ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริงของแอน ที่ห้างไดอาน่า (เมื่อแอนเงี่ยน)

เริ่มโดย guzeed, สิงหาคม 10, 2010, 12:30:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guzeed

เรื่องนี้นานมากแล้วค่ะ แต่ก็ยังจำได้แม่น เพราะหนูไม่ได้คิดว่าจะเงี่ยนแบบไม่ตั้งตัวมาก่อน....

ตอนนั้นแอนเรียน ม.5 ที่หาดใหญ่ค่ะ ตอนนั้นนะนมของหนูใหญ่น่าฟัดมากค่ะ แล้วจิ๋มหนูก็ยังฟิตนะ ตอนนั้นฝึกขมิบบ่อยมากค่ะ จะได้ตอดเก่งๆ เวลาใครเย็ดหนูก็ติดใจกันทั้งนั้น แม้จะเป็นช่วงเงี่ยนๆของแอน แต่วันนั้นแอนมัวแต่ยุ่งอยู่กับการซื้อของทำรายงานค่ะ เย็นวันนั้นหลังเลิกเรียน แอนไปเดินไดอาน่า ดันเกิดปวดฉี่ขึ้นมา ก็เสือกไปกินน้ำเยอะนิคะ หนูล่ะ วิ่งไปห้องน้ำที่ใกล้ที่สุดเลย คือชั้น4 แต่เหมือนจะเป็นกันทุกที่คือห้องน้ำหญิงเต็มค่ะ ต่อคิวกันยาวเชียว ยังกะมีอะไรลดราคาในห้องน้ำ! ห้องผู้ชายโล่งเชียว หนูคิดว่า เป็นผู้ชายก็ดีนะคะ แค่ ยืน ถก สบัด เสร็จ! หนูทนไม่ไหว ต้องตัดสินใจค่ะ! เยี่ยวจะราดอยู่แล้ว หนูเดินเข้าไปในห้องน้ำชายเลยไม่สนใจค่ะ ดีกว่ายืนเยี่ยวแตก(น่าอายกว่า) อีกอย่างตอนนั้นห้องน้ำชายไม่มีใครอยู่ด้วย ปิดประตูแล้วเยี่ยว อย่างสบายยยยยยยใจ
...อีตอนเข้าไปน่ะ มันไม่มีคน หืมมม แต่พอเข้าไปแล้วนะ คนเข้าไม่ขาดสายเลย เยี่ยวเสร็จก็นานแล้วหาจังหว่ะที่จะออกก็ไม่มี หนูตื่นเต้นมากทำไงดี จะออกไปแล้วทำหน้าตายังไงเนี่ย งานนี้แอนคิดว่าต้องเฝ้าโถขี้จนห้างปิดแน่เลย เหม็นก็เหม็นนะคะ คือตอนเข้าไปแล้วได้เยี่ยวเนี่ยมีความสุขมากกกกกกค่ะ แต่หลังจากเยี่ยวแล้วต้องยืนรอจังหวะออกประมาณ 30นาทีแล้วแอนเริ่มทุกข์ล่ะคะ
...ระหว่างที่แอนรวบรวมความกล้า เอาวะ!