้าหมายไปที่เนินเหนือ นุ่มๆบนอกแนน ผมลูบคลำ ขยำขยี้อยูที่นอกร่มผ้าอยู่พักหนึ่งจนแนนเคลิ้มได้ที่ผมไม่ให้โอกาสตั้งตัวชิงเลิกเสื้อตัวน้อยของแนนขึ้นทีนที แนนตกใจเอามือข้างนึงดึงจะปิดลงแต่ผมไม่เปิดโอกาส ผมกระตุกมือแนนออก รวบทั้งสองมือไว้ในมือผมแล้วใช้ลิ้นกับมือที่เหลือ โลมเล้า2เต้าตรงหน้านั้น จนแนนเลิกเกร็งมือผมจึงปล่อยมือแนนแล้วเอามือข้างนึงไปปลดตะขอ อีกข้างนึงเลิกเสื้อในตัวน้อยสีชมพูนั้นออกทันทีที่ดึงออก2เต้าที่อัดแน่นอยู่ภายในดีดคลายตัวออกมาเผยให้เห็นเม็ดทับทิมสองเม็ดพุ่งตระหง่านอยู่ยบเนินเนื้อขนาดอวบอัดดูใหญ่กว่าภายนอที่เห็นเสียอีกผมไม่รอช้าใชปากและลิ้นทองคของผมจู่โจมทันทีแนนเสียวมากจนเด้งอกรับกับปากผมแล้วเอามือกอดหัวผมแน่น ปากก็คราง "อูวววววอา กริช แนน เสียว อา ไม่ไหวแล้ว" เมื่อผมเลล่นกับเนินนั้นจนสาแก่ใจก็เริ่มลากลิ้นทองคำของผมร่อนลงม่ที่บริเวณท้อง และท้องน้อยส่วน2มือก็เอื้อมลงไปถอดกระโปรงออก รูดลงไปเหลือแต่กางเกงในตัวเล็กๆที่รัดโหนกเนินจนนูนแน่นขึ้นมา ตอนนี้ที่เนินเนื้อของแนนฉ่ำเยิ้มจนกางเกงในเปียกผมลุกขึ้นถอดเสื้อและกางผมอย่างรวดเร็วแล้วก้มลงดมดอมความหอมตรงส่วนนั้น แนนสะดุ้งสุดตัว ร้องครางลั่นห้องผมบรรจงดึงกางเกงในตัวน้อยนั้นออก ร่นมาได้เล็กน้อยจนเห็นเม็ดเสียวของแนนผมชิงก้มไปดูดเลียก่อนที่แนนจะหนีบขาเข้ามา แล้วก็ร่นกางเกงออกจนสุดตอนนี้แนนเริ่มเตลิดเปิดเปิงแล้ว ครางลั่นห้อง ปนหอบกระเส่ามือหนึ่งจิกไหล่ผมแน่น อีกมือบิดผ้าปุที่นอนจนเกือบขาด ผมใช้ทั้งลิ้น ปาดแหย่ รูสวรรค์นั้นจนแนน กระตุกเบาๆ เป็นสัญญานว่าส่งขึ้นสวรรค์สำเร็จแล้วผมลุกขึ้นแล้วลงไปนอนข้างๆแนน แล้วกระซิบว่า จะแก้แค้นอะไรเราไหมแนนหันมามองผม แล้วส่งสายตาเย้ายวน แล้วลุกขึ้นนั่งแล้วพูดว่า"อย่าคิดว่าจะทำเขาอยู่ฝ่ายเดียวนะ ตาแนนบ้างหล่ะจะเอาให้เสียเชิงชายเลย" ว่าแล้วแนนก็กระโดดคร่อมผมประกบปากจูบอย่างเร่าร้อน ด้วยอารมณ์อันพลุ่งพล่าน ไซร้ซอกคอผมกนักหน่วงแล้วลากลิ้นลงไปเล่นกับหัวนมผม แนนรุนแรงจนผมตกใจผมร้องครางออกมาอย่างไม่รู้ตัวแนนเอื้อมตัวขึ้นมาส่ายร่อนปทุมถันอยู่เหนือปากผม ผมแลบลิ้นเลียที่ปลายถันแนนจากนั้นแนนก็เลื่อนตัวต่ำลงไปที่เป้ากางในผมแนนส่งสายตาเร่าร้อนมาให้ผมทีนึงก้อนดึงกางเกงผมพรวดลงมาทันทีที่กางเกงหลุดลง แท่งเนื้อของผมก็ดีดผึงตั้งเด่ขึ้นแนนคว้าหมับเอามือลูบไล้เล่น แล้วเริ่มเอาลินเลียอย่างแผ่วเบาทำเผมร้องซี๊ด แนนเลียพลาง ส่งสายตาเย้ยหยันมาที่ผมประมาณว่าแกล้งให้อารมณผมค้างเล่น ผมครางตอบไปว่า "อย่าแกล้งกันสิ อา โอวทำต่อไป" แนนยิ้มให้ผมแล้วก็อมของผมมิดแท่ง รูดขึ้นลงหนักหน่วงจนผมเกร็งแน่น แนนดูดอมอยู่ครู่ก็หยุดเอาดื้อๆแล้วลุกขึ้นนั่งมองผมอย่างมีชัยชนะ แล้วพูดว่า "ครางลั่นเชียวแนนชนะแล้วนะ กริชครางดังกว่าแนน" ด้วยอารมณ์ที่ค้างเติ่งที่แนนทำไว้ผมอดใจไม่ไหวลุกขึ้นคว้าไหล่แนนกดแนนนอนลงกับที่นอนแล้วบรรเลงจูบอย่างรุนแรง