ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

1 ชาย 3 หญิง

เริ่มโดย steplnw, สิงหาคม 07, 2010, 09:38:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

สวัสดีครับผมชื่อออยเรียนอยู่ปี4คณะวิศวะมหาลัยเอกชนแห่งหนึ่งเ รื่องเกิดขึ้น
เมื่อตอนผมเรียนอยู่ปีหนึ่งช่วงสอบมิดเทอมซึ่งเทอมนั้นเล่นเอาผ มเกือบเรียนไม่
รอดเหมือนกันเรื่องมีอยู่ว่าหอพักที่ผมอยู่โดยมากผู้หญิงจะอยู่ กันเยอะมากข้างๆ
ห้องผมก็มีสาวๆอยู่ด้วยกันสามคนซึ่งผมมักจะแอบดูพวกเธออยู่ทุกค ืนทางช่องแจ็ค
เสียบทีวีเนื่องจากทางหอเขาเลิกใช้ช่องแจ็คนี้ซึ่งกำแพงมันจะเจ าะทะลุถึงกันซึ่ง
ผมเองก็สนิทกับสามสาวพอสมควรเนื่องจากอยู่มาได้เทอมกว่าๆผมเองก ็มักจะไปดูทีวี
ที่ห้องพวกเธอบ่อยๆเพราะห้องผมไม่มีทีวีผมเองก็อยู่คนเดียวพวกเ ธอก็เลยชวนมาดู
ทีวีด้วยกันเวลาผมไปดูทีวีก็มักจะแอบสำรวจหุ่นแต่ละคนคนแรกชื่อ เมย์ผิวสีน้ำผึ้ง
ซึ่งผมชอบสาวที่มีสีผิวแบบนี้มากเขาว่าเซ็กส์จัดแล้วก็ร่องเสีย วดูดดีด้วย(สาวคน
ไหนมีสีผิวแบบนี้เมลมาคุยได้นะครับ)ทั้งสามคนหุ่นดีทั้งหมดสูง 160 ขึ้นทั้งนั้น
เมย์ใว้ผมซอยสั้นโกรกสีหน้าอกพอดีๆตาโตน่ารักเซ็กส์ซี่ คนที่สองชื่อแอมหน้าตาคม
เข้ม ผิวเหมือนเมย์ใว้ผมยาวโกรกสีออกน้ำตาลหน้าอกประมาณ 34 สะโพกแอมนี่สุด
ยอดกว่าทั้งสองคนหน้าตาออกหวานๆแบบไทยๆส่วนอีกคนชื่อขวัญหน้าตา เซ็กซี่มากจมูก
โด่งริมฝีปากบางใบหน้าเรียวยาวผิวขาว คนนี้ตรงสะเป็กผมสุดๆแม้หน้าอกจะไม่ใหญ่
มากก้นจะไม่ค่อยมีแต่ไม่รู้ทำไมถึงเซ็กซี่ก็ไม่รู้คงเพราะชอบใส ่ชุดนักศึกษา
สั้นๆมั้งขวัญจะใว้ผมซอยสั้นทำไฮไลท์สีทองโกรกน้ำตาลคือทั้งเมย ์และขวัญเนี่ยจะ
ชอบใส่ชุดนักศึกษารัดๆสั้นๆส่วนแอมจะใส่กระโปรงยาวตลอดแอมกับขว ัญเนี่ยผมเห็นแค่
เขาใส่กระโจมอกแต่เมย์นี่สิผมเห็นหมดทุกซอกทุกมุมเพราะเมย์ค่อน ข้างจะเซ็กส์จัด
มากเวลาที่เพื่อนสองคนไม่อยู่เมย์มักจะเปิดหนังโป๊แล้วอ้าขาเอา นึ้วช่วยตัวเอง
