ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

สามีเต็มใจ

เริ่มโดย finex, สิงหาคม 19, 2010, 04:49:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ผมและภรรยาเปิดร้านขายอุปกรณ์เครื่องเขียนและรับถ่ายเอกสาร มีเครื่องถ่าย หลายเครื่องซึ่งพนักงานบริการของบริษัทเครื่องถ่ายที่มาบริการเป็นประจำเป็น หนุ่มหน้าตาดี ถูกสเป็คภรรยาผมมากจนเธอเก็บไปฝันถึงเขาภรรยาผมกับผมเปิด เผยกันมากในเรื่องเซ็กส์ เราคุยกันเสมอถึงเรื่องว่าแต่ก่อนเคยมีอะไรกับใครบ้าง ตลอดภรรยามักจะกระซิบกระซาบระหว่างร่วมกันเสมอว่าอยากให้หนุ่มๆคนโน้น คนนี้มาเอากับเธอ หนุ่มคนนี้สมมุติว่าชื่อวัฒน์ เขาเป็นคนสุภาพ พูดจาอ่อนหวาน วัฒน์ บอกว่าเขาจบมาก็ยึดอาชีพด้านนี้เลยอายุเขาเพิ่ง22 ปี บางครั้งเราก็ไปทาน ข้าวร่วมกัน วันหนึ่งเขาไปที่ร้านผมและเขาพบหนังสือไทยเพลย์บอยเขาจึงหยิบมัน ขึ้นมาเปิดดู และพูดคุยกันถึงเรื่องสวิงกิ้งเขาบอกว่าเพื่อนเขาเคยเล่าให้ฟังว่ามัน เป็นการแลกเปลี่ยนความสุขอีกด้านหนึ่งของชีวิต เพื่อนเขาเคยชวนวัฒน์ เหมือน กัน แต่วัฒน์ เขากลัวเรื่องความสะอาดเขาจึงไม่กล้าวัฒน์ถามผมว่าผมไม่คิดจะลอง ดูบ้างเหรอ ผมก็บอกเขาไปว่า ผมเคยออกเป็นชายเดี่ยวมาแล้วและเราทั้งคู่ก็เลย จะลองกับชายเดี่ยววัฒน์จึงสอบถามผมถึงเรื่องการออกสวิงครั้งแรกของผมโดยที่ เมียผมก็นั่งอยู่ด้วย รู้สึกวัฒน์ สนใจมาก และถามเน้นหนักเรื่องชายเดี่ยวที่ผมเอ่ย ถึงในตอนต้น ผมเห็นเขาสนใจมากก็เลยกระเซ้าเขาว่าให้เขาเป็นชายเดี่ยวเอามั๊ย ถือว่าเป็นการลงสวิงเป็นครั้งแรกของเขาและภรรยาผม เขายิ้มพร้อมทั้งหันไปสบ ตาเมียผมหลังจากวันนั้นผ่านไปผมก็คุยกับเมียผมเรื่องที่จะให้วัฒน์ เป็นชายเดี่ยว เธอก็บอกว่าเธออายไม่รู้ว่าวัฒน์จะยอมมั๊ย เพราะทั้งเธอและผมก็สามสิบกว่าแล้ว ผมจึงบอกว่าต้องลองถามเขาดูก่อนถ้าเขาโอเควัฒน์ สำหรับผมยินดีให้เธอออก สวิงกับวัฒน์ ตามลำพังผมจะไม่ยุ่งเลย เธอบอกว่าถ้าเธอติดใจวัฒน์ หรือวัฒน์ ติด ใจเธอเกิดเขามาหาเพื่อมาร่วมเอากับเธอหรือเธอจะร่วมกับเขาแล้วผมจะว่ายังไง ผมบอกว่าหากคิดว่าวัฒน์ ทำให้เธอมีความสุขก็ตามสบาย แต่ครั้งต่อไปผมอาจจะ ร่วมด้วยเมียผมแม้เธอจะสามสิบกว่าและผ่านการมีลูกแล้วแต่เธอก็ยังอวบอัดบั้น ท้ายเธอเป็นก้อนกลม เวลาเธอนุ่งกางเกงคนมาซื้อของในร้านมักจะแอบมองบั้น ท้ายเธอเสมอ หนึ่งเดือนต่อมาคือเมื่อประมาณกลางเดือนสิงหาคมวัฒน์ ก็ผ่านมา และแวะไปหาผมที่ร้านอีกเช่นเคย โดยก่อนหน้านั้นวัฒน์ โทรศัพท์ไปบอกผมล่วง หน้าแล้ว ขณะที่เข้าไปที่บ้านเมียผมไม่อยู่ ผมและวัฒน์ จึงคุยกันถึงเรื่องออกสวิง อีก ผมก็บอกวัฒน์ ว่าลองดูสิ ออกกับเมียผมก็ได้เรื่องความสะอาดรับรองวัฒน์ รับ ปฏีเสธพลันวันแต่ในที่สุดวัฒน์ ก็รับข้อเสนอของผม บ้านผมข้างบนมีสองห้องนอน มีห้องผมและห้องคนไช้ เวลาผมกับเมียไม่อยู่ตอนกลางคืนจึงให้ลูกนอนกับคนใช้ เย็นนั้นพอเมียผมกลับมาเราก็ทานข้าวด้วยกันก่อนที่จะออกท่องราตรีในตัวเมือง ขณะผมและเธอกำลังแต่งตัวเพื่อจะออกไปข้างนอกโดยมีวัฒน์ นั่งรออยู่ข้างล่าง ผมบอกเธอว่าคืนนี้ผมจะให้เธออกรอบกับวัฒน์ ซึงผมบอกวัฒน์ แล้วเขาเต็มใจ เมียผมหันมามองหน้าผมเหมือนไม่เชื่อหูตัวเอง ผมจึงย้ำไปว่าตามสบายหลัง จากกลับมาถึงบ้าน โดยให้วัฒน์ นอนที่ห้องข้างล่าง ซึ่งจัดเป็นห้องรับรอง หลังจาก ปิดร้านเราทั้งสามก็ไปต่อกันที่เธค ขณะที่รอขึ้นลิฟท์ผมบังเอิญเจอเพื่อนตั้งแต่ สมัยเรียนมาด้วยกันเขาพาครอบครัวมาเที่ยวผมจึงให้เมียผมกับวัฒน์ ขึ้นไปก่อน ส่วนผมแวะเข้าไปสนทนากับเพื่อนในค็อฟฟีช็อฟ ด้วยที่จากกันมานานคุยกันเพลิน จนเกือบลืมนึกถึงสองคนนั้นคิดขึ้นได้ผมจึงขอตัวจากเพื่อนรีบตามไปที่เธคเข้าไป ข้างในผมพบเพียงเมียผมนั่งอยู่คนเดียวผมจึงถามว่าวัฒน์ ไปไหน ก่อนที่เธอจะ บอกใช้มือมาบิดที่ผมเบาๆพร้อมทั้งต่อว่าผมไปตั้งนานรู้มั๊ว่าขณะที่รอผมวัฒน์ ได้ ถือโอกาสปลดขอสเตย์ซึ่งเป็นชุดติดกันทั้งยกทรงสำรวจหน้าขาเธอจนหมดแล้ว ดู ซิยังเปิดอ้าอยู่เลยว่าพลางเธอก็จับมือผมไปสัมผัสหน้าขาเธอผมเลยปลอบว่าเธอ ดูก็ออกมาแล้วคิดอะไรมากคิดว่าเขาอุ่นเครื่องให้ก็แล้วกัน ผมพูดขณะที่มือผมล้วง เข้าไปในกระโปรงซึ่งสเตย์ได้หลุดออกจากกันดดังที่เธอว่าจริง ผมเหลือบไปเห็น วัฒน์กำลังเดินมาผมจึงชักมือออกส่วนเมียผมก็ขอตัวไปห้องน้ำเพื่อติดตะขอสเตย์ ที่มันเปิดอ้าอยู่ ผมบอก