ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพราะเงี่ยนเลยขายค่ะ

เริ่มโดย steplnw, สิงหาคม 06, 2010, 11:43:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

หวัดดีค่าชื่อออยนะค่ะชอบอ่านเรื่องเล่าเสียวๆมากค่ะอ่านมาเกือบทุกเว็บแล้วล่ะค่ะเคยโพสท์ประสบการณ์จิงของออยลงด้วยนะค่ะคือปกติแล้วออยค่อนข้างเซ็กส์จัดมากค่ะเวลามีรมณ์เงี่ยนขึ้นมาก็หาตัวช่วยตลอดแหละค่ะเพราะว่าแฟนออยไม่ค่อยมาหาออยบ่อยๆค่ะออยเลยหาคนอื่นบรรเทากันไปเป็นบางครั้งน่ะค่ะแต่พอเอากันเสร็จแล้วออยจะเลิกติดต่อเลยนะค่ะเพราะกลัวติดพันนะค่ะก้อมีอยู่2-3คนแล้วละค่ะที่ออยจัดไปให้แล้วพี่ๆเหล่านั้นชอบออยมากเลยค่ะแต่ว่าออยไม่สนหรอกนะค่ะก้อเย็ดเสร็จก้อจบกันน่ะค่ะออยจะตกลงกันไว้ก่อนเลยค่ะและล่าสุดออยจะเล่าให้ฟังค่ะเพราะเพิ่งไปเย็ดกันมาเมื่อ2-3วันนี้เองคือวันนั้นเป็นวันศุกข์นะค่ะออยเลิกเรียนกลับมาถึงห้องก้อเกือบทุ่มแล้วละค่ะเลยเปิดเน็ทโพสท์หาชายคุยด้วยแก้เงี่ยนนะค่ะเพราะออยไม่ได้โดนเย็ดมาเกือบเดือนแล้วค่ะวันนี้ออยเงี่ยนมากค่ะตั้งแต่เช้าแล้วตั้งใจว่าวันนี้ต้องหาชายไปเย็ดสักหน่อยออยไปโพสท์ไว้แปปเดียวเท่านั้นก้อมีหนุ่มๆเข้ามาคุยกันเพียบเลยค่ะแต่ออยจะขอดูรูปทุกคนค่ะคนไหนไม่ให้ดูออยก้อบล๊อกไปเลยคนไหนไม่น่าเอาก้อบล๊อกค่ะจนเจอพี่คนนึงเอาเป็นว่าชื่อพี่ต้นละกันน่ะค่ะออยดูรูปแล้วก้อโอเลยค่ะพี่ต้นหล่อขาวอายุที่คุยกันคือ30ต้นๆนะค่ะส่วนออยเพิ่ง21เองค่ะพี่ต้นเห็นรูปออยแล้วขอเบอร์ออยใหญ่เลยค่ะประมาณว่าคงเงี่ยนอะไรนั้นมั้งค่ะออยเองก้อเงี่ยนค่ะอยากโดนเย็ดมากเลยค่ะตอนนั้นเราคุยกันแต่เรื่องเย็ดๆทั้งนั้นเราเลยโทรคุยกันเลยพี่ต้นว่าออยจะเอาไงเด๋วพี่จัดให้ออยก้อบอกพี่เค้าไปตรงๆนะค่ะว่าเงี่ยนอยากเย็ดค่ะพี่เค้าบอกว่าได้เราก้อนัดเจอกันที่เราดังร้านนึงซึ่งถ้าบอกไปหลายคนคงรู้แน่ก่อนวางหูพี่ต้นถามเน้นน่าดูว่าออยหลอกป่าวให้ไปเก้อป่าวออยก้อเลยบอกพี่เค้าไปว่าไม่ต้องกล้วค่ะออยไปแน่พี่เค้าเลยถามว่าออยจะเอาเท่าไร