ซึ่งผมก็เห็นแบบใกล้ๆผมมักจะแอบชักว่าวตามทุกครั้งที่เห็นเมย์ช ่วยตัวเองแคมเมย์
จะคล้ำนิดๆแต่ก็ยังดูสวยอยู่ หัวนมสีน้ำตาลหน้าอกกลมเห็นทีไรอยากเข้าไปอึ๊บ
ทุกทีขวัญกับเมย์มีแฟนแล้วแต่ว่าแอมยังไม่มี สองคนนั้นไม่ค่อยจะพาแฟนมาที่ห้อง
เท่าไหร่คงเกรงใจเพื่อนผมเลยอดดูหนังสดเลยเห็นก็แต่เมย์ที่ชอบเ อาซีดีหนังโป๊ของ
แฟนมาเปิดให้เพื่อนดูผมเองก็อยากดูด้วยแต่คุณเธอทั้งสามชอบไล่ผ มทุกที มีอยู่วัน
นึงเป็นช่วงสอบวันสุดท้ายช่วงมิดเทอมสาวๆข้างห้องก็ออกไปเที่ยว กลางคืนกันทั้ง
สามก็ชวนผมเหมือนกันแต่ผมไม่ไปเพราะไม่ค่อยมีตังค์อีกอย่างเพลี ยจากการสอบเลยขอ
พักผ่อนทั้งสามคนแต่งตัวเปรี้ยวมากเมย์ใส่เกาะอกสีดำกางเกงรัดร ูปสีดำส่วนขวัญ
ใส่สายเดี่ยวกระโปรงสั้นส่วนแอมใส่ชุดแซ็คสีดำผมแอบดูเธอทั้งสา มเปลี่ยนชุดก็ชัก
ว่าวไปด้วยแล้วก็หลับไปมาตกใจตื่นประมาณตีหนึ่งกว่าๆ สามสาวก็มาเคาะห้องผมชวนผม
ไปกินข้าวที่ห้องทีแรกจะไม่ไปแต่เห็นมีเพื่อนสามสาวมาด้วยชื่อห วานน่ารักมากผม
ยาวดำผิวขาวหน้าหมวยรูปร่างดีมากตาโตผมเองก็เคยเห็นหวานที่มหาล ัยบ่อยเหมือนกัน
ก็เลยบอกสาวๆว่าขออาบน้ำก่อนแล้วจะตามไปผมก็เลยคิดแผนโดยอาบน้ำ เสร็จก็ไม่ใส่
กางเกงในใส่แต่กางเกงขาสั้นเสร็จแล้วก็ออกไปพอเข้าไปในห้องในห้ องก็เห็นสาวๆอาบ
น้ำเปลี่ยนชุดกันแล้วจะเหลือก็แต่หวานที่กำลังจะเข้าไปอาบรู้สึ กว่าวันนี้หวานจะ
นอนค้างที่นี่พอเข้าไปในห้องยังไม่ทันไรของผมก็แข่งโด่ทันทีก็ค ุณเธอแต่ละคนเล่น
ใส่กางเกงขาสั้นรัดก้นแถมใส่เสื้อกล้ามกันทุกคนเลยพอผมเข้าไปนั ่งก็รีบเอาหมอนมา
วางใว้บนตักเพื่อปิดบังแต่ดูเหมือนว่าเมย์จะสังเกตผมอยู่เหมือน กันเห็นแอบจ้องมา
ที่เป้ากางเกงผม วันนี้ดูสาวๆคึกคักกันเป็นพิเศษคงเพราะฤทธิ์แอลกอฮอลล์ที่ดื่ม
กันมาแน่เลยคงพอตึงๆหลังจากนั้นผมก็นั่งกินข้าวดูหนังไปด้วยแต่ สายตาผมจริงๆไม่
ได้ดูหนังหรอกแอบสำรวจมองแต่ละคนมากกว่าโดยเฉพาะหวานหุ่นซ่อนรู ปมากหน้าอกใหญ่
เกือบเท่าแอมเลยยิ่งแต่ละคนใส่น้ำหอมกลิ่นยั่วยวนชะมัดขณะกำลัง แอบมองอยู่เพลินๆ