วัฒน์ว่าตามสบายไม่ต้องเกรงใจผมเจอเพือนเมื่อกี้ยกแก้ว ถี่ไปหน่อยขอเป็นผู้ดูเราสนุกกันจนเกือบตีหนึ่งจึงกลับความจริงผมแกล้งเมาไปงั้น เองถ้าไม่งั้นผมกลัวทั้งคู่จะไม่กล้าออกรอบ พอถึงบ้านผมก็ไม่ลืมที่จะย้ำเธอเป็น นัยๆว่าอย่าลืมเอาผ้าห่มในตู้ข้างบนให้ วัฒน์ด้วย เธอก็หันมาบอกผมว่าเมาแล้วขึ้น ไปนอนเถอะเดี๋ยวเธอจัดการเอง ผมได้ยินเธอบอกให้วัฒน์ อาบน้ำก่อนเดี๋ยวเธอจะ เอาหมอนผ้าห่มลงมาให้ วัฒน์ตอบรับครับๆถึงห้องผมก็ทิ้งตัวลงนอนเหมือนคนเมา หนักเมียผมก็จัดแจงอาบน้ำเรียบร้อยเธอก็สวมชุดนอนเปิดประตูตู้หยิบผ้าห่มลงไป ให้ วัฒน์ซึ่งนอนอยู่ข้างล่าง พอร่างเธอเดินพ้นประตูห้องนอนด้วยความอยากรู้ว่าจะ มีอะไรเกิดขึ้นผมรีบลุกยืนลื่นน้ำมันขึ้นอย่างแผ่วเบา ผมโก้งโค้งแนบสายตาลงที่ ร่องกระดานพื้นเห็น วัฒน์นอนแผ่หราอยู่บนเตียง เสียงประตูห้องดังขึ้น วัฒน์รีบ คว้า ผ้าขนหนูมานุ่งพร้อมทั้งลุกมาเปิดประตู แหมรบกวนพี่เขาพูดขณะที่เมียผมยืน ถือผ้าห่มอยู่หน้าห้อง ไม่เป็นไรเธอตอบพร้อมกับยิ้ม ขณะที่เธอก้าวเข้าไปในห้อง นอนเธอก็พูดว่ามันอบอ้าวไปหน่อยคงไม่เป็นไรนะวัฒน์เริ่มแทะเล็มเธอด้วยคำพุด ว่าพี่เข้ามาในห้องนี้ก็เย็นตั้งเยอะแล้ว เธอยื่นส่ายตาดูความเรียบร้อยในห้องซึ่งเป็น เวลาเดียวกับวัฒน์ ยืนเพ่งสายตามองแผ่นหลังของเธอผ่านชุดนอนที่บางจ๋อยยาว เพียงหัวเข่า ภายในมีเพียงบิกีนี่สีดำลายลูกไม้ปิดด้านหน้าอยู่เท่าฝ่ามือ นอกนั้น เป็นยางยืดผ่าร่องทะลุง่ามก้นมาทางด้านหลัง ถ้ามันมืดเปิดไฟหัวเตียงก็ได้นะมัน ปรับความสว่างได้ตามความต้องการ เธอหมายถึงถ้าเขาเปิดไฟในห้องนอน ขณะ พูดนั้นเธอก็ได้ก้มตัวไปข้างหน้ามือปรับโคมไฟหัวเตียงคล้ายเป็นการสาธิตให้ วัฒ น์ ดู วางผ้าห่มลงบนเตียงเขาก้าวไปประชิดด้านหลังเธอระหว่างที่เธอยืนกึ่งโก้งโค้ง อยู่นั้น วัฒน์ ก็โอบกอดมือไปที่ด้านหน้าเธอรีบลุกขึ้นยืน เขายื่นหน้าไปไซ้ซอกคอ เธอทันที แม้เธอจะพยายามแกะมือที่โอบกอดเธอออกจากตัวแต่ดูเหมือนไม่มี ความหมาย เธอได้แต่บอกเขาว่าไม่เอาๆมือข้างหนึ่งที่โอบกอดเริ่มไหลลื่นลงไป ลูบคลำหน้าขาอาการดิ้นรนขัดขืนในตอนแรกก็ผ่อนลงเป็นยืนนิ่ง เมื่อวัฒน์เห็น