ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวเริงรัก ( Sex Story )

เริ่มโดย steplnw, สิงหาคม 08, 2010, 05:59:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

รื่อง ของผมเกิดจากความอัดอั้นมานาน จากการแอบมองน้าสาวของผมเอง อันที่จริงก็ไม่ใช่น้าแท้ๆตามสายเลือดหรอกครับเป็นน้าทางป้าสะใภ้ผมเอง เหตุมันเกิดเมื่อช่วงปีใหม่ที่มาเองครับ บ้านผมมีกันอยู่3 คนมีผม น้าสาว และคนใช้ จริงๆมี7 คนก็มีลุงและป้า และพี่สาวที่เป็นลูกลุงอีก 2 คนแต่แต่งงานกันหมดแล้วและไปอยู่ต่างจังหวัดกันหมด พอช่วงปีใหม่หรือเทศกาลทีก็มาเจอกัน แต่ปีนี้ไม่มีใครมาเพราะติดธุระกันหมด แม่บ้านก็กลับต่างจังหวัดทุกปีใหม่เป็นประจำของแก และปีนี้น้าผมก็ไม่มีโปรแกรมไม่เที่ยวไหนด้วยจึงมีเรา 2 คนเฝ้าบ้าน วันนั้นผมยืมหนังเพื่อนมาดูด้วยความที่รีบร้อนเลยลืมปิดประตูห้องพอดูไปสัก พักก็เกิดความสยิวเลยชักน้องชายออกมาเล่นตามจังหวะในหนังอยู่ๆน้าก็ผลัก ประตูห้องผมเข้ามาผมสะดุ้งนำพุ่ง***ดทันที( ก็คนมันใกล้แตกแล้วอ่ะครับ) น้าผมตกใจมากและมองผมใหญ่เลยผมก้อตกใจทำไรไม่ถูกพอเราทั้งคู่ตั้งสติได้ผมก็ รีบเก็บน้องผมทันทีและน้าผมก็ปิดประตูโดยไม่พูดอะไรกับผมเลยทั้งวัน พอมาอีกวันก่อนแม่บ้านจะกลับผมสังเกตเห็นน้ามีอาการแปลกๆชอบทำตัวยั่วๆผมและ ใส่ชุดนอนมาตั้งแต่ตอนเช้าแล้วจนบ่าย2 ก็ยังไม่เปลี่ยนเวลานั่งกับพื้นน้าแกมีแอบยกขานั่งชันเข่าขึ้นมาผมเดินไปมา ในบ้านเล่นเต็มๆบางทีก็ก้มเก็บของเงี้ยแล้วดันหันมาทางผมโอ้วววนมสดๆลูกเบ้อ เลิ่ม แรกๆก้ไม่ได้คิดอะไรมากแต่บ่อยครั้งเข้าก็ชักเอ่ะใจมันบ่อยเกินไปแล้วหยั่ง งี้ต้องลองดูผมทำเป็นเดินเข้าห้องไม่สนใจสักพักก็ได้ยินเสียงหน้าเปิดประตู เข้าห้องแก(ห้องน้าจะอยู่ตรงข้ามห้องผม)และได้ยินเสียงอาบน้ำ(จะไม่ได้ยินไง ล่ะครับก็น้าแกเล่นแง้มประตูไว้ทั้งประตูห้องนอนและห้องน้ำด้วย)ผมก็เลยแก้ ผ้าเหลือแต่ตัวเดินเข้าห้องน้าเลยตายเป็นตายวะเงี่ยนสุดๆแล้ว พอเข้าไปน้าแกตกใจมากยืนนิ่งเหมือนโดนสะกดผมมองทั่วตัวแกดูเซ็กซี่มากยิ่ง ตอนเปียกน้ำมันทำให้กระดอผมแข็งมากกว่าเก่าน้าแก