เมย์ก็พูดขึ้นมาว่า"นี่มาดูหนังโป๊กันไหม"ขวัญก็เลยพูดขึ้นมาว่ า"จะดีเหรอออ
ยนั่งอยู่ด้วยนะ"เมย์ก็เลยบอก"จะกลัวทำไมออยมันไม่กล้าทำอะไรหร อกผู้หญิงตั้งสี่
คน"ผมได้ทีเลยรีบพูดสนับสนุนว่า"นั่นสิเราสมควรจะกลัวพวกเธอมาก กว่า ดูเถอะเราก็
อยากดูเหมือนกันไม่เป็นไรหรอกเรื่องธรรมดา"ว่าแล้วเมย์ก็รีบไปเ ปิดเลยเป็นหนัง
ฝรั่งซะด้วยในหนังดันมีตอนที่ผู้ชายคนเดียวโดนผู้หญิงห้าคนรุมแ ล้วยัยเมย์ก็ดัน
พูดแทงใจผมว่า"นี่ถ้าออยโดนแบบนี้มั่งจะทำยังไงเนี่ย"ผมก็ใจสั่ นสิครับเลยบอกไป
ว่า"คงจะสุขสุดยอด"เท่านั้นแหละสาวๆก็พากันหัวเราะเลยเรานั่งดู กันประมาณครึ่ง
ชั่วโมงเห็นจะได้ผมก็แอบดูอาการสาวๆว่าเป็นยังไง ขวัญนั่งชันเข่านั่งหายใจหอบ
ตัวเกร็งๆคงจะกลัวน้ำออกมาเยิ้มแน่เลยท่าทางแต่ละคนคงพยายามเก็ บอาการใว้ส่วนแอ
มกับหวานนั่งหน้าแดงๆกันหวานนั่งข้างๆผมส่วนแอมกับขวัญนั่งอยู่ ข้างหน้าผม เห็น
นั่งหายใจหอบกันทั้งคู่เลยส่วนเมย์นอนอยู่บนเตียงข้างหลังผม ส่วนผมนั่งอยู่ตรง
ขอบเตียง ซักพักยัยเมย์ก็แกล้งผมโดยการดึงหมอนที่วางบนตักผมออกเท่านั้นแ หละความ
ลับแตกตั้งโด่เป็นแท่งตุงกางเกงเลยแถมตรงกางเกงเปียกเยิ้มเต็มไ ปหมดผมตกใจและก็
อายมากทุกคนหันมามองที่เป้าผมกันเป็นตาเดียวท่ามกลางความตกตะลึ งแล้วเมย์ก็ถาม
ขึ้นมาว่า"โห! สงสัยจะเงี่ยนจัดนะเนี่ยแน่จริงก็เปิดโชว์ดิดูซิจะใหญ่เหมือนใน
หนังใหม"ผมก็แก้เขินบอกไปว่า"จะบ้าเหรอให้ดูได้ไงคนตั้งเยอะแยะ "ยังไม่ทันที่ผม
จะตั้งตัวเมย์ก็เอามือเธอมากุมที่แท่งของผมแล้วก็ถอดกางเกงผมออ กของผมก็เด้งออก
มาท่ามกลางความตตะลึงของสี่สาวผมเองก็ตกใจไม่นึกว่าเมย์จะรุกเร ็วขนาดนี้ซักพัก
เมย์ก็บอก"ใหญ่ดีเหมือนกันนี่"ตอนนั้นแท่งของแข็งไปหมดหัวเป็นส ีชมพูบาน ทั้ง
ขวัญ,แอมแล้วก็หวานต่างจ้องมาที่แท่งของผมตาไม่กระพริบซักพักเม ย์ก็จับของผมรูด
ขึ้นรูดลงแล้วเมย์ก็ทำสิ่งที่ผมคาดไม่ถึงอีกแล้วเมย์ค่อยๆเอาปา กของเธอมาอมแท่ง
ของผมแล้วก็ผงกหัวขึ้นๆลงๆมือขวาเมย์จับแท่งของผมชักขึ้นลงแล้ว ปั่นส่วนมือซ้าย