อาการดังนั้นเขาก็ดึงปมผ้าขนหนูที่เขานุ่งออก ท่อนหน้าขามันถูไถบริเวณง่ามก้น เธอ พลางมือเขาก็สลับกับการคลึงเคล้าสองเต้านมและเนินหน้าขาเธอ เมื่อผมเห็น ดังนั้นจึงอดไม่ได้ที่จะงัดออกมาชักบ้างวัฒน์จับเธอหันหน้ามาหาเขามือก็จับปลาย ชุดนอนเตรียมถอดขึ้นด้านบนแต่เธอทำปากยื่นบอกเขาคล้ายให้ปิดไฟเสียก่อน วัฒน์ จึงเดินไปปิดสวิทซ์ไฟเขาหันมาอีกทีชุดนอนอันวาบหวิวก็หลุกจากร่างเธอไป กองอยู่บนที่นอนแล้ว คงเหลือเพียงร่างอันขาวโพลนโหนกหน้าขาปกปิดด้วยผ้า ลายลูกไม้เพียงฝ่ามือเท่านั้น แสงสว่างภายในห้องมีเพียงไฟหัวเตียงที่มันสว่างพอ ที่จะทำให้ผมเห็นอะไรภายในห้องได้อย่างชัดเจน วัฒน์กลับมานั่งที่ขอบเตียงมือก็ โน้นร่างเธอเข้ามาหาใบหน้าเขาคลุกอยู่ผ้าลูกไม้หน้าขามือก็ยื่นคลึงนม เมียผมยื่น แอ่นตัวไปหาวัฒน์ จึงทิ้งตัวนอนไปท่าพาดเตียง เธอยืนถอดบิกีนี่ออกวัฒน์ ได้แต่ นอนกวักมือเรียกเธอคล้ายจะให้เธอทำอะไรสักอย่าง เธอได้แต่ยืนสั่นหัวไปมาวัฒ น์ จึงลุกขึ้นดึงเธอนอนทับลงบนตัวเขา คราวนี้เธอค่อยๆขยับตัวคล้ายจะนั่งทับวัฒ น์ แต่ก็ไม่ใช่ เธอลุกขึ้นยื่นคร่อมร่างของวัฒน์ พร้อมทั้งขยับไปตรงหน้าเขา แล้ว เธอจึงค่อยๆหย่อนตัวนั่งยองๆ ลงมา ผมเห็นมือวัฒน์ คว้าหมับเข้าที่สะโพกเขารับ รั้งมันลงตรงหน้าเขาลิ้มรสหน้าขาเธอได้แต่นั่งยงโย่ยงหยกขยับก้นไปมา มือทั้ง สองยื่นค้ำที่นอนก้มหน้ามองลอดหว่างขาตัวเองดูการแทะเล็มของวัฒน์ ผมดูๆแล้ว วัฒน์ นี่ก็เก่งเหมือนกัน จังหวะที่เธอกึ่งนั่งกึ่งโก้งโค้งตรงใบหน้าวัฒน์ นั่นค่อยๆ เลื่อนตัวลอดหว่างขาวัฒน์ มาทางด้านหลัง และเขาจึงพลิกตัวคุกเข่าอยู่ด้านหลัง ยกสะโพกเธอในท่าโก้งโค้งเต็มตัววัฒน์ ตวัดลิ้นกวาดร่องที่โผล่ยื่นมาทางด้านหลัง อีกสองสามครั้งเขาจึงเปลี่ยนเป็นใช้นิ้วแยงเข้าออกแทน เมียผมโดนเข้าลูกนี้ถึงกับ ฟุบหน้าลงบนที่นอน เขาไม่รอต่อไปท่อนหน้าขาที่แข็งมานานถูกนามาถูไถเรียก น้ำย่อยที่รอยผ่ายื่นมาทางด้านหลัง ก่อนที่มันจะหายเข้าไปที่ละน้อยๆจนมิด มือ เขาดูเหมือนจะจับแก้มก้นแยกออกจากกันเอวเขาก็กระแทกเข้าไปข้างหน้า โดยที่ เธอก็โย้มาข้างหลัง สักพักเขาก็หยุดคาไว้มือสอดเข้าที่นมแล้วเขาจึงค่อยๆนอน หงาย