ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เย็ดหีพยาบาล

เริ่มโดย steplnw, สิงหาคม 05, 2010, 06:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

เรื่องของผมมีอยู่ว่า ผมได้ย้ายมารับราชการทางภาคอีสานเป็นโรงพยาบาลอำเภอ แต่ผมไม่ใช่หมอนะครับผมทำงานด้านการบริหาร ทางโรงพยาบาลก็จัดบ้านพักให้หลังหนึ่งเป็นบ้านเดี่ยวห่างจากหลังอื่นๆพอ สมควรด้านหลังบ้านพักเป็นบ้านพักของพยาบาลในโรงพยาบาล ผมชอบแอบมองพยาบาลสาวๆประจำครับ แต่งานของผมไม่ค่อยได้คลุกคลีกับพยาบาลเท่าไหร่ มีอยู่คนหนึ่งผมสนใจพิเศษเลย เธอชื่อนา เธอแต่งงานแล้ว สามีเป็นทหาร จะกลับมาหาอาทิตย์ละครั้ง บ้านของนาอยู่หลังบ้านพักของผม ห่างกันประมาณ 20 เมตร เรารู้จักกันแต่ไม่สนิทเท่าไร จนมาวันหนึ่งผมทำงานที่ค้างอยู่เพื่อจะให้เสร็จจนถึง หกทุ่มจะกลับบ้านพัก ฝนก็ตกลงมา นาลงเวรบ่ายพอดี ผมเลยเดินกลับมาพร้อมเธอและได้อาศัยร่มเธอด้วย ระหว่างเดินกลับเราก็คุยกันทั่วไป จนรู้ว่านาแต่งงานได้ 2 ปี อายุอ่อนกว่าผม 3 ปีนา 27ปี สามีชอบดื่มเหล้า และระยะหลังชอบชวนผมไปดื่มเป็นเพื่อน เวลาที่กลับมาหานา ทำให้ผมกับนาเริ่มคุ้นเคยกันมากขึ้นอยู่มาวันหนึ่งสามีนาต้องออกฝึกภาคสนาม 3 เดือน ไม่ได้กลับมาหานาผมสังเกตเห็นนาเหงาๆเลยเข้าไปคุยเป็นเพื่อนเวลาเธอ ไม่ ขึ้นเวรหรือเป็นวันหยุดของเธอ ผ่านไป 2 อาทิตย์ นาก็เป็นปกติดี พอดีเป็นวันหยุดเสาร์ อาทิตย์และเป็นวันหยุดของนา ผมชวนเธอเข้าเมืองหาซื้อของตลาดเปิดท้าย กันนาสนุกกับการได้ออกมาเปิดหูเปิดตามากครับเวลาเดินเธอจะจับมือผมไว้ตลอด เลยแล้วชวนไปดูให้ทั่วสองทุ่มก็ไปกินข้าวกัน สนุกไหมนา ...ผมถาม สนุกมาเลยพี่มีของให้เลือกเต็มเลยไม่ได้ออกมาตั้งนาน ..... งั้น ศุกร์หน้ามาอีกไหมนาเวรอะไร ..... ได้พี่นาออฟพอดีเลย....พอถึงวันศุกร์ผมก็พานาออกมาเที่ยวอีก คราวนี้นาแต่งตัวเซ็กซี่มากเลยครับ ใส่กระโปรงยีนส์สั้น เสื้อยืดรัดรูปสีแดง ทำให้เห็นหน้าอกแบบนูนอวบ ผมมองตาค้างเลย....วันนี้นาแต่งตัวเซ็กซี่จังเลย........ผมชม...นานๆจะได้ แต่งพี่เดี๋ยวอายวัยรุ่นเขา...ผมขับรถพานามาที่ตลาดเปิดท้ายระหว่างนั่งรถมา ผมแอบมองขา ของนา อยู่ เรื่อยๆ นาถามผมว่า..พี่รักษ์ยังไม่มีแฟนเหรอ ..ไม่เห็นค่อยกลับบ้านเลย...ยังพี่ยังไม่มี...