เล่นเอาออยอึ้งไปเลยค่ะออยเลยถามกลับว่าเอาไรอ่ะพี่พี่เค้าก้อบอกว่าอ้าวตังไงน้องออยเอาเท่าไรเด๋วพี่จัดให้โอนไปก่อนก้อได้แต่ขอให้มาจิงๆนะออยเลยนึกว่าไม่เคยเอาตังกับคนอื่นที่ออยเคยเย็ดเลยมีก้อแต่พี่ต้นนี่แหละค่ะที่ถามก้อเลยคิดว่าดีเหมือนกันทั้งเสียวด้วยได้ตังด้วยปกติออยไม่เดือดร้อนตังหรอกค่ะที่บ้านก้อส่งให้แฟนออยก้อให้นี่ค่ะเดือนนึงก้อหลายหมื่นค่ะเลยแกล้งบอกพี่เค้าไปว่าขอห้าพันค่ะพี่ต้นเลยรีบตกลงค่ะออยบอกเลขที่โอนตังไปเลยค่ะพี่ต้นบอกโอเคค่ะแล้ววางสายไป สัก3ทุ่มได้เวลานัดออยก้อไปหาพี่เค้าที่ร้านที่นัดไว้ค่ะก้อเจอพี่ต้นนั้งคอยอยู่ค่ะพี่เค้าดีใจมากเลยค่ะที่ออยไปชมว่าออยน่ารักกว่าในรูปอีกเออออยลืมบอกไปออยผิวขาวนะค่ะ สัดส่วน34-24-35 ค่ะพี่ต้นบอกว่าโอนตังให้แล้วเช็ดยังน้องออยออยเองก้อพยักหน้าไปงั้นแหละค่ะว่าโอค่ะความจิงไม่ได้เช็คด้วยซําเรานั้งคุยกันกินเหล้าไปด้วยพี่ต้นถามว่าออยให้กี่ครั้งออยเลยบอกว่ากี่ครั้งแล้วแต่พี่ค่ะถึงเช้าก้อได้แต่ออยขอให้ใส่ถุงยางเป็นพอค่ะพี่ต้นก้อโอค่ะถามว่าออยดูดควยได้ป่าวออยก้อว่าได้ค่ะแต่ไม่เอาตูดนะค่ะพี่ต้นบอกว่าได้พี่เองก้อเงี่ยนมานานแล้ววันนี้ขอเย็ดให้หายเงี่ยนหน่อยแล้วกันออยเลยชวนพี่เค้าออกจากร้านเลยค่ะแหมก้อออยแฉะไปหมดแล้วนี่ค่ะเงี่ยนมากด้วยพี่เค้าพาเข้าโรงแรมทันทีเลยค่ะไปถึงออยก้อถอดเสื้อผ้าออกทันทีเลยค่ะพี่ต้นเห็นตัวออยเปลือยก้อรีบเข้ามากอดจูบไซร์ทันทีเลยค่ะปากก้อว่าน้องออยน่ารักจังหุ่นน่าเย็ดด้วยออยเลยจับพี่เค้าถอดเสื้อผ้าออกท่อนควยพี่ต้นดีดออกมาเลยค่ะแข็งเป็กเลยคงสัก6นิ้วได้มั้งค่ะใหญ่ด้วยค่ะออยงี้ทนไม่ไหวเลยก้มลงไปดูดรูดควยพี่ต้นทันทีเลยค่ะด้สนความอยากเต็มที่พี่ต้นร้องครางซี้ดเลยค่ะบอกว่าออบจ๋าพี่เสียวออยดูดควยเก่งจังอะไรพวกนี้แหละค่ะออยดูดควยเลียไข่พี่เค้าสักพักพี่เค้าก้อดึงควยออกจากปากค่ะบอกว่าไม่ไหวเสียวควยเด๋วนำแตกก่อนแล้วจับออยนอนลงดูดเลียไล่ตั้งแต่สองเต้าขาวพี่ต้นดูดหัวนมออยจนเสียวครางเลยค่ะพี่เค้าเล่นเต้าออยอยู่สักพักก้อเลื่อนลงมาเลียหน้าท้องลงไปเรื่อยจนถึงเนินหีออยค่ะพี่ต้นแยงลิ้นลากเลียเข้าไปในร่องกลีบออยอย่างเร็วเลยค่ะพี่เค้าใช้ลิ้นเก่งมากค่ะพี่ต้นร้องพึมพัมว่าหีออยสวยจังออยร้องครางไม่รู้เรื่องเลยค่ะรู้สึกเสียวที่สุดแล้วออยก้อระเบิดนำหีแตกใส่คาปากพี่เค้าเลยค่ะร้องลั่นห้องทีเดียวซี้ดดดดด..พี่ค่าออยเสียวค่ะไม่ไหวค่ะ..อูยยยย...แตกแล้วค่ะพี่ขาโอ้วววววว..ซี้ดดดดด..เสียวหีค่ะพี่ออยกดหัวพี่ต้นแน่นเลยค่ะหีออยกระตุกขมิบนำออกมาใส่ปากพี่เค้าเต็มเลยค่ะพี่ต้นเงยหน้าขึ้นแล้วบอกว่าออยเด๋วพี่ขอเย็ดออยเลยนะไม่ไหวเสียวควยปวดไปหมดแล้วออยเลยบอกพี่เค้าว่าให้เย็ดเลยค่ะออยอยากโดนควยเย็ดเหมือนกันค่ะพี่ต้นคว้าถุงยางมาใส่ควยยาวของพี่เค้าแล้วเอาควยมากดใส่รูหีออยแล้วดันใส่รูหีออยทันทีเลยค่ะออยแน่นหีไปหมดเลยค่ะพี่ต้นเริ่มกระเด้าควยใส่หีออยเป็นจังหวะค่ะควยพี่เค้าเข้าลึกสุดด้ามควยเลยค่ะออยร้องครางลั่นด้วยความเสียวที่โดนควยเย็ดใส่หีค่ะแหมก้อไม่ได้โดนมาเกือบเดือนแล้วนี่ค่ะพี่ต้ากระเด้าควยใส่อย่างแรงค่ะ ก้มตัวลงมาดูดเลียเต้าขาวของออยมืออีกข้างก้อบีบเคล้นอีกเต้าไปด้วย ออยเสียวจนครางซี้ดดดด..พี่ขาควยพี่เข้าลึกเลยค่ะอาว์วววว..ซี้ดดดด..พี่ขาเย็ดแรงๆค่ะออยชอบค่ะเสียวหีค่ะพี่อูยยยยยย..ควยพี่เย็ดเสียวหีค่ะพี่ต้นเองเร่งกระเด้าควยใส่รูหีออยอย่างเมามันส์ปากก้อร้องโอ้วววววว..น้องออยจ๋า..ซี้ดดดด..หีออยฟิตจังเลย..อูยยยยยย..ตอดควยพี่เสียวควยค่ะน้องออยอาเด๋วพี่จะเย็ดให้มันส์เลยค่ะน้องออยพี่ต้นจับขาเรียวขาวของออยพาดบ่าแล้วเร่วซอยควยใส่เสียวดังลั่นห้องเลยค่ะแล้วในที่สุดออยก้อทนไม่ไหวค่ะนำหีแตกกระจายใส่ควยพี่เค้าทันทีด้วยความเสียวออยร้องครางซี้ดดดดด..พี่ขาเสียวค่ะไม่ไหวค่ะ..อูว์วววววว..แตกอีกแล้วค่ะพี่ขา..ซี้ดดดดด..นำหีแตกแล้วค่ะอ๋ายยยยยยยย..รูหีออยขมิบตอดรัดท่อนควยพี่เค้าอย่างเลยค่ะด้วยความเสียวที่นำแตกค่ะ พี่ต้นเองก้อเกร็งตังเร่วเด้าควยใส่อย่างแรงร้องครางลั่นเลยค่ะอูยยยยยย..