โดยเมียผมยังนั่งทับตอเขาอยู่ คราวนี้เธอเป็นฝ่ายควบเองบ้างเขาเป็นฝ่าย เด้งรับเธอ เธอขย่มไปพลางก้มมองไปพลางวัฒน์ ถึงกับผงกหัวขึ้นมือจับที่เอวเธอๆ เร่งการลงมาอย่างถี่ยิบ ในที่สุดใบหน้าเธอก็เชิดข้นมองเพดาน ผมรู้ได้ทันว่าเธอ เรียบร้อยแล้ว เธอจึงเอนตัวนอนหงายทับลงบนตัววัฒน์ โดยที่ของวัฒน์ ยังปักคา อยู่มือวัฒน์ ลูบไล้ที่นมเธออย่างเบาๆ ไม่นานนักทั้งคู่ก็ออกจากห้องไปโดยที่เมีย ผมหอบสัมภาระเธอออกไปด้วย ผมรีบกลับขึ้นนอนมองนาฬิกาจวนจะตีสามแล้ว คืนนั้นผมนอนไม่หลับส่วนเมียผมพอกลับเข้าห้องเธอไม่ยอมเปิดไฟรีบขึ้นเตียง ทันที ผมเห็นเธอนอนพลิกไปพลิกมา เสียงระฆังบอกเวลาตีห้าผมเห็นเธอลุกจากที่ นอนตอนแรกคิดว่าเธอคงไปเข้าห้องน้ำ พอเสียงประตูห้องนอนของวัฒน์ ดังผมรู้ ว่าเธอไปที่ของวัฒน์ หลับอยู่ท่อนหน้าขาอ่อนปวกเปียก เมียผมนั่งลงข้างๆวัฒน์ มือเธอก็คว้าที่เขาคล้ายจะปลุกให้ตื่นมันได้ผล เขารีบลุกขึ้นนั่งกอดเธอที่หมดฤทธิ์ เมื่อสักครู่มันพองก๋าขึ้นมาอีกครั้ง เมียผมรีบถอดชุดนอนออกทิ้งตัวลงนอนหงายคู่ กับวัฒน์ ส่วนวัฒน์ ขยับมาทางปลายเท้าจับขาเธอแบะออกคุกเข่าจ่อแทงเป้าอีก ครั้ง ดูเหมือนทั้งคู่จะมีความสุขช่วยกันเด้งรับ แล้ววัฒน์ จับเธอนอนตะแคงวัฒน์ เองก็นั่งยองๆมือจับขาเธอยกขึ้นพาดบ่า ส่วนอีกข้างก็ยื่นไปคลึงทีนมรอบนี้ไม่นาน เธอถึงเอื้อมมือมาคว้าแขนวัฒน์วัฒน์ เร่งถี่ยิบและมันก็เพลาลง คราวนี้เมียผมลุก เข้าห้องน้ำคนเดียวเธออาจจะกลัวคนใช้เห็นก็ได้ เรียบร้อยก็กลับมานอนบนเตียงคู่ กับผม เช้าขึ้นมาผมทำเป็นไม่รู้ๆไม่ชี้เจอหน้าวัฒน์ ผมก็บอกเขาว่าเมื่อคืนขอโทษ ด้วยเมาหนักไปหน่อย เมื่อคืนเขาหลับดีมั๊ยวัฒน์ รับตอบว่าเขาหลับสบายไม่รู้ เรื่อง เ ลย วันนั้นหลังจากทานข้าวเช้าด้วยกันแล้ววัฒน์ ก็เดินทางเข้ากรุงเทพฯ ผมถาม เมียผมว่าเมื่อคืนออกรอบกับวัฒน์ หรือเปล่าเธอบอกว่าเมื่อช่วงที่ผมหลับตอนที่ เธอเอาผ้าห่มลงไปให้ เลยออกรอบกับเขาไปครั้งเดียวเธอยอมรับว่าวัฒน์ เป็นเด็ก ที่แรงดีมากเขาฉีดแต่ละครั้งเธองี้ร้อนวูบทั่งตัวเลย นี่ละครับถ้าเราเข้าใจกันแบ่งปัน ความสุขให้กันมันก็ไม่มีปัญหาโอกาสหน้าถ้ามีประสบการณ์จะนำมาเล่าใหม่