ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีถุงยาง 1 อัน แต่ได้2สาว

เริ่มโดย steplnw, สิงหาคม 06, 2010, 11:47:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

เรื่องเกิดขึ้นเมื่อไม่นาน มานี้ เอง คับ

โลโซมา ตะวันแดง ที่อุบลราชธานี ผมก็จองโต๊ะไปเที่ยว กับ เพื่อน อีก 3 คนผมนั่งอยุ่หลังๆ เวลาป่านไปเกือบเที่ยงคืน คับ

ผม เห็น3สาวเต็น กัน อยุ่ แบบ ว่า คงเมามากๆผมมองเธออยุ่ นาน ทั้งที่เธอก็รู้ว่าผม มอง แล้วเธอก็หันมายิ้มให้ ผม ตอนนั้นผมยังไม่คิดอ่ะไรคับ แล้ว ผมก็ถือแก้วเหล้าไปหาเธอหวังจะไปเต็นใกล้ๆเธอพอผมเดินไปหาเธอเธอหันมาหาผม เลยคับ แล้ว ดึงแขนผมมาเต็นในวงล้อม เพื่อนอีก2คนของเธอ ความเมาของผมเริ่มเป็นความหื่นแล้ว คับ ผมก็เต็นไปดูนมเธอไปโห แมร่ง ค ว ย แข็ง เลย คับ

คนอ่ะไร น่า ตาก็ได้ ขาวก็ขาว ผมอยากเย็ดเธอเต็ม แกแล้ว คับ อยากก็อยากแต่ไม่มีถุงยาง เธอเต็นแบบ ยั่วผม มากคับหันหลังมาให้ผมผมเลยกอดเธอเธอก็ไม่ว่าไร  ผมทำเป็นเอามือไปโดนนมเธอ เธอก็หันมายิ้ม กลัวเธอว่า ผมก็เลย เอา ออกแต่ความไม่คาดคิดของผม เธอเอามือมาจับมือผมไปปจับที่นม เธอ ผมหายใจไม่ทั่วท้องเลย คับ สักผม มืออีกข้าง 1 เธอ มาจับที่เป้า ผม โอ้ยยย ยิ่ง หนัก เข้าไปใหญ่ ผมคิดอยุ่ อยากสุดๆแล้วจะออกไปซื้อถุง ยาง ก็ กลัว อารมณ์ เธอจะเปลี่ยนไป แต่เหมือนสวรรค์ เข้า ข้าง คับ

เพื่อนผม มัน คงเห็น มันเลย เดิน เอา ถุง ยาง มาใส่กะเป๋า หลัง ผม 1 ถุง ผมก็นัวเนียกับนมเธอสักพัก  ที นี้ผม เริ่มกล้าแล้ว เลย เอามืออีกข้าง 1 ล้วง เข้าไปใต้เสื้อเธอ เธอเหมือน เป็นใจคับ บีบ ค วย ผม ใหญ่ เลย ผมเลย เอามือล้วง ไปจับ ที่ หี เธอ คับ ปรากฏ ว่า แบบแฉะ เลย คับ  ผมรู้ว่าเธอเริ่ม เสียวดูจากใบหน้า เธอ ผมเลย  กระซิบบอกเธอไปข้าง นอกกัน เธอพยักหน้า ตกลง แบบง่ายดาย งับพอผมออกมาถึง ข้าง นอก มะรู้จะพาไปเอาที่ ไหน ไปโรงแรม รถผมก็ออกยาก ก็เลย เหลือบไปเห็นลานจอด รถ นั่นแระ คับ เพราะข้างหลัง มันจะเป็น ป่า ท้าย กะปะนั่นแระ คับ พอถึงผม จับ เธอ พิง หลัง กะบะ ถอดเสื้อใหญ่เลย คับ ทั้งดูด นม อีกมือก็ บี้ หี  เธออย่าง มัน 2 นิ้ว ผม แหย่ เข้าไป มัน ยังแน่น อยุ่ เลย คับ ผมไม่เลีย คับ เพราะ ผมไม่ชอบ ผมเลย บอกเธอให้ ดูด ให้ หน่อย เธอบอกว่าเธอดูดไม่เป็น คับ ผมก็นึกว่าเธอ แกล้ง ทำไม่เป็น เพราะ ให้ ผมเอา ง่ายขนาดนี้ เธอไม่ดูดผม ก็ไม่ ว่า อะไร ผมก็จูบ ปาก เธอ ต่อไป แล้ว เธอ ก็ ถอด กางเกงผมออก น้องผม มัน ดีดนึ้นมา ประ 6 นึ้ว ฟ่าๆ นี้แระ คับ เธอบอกว่า ใหญ่ กว่าของแฟนเธออีก แต่แล้ว ที่เธอบอกไม่ดูด เธอก็จ้องที่ ค ว ย ผม อยุ่ นาน เธอเอา เข้าปากไปคับ ดูด แบบ เก่ง ผม ถามไหน ว่า ดูดไม่เป็น เธอบอกว่าครั้งแรก ที่ ดูด จิงๆ ผมก็ไม่ซักอะไรมาก งับดูดไปดูดมา น้ำผมเกือบ แตกผมบอกเธอพอแล้ว แล้ว ผมก็จับเธอลุกขึ้น หันหน้า เข้า หา รถ เธอหัน ตูดมาหา ผม ผมจับน้องผมจ่อ ที่ปากหี ของ เธอ พอใส่เข้าไปแล้ว ก็นึกขึ้นได้ ว่าลืมใส่ถุงยาง ผมหยุดสักพัก เธอก็ถามว่าหยุดทำไม