น้องออยจ๋า ซี้ดดดดดด..หีออยตอดควยพี่เสียวค่ะออยโอ้วววววว...เสียวควยนำควยจะแตกแล้วค่ะออย..ซี้ดดดดด..น้องออยพี่ขอปล่อยนำควยข้างนอกนะ..ไม่ไหมค่ะ..ซี้ดดดดดด..เสียวควยโอ้ววววว..ออยจ๋าพี่ขอแตกข้างนอกนะออย ออยเลยร้องถามพี่เค้าซี้ดดดด..พี่จะแตกข้างนอกหรอค่ะ..ก้อได้ค่ะแล้วแต่พี่เลยค่ะอูยยยยยย..เสียวไปหมดแล้วค่ะพี่ต้นร้องครางแล้วเร่งกระแทกควยใส่รูหีออยอย่างเร็วซี้ดดดดด..ออยจ๋าเสียวควย โอ๊ยยยย..ขอพี่แตกใส่นมออยนะโอ้วววววว..นมออยสวยพี่ขอปล่อยแตกใส่หน่อยนะออย..อาว์วววววว..ซี้ดดดดดด..แล้วพี่ต้นก้อกระเด้าใส่อีก 5-6ทีก้อรีบดึงควยออกมารูดเอาถุงออกแล้วขยับตัวขึ้นมาคร่อมออยท่อนควยบานใส่เต้าขาวอวบของออยแล้วใช้มือสาวรูดควยอย่างเร็วปากร้องครางลั่นพี่ต้นเอาหัวควยมากดบี้กับหัวนมออยค่ะออยเองนอนร้องครางอย่างเสียวเลยค่ะแล้วในที่สุดนำควยขุ่นเหนียวก้อพุ่งใส่เต้าขาวของออยเลยค่ะพี่ต้นรีบสาวชักควยฉีดนำใส่สองเต้าของออยอย่างแรงเลยค่ะ พี่เค้าร้องลั่นโอ้วววววว..ซี้ดดดดด..แตกแล้วๆ ออยจ๋า ซี้ดดดดดด..พี่เค้าชักรูดเอ็นควยพ่นนำใส่สองเต้าออยจนเลอะเปรอะไปหมดเลยค่ะนำควยพี่ต้นออกเยอะมากเลยค่ะพุ่งจากปลายควยใส่เต้าออยเป็นสายเล่นเอาออยร้อนนมไปหมดเลยค่ะ นำควยพี่เค้าฉีดใส่อยู่เกือบ 10ปี๊ดแน่ะค่ะจนนำควยออกหมดพี่ต้นก้อเอาควยมาถูใส่ร่องเต้าออยเอาหัวควยมาไถกดบี้กับหัวนมออยพี่เค้าร้องบอกให้ออยเอามือละเลงนำควยให้ทั่วค่ะออยก้อเอามือละเลงนำควยพี่ต้นจนเลอะทั่วสองเต้าเลยค่ะพี่ต้นร้องครางด้วยความเสียว จอควยใส่ปากออยแล้วร้องบอกออยจ๋าซี้ดดดดดด..ดูดควยพี่ด้วนค่ะออย อูยยยยย..เสียวควยออยอ้าปากรับควยพี่ต้นทั้งอมดูดรูดอย่างมันส์ปากเลยค่ะควยพี่ต้นยังแข็งอยู่เลยนะค่ะสักพักพี่ต้นก้อดึงควยออกจากปากออยค่ะ บอกว่าพี่ขอเย็ดออยให้หายอยากหน่อยเถอะ ควยพี่ยังเสียวอยู่เลยออยมานะเย็ดต่อเลยพี่ต้นจับออยคลานตูดลอยโด่งค่ะแล้วพี่เค้าก้อรีบใส่ถุงเอาควยมายัดใส่หีออยค่ะแล้วกระแทกใส่อย่างแรงต่อเลยค่ะออยร้องครางเสียงหลงเลยค่ะแหมก้อเสียวหีนี่ค่ะพี่เค้าเล่นเย็ดต่อเลยทั้งๆที่นำเพิ่งแตกไปหยกๆนี่ค่ะพี่ต้นจับเอวออยแล้วรั้งตูดขาวอวบของออยใส่ท่อนควยพี่เค้าอย่างแรงเสียงดังตั๊บๆๆๆๆๆ ลั่นห้องเลยค่ะ