แต่คิดจะจีบเขาพี่ ก๊ อกหักแล้ว.......ทำไมละพี่ ......ก็เขาแต่งงานแล้วนะซี.......บ้าพี่รักษ์.......นาอายหน้าแดงเลยครับ ....พอไปถึงเราก็เดินดูของกันนาเดินคล้องแขนผมเลยครับคราวนี้ ครั้งที่แล้วยังแต่จับมือกัน ระหว่างเดินนมเธอก็มาถูกับแขนผมบ้าง เล่นเอาน้องชายแข็งเลยครับ...สามทุ่มเราก็มานั่งกินข้าวกัน......พอกินเสร็จ นายังไม่อยากกลับเลยพี่ ไปไหนต่อดี........ดูหนังไหม....ตกลงพี่.....ระหว่างดูหนังผมเอามือมาวางที่ ขาของนาเธอก็เอามือมาจับมือผมไว้แล้วบีบเบาๆหนังจบเราก็กลับกัน ระหว่างทางเธอเอาเสื้อที่ซื้อมาอวด สวยไหมพี่......ต้องใส่ดูถึงจะรู้......บ้าพี่...ผมเอามือมาจับมือนา..พี่ ชอบนาจริงๆนะ...นาอายครับ....นาก็รู้พี่...งั้นนาคิดยังไง ....ถ้าไม่คิดก็ไม่มากับพี่หรอก.....ผมจอดรถข้างทางดึงนามาจูบปากมือก็ลูบไป ที่ขาแล้วก็มาจับที่นม....พี่มันไม่ดีนะนาพูดออกมา...ผมคิดว่าอดแน่เลยครับ ......ให้ถึงบ้านก่อน.......นาพูด....ผมรีบบึ่งรถกลับบ้านพักเลยครับ พอมาถึงผมไปจอดรถที่บ้านพักของผมเลย..ลงรถพอเข้าบ้านผมดึงนาเข้ามาจูบ แล้วไซ้ลงมาซอกคอ....มือก็ดึงเสื้อยืดนาออก..ผมก้มลงมาดูดนมนา.....อืมมมม ....เสียวววพี่...แล้วเราก็มานั่งที่โซฟา..ผมดึงกระโปรงนาขึ้น..มือก็แยง เข้าไปจับหี....ซีดดดดด...อา....นาน้ำออกมาแฉะแล้ว ผมรีบถอดกางเกงออก..เอาหัวควยค่อยๆยัดลงรูหีนา..เบาๆก่อนพี่..นากอดผมไว้ แน่นเลย..ผมค่อยดันควยเข้าไปจนสุด....เสียวจังเลยพี่รักษ์...จากนั้นผมก็ เริ่มโยกเอวใส่....นาก็เด้งหีรับการเย็ดของผม...มันจังเลยนา..หีนาฟิตดี จริงๆ....เย็ดมันควย..อูยเสียวหัวควย....นาก็มัน...พี่เย็ดมันจริงๆ..เสียว หี..อูยยย..เย็ดนา.เลย..พี่..เย็ดนาอแรงๆ..เอเงี่ยนที่สุดเลย อูยยยย...ควยพี่.โอยจะออกแล้วพี่....ออกแล้ว...น้ำหีออกแล้ว...ผมก็มีความ สุขมากที่สุดเลยครับของนาตอด..บีบของผมจนเสียวผมจับขานายกพาดบ่าแล้วเย็ด อย่างแรงอีกสิบกว่าที..ออกแล้วพี่น้ำแตกแล้ว......เราพักกันสักครู่นาก็เข้า ไปอาบน้ำ...นาอาบเสร็จผมอาบต่อ..ออกมาเห็นนายังนุ่งผ้าขนหนูอยู่ ผมเข้ไปกอดข้างหลัง มือล้วงไปใต้ผ้าขนหนูเขี่ยหัวนม ปากก็ไซ้ติ่งหูลงมาซอกคอ อืมมม...อีกมือก็ลูบลงที่หน้าขา ลูบมาถึงโหนกหี..อืม..อาส์...นาคราง..