ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้ของเสียว เพราะขึ้นลิฟต์ ตัวเดียวกัน

เริ่มโดย guzeed, สิงหาคม 10, 2010, 12:24:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guzeed

หลังจากที่น้องตา ได้ห่างหายไปจากชีวิตของผมสักพัก ผมและเพื่อนๆก็ยังเที่ยวเธคชื่อดัง ย่านสุขุมวิท 26 อยู่ ผมพบเจอเด็กนักศึกษาสาวๆหลายคนที่พักอยู่หอเดียวกับพบ ไปเที่ยวยังเธคแห่งนี้เป็นจำนวนมาก จนมาวันหนึ่ง ผมกลับมาจากเธคนี้คนเดียว กลับมาถึงหอก็ประมาณตี 2 ครึ่งแล้ว จอดรถแล้วก็เดินไปกดลิฟต์ ก็เห็นสาวน้อยคนหนึ่งเพิ่งกลับมาจากที่เที่ยวเหมือนกัน ในสมัยนั้น สาวๆจะนิยมแต่งตัวแบบ เสื้อแขนกุด กางเกงยีนส์ แต่น้องคนนี้ ใส่เสื้อกล้ามสีขาวบางๆ ใส่กางเกงผ้ารัดรูป(แบบยางยืด) ผมเห็นเธอเดินมารอที่ลิฟต์ ในสภาพที่ว่าเมามาแน่ๆ เธอก็มายืนอยู่ข้างๆผม เอาแขนพิงผนังไว้ ผมจำได้ว่า น้องคนนี้อยู่ชั้นเดียวกับเรานี่หว่า เพราะน้องเขาเป็นคนน่ารัก ใครๆก็ต้องจำได้ น้องเขาผิวขาวมากๆ ผมยาวถึงกลางหลัง กัดสีผมนิดๆ สูงประมาณ 160 กว่าๆ นมเป็นนม ก้นเป็นก้น พอลิฟต์เปิด ผมให้น้องเขาเข้าไปก่อน ผมก็กดลิฟต์ชั้นที่ผมอยู่ พอถึงชั้นที่ผมอยู่ ผมหันหลังดูน้องเขา น้องเขานั่งยองๆอยู่กับพื้น ผมถามว่า เป็นอะไร ไหวไหม เธอบอกว่า เมามาก ช่วยพยุงไปส่งที่ห้องหน่อย ผมก็โอบเอามือช้อนปีกอีกด้านค่อยๆเดินไปส่งถึงห้องน้องเขา ซึ่งเลยห้องผมไปเพียง 5 ประตูเท่านั้น พอไปถึงหน้าห้องน้องเขา ปรากฎว่า น้องเขาหากุญแจเข้าห้องไม่เจอ และเพื่อนร่วมห้องเธอก็กลับบ้านไป ผมเลยถามเล่นๆว่า ไปอยู่ห้องผมก่อนไหม ผมอยู่คนเดียว เธอรีบพยักหน้าแล้ว ผมก็หิ้วปีกเธอไปห้องผม เธอถามทำไมใกล้กันจัง แล้วไม่เคยเห็นหน้าผมเลย(ก็ผมกลับห้องเกือบเช้าทุกวัน กว่าจะออกมาก็บ่ายแล้ว) พอเข้าไปในห้อง น้องเขาก็ขึ้นไปนอนบนเตียงผม ผมก็ขอตัวไปอาบน้ำก่อน พอผมอาบน้ำเสร็จ ผมก็บอกน้องเค้าว่า ไปอาบน้ำซิ จะได้สบายตัวขึ้น น้องเค้าถามว่า มีเสื้อผ้าให้เขาใส่ไหม ผมก็หยิบเสื้อยืด กับกางเกงแพให้ ระหว่างที่น้องอาบน้ำอยู่ ผมก็จัดเก็บห้องตัวเองนิดหน่อย