พี่ต้นกระเด้าควยใส่อยู่นานเลยค่ะจนออยนำหีแตกกระจายไปอีกรอบด้วยความเสียวพี่ต้นก้อดึงออยขึ้นไปนั้งขย่มควยค่ะออยเองขย่มหีใส่ควยพี่ต้นไม่ยอมแพ้ค่ะเสียงโคกหีกระทบตอควยดังสนั่นเลยค่ะออยขย่มอย่างแรงพี่เค้าเอื้อมมือมาคว้าสองเต้าที่กระเพื่อมด้วยแรงขย่มทั้งบีบเคล้นอย่างแรงทั้งๆที่นำควยพี่เค้ายังเลอะอยู่เลยค่ะสักพักออยก้อร้องครางเสียวอีกรอบ ซี้ดดดดดด..ไม่ไหวค่ะพี่อูยยยยยย..แตกอีกแล้วค่ะพี่ขา โอ้ววววววว...เสียวหีค่ะนำหีแตกแล้ววค่ะ..ซี้ดดดดดดด..ออยกดหีลงมาสุดแรงแล้วขยี้หึใส่ควยพี่เค้าด้วยความเสียวพี่ต้นเองก้อร้องครางไม่รู้เรื่องเลยค่ะพี่เค้ารีบกระเด้าซอยควยสวนเข้าใส่หีออยอย่างแรงร้องบอกอูยยยย..ออยจ๋าพี่ก้อเสียวค่ะ...ซี้ดดดดด..เสียวควยจังออยรอพี่ด้วยนะพี่จะแตกแล้วโอ้วววววว...พี่ต้นกระแทกควยใส่อีก2-3ทีก้อร้องลั่นว่า นำจะแตกๆๆ แล้วซี้ดดดดด..แล้วพี่ต้นก้อรีบดึงควยออกจากหีออยเลยค่ะลุกขึ้นมายืนรูดถุงออกร้องคราง ซี้ดดดด..ออยเอานมมาเร็ว อูยยยยย..พี่เสียวควยไม่ไหว นำจะพุ่งซี้ดดดดดด..เอานมมาออยพี่จะปล่อยนำใส่นมออยซี้ดดดดดด..ออยรีบลุกนั้งคุกเข่าค่ะแอ่นเต้าขาวไปจ่อหาควยพี่ต้นที่กำลังสาวรูดเอ็นควยด้วยความเสียว พี่ต้นครางลั่น โอ้ววววว..ซี้ดดดด..ดีค่ะออยอูว์ววววว..เสียวควยนำแตกแล้ว โอ้วววววว..แตกกกกก..ซี้ดดดดด..แล้วนำควยขุ่นร้อนของพี่ต้นก้อกระฉูดฉีดใส่เต้าออยเป็นรอบสองค่ะพี่ต้นสาวควยระเบิดนำควยใส่สองเต้าออยอย่างแรงเลยค่ะนำควยพี่ต้นพุ่งใส่อย่างแรงและมากมายเลยเลยค่ะนำควยพี่เค้าย้อยหยดจากเต้าออยลงที่นอนเลยค่ะพี่ต้นสาวควยส่ายไปมาราดนำใส่สองเต้าอย่างทั่วถึงเสียงพี่เค้าร้องซี้ดดดดด..เสียวควยนำแตกโอ้วววววว..นมออยปล่อยนำควยใส่แล้วเสียวเหลือเกินจ๊ะ..