เมย์ก็เอามือเขี่ยที่เป้าตัวเองผมก็ได้แต่คลางซี๊ด..ยกเอวขึ้นล งแล้วก็ลูบหัว
เมย์เบาๆเมย์สลับดูดที่หัวหยักของผมแล้วก็เลียที่แท่งไล่มาจนถึ งไข่ผมเมย์ทำได้
เก่งมากสงสัยแฟนสอนมาดีซักพักเมย์ก็ถามผมว่า"เสียวดีไหว"ผมก็ได ้แต่พยักหน้าเมย์
ก็หันไปบอกกับสามสาวที่เหลือว่า"ใจคอจะนั่งดูอย่างเดียวเหรอ"เห มือนจะพากันได้ส
ติขวัญเป็นคนแรกที่ปราดเข้ามาหน้าขวัญแดงมากเธอเข้ามาขอดูดแท่ง ของผมต่อจากเมย์
ขวัญดูดของผมแรงมากผมงอตัวโก่งเลยความที่ผมอยากจะล่อขวัญมานานแ ล้วก็เลยบอกให้
ขวัญถอดเสื้อผ้าออกก่อนส่วนเมย์ก็ถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้วผมเองก็ เคยแอบดูเมย์บ่อย
แล้วแต่คราวนี้ได้จับต้องแล้วผมตื่นเต้นมากในขณะเดียวกันขวัญก็ ถอดเสื้อผ้าออก
หมดเหลือแต่กางเกงในที่ยังไม่ถอดแล้วขวัญก็เอาแท่งผมถู กลางร่องนมของขวัญส่วน
ปากขวัญก็ดูดที่ปลายแท่งผมหัวนมของขวัญแข็งชูชันเป็นสีชมพูแถมต ั้งเต้าสวยมากผม
อยากจะกระโจนเข้าไปดูดนมขวัญมากแถมขวัญยังเอามือบีบนมตัวเองแล้ วทำหน้ายั่วยวน
มากแต่ผมลุกไปไม่ได้เพราะตอนนี้เมย์กำลังขึ้นมาคร่อมอยู่บนหน้า ผมคราวนี้ผมเห็น
ร่องเสียวของเมย์เต็มๆเลยเมย์พูดว่า"เลียให้เราหน่อย"จากนั้นเม ย์ก็เอาร่องของ
เธอมาบดอยู่บนปากผมถูไปมาแรงมากน้ำเมือกเมย์ทะลักเต็มหน้าผมไปห มดกลิ่นมัน
กระตุ้นอารมณ์ผมมากผมเอามือแหกแคมของเมย์จนกว้างภายในกระตุกตื้ บๆผมเอาลิ้นทั้ง
เลียทั้งดูดแล้วก็เอามือแยงร่องไปด้วยเมย์คลางเสียงกระเส่ามืออ ีกข้างผมก็เอามือ
บีบคลึงนมเมย์ไปด้วยยิ่งขวัญดูดผมเร็วเท่าไหร่ผมก็เลียของเมย์แ รงเท่านั้นซักพัก
แอมก็คลานเข้ามาแล้วก็พูดว่า"ขอเราลองบ้างนะทนดูมานานแล้ว"แล้ว แอมก็ค่อยๆอ้า
ปากอมแท่งผมแล้วก็ครางอืมแต่ผมสิสะดุ้งสุดตัวเพราะแอมเอาฟันมาค ลูดของผมจนผม
ต้องบอกให้ขวัญช่วยสอนแอมก่อนจนแอมค่อยๆเป็นงานขวัญก็ถอดเสื้อผ ้าให้แอมออกจนหมด
แล้วก็เข้าไปคลึงนมแอมแล้วดูดนมแอมส่วนหวานก็ได้แต่นั่งดูตัวสั ่นหายใจหอบจริงๆ