แต่ผมไม่ได้พูดไร คับ ผมก็เอาต่อเลย  2 มือ ผม ก็ คลึง นมเธอ น้อง ผม ก็ เข้าๆ ออก ๆ แบบ ไวสักพัก เสียงน้ำ หี ของ เธอ ดัง แตบๆ ผมคิดว่าเธอคงถึง แล้ว แต่ผม ยัง เยดดดดกันไป ประมาณเกือบครึ่ง ชม.ผมก็เริ่มไม่ไหว คับผมบอกเธอว่าผมขอแตกใน นะ เธอหันมาแบบไว คับ บอกว่าไม่นะ ช้าไปแล้ว คับ ผมกอดข้างหลังเธอ แล้วปล่อยในเลย คับผมแช่ไวสักพักเธอก็ถามผมแตกในทำไม

ผมบอกว่าขอโทษ แล้วเธอบอกรับผิดชอบด้วย นะผม ก็งงๆ คับแล้วผมก็ถามเธอมาเที่ยวแบบนี้แฟนไม่ว่าหรอ เธอบอกว่า เลิกได้ 2 เดือน แล้ว แต่ก่อนแฟนมันเอา เกือบทุกวัน แต่ผมก็ คิด ค ว ย มัน คง เล็กจิงๆ อ่ะ คับ ขนาดเอาทุก วัน ยิง ฟิต อยุ่ เลย ผมหอม แก้มเธอครั้ง 1 แล้ว เธอก็ใส่เสื้อผ้า โลโซ ยังไม่ จบ คับ ผมก็เลย บอกให้เธอเดินเข้าก่อน เด๋วมี คน สงสัย เธอก็มาหอมแก้มผม ที 1 แล้ว ก็เดิน เข้าไป ในผับ ผมกำลังจะใว่ กางเกง คับ แต่หากางเกงไม่เจอ ไปเจอ ที่ ท้าย หลัง รถ เก๋ง คันที่ 3 คับ ผมก็เดินไปเอากางเกง

แล้วก็เห็น รถเก๋งนั้นโยค แล้ว ผมก็ แบบ ดู คับ แบบ ว่า ป๋า กะลังเอา นักศึกษา เลย ผมแอบดู แล้ว นักศึกษาก็เห็นผม คับ แต่ ป๋า ไม่ เห็น ผมดูไม่ถึง 5 นาที คับ ป๋า ก็ เสร็จ เพราะ คงเอาอยุ่ นาน แล้ว คับ แต่ ผม พึ่งมาเห็นพอ เอากัน เสร็จ ป๋า ก็ จ่าย เงิน คับ 2 พัน แนะ ก็ 2 พัน อ่ะ ดิ สวยขนาดนั้น ถ้า ผม เป็น ป๋า ผมคงใจปล้ำเหลือนกัน แระ แต่ในเป๋าผมมี แค่  200 บาท นั่งแอบ หลัง รถ ยังไม่ได้ใส่กางเกง เลย คับ พอป๋า เดิน เข้า ผับไป เธอคงรู้ ว่า ผม แอบ อยุ่ หลังรถ เธอ เดิน มาหา ผม ทั้งๆ ที่ยังไม่ได้ ใส่ กางเกง +  กกน. เลย หับ ผมถึง กลับ ตาค้าง หมอยก็ นิดๆ เธอมานั่ง ข้าง ผม แล้ว ถาม ผม เป็นไรหรอ ผมไม่ตอบ คับ แล้ว เธอ ก็ บอก 2000 มีไหม ผมบอกมี 200 ทั้ง  + บัตรประชาชน 1 ใบ เธอไม่เชื่อ คับ เอากางเกง ผมไปค้น แล้ว เธอก็เจอ ถุง ยาง 1 อัน คับ เธอก็ ยิ้มแล้วเธอก็มาจูบปากผม แล้ว ผมจะรอไรล่ะ คับ น้ำหัว ค ว ย ผม ที่เอา เมื้อกี้ยังไม่แห้ง เลยเสื้อนักศึกษาเธอ ยังไม่ถอดเลย คับ เพราะ เมื้อเธอ เธอให้ป๋า เย็ดแต่ไม่ให้ จับ นม คับ ผมจับ เธอนอน ลง ตรง ย่านั่นแระ คับ ไฟส่อง ใต้ท้องรถ แบบฉลัวๆ ผมเอา นิ้ว ล้วง เข้าไป 2 นิ้ว แต่ เข้า แบบ ง่าย คับ อีก มือ ก็ ล้วง เข้าไปในเสื้อเธอ ผมคงคิดว่า ป๋า คงทำให้เธอไม่ถึง แต่ ซืง แตกไปก่อน,,,,,