ซี้ดดดด..อาออยร้องตอบความความเสียวค่ะ ปล่อยเลยค่ะพี่เอาให้ทั่วสองเต้าเลยค่ะซี้ดดดดด..ร้อนไปหมดเลยค่ะนำพี่ออกโครตเยอะเลยพี่..อาพี่ต้นกระตุกควยรีดนำใส่เต้าออยจนเกลี้ยงแล้วบอกให้ออยบีบสองเต้าหากันแล้วพี่เค้าก้อเอาควยยัดใส่ร่องเต้าออยค่ะกระเด้าร่องเต้าออยต่ออย่างสุดเสียวสักพักก้อดึงท่อนควยออกมาแล้วพาออยเข้าไปอาบนำล้างตัวก้อตัวออยเลอะนำควยพี่เค้าไปหมดเลยนี่ค่ะในห้องนำพี่ต้นก้อเลียหีให้ออยนำหีแตกใส่ปากพี่เค้าไปอีกรอบค่ะแล้วออยก้อตอบแทนด้วยการดูดรูดเอ็นควยพี่ต้นให้พี่ต้นกระเด้าควยซอยใส่ปากออยอย่างนานเลยค่ะจนทนไม่ไหวพี่เค้าก้อครางลั่นดึงควยออกจากปากออยแล้วสาวควยใส่หน้าออยเลยค่ะ ร้องลั่น ซี้ดดดดด..เสียวไม่ไหวออย พี่ปล่อยนำใส่หน้าออยนะอาว์ววววว..กินนำพี่ด้วยออย ซี้ดดดดดออยหนีไม่ได้ค่ะก้อพี่เค้าดึงจับหัวออยไว้ออยเลยอ้าปากรอรับนำควยพี่ต้นเลยค่ะ พี่ต้นสาวควยอีก4-5ที นำควยขุ่นขาวก้อพุ่งฉีดใส่หน้าออยแบบเต็มๆเลยค่ะออยอ้าปากแลบลิ้นรับนำควยพี่ต้นกลืนกินทันทีเลยค่ะแต่ไม่หมดหรอกนะค่ะเพราะพี่ต้นสาวควยพ่นนำไปทั่วหน้าออยเลยค่ะ พี่ต้นร้องครางไม่รู้เรื่องค่ะพี่ต้นสาวควยพ่นนำใส่ทั่วหน้าออยอย่างมากมายเลยค่ะนี่ขนาดครั้งที่สามแล้วนะค่ะนำควยพี่ต้นเยอะจนย้องลงเต้าออยเต็มไปหมดเลยค่ะพี่ต้นเอาควยมาจ่อใส่ปากออยแล้วสาวควยเร็วๆให้ออยได้กินนำควยพี่เค้าค่ะจนควยพี่ต้นหยุดฉีดนำแล้วก้อยัดควยใส่ปากออยเลยค่ะออยเองก้อดูดรูดจนเกลี้ยงพี่ต้นร้องลั่นด้วยความเสียวเลยค่ะแล้วดึงควยออกจากปากออยเอาถูใส่หน้าออยที่มีนำควยพี่เค้าพ่นไว้เต็มไปหมด ปากร้อง ซี้ดดดด..ดีเหลือเกิดออยจ๋าอูยยย..เสียวสุดควยเลยจ๊ะออย ออยเย็ดเก่งเด๋วพี่เพิ่มให้อีกห้าพันนะออยขอพี่เย็ดถึงเช้าเลยนะออยแล้วเราก้ออาบนำกันต่อแล้วออกมาเย็ดกันต่อที่เตียงพี่ต้นจับออยนอนตะแคงค่ะแล้วพี่เค้าก้อใส่ถุงเอาควยมายัดใส่หีออยจากทางด้านหลังค่ะแล้วเร่งกระแทกใส่อย่างแรงเสียงตูดออยกระทบกับหน้าขาพี่เค้าดังป๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยค่ะออยร้องครางลั่นพี่เค้าเอามือมาบีบเขี่ยใส่หัวนมออยยิ่งเสียวร้องลั่นห้องไปหมดเลยทั้งเสียงเย็ดเสียงออยเสียงพี่เค้าค่ะ พี่ต้นร้องครางอูยยยย..ออยจ๋าเย็ดมันส์เหลือเกินพี่ไม่เคยเจอเลยแบบนี้นะซี้ดดดดดด..เสียกี่หมื่นก้อเอาขอให้ได้เย็ดออยอีกเหอะนะ..ซี้ดดดดดดเสียวควยออยเด้งตูดรับควยพี่ต้นพักเดียวค่ะออยก้อเสียวจนนำหีแตกไปอีกรอบนอนร้องครางหมดแรงเลยค่ะ พี่ต้นรีบซอยควยอย่างเร็วปากก้อร้องครางว่ารอด้วยๆเสียวนำควยจะแตกแล้วโอ๊ยยยยยย..พี่เค้ากระเด้าใส่หีออยอีกพักเดียวก้อร้องลั่นดึงควยออกจากหีออยมารูดถุงออกแล้วสาวควยจ่อใส่ตูดขาวของออยเลยค่ะซี้ดดดดด..พี่ขอฉีดนำใส่ตูดออยนะ..อูว์ววววว..ตูดออยขาวอวบจังซี้ดดดดดดไม่ไหว ปล่อยนำใส่ตูดเลย..เสียวพี่ต้นสาวควยใส่ตูดออยเอาควยมาถูใส่แก้มตูดขาวอวบของออยค่ะปากก้อร้องครางไม่รู้เรื่องเลยค่ะแล้วนำกามพี่ต้นก้อพุ่งกระฉูดใส่ตูดออยอย่างแรงเลยค่ะแรงจนกระเด็นไปถึงกลางหลังออยเลยค่ะพี่ต้นบรรจงสาวควยราดรดนำควยใส่ตูดอวบของออยจนเลอะเปรอะไปหมดเลยค่ะออยเองก้อเด้งตูดรับนำควยที่พี่เค้าฉีดใส่อย่างเป็นจังหวะสุดเสียวพี่ต้นร้องครางซี้ดดดด..แตกๆๆๆๆแล้ววว..โอ้วววววว..ออยจ๋าซี้ดดดดดด..เสียวควยจังออยโอ๊ยยยย...เสียวควยควยพี่ต้นพ่นนำใส่ตูดออยนานมากค่ะจนออยร้อนตูดไปหมดแล้วค่ะพี่เค้าก้อยังพ่นนำใส่ไม่หยุดจนตูดอวบขาวของออยเลอะนองไปด้วยนำควยพี่เค้าค่ะออยร้องด้วยความเสียว ซี้ดดดดด..พี่ขาควยพี่พ่นนำออกมาเยอะจังค่ะอูยยยยยย..เอาออกให้หมดเลยค่ะเอาให้เลอะทั่วตูดออยเลยค่ะพี่ซี้ดดดดด..ร้อนตูดค่ะนำควยพี่ราดใส่ร้อนไปหมดแล้วพี่ต้นชักรูดควยจนหยุดพ่นนำแล้วเอาควยมาถูยัดใส่ร่องตูดออยค่ะพี่เค้ากระเด้าร่องตูดออยต่อเลยค่ะปากก้อร้องครางไม่รู้เรื่องออยเองก้อขยับตูดรับควยพี่ต้นที่พาดใส่ร่องตูดออยค่ะพี่ต้นเย็ดร่องตูดออยสักพักก้อยัดควยใส่รูหีออยอีกค่ะมันเข้าเลยค่ะเพราะควยพี่ต้นมีนำอยู่ฉําไปหมดออยร้องลั่นเลยค่ะ อุ้ย อย่าค่ะพี่ใส่ถุงดิค่ะซี้ดดดดดด..