เป็นไงเป็นกัน เราก็บอกความจริงไปซะก็สิ้นเรื่อง อย่างน้อยเค้าคงไม่คิดว่าเด็กนักเรียนผู้หญิงตัวเล็กๆ(แต่นมใหญ่) อย่างเรา จะเป็นคนโรคจิตหร๊อก -เข้าข้างตัวเองอีก จู่ๆก็มีเสียงประตูปิดดังปั้ง ดังมากเลยแล้วก็มีเสียงวิทยุมือถือ เหมือนตำรวจ ไอ้ที่กล้าเมื่อกี้ไปอยู่ที่ตาตุ่มหมดเลยอ่ะ ตายห่าและตำรวจแน่เลย ทำไงดีกู สมมุติมันพาแอนไปโรงพัก แล้วเรียกพ่อแม่มารับ แอนจะทำยังไงเนี่ย แต่แอนก็ได้ยินเสียงเสียวๆ อ่าาาา ซี๊ด เอ้อออ ที่คุ้นเคยค่ะ ได้ยินนะเงี่ยนเลย ตอนนั้นคิดว่าเค้าคงมีความสุขที่ได้เยี่ยวเหมือนเราตอนปวดมากๆมั้ง แต่ก็มาคิดว่าเอ๊ะ แล้วทำไมไม่ไปยืนโถฉี่ล่ะ แถมไม่นั่งชักโครกด้วย อืมมมม น่าคิดล่ะซิ
แอนค่อยๆก้มดูช่องข้างล่าง เห็นเงาพึบพับๆ พอสังเกตุมองที่น้ำบนพื้นมันสะท้อนนะ โอโห เป็นยามค่ะ กำลังช่วยตัวเองอยู่ จากเงาก็น่าจะใหญ่ซะด้วย เงี่ยนที่สุดเลยค่ะ หนูน่ะหัวนมชูออกมานอกชุดนักเรียนเลย มือก็นวดจิ๋มด้วย โหยไม่ไหวแล้วอ่ะ แอนอยากจะเข้าไปขอพี่ยามดูดควยตรงนั้นเลย แต่ไม่รู้จะทำยังไงดี แอนถอดเสื้อซับ และยกทรงไปวางไว้บนที่กด หนูปิดฝาชักโครกแล้วมือดันฝาผนังอีกข้างหนึ่งไว้ อีกมือก็ช่วยตัวเอง ขาข้างนึงก็ยกวางบนฝาชักโครก จะได้แหกเขี่ยง่ายๆ รู้มั้ยค่ะว่าแอนเสียวที่สุดเลย ในใจก็กลัวนะแบบว่า เข้ามาตั้งนานแล้ว ไม่รู้ว่าพวกแม่บ้านมันจะเห็นรึป่าว อีกใจก็ยังเต้น ตึกตักๆ แล้วก็มองภาพพี่ยามสาวควยด้วย สุดยอดจริงๆค่ะ
...ระหว่างที่กำลังเงี่ยนหลุดโลกอยู่นั้น จู่ๆเสียงวิทยุพี่เค้าก็ดังขึ้น หนูตกใจหมดเลย รีบใส่กระดุมแทบไม่ทัน แล้วพี่ยามก็เปิดประตูออกไป เค้ายังไม่เสร็จหรอกค่ะ เพราะแอนดูเค้าจากพื้นห้องน้ำเปียกอยู่ตลอด แอนคิดว่าถ้าพี่ยามออกไปแล้ว แอนก็ไม่อยู่ให้เสียเวลาหรอก แอนออกตามมาเพราะคิดว่าพี่เค้าไปแล้ว ปรากฎว่า ยังค่ะ! ตกใจมาก หน้าตื่นเลย พี่ยามถามว่า "น้องเข้ามาทำไมครับ?" (ทำสีหน้าแบบเครียดมาก) หนูบอกไปตามความจริงค่ะ "ห้องน้ำหญิงเต็ม หนูทนไม่ไหว" แต่ดูพี่ยามยังเครียดอยู่อีก หนูไม่รู้ทำไงก็เลยชิงตัดบท เออพี่คะ คือหนูทำของตกไว้อ่ะคะ เอาไม่ออกเลย ปล้ำกับมันมานานแล้ว พี่ช่วยหนูหน่อยได้มั้ยคะ (ได้ผลค่ะ เค้าเปลี่ยนสีหน้าแบบให้ความช่วยเหลือ) "ไหน ตรงไหนครับ" หนูพาพี่ยามเข้าไปในห้องน้ำ แล้วล็อคประตู