ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[นอกเรื่องเปล่า ?] กระดูกปิดแล้ว แต่อยากสูง

เริ่มโดย nothingzad, สิงหาคม 23, 2010, 09:08:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nothingzad

คือผมไปตรวจมวลกระดูกมาครับหมอบอกว่า กระดูกปิดแล้ว สูงไม่ได้แล้ว ผมก็เลยลองหาข้อมูลจากเว็บหลายๆเว็บ บางเว็บก็บอกว่า สูงไม่ได้แล้ว บางเว็บก็บอกว่าสูงได้อีกนิดนึง แล้วมีวันนึงผมดูรายการอะไรสักอย่าง มีหมอเรื่องกระดูกมา เขาบอกว่า ถึงกระดูกจะปิดแล้วแต่ก็ยังสูงได้ด้วยการกระโดด30ที แล้วก็นั่งแตะเท้า3ที ไม่รู้ว่าจะลองทำดูดีไหม ช่วยแนะนำทีนะครับ..ขอบคุณครับ =/l\=  ปล. ตอนนี้อายุ 15 สูงประมาณ 165-168 อยากสูงสัก 170กว่าๆ ไม่รู้จะได้หรือเปล่า TT'