ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

TRUE ปรับความเร็วเน็ตจาก 4 MB เป็น 6 MB แล้ว !!!

เริ่มโดย ampolza02, สิงหาคม 12, 2010, 11:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ampolza02

ผมว่าสาเหตุคงมาจาก ผู้ให้บริการค่ายนึงปรับเป็น 4 MB เป็น 5 MB เมื่อไม่นานมานี้ ในวันนี้โดนปาดหน้าแซงกลับไปซะและ ^^

อย่างไรก็ตาม ผู้บริโภคได้ผลประโยชน์เต็ม ๆ ^^

เร็วกว่า ช่องสัญญาณเยอะกว่า จะมีค่ายไหนมาสู้ได้อีกเนี่ย

คงต้องรอสักพักนะครับ เพราะเขาปรับให้อัตโนมัติ ( สำหรับผมได้ปรับขึ้นเป็น 6 MB เรียบร้อยแล้ว ^^ ) คงใช้เวลาพอสมควรกว่าจะปรับให้ท่าน

ส่วน TOT ไม่ต้องเสียใจครับ อีกไม่นาน ได้ข่าวว่าจะปรับขึ้นตามให้ทันทรูครับ