พอเหลือบไปเห็นกระเป๋าเงินของน้องเขา ก็เลยดูบัตรประชาชนของน้องเขา ตกใจน้องเขาเพิ่งจะ 19 วันนี้เอง พอน้องเขาอาบน้ำเสร็จ ผมนอนอยู่บนเตียง น้องเขาก็มานั่งเป่าผมให้แห้ง ช่วงที่น้องเขานั่งเป่าผม สายตาผมเหลือบมองผ่านช่องของแขนเสื้อยืด เข้าไปเห็นเต้านมขาวๆของน้องเค้า หัวนมเนี่ยยังชมพูอยู่เลย ช่วงนั้นผมก็เลยนั่งคุยกัน น้องเขาบอกว่า ที่เมากลับมาเพราะไปเที่ยวกับแฟนมา ปรากฎว่า จับได้ว่าแฟนมีผู้หญิงอีกคน ก็เลยทะเลาะกัน เลยกินเหล้าเข้าไปเยอะ แล้วกลับมาเอง พอเธอทำธุระอะไรเสร็จ เธอบอกว่ายังปวดหัวอยู่เลย ผมเลยหยิบยาแก้ปวดหัวให้ 2 เม็ด พอทานเสร็จ น้องเขาก็ขึ้นมานอนข้างๆผม กลิ่นตัวของน้องเค้า มันช่างหอมหวญเสียเหลือเกิน อีกทั้งภาพหัวนมที่แอบเห็นเมื่อกี้ ยังคาตาอยู่เลย สักพักน้องเขาก็หลับไป คงเพราะเมาและเพราะฤทธิ์ยาแก้ปวดด้วย ผมพยายามจะนอนแต่นอนไม่หลับ จนสักพักก็หลับไป และต่างคนก็ต่างหลับ 1 ชั่วโมงผ่านไป ไวเหมือนโกหก ผมตื่นขึ้นมาเข้าห้องน้ำ พอออกมาจากห้องน้ำ น้องชายของผมก็แข็งขึ้นมาทันที เพราะภาพที่ผมเห็นและห่างจากผมเพียงแค่ก้าวกระโดดนิดเดียว คือ น้องคนนี้ นอนแหกขาทั้งสองข้างอยู่บนเตียง โดยไม่ได้ใส่กางเกงแพที่ผมให้ไว้ กางเกงในก็ไม่ได้ใส่ เสื้อยืดที่ให้ใส่ ก็ถลกขึ้นมาเหนือเอว ปิดเฉพาะหน้าอกเธอไว้เท่านั้น เธอพึมพำออกมาว่า ร้อนจังเลย เร่งแอร์หน่อยได้ไหมค่ะ ผมก็เร่งแอร์ให้(ลืมบอกไปว่า ผมเปิดไฟไว้ในห้องนิดหนึง เผื่อน้องเขาจะลุกขึ้นมากลางดึก) ผมเข้าไปก้มหน้าดูใกล้ๆช่องน้อยของเขา และสรุปว่า นี่มันบริสุทธิ์ นี่หว่า ผมเลยแก้ผ้าของผมออก จากนั้นก็เริ่มไซร้จากน่องขาวๆของน้องเขาก่อน กลิ่นสบู่จากห้องน้ำผมรวมกับความนุ่มของขาเนี่ย มันช่างเป็นอะไรที่เหมาะกันจริงๆ ช่วงที่ผมไซร้อยู่นั้น น้องเขายังไม่รู้สึกตัวอะไร พอไซร้เข้าไปใกล้ๆช่องน้อยของน้องเขา น้องเขาก็เริ่มครวญครางเล็กน้อย พอใกล้เข้าไปเรื่อยๆ จนถึงปากทางเข้า ผมก็ประกบปากของผมเข้าไปที่ช่องน้อยและดูดดื่มความบริสุทธิ์ของจิ๋มเล็กๆแดงๆของน้องเขา ทันใดนั้น ผมได้ยินน้องเขาครวญครางออกมา