พอพี่ยามเข้ามาแล้วปิดฝาชักโครกลง ถึงเห็นเสื้อซับ กับยกทรงหนูค่ะ (ตายและ นี่หนูคิดจะออกจากห้องน้ำ โดยลืมยกทรง--คือตอนนั้นไม่มีเสียงคนค่ะ ต้องรีบบบ) แล้วพี่ยามก็พูดเบากับหนูว่า "จะให้พี่เอาอะไรออกให้ครับ" แอนเลยไปกระซิบที่ข้างหูพี่ยามว่า"ความเงี่ยนของแอนค่ะพี่ พี่เอาออกให้หน่อยนะคะ"
...เท่านั้นแหละ พี่ยามก็ไซร้แอน เวลาที่หนวดพี่เค้ามาโดนคอแอนนะ แอนเสียวซ่านแบบสุดๆ แล้วมือหยาบๆของพี่เค้านะ เวลามาจับนมแอนได้อารมณ์มากค่ะ พี่เค้าบีบแบบคนเงี่ยนกลัดมันส์มานานแล้ว พี่ยามถอดเสื้อนักเรียนหนูนะ นมหนูก็เด้งชูชันออกมาเลยค่ะ พี่ยามดูดหัวนมหนูแรง หนูโคตรเสียวเลยค่ะ พอพี่ยามเอามือล้วงไปในกระโปรง แล้วบีบก้นหนูนะ โอ้ยยยแฉะแบบไม่ต้องโดนจิ๋มเลยแหละ ตื่นเต้นด้วยในห้องน้ำ พอแอนเงี่ยนมากแล้วแอนเลยใช้นมถูตัวพี่ยาม แล้วใช้ปากรูดซิปดูดควยพี่ยาม ใหญ่แล้ะคับปากมากเลยค่ะ ควยพี่ยามใหญ่อยู่แล้วนะยังฝักมุกอีก1เม็ดแหนะ (นึกถึงตอนโดนภารโรงเย็ดนะ มุกตั้งหลายเม็ด แอนเสียวไม่ลืมเลย)แอนดูดแบบคนกำลังอดอยากควยมานาน ซักพัก แอนก็จับฝาผนังห้องน้ำให้ถนัดมือ เอาขาวางบนฝาชักโครก แล้วแอ่นจิ๋มแบบสุดๆ ท่าที่แอนช่วยตัวเองแหละค่ะ พี่ยามเย็ดเก่งมากๆ เย็ดแรงด้วย ขาแอนสั่นไปหมดเลย ยืนแทบไม่อยู่ เสียงพี่เค้ากระแทกดังพับๆๆๆๆๆ หนูเลยบอกให้เปลี่ยนท่า พอพี่ยามอุ้มหนูเย็ดนะ ก็ยังมีเสียง สวบๆ พรวดๆ อีก แอนก็เลยช่างมันแล้วกูเงี่ยน เอากันหลายท่ามากค่ะ แค่ห้องน้ำเล็กแค่นั้น แล้วพี่ยามก็แตกใส่ปากหนู เป็นบุญของหนูมากที่ได้กินน้ำควยพี่ยาม คิดดูซิแอนกำลังเงี่ยน ก็มีคนมาช่วยแอน
...ห้องน้ำวันนั้นหนูมีความสุขมาก นอกจากได้เยี่ยวแล้ว ยังโดนเย็ดอย่างมีความสุขอีก วันนั้นหนูถามพี่ยามว่าทำไมพี่มาชักว่าวล่ะคะ พี่ยามเลยบอกหนูว่า เค้าเห็นลูกค้าคนนึกใส่เสื้อผ้าโป๊มากเลย พี่ยามทนไม่ไหว เลยมาชักว่าว
...หลังจากวันนั้น หนูพยายามไปอีกหลายครั้ง (เผื่อจะได้โดนเย็ดอีก)แต่ก็ไม่เจอพี่ยามอีกเลย สงสัยคงจะย้ายไปแล้วไม่รู้ไปอยู่ห้างไหน?