ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อแม่เลี้ยง

เริ่มโดย steplnw, สิงหาคม 19, 2010, 06:03:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

ผมชื่อคิมคับ หลังจากที่แม่หย่ากับพ่อได้สามปี พ่อผมก็มีแม่ใหม่ให้ผม ชื่อน้ากุ้ง อายุ 30 ปี ตอนนั้นผมก็เรียนอยู่ชั้น ม.5 พอดี น้ากุ้งย้ายเข้ามาอยู่ที่บ้านพ่อ น้ากุ้งเป็นผู้หญิงที่สวย หุ่นดี ผมแอบดูน้ากุ้งบ่อย ๆ เวลาแกนุ่งผ้ากระโจมอกอาบน้ำที่บ่ออใกล้บ้าน เวลาผ้าถุงน้ากุ้งโดนน้ำแนบลำตัว นมน้ากุ้งตั้งชัน มันตูมออกมา จนล้นผ้าที่กระโจมอก เอวคอดกิ่ว รับกับสะโพกที่ใหญ่ ผมกลืนน้ำลายทุกครั้ง เมื่อมองตรงเนินที่หว่างขา ที่ผ้าถุงแนบเนื้อนูนออกมา น้ากุ้งก็อาบน้ำเหมือนจะแกล้งว่ามีผมแอบดูอยู่ บางครั้งแกก็แกล้งทำผ้าหลุด เผยให้เห็น โนมเนื้อเต้าที่ยื่นออกมาจากทรวงอก ผมแอบชักว่าวตามไปด้วยทุกครั้ง ที่แอบดูน้ากุ้งอาบน้ำ พ่อผมทำงานขับรถส่งของ ต้องไปปต่างจังหวัดบ่อย ๆ ส่วนมากถ้าพ่อผมไปต่างจังหวัด ผมก็จะไปนอนบ้านเพื่อน วันนั้นพ่อผมก็ไปต่างจังหวัด เหมือนเช่นเคย หลังจากกลับจากโรงเรียน ผมก็บอกน้ากุ้งว่าจะไปนอนบ้านเพื่อน น้ากุ้งบอกก็อนุญาติ ตอนค่ำน้ากุ้งก็โทรศัพท์มา บอกว่าไม่สบาย ให้กลับมาบ้านด่วน ผมรีบกลับมา เจอน้ากุ้งพอดี ผมถามว่า เป็นไร แกบอกไม่สบายนิดหน่อย อยู่เป็นเพื่อนหน่อยนะ ตกค่ำ น้ากุ้งก็บอกว่า ไปอาบน้ำเป็นเพื่อนหน่อยนะ ผมนึกในใจว่า วันนี้ได้โอกาส เห็นอย่างใกล้ชิด รีบรับปากทันที ผมกับน้ากุ้งออกไปที่บ่อน้ำ น้ากุ้งนุ่งผ้ากระโจมอก ผมนุ่งกางเกงบอลตัวเดียว น้ากุ้งเดินนำหน้า ผมเดินตาม ผมมองก้นน้ากุ้ง ตอนนี้(-ควy-)ของผม มันพองตัวตุงกางเกงออกมา ผมพยายามข่มใจ เอาผ้าขนหนูปิดไว้กลัวน้ากุ้งเห็น เมื่อถึงน้ากุ้งก็ตักน้ำอที่ตุ่มอาบ ผมนั่งรอ น้ากุ้งชวนว่า มาอาบด้วยกันกับน้าซิ ผมลุกขึ้นเดินออกไปอาบน้ำใกล้น้ากุ้ง ทั้งกางเกงบอลนั่นนแหละ น้ากุ้งก็ถามว่าจะอาบทั้งกางเกงหรือ ถอดออกซิ ผมถอดกางเกงบอลออก เหลือแต่กางเกงในรอสโซ่ตัวเดียว อาบน้ำ ผมเห็นสายตาน้ากุ้งมองที่(-ควy-)ของผม แต่ผมก็แกล้งทำไม่เห็น สักพักน้ากุ้งก็บอกให้ผมช่วยถูหลังให้หน่อย น้ากุ้งหันหลังให้ผม แผ่นหลังน้ากุ้งขาว ผมค่อยๆ ใช้ที่อาบน้ำ ถูลงไปที่หลังน้ากุ้ง ผมมองลงไปในผ้าถุง เห็นก้นขาว ๆ โผล่วับๆ แวมๆ ตอนนี้(-ควy-)ของผม ก็พองโตขึ้นมาอย่างช่วยไม่ได้ มันตุงจนกางเกงในที่เปียกน้ำโป่งออกมา พอๆ น้ากุ้งบอก จากนั้นแกก็หันหน้ามาที่ผมทันที หน้าเราทั้งสองเกือบชนกัน ผมยืนนิ่ง น้ากุ้งก็นิ่ง เรามองตากันสักพัก ผมก็รู้แน่ๆ ว่าน้ากุ้งคิดอย่างไรกะผม และตอนนี้ผมก็สะกดกลั้นอารมณ์ไว้ไม่ไหวแล้ว ผมกอดน้ากุ้ง น้ากุ้งดิ้น บอกน้าเป็นแม่เลี้ยงเทอนะ ผมบอกน้ากุ้งสวยมากคับ ผมแอบชอบน้ามานานแล้ว ขอผมนะคับ ผมจูบปากน้ากุ้ง พยายามแทรกลิ้นเข้าไป ทีแรกน้ากุ้งปิดปากแน่น ต่อมาก็เผยอปากรับการจูบจากผม เราทั้งสองยืนดูดปากแลกลิ้นกันและกัน ตอนนี้มือของผมก็อยู่ไม่สุข จับไปที่เนินเนื้อของน้ากุ้งนอกผ้า มันใหญ่นูนอย่างที่คิดจริงๆ จากนั้นมืออีกข้างของผมก็ปลดปมผ้าถุงที่อาบน้ำน้ากุ้งออก มันหลุดลงมากองที่เอว เผยให้เห็นเต้านมคู่งาม ที่อวบกัดแน่น ตอนนี้ผมจูบไซร์ลงมาที่ซอกคอ น้ากุ้งตัวออ่นไปหมดตอนนี้ ไม่ขัดขืน ผมค่อยๆ ลดตัวลงมา เอาปากดูดดุนที่หัวปทุมถันของน้ากุ้ง ซ้ายบ้าง ขวาบ้าง สลับกันไป บางทีก็ดูดเต้มปากทั้งเต้า บางทีก็ดูดดุนเฉพาะหัวปทุมถันคู่งามนั้น น้ากุ้งซี้ดปากทุกครั้งที่ผมดูดดุน มืออีกข้างของผมก็ค่อย ๆ ปลด ผ้าถุงที่เอว ให้หลุดลงไปกองที่พื้น ค่อย ๆ จับไปที่หอยตัวใหญ่ที่เปียกน้ำ ผมลูบมันไปๆมาๆ ขึ้นๆลงๆ หมอยของน้ากุ้งก็เยอะพอสมควร ผมค่อยๆ ลากนิ้วกลาง เจาะผ่านลงไปที่รอยผ่าตรงกลางรูหีนั้น ค่อยๆ แยง ๆเข้าไปทีละนิด น้ากุ้งร้องโอยทุกครั้ง ผมแยงหีเข้าๆออกๆ เร็ว ๆ น้ากุ้งคราง โอยๆๆๆ น้าจะไม่ไหวแล้วคิมจ๋า คิมเก่งเหลือเกิน ผมเงยหน้าขึ้นไปถาม เก่งเหมือนพ่อมั้ยคับ น้ากุ้งบอกว่า เก่งกว่าจ๊ะ ผมรู้ว่าตอนนี้น้ากุ้งอยากมากที่สุดแล้ว ผมก้มลงถอดกางเกงในออกทิ้งไป เอามือดันขาน้ากุ้งให้ยืนถ่างออกกว้างอีก น้ากุ้งถ่างขาออกอย่างง่ายดาย