ว่า พี่ต้นค่ะ อย่าทำอย่างนี้ซิคะ จอยเสียว (ผมดูดไปคิดไป น้องชื่อจอยนี่เอง แล้วชื่อต้นเนี่ย ก็ไม่ใช่ชื่อผมด้วย แสดงว่า น้องคนนี้มีความฝันเรื่องนี้มานานแล้ว แต่คนชื่อต้นไม่เคยทำให้น้องคนนี้แน่ๆ) ผมไม่สนใจ เสียงหรือชื่อของใคร ผมตั้งหน้าตั้วตาดูดอย่างเดียว จากนั้น ผมก็เริ่มไซร้สูงขึ้นไปเรื่อยๆตามลำตัวของน้องเขา จากจิ๋ม ไปหน้าท้องอันราบเรียบ ผ่านรูสะดือเล็กๆนิดหนึง จนลิ้นไปกระแทกกับหน้าอกสีขาว ที่ตั้งตระหง่านอยู่หน้าผม ผมไม่รอช้า ใช้ฟันของผมกัดหัวนมของเธอเบาๆ จากนั้นก็เอาลิ้นตวัดปัดหัวนมของน้องเขาไปเรื่อยๆ น้องเขาก็ร้องครวญครางไม่หยุด มือทั้งสองข้างของเขา กอดจิกหลังผมอย่างแรง เล็บยาวๆของน้องเขากรีดอยู่บนแผ่นหลังของผม จากนั้นผมก็เริ่มเข้าไปใกล้ปากของน้องเขา ปากของน้องเขาสวยมาก ขนาดกำลังพอดี(ของผม) ผิวหน้าเนียน ผมหนาดำ หลับตาสนิท เพราะความเสียวและฤทธิ์ของยาแก้ปวด จากนั้นผมก็เริ่มประกบปากเธอ เธอจูบอย่างดูดดื่มมาก ลิ้นของเธอกับลิ้นของผมชนพันกันนัวเนีย ในปากของเราทั้งสอง เมื่อเธอลืมตาขึ้นมา ผมรีบบอกกับเธอว่า ขอพี่น่ะจอย เธอพยักหน้าแล้วบอกว่า อย่าให้จอยหายเสียวน่ะค่ะ เท่านั้นแหละ ผมก็เริ่มไซร้ร่างกายอันอวบสุดๆของน้องจอยต่อไปเรื่อยๆ จนถึงเวลาที่ผมจะฉีกเยื่อบริสุทธิ์ของน้องเขาสักที ผมยกขาทั้งสองข้างของน้องเขาขึ้น แหกออกพอประมาณ ชั่วโมงนั้นน้องเขาท่าไหนก็ได้ เพราะเสียวสุดๆ ผมพยายามสอดของๆผมเข้าไป แต่มันเข้าไปได้แค่หัว น้องก็ร้องออกมาดังลั่นว่า เจ็บค่ะพี่ โอ้ย เจ็บมากๆเลยค่ะ ผมก็นึกขึ้นได้ว่า มันฝืดนี่หว่า ผมเลยบอกให้น้องจอยลุดขึ้นมานั่งบนเตียง แล้วบอกให้น้องเค้าอมให้ผมหน่อย ทีแรกน้องเค้าก็อาย แล้วยังจ้องมองดูของๆผมด้วยว่า ทำไมมันใหญ่จัง น้องจอยบอกว่า จอยอมไม่เป็นน่ะ จอยไม่เคยอมให้ใคร ผมบอกว่า ให้คิดซะว่า เหมือนดูดไอติมน่ะ ค่อยๆเลียรอบๆก่อนก็ได้ น้องเค้าก็ค่อยๆเลียรอบๆไปก่อน พอสักพักน้องเขาก็อมเข้าไป ผมมองลงไปเห็นภาพ น้องจอยกำลังอมให้ผมนั้น มันช่าง sexy สุดๆจริงๆ เธอเสยผมเธอไปข้างหนึง หน้าหมวยๆขาวๆ ปากเล็กๆ กำลังพยายามเอาน้องชายตัวใหญ่ของผมอยู่ น้ำลายไหลออกมาจากปากของน้องจอย เลอะเจ้าน้องชายผมหมดเลย พอเปียกได้ที่ ผมก็ให้น้องเค้านอนลงไปเหมือนเดิม แล้วก็เริ่มสอดของๆผมเข้าไปที่ช่องน้อยของน้องจอยเหมือนเดิม คราวนี้เข้าง่ายหน่อยครับ (เพราะน้ำลายของน้องจอย) พอผมสอดเข้าไปได้ครึ่งทาง น้องจอยร้องเสียวกระสันขึ้นมาทันที บอกว่า โอ๊ยพี่ค่ะ มันแน่นจังเลย ใหญ่ด้วยค่ะ พี่ค่ะ จอยชอบค่ะ ผมก็เริ่มซอยช้าๆก่อน พอทุกอย่างได้ที่ ผมก็ดันเข้าไปจนสุดแท่ง น้องจอยยกสะโพกรับ ผมค่อยๆเริ่มโยกเข้าโยกออก ทีละช้าๆเพื่อให้ของๆน้องจอย ปรับสภาพตามของๆผม พอทุกอย่างได้ที่ ผมเริ่มซอยหนักขึ้นเรื่อยๆ น้องเค้าก็ร้องครวญครางออกมาตลอด สองมือของน้องเค้า กอดจิกแผ่นหลังของผม สองขาของน้องเค้ากอดรัดตัวของผมแน่นมาก น้องจอยร้องเสียวตลอด จนถึงสักพักหนึง น้องจอยบอกว่า เสียวจนทนไม่ไหวแล้วค่ะ เสียวมากค่ะ เสียวไปทั้งตัวเลยค่ะ ผมรู้ทันทีว่า น้องจอยใกล้จะเสร็จแล้ว ผมก็โยกต่อไม่หยุด จนน้องเค้าเสร็จออกมาทีหนึง พอผมใกล้จะเสร็จ ผมรีบดึงออกมา แล้วขึ้นไปคร่อมตัวของน้องจอย รีบบอกว่า น้องจอยอมให้พี่อีกทีซิจ๊ะ ระหว่างที่น้องจอยกำลังยื่นหน้า อ้าปาก มาอมให้ผมนั้น ผมก็หลั่งออกมาพอดี น้ำขาวๆของผมพุ่งกระจัดกระจาย ไปทั่วใบหน้าของน้องจอย บางส่วนเข้าไปในปากน้องจอยพอดี บางส่วนพุ่งไปติดบนแก้มขาวๆ หรือลำคอขาวๆของเธอ พอผมเสร็จเรียบร้อย น้องจอยก็เหนื่อยมากๆ เอนหลังหลงไปนอนต่อ ผมค่อยๆใช้นิ่วของผม ปาดน้ำขาวๆของผม ตามใบหน้าและลำคอของเธอ ขึ้นมาและให้เธอดูดกิน จากนิ้วของผม เธอก็ดูดกินอย่างมีความสุข น้องจอยไม่พูดอะไร นอกจาก นอนเหนื่อยอยู่บนเตียง ผมเลยเข้าไปล้างตัวหน่อย ออกมาเห็นน้องจอยยังนอนแก้ผ้าอยู่บนเตียง เธอหลับสนิทไปแล้ว(สงสัยยาออกฤทธิ์เต็มที่แล้ว) ผมก็เข้านอนเหมือนกัน เรื่องราวผมกับน้องจอยนั้น ยังไม่จบแค่นี้ สิ่งที่ผมตกใจที่สุด คือในวันต่อไป ซึ่งจะเป็นตอนที่ 6 อย่าพลาดการติดตามน่ะครับ (ผมขอยืนยันว่าทุกเรื่องที่เล่ามา เป็นประสบการณ์ที่เกิดขึ้นจริงทุกเรื่อง) แล้วเจอกัน ครับ