ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอปรึกษาเรื่อง อาการหลั่งเร็วครับ !!

เริ่มโดย hoddeee01, สิงหาคม 22, 2010, 11:24:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hoddeee01

คือ ผม มีอาการหลั่งเร็ว มากเลยอ่ะครับ

เวลาช่วยตัวเอง ก็ ถือว่า นานอยู่ ประมาณ 5-10 นาที (นานรึป่าว)

แต่พอ มีอารมณ์ ขึ้นมาจริงๆ 30 วิ ก็ หลั่งแล้วอ่ะครับ

คือ เวลา ผมอยู่กับ แฟน ก็ยังไม่เคยมีอะไรกัน

แต่แฟน จะ ชอบ ขึ้นมา นอนทับ แล้ว โยกตัว ขึ้นๆ ลงๆ เหมือน กำลังมีเซ็กส์ กัน อ่ัะครับ

แต่ไม่ได้ถอดกางเกง

ผมจะ หลั่ง เร็วตลอดเลย

เล่นกันครั้ง นึง ผม นี่ หลั่ง 2 ครั้งได้

ไม่รุ้จะ แก้ อาการนี้ยังไงดีอ่ะครับ

ลอง ขมิบก้น แล้ว ฝึก อั้น แล้วว

แต่ก็ยังเป็นเหมือนเดิม

ขอคำแนะนำหน่อยครับบ

อยากให้ อึด กว่านี้ จะได้เล่นกันนานๆ หน่อยย

เพราะ เวลา ช่วงที่ผม หลั่งเสร็จ น้องชาย ผม มันก็จะหลับ รอ พักฟื้น ><

ทำให้ไม่สนุกเลยย ~