คงอยากลองแต่คงไม่กล้าเพราะจริงๆแล้วผมจะสนิทกับแอมเมย์แล้วก็ข วัญมากกว่าจึง
คุ้นเคยกันและกล้ามากกว่าซักพักเมย์ก็เอานมมาป้อนให้ผมดูดหัวนม เมย์จะสีน้ำตาลคง
เป็นเพราะสีผิวเมย์ด้วยแล้วผมก็แลกลิ้นดูดปากกับเมย์อย่างเมามั นขวัญกับแอมก็
ต่างแย่งกันดูดแท่งผมแอมดูดแท่งผมส่วนขวัญเลียไข่ผม ขณะที่เรากำลังเมามันกัน
อยู่นั้นเสียงโทรศัพท์มือถือของเมย์ก็ดังขึ้นดูเมย์จะเสียอารมณ ์มากแต่ก็ต้องไป
รับเพราะแฟนเมย์โทรมาว่ากลับถึงห้องหรือยังเมย์ทำท่าจุ๊ปากให้พ วกเราเงียบเสียง
กันมากที่สุดผมต้องเก็บเสียงสุดยอดเมย์นั้นรับโทรศัพท์แล้วก็กึ ่งตูดมาทางผมผม
เห็นร่องเมย์จากทางนี้เลยทนไม่ไหวเข้าไปเลียทันทีเมย์ก็พยามดัด เสียงให้เป็นปกติ
ที่สุดแฟนเมย์ก็ไม่ยอมวางหูซะทีในขณะนี้ทั้งเมย์และผมอยู่ในท่า คลานสี่ขาส่วนแอ
มอยู่ใต้หว่างขาผมดูดแท่งผมต่อแอมนอนหงายอยู่ข้างล่างดูดแท่งผม แล้วก็อ้าห.ไป
ด้วยขวัญก็กำลังเลียร่องเสียวของแอมอยู่เมย์เองก็คงทนทำเสียงปก ติไม่ไหวบอกแฟน
เมย์ให้รีบวางเพราะจะนอนแล้วพอวางหูเสร็จเมย์ก็บอก"อยากจะบอกอย ู่แล้วว่าคนกำลัง
จะjetกันวางหูซะที"แล้วเมย์ก็จับผมนอนหงายแล้วก็อมของผมสองสาม ทีแล้วก็บอกว่า"
เราไม่ไหวแล้วขอเอาก่อนนะ"แล้วเมย์ก็ขึ้นคล่อมผม ค่อยๆเอาแท่งผมสอดเข้าของเมย์
ฟิตแบบพอดีๆแต่ร่องกระตุกตลอดผมดูแบบใจเต้นตลอดเพราะเสียวมากภา พที่แท่งของผม
กำลังกลืนเข้าไปในถ้ำเมย์ เมย์ก็คลางซี๊ดแล้วก็ดันจนสุดแล้วเมย์ก็ค่อยๆขย่ม ผม
ก็เรียกแอมเข้ามาดูดปากแลกลิ้นแล้วก็ดูดนมแอมนมแอมใหญ่มากถึงแม ้จะผิวสีน้ำผึ้ง
แต่ว่าหัวนมยังออกชมพูเรื่อๆแอมบอกว่ายังไม่เคยแต่อยากลองมานาน แต่ไม่กล้าเคยแต่
ช่วยตัวเองในห้องน้ำ นมแอมแข็งมากเป็นเต้าสวยงามหุ่นหน้าเอากว่าใครทั้งหมดแล้ว
แอมก็ขึ้นคล่อมบนหน้าผม ร่องแอมปิดสนิทเลยขนก็ไม่มากกลิ่นน้ำเมือกแอมหอมหวานก
ว่าเมย์มากคงเพราะยังบริสุทธิ์อยู่มั้งแค่สองคนรุมผมอยู่นี่ก็จ ะแตกหลายทีแล้วดี
