ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วิชาสุดท้ายกับมหาวิทยาลัยรามคำแหง

เริ่มโดย manatojr, สิงหาคม 12, 2010, 01:56:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manatojr

ด้วยการที่ผมเรียนมาจะครบ4ปีแล้ว และภาคsummerที่ผ่านมาก็ขอจบไปด้วย เหลือวิชาเดียว
เปนกฏหมาย สอบข้อเขียน ผมไปเรียนติวด้วยแล้วกลับมาท่องเองด้วย
ข้อสอบออกมาง่าย แต่ไม่มากครับ ผมเขียนได้3ข้อ ขาดไป1 แต่3ข้อที่เขียนไปนี่เป๊ะๆนะครับ
เลขมาตราอะไรตรงหมดจำได้ มั่นใจข้อละ20คะแนนชัว คือผ่าน ผลปรากฏ ตกครับ ตกแบบน่าสงสัย
ผมไปดูผลสอบที่บอร์ด รหัส49ตกเรียงกันเปนตับเลยครับ แต่พอดูของรหัส51ผ่านเรียงกันเปนตับเลยครับ
อะไรมันจะน้องใหม่มาแรงปานนั้น คงเปนเพราะผมไม่ค่อยมีตังมั้งครับ (ใต้โตะ)- - เพื่อนๆมีความเห็นยังไงบอกหน่อยครับ