ลากลิ้นไปท่วตัวแนน จนแนนร้องดังลั่นห้องผมไม่รอช้าจับขาแนนถ่างออก เอาของผมจ่อคาไว้ที่ปากประตูสวรรค์ของแนนแล้วพูดว่า "แกล้งใช่ไหม คอยดูนะ จะทำแนนพูดไม่ออกเลย"แนนอ้าปากจะพูดอะไรซักอย่างแต่ผมไม่เปิดโอกาสให้ยัดท่อนเอ็นของผมพรวดเข้าไปทีเดียวครึ่งลำ แนนกรีดร้องลั่นเป้นเสียงที่ทั้งเจ็บทั้งเสียว แนนตรางออกมาว่า" เบาๆ หน่อย ใจจะขาดแล้ว"ผมยิ้มเจ้าเล่ออกมาแล้ว ก็กระแทกอีกทีเข้ามิดด้าม แนนร้องออกมา ปานในจะขาดผมพูดว่า" เอาสิแม่คนเก่ง ดูซิใครชนะ" แนนนอนหลับตัวสั่นเทิ้มครางตอบออกมา "ไม่ต้องพูดแล้ว ห้ามหยุดจนกว่าแนนจะถึง..."ผมไม่รอช้ากระแทกเนินเนื้อแนนดังตุบๆๆๆ ร้องออกมาไม่เป็นภาษาผมดึงแนนขึ้นมาท่านั่งประกบ จูบปากแนนหนักหน่วง แนนได้โอกาสผลักผมนอนลงขึ้นนั่งคร่อมผม แนนพุดว่า" มานี่เลย ตาแนนบ้างล่ะ" แนนควบผมหนักหน่วงเหงื่อแนนปลิวกระจายร่อน ปากกรีดร้องดังลั่น ขย่มผมแรงขึ้นทุกทีผมก็ร้องคู่ไปกับเสียงแนนเด้งรับส่งอยู่ร่ำๆ แนนดูเหมือนคนกำลังขาดสติผมปลิวสยายว่อน ขย่มผมจนเนินเนื้อนุ่มคู่นั้น กระเพื่อมแรงมือสองข้างจิกอกผมแน่น จนในที่แนนก็ร้องออกมาเสียงดังนั่งสั่นกระตุกอยู่บนตัวผม หอบหายใจแรงๆ แล้วฟุบลงมาบนตัวผมผมดีใจเล็กน้อยเพราะตอนนั้นผมก็เกือบเสร็จเหมือนกัน ดีที่แนนเสร็จก่อนแนนนอนหอบแรงๆ แล้วลืมตามองผม ผมแกล้งกระเซ้าว่า " เสร็จซะแล้วเหรอคนเก่งตาเราเอาคืนละนะ" ผมไม่รอช้าพลิกแนนนอนลง ผมขึ้นข้างบนต่ อแล้วก็ควบเอวผมกระแทกสุดแรงเกิดจนแนน ร้องลั่นห้องอีกครั้งคราวนี้ผมซอยถี่ยิบจนแนนร้องไม่เป็นจังหวะจังหวะคลื่นดนตรีกามเร่งเร้าขึ้นทุกทีๆ อกแนนส่ายกระเพื่อมแรงเหงื่อโซมกายเราทั้งสองคน แนนกัดฟันแน่นร้องเรียกชื่อผม ปนหอบๆผมหลับตาแน่นควบแรงขึ้นอีกเมื่อรู้สึกว่าโค้งสุดท้ายมาถึงแล้วตอนนี้แม้แนนจะอยู่ข้างล่างแต่ก็เด้งเอวส่งผมกลับมาจนตัวเราลอยไปด้วยกันเป็นจังหวะ ผมซอยถี่ด้วยความเร็วทีสุดเท่าที่จะทำได้จนในที่สุดแนนกรีดร้องออกมาอีกครั้งพร้อมกับแรงตอดภายในถ้ำมหาศาลกว่าทุกทีผมรู้สึกถึงพลังมหาศาลที่ดันพุ่งออกมาจากตัวผมจึงรีบชักแท่งทองผมออกมาก่อน แล้วไปจ่อปากแนน แนนรีบอมของผมไว้ จนในที่สุดน้ำรักอุ่นๆ พ่นเข้าไปเต็มปากแนนแนนดูดกลืนของผมจนหมดพร้อมเลยทำความสะอาดให้ ผมหมดแรงนอนฟุบลงบนตัวแนนเราสองคนนอนหอบหายใจกันจนหลับไปด้วยความเหนื่อยล้า ตื่นอีกทีก็ราวๆ1ทุ่มผมพาแนนไปอาบน้ำ ล้างคราบเหงื่อ และเลือดสาวบริสุทธิ์ของแนน ตอนอาบน้ำเราตกลงกันเป็นSexfriendกัน แนนชมผมว่า "กริชทำให้ครั้งแรกของนอนประทับใจแล้วก็สนุกที่สุด" ผมต่อกับแนนในห้องน้ำอีกยกแล้วก็ไปส่งแนนที่บ้าน วันนั้นผมต้องอุ้มแนนลงจากรถไปนอนที่ห้องดีที่ๆบ้านแนนยังไม่มีใครกลับ ไม่งั้นคงโดนสงสัยว่าไปทำอะไรกันมาทุวันนี้ผมมีอะไรกับแนนเรื่อยมา แม้ผมจะมีแฟนแล้ว