นะที่ช่วงหัวค่ำผมชักว่าวออกไปบ้างแล้วแต่ก็เกือบทนไม่ไหวเหมือ นกันเพราะเมย์
ขย่มผมแรงมากแถมเวลาขย่มลงไม่ซ้ำกันเลยขยับบนบ้างล่างบ้างแถมยั งคลึงสะโพกอีกจน
ผมต้องแอ่นตามลีลาสุดยอดจริงๆแถมขึ้นสุดลงสุดแล้วก็คลางได้อารม ณ์มากผมเองตอนนี้
ไม่มีเวลาไปสนใจหวานกับขวัญเลยซึ่งขวัญตอนนี้กำลังเข้าไปถอดเสื ้อผ้าหวานอยู่
กำลังจูบปากกันจนหวานเปลือยเปล่าทั้งร่างเห็นหุ่นหวานแล้วผมแทบ น้ำแตก ขาวทั้ง
ตัวแถมนมใหญ่เกือบเท่าๆแอมแต่หัวนมกับเต้าสิสวยมากโคกโหนกอูมขน แทบไม่มีเลยผม
เลียร่องแอมไปด้วยดูหวานไปด้วยเพราะหวานมานอนหงายให้ขวัญเลียร่ องอยู่ผมก็เลยเอา
แขนโอบหวานเข้ามาซักพักผมก็ต้องเกร็งกลั้นสุดตัวเพราะร่องของเม ย์ตอดแรงมากเมย์
ครางดังมากแล้วก็ฟุบหงายอยู่ข้างๆผมแท่งผมก็เลยว่างขวัญก็รีบเข ้ามาอมต่อเลยแล้ว
ก็ขึ้นคล่อมต่อเลยของขวัญนี่ฟิตกว่าของเมย์มากจิ๋มก็เล็ก กว่าจะเข้าได้ตั้งนาน
ผมเองยังไม่ได้ดอมดมขวัญเลยตอนนี้ก็เลียอยู่ที่ร่องของแอมจนแอม น้ำแตกคาปากผมเลย
ตอดลิ้นผมแรงมากเสร็จก็ลงไปนอนหมดแรงข้างๆผมผมก็เลยจับหวานมาจู บแล้วก็ดูดนมให้
หายอยากหวานตัวสั่นมากซักพักเมย์ก็เข้ามาช่วยต่อโดยเข้ามาเลียร ่องของหวานต่อตอน
นี้ผมกับขวัญก็เลยโน้มตัวเข้าหากันลีลาขวัญนั้นไม่เท่าเมย์แต่ข วัญเนี่ยจะดู
เซ็กส์มากผมก็จับขวัญดูดปากแล้วก็ดูดนมซึ่งเล็กกว่าใครหมดแต่ก็ มันส์มากเพราะ
หน้าตาขวัญได้อารมณ์ผมลุกขึ้นนั่งบีบก้นขวัญไปด้วยรู้สึกว่าขวั ญจะกระตุกไปสอง
ครั้งแล้วผมเองก็ใกล้เหมือนกันแต่ว่ายังเหลือแอมกับหวานซึ่งยัง ซิงอยู่เลยก็เลย
ชะลอจากนั้นผมก็จับขวัญนอนหงายแล้วผมก็ขึ้นทับยกขาข้างหนึ่งเกี ่ยวเอวผมใว้แล้ว
ซอยแบบหนักๆขวัญก็เอามือข้างนึงขยี้ผมตัวเองส่วนมืออีกข้างก็บี บนมตัวเองผมซอยไป
ด้วยดุดนมขวัญไปด้วยรู้สึกสะใจมากหลังจากที่แอบมองมานานแล้วขวั ญก็ร้องกรี๊ดลั่น
ร่องขวัญขมิบแรงมากผมต้องเกร็งและชะลอใว้ผมเองก็แช่อยู่ในร่องข วัญซักแป๊ปแล้วก็
ถอนออกดังป๊อกขวัญยกสะโพกตามผมเหมือนเสียดาย แอมก็เข้ามาเลียอมท่อนผมต่อผมก็นอน