ขาวมาก หัวนมยังไม่ดำแถมยังตั้งเต้าดีด้วยทั้งๆที่แกเคยมีสามีมาแล้วผมละสายตาจาก ส่วนบนลงมาลงมาที่หอยแกมีขนขึ้นแพลมๆไม่รกมาก มันดูอูมน่าจับมากยิ่งตอนเปียกน้ำด้วยแล้วน่าเลียมากๆ ผมเดินเข้าไปเอามือลูบตรงหอยน้าทันทีน้าสะดุ้งตื่นจากพะวังรีบปัดป้องผมรีบ โอบกอดเอวน้าไว้ปากผมประกบปากน้าพยายามดุนลิ้นเข้าไปแต่น้าแกไม่ยอมเปิดปาก ซะทีผมเลียริมฝีกปากน้าอย่างเมามันส์ในที่สุดก็สอดลิ้นเข้าไปได้และเราก็แลก ลิ้นกันดูเหมือนอาการขัดขืนจะเริ่มหายไปเปลี่ยนเป็นอาการกอดรัดของน้าแทน เสียงครางในลำคอมันช่างสยิวคว..ดีแท้โอ้วววอืมมมม ผมละปากมาที่นมน้ามันตั้งเต้าน่าดูดมากผมทั้งขยำทั้งดูดอีกมือก็บี้เม็ดแตด น้าโอ้วววดูดแรงๆน้าเริ่มเสียวแล้วววอืมมมแรงๆเลย ผมละจากนมลงมาดูดตรงหอยของน้ามันช่างหอมจริงๆกลิ่นสบู่ยั่วอารมณ์มากขึ้นไป อีกผมแบะหอยน้าออกเลียเม็ดแตดน้ำหอยเริ่มไหลออกมาโอ้ววเลียเก่งจริงๆๆผมทั้ง เลียทั้งบี้ โอ้ววว***น้าเถอะไม่ไหวแล้วอยากมากๆๆ
ผมไม่เร่งครับผมเลีย จนน้ากระตุกน้ากดหัวผมแน่นเลียอีกสักพักผมจับน้า ในท่าโก่งโค้งแล้วเอาหัวกระดอมาถูตรงปากรูและเม็ดแตดและดันเข้าไปมันคับมาก ครับคงเป็นเพราะน้าเขาคงห่างกระดอมานานอูยยยยแน่นจังคับน้าแบบนี้***มันส์ แน่โอ้วววววเบาๆสิ อูยยยยใหญ่จัง ผมซอยจากช้าเริ่มเร็วขึ้นทีละนิดเสียงไข่ผมกระทบกับก้นน้าดังปั๊บบบโอ้ววว แรงๆเร็วเลยจ้า ผมใส่เต็มที่ตามที่น้าต้องการ ผมจับน้าหันหน้ามาทั้งที่กระดอผมยังคาอยู่ในหอยน้าผมอุ้มน้าในท่าลิงอุ้มแตง แล้วเดินซอยไปไว้บนเตียงจากนั้นผมก็ให้น้าผมควบม้าน้าควบเก่งมากผมน้ำแทบแตก โอ้วววลึกจังผัวขา สักพักน้าก็ตระกรอบที่สองโอ้วววววน้าออกแล้วววน้าล้มลงมาผมจูบน้าเราแลกลิ้น กันอย่างเมามันส์ผมยังไม่เสร็จเลยครับน้าน้าเอามันส์จริงๆครับผมยกน้าออกและ จับก้นน้ายกขึ้นผมเล่นกบัน้าในท่าหมาอีก5นาทีผมก็แตกพร้อมกับน้าอีกรอบวัน นั้นเราเอากันจนถึงเช้าผมรีบออกจากห้องน้าก่อนแม่บ้านจะกลับมาจากนั้นผมกับ น้าก็อแอบเอากันตลอดโดยไม่มีใครในบ้านรู้เลยถ้าเงี่ยนมากๆเราก็จะนัดกันตาม โรงแรม