ผมพานามานอนที่เตียง นานอนคว่ำ ผมไซ้จากปลายเท้าขึ้นมา พอมาถึงก้น นาแยกขาออกผมฉกลิ้นเข้าที่แคมหี เสียวจังเลยพี่....นาเสียวหี...เสียวแตด...โอยยย...ดีจังเลย ผมจับนานอนหงายแยกขาออก ดูดหีนา..อูยย..พี..ดูดแตดด้วย..นาดิ้นพราดๆเด้งเอว..เอ่นหีขึ้น .มือก็คลึงอยู่ที่นมของนา...น้ำเงี่ยนของนาไหลออกมาเต็มหน้าผมเลย...จนนาทน ไม่ไหว..ผมเอามือแหวกแคมแล้วก็พูดว่าโห..นาน้ำหีออกเยอะเลยนะ..เงี่ยนจัดเลย สิเนี้ย..พี่..พี่...เย็ดนาเถอะ..นาเงี่ยนสุดๆแล้ว ผมจึงจับควย.จ่อรูหีนาแล้วดันเข้าไปจนสุด..นาก็เด้งหีรับการเย็ด แล้วก็เริมโยก มันหีจังพี่...ซีดดด....เสียวแตดโอย....แรงๆเลยพี่เย็ดนาแรง....เร็วๆนาน้ำ จะแตกแล้ว หีนาเย็ดมัน ควยจังเลยโอยยย...เสียวหัวควย...นาเสร็จแล้วพี่....เธอเกร็งตัวแอ่นหีขึ้น รับการกระแทกเย็ดของผม....พี่ยังไม่แตกเลยพี่เย็ดต่อเลยนะที่รัก...จะ..เย็ด เลยพี่..เย็ดนาทั้งคืนเลย..นาจะแอ่นหีให้เย็ดทั้งคืนเลย....พี่ขอเย็ดข้าง หลังนะ....จะพี่..นาคว่ำหน้าลงยกตูดขึ้นมา...พูหีปลิ้นออกมาให้เห็น ผมไม่รอช้าจับควยยัดเข้ารูหีทันที โอยยย ....เข้าลึกสุดๆเลยพี่ ผมจับเอวนาไว้แล้วกระแทกเย็ดจากช้าไปเร็ว จนนาหัวคลอน ไปมา หีนาเย็ดมันจริงๆ...ให้พีเย็ดบ่อยๆนะ...มันควยมากเลย ....จะพี่..นาจะให้เย็ดทุกวันเลยพี่ก็เย็ดเก่งโอย....หีพังหมดแล้ว...โอยยยย ...มันหี...พี่ไม่ไหวแล้ว...ผมน้ำแตกใส่รูหีนาในท่านี้เลย....เรานอนกอดกัน สักพัก นาก็ปลุกควยผมโดยเอาปากมาดูด พอแข็งเราก็เย็ดกันต่อ คืนนั้นผมแตกคารูหีไป ห้าที นาเจ็ดที นาบอกว่าชอมที่ผมเล้าโลมก่อนเย็ด ตอนผมเลียให้ทั้งตัวนาก็แตกไปที่หนึ่ง ผัวนาไม่เล้าโลมก่อน เปิดผ้าได้ก็เย็ดเลย ผมเย็ดนาอย่างน้อย อาทิตย์หนึ่งก็สี่วัน โดยเฉพาะวันที่เธอเวร ออฟ ยกเว้นวันขึ้นเวร บ่าย และดึก นากลัวไม่มีแรงทำงานพี่ มีอยู่ครั้งหนึ่ง นาขึ้นเวรบ่าย ผมไม่ได้เย็ดเธอมา สามวัน ผมโทร ขึ้นไปหาที่ตึก จะรออยู่ทางลงด้านหลัง พอนาลงมาผมจับนาเย็ดข้างตึก ซับพลายที่มีซอกมุมอยู่ สุดยอดครับ เย็ดคาชุดพยาบาล ผมให้นาเอามือค้ำผนังแล้วถลกกระโปรงขึ้น ปลดกระดุมมาจับเสื้อมากองที่เอว มือก็ขยำนม ควยก็แทงรูหี จนน้ำแตกกันทั้งคู่เลย จนผัวนากลับจากฝึกแต่เราก็ยังแอบเย็ดกันอยู่ แต่เดี๋ยวนี้ไม่แอบแล้วเพราะนาเลิกกับผัว มาอยู่กับผมแล้วครับ บอกได้คำเดียว หีนาสุดยอด เย็ดมันสุดๆ