ให้แอมอมแล้วเมย์ก็บอกหวานว่า"จะลองอมดูใหมแค่ลองดูไม่ต้องสอดใ ส่ก็ได้"หวานก็
เลยยอมปากเล็กๆค่อยๆอมแท่งของผมเป็นภาพที่สวยจริงๆตอนนี้ทั้งแอ มทั้งขวัญก็สลับ
ท่า69เลียให้กันอยู่ส่วนเมย์ก็สอนหวานให้หัดอมส่วนผมก็จับหวานห ันเอาก้นขึ้นมา
เป็นท่า69เหมือนกันร่องหวานสวยมากหุ่นดีมากขาวจั๊วร่องเป็นสีชม พูปิดสนิทผมเลีย
อย่างหนำใจจนหวานไม่เป็นอันได้อมเอาแต่คลางจนเมย์ต้องมาอมของผม แทน ผมก็กำลังเมา
มันส์กับร่องจิ๋มใหม่ๆซิงๆของหวานอยู่หวานสมชื่อจริงๆ ซักพักก็รู้สึกว่าจะไม่
ใช่ปากเมย์แล้วแต่เป็นร่องของใครคนใดคนหนึ่งซึ่งฟิตมากจนเจ็บไป หมดเหลียวไปดูแอ
มนั่นเองแอมกำลังจับท่อนของผมกดลงทีละนิดดูแอมจะพยามมากเลยขวัญ กับเมย์ก็ช่วยกัน
ดูดนมแอมคนละข้างเพื่อลดความเจ็บหวานตอนนี้ก็นั่งคล่อมอยู่บนหน ้าให้ผมเลีย น้ำ
ของหวานเปรอะเต็มหน้าผมไปหมดหวานก็เอาร่องถูหน้าผมอย่างลืมตัวผ มยาวสลวยดำขลับ
สะบัดไปมาทั้งหวานทั้งแอมก็จูบปากกันแอมก็ขย่มผมแรงขึ้นเรื่อยๆ ระหว่างที่แอมยก
ก้นขึ้นลงมีความรู้สึกว่าฟิตและแน่นมากแอมเองก็คงเสียวด้วยเพรา ะหัวหยักของผม
คลูดกับผนังในร่องแอมยิ่งตอนที่แอมยกก้นขึ้นเหมือนมีแรงสูญญากา ศดูดยังไงยังงั้น
ผมเสียวมากต้องยกก้นตามเลยบางทีตอนแอมกดก้นลงมาผมก็เสยขึ้นแอมก ็ซู้ดปากเลยซัก
พักแอมก็เร่งจังหวะเร็วขึ้นเรื่อยๆจนแอมบอกใกล้จะเสร็จแล้วผมเอ งก็ใกล้เหมือนกัน
เลยเลียร่องหวานหนักขึ้นหวานนั้นก็คลางดังมากแข่งกันร้องดังระง มเลยเมย์กับขวัญ
นั้นก็ตอนนี้ตีฉิ่งกันแล้วถูกันใหญ่เลยแอมเริ่มคลึงสะโพกยกก้นแ ล้วกดมาสุดๆแอ
มบอกถึงแล้วของแอมตอดผมแรงมากแรงจนผมต้องแตกตามแอมเลยผมก็บอกแอ มว่า"เราก็ใกล้
แล้ว"แต่แอมเหมือนไม่ได้ยินยังนั่งคร่อมผมอยู่ของแอมยังตอดนานม ากส่วนหวานนั้น
แตกคาปากผมไปแล้วตอดลิ้นผมแรงเหมือนกันทีแรกกะว่าจะเก็บน้ำใว้แ ตกกับหวานแต่ว่า
ของแอมฟิตและดูดดีมากจนผมทนไม่ไหวผมเลยปล่อยเข้าไปเต็มรูแอมเลย แอมสะดุ้งเฮือก
แล้วก็ร้องอีกคงจะรู้สึกอุ่นในท้อง