พี่ค่ะอย่าค่ะ เด๋วออยท้องเอาออกค่ะ อาพี่ต้นไม่ฟังเสียวร้องบอกออยซี้ดดดดด..ขอพี่เย็ดออยสดทีเถอะนะถุงหมดแล้วละ..โอ้วววววว..เด๋วพี่เอาแตกข้างนอกนะออยไม่ต้องกลัวค่ะ อูยยยยย..เสียวควยออยร้องลั่นเลยค่ะควยพี่เค้าไม่ใส่ถุงแล้วเนื้อกับเนื้อถูกันเลยค่ะแปปเดียวค่ะออยก้อระเบิดนำหีชโลมใส่ควยพี่ต้าความความเสียวสุดขีดค่ะพี่ร้องลั่นแล้วเร่งกระแทกจับออยนอนหงายอ้าขาออกสุดแล้วกระเด้าควยใส่อย่างแรงอีก4-5ที พี่ต้นร้องลั่นโอ้ววววว..ออยจ๋าพี่เสียวควยหีออยตอดควยพี่เสียวนำควยจะแตกแล้วค่ะออยอ๋ายยยยยย...แล้วพี่ต้นก้อดึงควยออกมาร้องบอกออย โอ้ววววว..ซี้ดดดดดออยขักควยพี่ด้วยเร็วนำควยพี่จะแตกแล้ว อาว์วววววว..ซี้ดดดดดออยรีบเอื้อมมือไปคว้าท่อนควยพี่เค้าที่จ่ออยู่ที่เนินหีแล้วสาวรูดด้วยมืออย่างเร็วพี่ต้นซี้ดปากแหงนหน้าร้องลั่น ซี้ดดดดด..แตกแล้วๆๆๆๆๆ ออยอ๊ากกกกกกกกก แล้วเอ็นควยพี่เค้าก้อมีอาการพองกระตุกแล้วนำควยขาวขุ่นก้อพุ่งฉีดใส่หน้าท้องออยเป็นสายเลยค่ะพี่ต้นร้องลั่นบอกให้ออยสาวมือเร็วๆอีกออยสาวมือรีดนำควยพี่ต้นราดใส่หน้าท้องอย่างเร็วเลยค่ะนำควยพี่เค้ายังฉีดแรงค่ะพุ่งไปถึงเต้าออยเลยออยสาวมือรีดนำควยพี่ต้นใส่หน้าท้องออยจนเลอะนองไปหมดเลยค่ะออยเอามือไปลูบละเลงนำควยพี่เค้าด้วยความเสียวค่ะจนควยพี่ต้นหยุดพ่นนำออยก้อเอาท่อนควยมาถูไถใส่หน้าท้องออยค่ะพี่เค้าร้องครางแล้วล้มลงกอดออยเรานอนหลับไปท่านี้เลยค่ะจนเช้าพี่ต้นขอเย็ดส่งอีกรอบค่ะออยโดนพี่ต้นเย็ดแบบสดๆเลยค่ะพี่เค้าเย็ดออยทุกท่าค่ะออยเองเสียวจนนำหีแตกไปอีก2รอบพี่ต้นถึงเอาควยมาชักนำฉีดราดใส่เต้าออยนองเลยค่ะแล้วพี่เค้าขอให้ออยดูดให้อีกรอบออยก้อดูดให้ค่ะดูดรูดควยพี่เค้าจนทนไม่ไหวชักควยออกมาสาวชักนำควยพุ่งกระฉูดใส่หน้าจนเลอะไปอีกรอบค่ะออยดูดควยให้เกลี้ยง แล้วพี่เค้าก้อพอค่ะบอกว่าออยนี่สุดยอดจิงๆค่ะก่อนแยกกันพี่เค้าให้ตังออยอีกห้าพันค่ะบอกว่าทิป ฮ่ะๆๆๆออยคิดในใจเออดีเสียวด้วยได้ตังด้วยไว้วันหลังต้องเอาใหม่ค่ะ