ผมเอามือจับหัวมังกรที่ตอนนี้มันบานใหญ่ จ่อไปที่รูหีรอยแยกของน้ากุ้ง ที่ตอนนี้มันเผยอปากอ้ารออยู่ ผมงอเข่าดันก้นค่อย ๆ แทงเข้าไป พรืด ๆ น้ากุ้งร้องโอ้ยๆๆ มือกอดผมแน่น เมื่อถึงกลางลำ ผมก็ดันก้นพรืดเดียว จนมิดด้ามขนาด 6.5 นิ้ว ของผม ผมยืนสาวก้นเด้าๆๆเข้าๆๆออกๆถี่ขึ้นๆ จนน้ากุ้งเซไปข้างหลัง ผมจึงค่อย ๆ ดันน้ากุ้ง ไปที่ต้นมะพร้าวซึ่งอยู่ใกล้ๆ จนหลังน้ากุ้งชิด ผมเอามือยกขาน้ากุ้งออกข้างหนึ่ง สอดตัวผมเข้าตรงกลาง ซึ่ง(-ควy-)ผมยังปักคาหีอยู่ ดันฉึกๆๆ อย่างไม่ยั้ง ปากก็กัดดูดดุนนมแม่เลี้ยงอย่างกระหาย คิมจ๋า พอเถอะ น้าจะไม่ไหวแล้ว น้ากุ้งบอก สักพักผมรู้สึกเมื่อย ผมจึงบอกให้น้ากุ้งนอนลง ผมหยิบผ้าถุงน้ากุ้งปูลงที่พื้น ตอนนี้ก็อากาศข้างนอกมืดพอสมควร น้ากุ้งนอนหงายลงที่พื้น เรือนร่างเปียกน้ำ เป็นหยดๆ นมคู่งามตั้งชัน โคกเนินหีเผยออ้า มีน้ำเปียกแฉะ เพราะผ่านการสอดใส่มาเมื่อครู่ ผมนั่งคุกเข่า จับขาน้ากุ้งให้อ้าออก เอนคล่อมลงไปที่ตัวน้ากุ้ง เอาเข่าดันขาน้ากุ้งไว้ เอามือจับหัว(-ควy-)จ่อให้ตรงรูหีของน้ากุ้ง แล้วดันพรืด เข้าไปที่รูหีน้ากุ้งจนมิดด้าม มันเข้าพรืดไป จนแคมน้ากุ้งยู่ลงตามไป ผมเด้า ๆๆๆอย่างไม่ยั้ง ข้างในรูหีน้ากุ้งตอดรัดผม ปุปๆ เวลาชักเข้าๆชักออกๆ มันมีความสุขอย่างบอกไม่ถูก บางครั้งผมบดขยี้ มือผมสอดเข้าไปข้างหลังน้ากุ้ง ปากก็ดูดปาก ก้นก็เด้าหีฉึกๆ น้ากุ้งจ๋า ผมรักน้าคับ น้ารักผมมั้ย รักจ๊ะ น้ากุ้งบอก โอ้ยๆ คิมจ๋าน้าจะไม่ไหวแล้ว งั้นผมขอปล่อยในน้านะ น้ากุ้งพยักหน้า ผมกระเด้าหีอย่างรวดเร็วถี่ๆ เสียงดังปั้บๆๆๆๆๆ สุดท้ายเมื่อจะแตกผมยกก้นกระแทกฉึกลงไปในรูหีน้ากุ้งไปจนสุดแรง น้ำผมพุ้งปรี้ด ๆ ใส่ข้างในน้ากุ้ง ผมก้มดูผลงาน น้ำมันไหลออกมาจนล้นรูหีน้ากุ้ง ผมนอนหมดแรง นอนลงทับตัวน้ากุ้ง ปักคา(-ควy-)ที่มิดด้ามไว้อย่างนั้น หลังจากนั้น เราทั้งสองก็อาบน้ำล้างให้กัน แล้วก็ไปเอากันต่ออีกรอบในห้องนอนผมเอง หลังจากนั้นเมื่อพ่อผมไม่อยู่ ผมก็เอากันกับน้ากุ้งเป็นประจำ นี่เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับผมคับ