ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูสอนพิเศษ

เริ่มโดย steplnw, สิงหาคม 08, 2010, 06:05:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

สวัสดีคับผมชื่อโอ๊ตนะคับ ตอนนี้ผมอายุ18ปีแล้ว เรื่องของเกิดตอนผมอายุ16ปี เรื่องราวนี้ถึงมันจะเกิดมาได้2ปีแล้ว
แต่ผมก้อไม่เคยลืมคับ เข้าเรื่องเลยดีกว่า
วันนึงคับผมได้ไปเรียนพิเศษ(ที่โรงเรียนเค้าเปิดสอนพิเศษไว้อีกทีอ่ะคับ)ผมก้อเรียนคณิตเป็นคราบแรก
แล้วเรียกอังกิดเป็รคราบสุดท้าย ตอนนั้นก้อประมาน4โมงแล้วอ่ะคับ ทุกคนเริ่มกลับหมดแล้ว แต่แม่ของผมเค้าบอกอาจารย์ไว้ว่าไห้สอนผมเยอะ
แล้วแม่ผมบอกว่าให้ไปค้างคืนกะอาจารย์ที่บ้านเลย ผมเลยจำใจไปคับ
แต่ว่าที่ผมไปเนี่ยเพราะอาจารคนนี้เค้าหน้าตาสวยนะคับ+กับนมไม่เล็กไปไม่ใหญ่ไป ซึ่งวันนั้นผมก้อไปติวที่บ้านอาจารย์คับ
มี อยู่จังหวะ1ครับที่อาจาร เค้าทำปากกาตกผมเลยจิงมองปากกาของอาจารคับแล้วอาจารเค้าก้อก้มไปเก็บ จังหวะที่เก็บคับเสื้อตกหน้าอกอาจารเค้าเปิดมาพอดี ทำให้เป็นเห็นชุดชั้นในสีชมพูลายดอกของเธอ+กับร่องนมอันพอดีๆทำให้ผมเงี่ยน ครับ น้องชายผมตั้งขึ้นมาที
แล้วพอครูสอนเสร็จ ครูเค้าก้อบอกว่าครูไปอาบน้ำก่อนนะ ผมเลยบอกว่าครับ พอครูเค้าเข้าไปอาบน้ำ
ผมก้อไปที่โซฟาหน้าทีวีแล้วผมก้อจัดการชักว่าว แล้วตอนที่ผมกำลังชักว่าวอยู่แบบได้อารมณ์ ครูเข้าก้ออาบน้ำเสร็จพอดี
ผมก้อรีบเก็บน้องชายผมเข้ากางเกง ครูคนนี้เค้าชื่อ ครูอุ้มนะคับ(ลืมแนะนำชื่อครู) แล้วจากนั้นผมก้อเข้าไปอาบน้ำต่อ
ช่วงที่ผมอาบน้ำอยู่ผมก้อคิดอยากจะเย็ดครูอุ้มเค้า แต่อีกใจนึงของผมก้อกลัวครูเค้าว่าผม อีกใจ1ก้ออยากเย็ดครูเขา
ผมเลยบอกว่าเอาวะเป็นไงเป็นกัน ถ้าครูเค้าให้ก้อโชคดี ถ้าไม่ให้ก้อซวยไป
พอ ผมอาบน้ำเสร็จแต่งตัวเสร็จเรียบร้อย ผมเลยบอกว่า ครูครับ ครูเค้าบอกว่ามีอะไรเหรอจ๊ะ ผมเลยบอกว่า ผมของอะไรอย่าง1ได้ไหมคับ ครูจะให้ผมรึป่าวคับ
ครูเค้าก้อตอบว่า ได้สิ ว่ามาเลย ครูให้ทุกอย่าง ผมเลยบอกว่าแน่ใจนะคับ คณูเค้าบอกว่าอืม บอกมาสิ
ผมเลยบอกว่า  ผมขอเย็ดครูอุ้มได้ไหมครับ  ครูอุ้มเค้าถึงกับนิ่งไปเลย แล้วสักพักครูเค้าก้อตอบว่า จะเย็ดครูจิงๆเหรอ ผมบอกว่า ครับ
ครูเค้าบอกว่า ก้อได้ แต่เธอต้องสันยาก่อนนะว่าจะไม่บอกใคร ผมเลยตอบว่า ครับ แล้วครูเค้าก้อบอกว่า งั้นตามครูขึ้นมาสิ ผมเลยตามขึ้นไป
พอ ขึ้นไปเสร็จครูเค้าก้อถอดเสื้อแพร่สำหรับนอนออก เหลือแต่สายเดี่ยว แล้วครูเค้าก้อบอกว่า มาเย็ดครูสิ ครูยอมแล้ว ผมก้อจัดกานถอดเสื้อกะกางเกงและกางเกงในออก แล้วเดินไปถอดสายเดี่ยวของครู ผมก้อเลยจับนม แล้วดูดนมของครูส่วนมืออีกข้างก้อไปจับหีของครูให้เค้าเกิดอารมณ์ ส่วนมือของครูก้อกำXXXยันยาวและใหญ่ของผม สักพักผมจึงบอกให้ครูเค้าคุกเข่าลงแล้วให้ครูเค้าอมXXXของ ผม แต่ครูเค้าบอกว่า ให้อมจิงเหรอ มันสกปรกนะ ผมบอกว่า ผมอาบน้ำแล้วนะคับ แล้วก้อล้างแล้วด้วย แล้วครูเค้าบอกว่าจะอมยังไงละครูอมไม่เป็น ผมเลยบอกว่าเห้นครูดูดแท่งไอติมอ่ะคับ แต่อย่าให้ฟันมาโดนนะ ครูเค้าก้อจัดกานอมXXXผม ครูเค้าดูดเสียวๆมากๆ
ครูเค้าดูดได้ไม่กี่นาที น้ำXXXผมก้อแตกเต็มปากครู จากนั้นผมกับครูก้ออยู่ในท่า69 กัน ผมตวัดลิ้นเลียหีของเธอ เธอก้ออมXXXผม เราทำกันอย่างนี้จนน้ำแตกกันทั้งคู่
แล้ว ผมก้อจัดกานเอาXXXเสียบลงไปในหีของเธอ พอเสียบได้ไม่ถึงครึ่งXXXของผม ครูก้อบอกว่าพอก่อน ครูเจ็บ ผมเลยหยุดแล้วก้อเริ่มไหม่ พอเค้าถึงสุดรูหีแล้วผมก้อค่อยๆดึงXXXออกมาแล้วเอาเข้าไปแบบนี้หลายๆครั้ง ส่วนครูเค้าก้อร้อง ซี๊ดๆๆๆๆ อ่า เสียงจัง อ่าๆๆๆ ผมกลัวครูเค้าจะท้องเลยไม่อยากแตกใน แต่ด้วยความเสียวทั้งสองคน ผมจึงทนไม่ไหว น้ำจึงแตกข้างแล้วผมก้อเย็ดกะครูแบบน้ำทุกวัน