ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

เพื่อนกัน

เริ่มโดย finex, สิงหาคม 24, 2010, 04:02:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

เรื่องที่จะเล่า ตอนแรกคิดอยู่เหมือนกัน แต่ในเมื่อเราอ่านของสมาชิกกันแล้ว ผมก็มีเรื่องของผมบ้าง ของอย่างนี้เชื่อไม่เชื่อมันอยู่ที่วิจารณญาณ ถ้ามันทำให้ท่านอารมณ์บรรเจิดก็ขอบคุณ ถ้ามันทำให้ท่านหมดมู๊ดก็ขออภัย หลังจากจบราม ก็สมัครสอบได้ ราชการตำแหน่งหนึ่งไม่บอกนะครับเดี๋ยวจะชัดเจนเดาๆกันไปอีก ไปอยู่ทางภาคเหนือ ตอนเรียนรามมีเพื่อนเยอะมาก ที่สนิทเห็นจะมี กด ส่วนเพื่อนหญิงก็ก้อยครับ เรียนด้วยกัน สนุกด้วยกัน ผม กด ก้อย สนิทกันมาก บางครั้งขนาด กดยังช่วยเปลี่ยนเสื้อผ้าให้ก้อยตอนที่ก้อยเมา เห็นนม บ้าง แต่กดก็รู้นะ ว่าก้อยชอบผมและผมก็มีอะไรกับก้อยตลอดที่เรียน เรารู้กัน เมื่อผมไปทำงาน ก้อยก็ไปอยู่กับผมด้วย โดยที่ผมก็ฝากเข้าทำงานที่เดียวกับผมแหละ จนผมกับก้อยมีลูกด้วยกัน 1 คน ตอนลูกอายุได้ประมาณ 8 เดือน ก้อยให้นมลูก บอกได้เลยนมก้อยตอนนี้เต่งตึง ขาว น่าดูดมาก บางครั้งผมดูดยังรู้สึก คาวๆน้ำนมเลยครับ เรื่องเซกส์ก็เอาได้เหมือนเดิม จนเมื่อ 2เดือนก่อน ที่จะเล่าเรื่องราวเสียวๆให้ฟังนะครับ เจ้ากด มันบอกว่า มันก็ทำงานอยุ่แถวอีสาน อยากจะมาเที่ยวหาผมกับก้อย ผมและก้อยดีใจมากจะได้เจอเพื่อนสนิทที่ไม่ได้พบกันมา 5 ปีหลังจบราม เมื่อมันมาถึงโดยขับรถมา ผมแปลกใจ มันไม่ได้บอกก่อนว่ามันพาแขกมาด้วย เธอสวยมากน่ารัก มันแนะนำว่า ชื่อนก ทำงานที่เดียวกัน คบกันอยู่ ผมกระซิบถามมันว่า ได้หรือยัง มันบอก บ้า จะเหลือเหรอวะ ผมแอบมองหน้าอกนก มันช่างใหญ่เหลือเกิน อยากกัดนมเธอมาก แต่ก็คงแค่ฝัน นกเธอชอบลูกผม เล่นกับลูกผม นกอุ้มลูกผมก็คงคิดว่าหน้าอกมันนุ่มก็ขยำใหญ่เลย ผมแซวอิจฉาเจ้าตัวน้อยจัง นกอายยิ้มแบบมีเลศนัย ผมเอื้อมไปอุ้มลูกผม มือผมโดนนมนกเต็มๆ นกไม่ว่าอะไร เจ้ากดเห็นก้อยให้ลูกดูดนม มันเข้าไปนั่งใกล้ๆจ้องดูนมก้อย ก้อยถาม จ้องทำไมไม่เคยเห็นเหรอ อายนะ มันบอก อายทำไมวะ เมื่อก่อนยังเคยจับเลย ไม่เชื่อถามไอ้เวสิ ไหนขอจับหน่อย เวลานี้มันจะนุ่มเหมือนเมื่อก่อนมั๊ย มันไม่พูดเปล่าคว้าหมับอีกเต้าหนึ่ง บ้านะกด พวกเราหัวเราะ ผมบอกเฮ้ย เอาเปรียบกันนี่หว่าเดี๋ยวเอาคืนนะ เจ้ากดบอกว่าก็ตามใจถ้านกให้ ผมคิดในใจ คืนนี้ได้เสียแน่ เพราะคิดว่าน่าจะเป็นกิ๊กเจ้ากดมากว่า เย็นนั้นเราสี่คนฉลองกัน เรากินเบียร์กัน ก้อยไม่กินเพราะต้องให้นมลูก เราคุยกันสนุกสนาน ผมถาม คืนนี้จะเปลี่ยนบรรยากาศ อย่าดังมากนะโว๊ย เดี๋ยวลูกตื่น มันหัวเราะ มันชมก้อยว่ายังสวยเหมือนเดิม แค่เห็นนมก็เสียวแล้ว ก้อยค้อนเจ้ากดใหญ่เลย ประมาณ 2 ทุ่ม ก้อยขอตัวเอาลูกไปหลับ เราสามคนคุยกัน คุยเรื่องความหลัง ผมถามมันว่าจะแต่งเมื่อไหร่ มันบอกอีกไม่นาน ผมแซว แฟนมึงน่ารักดีนี่หว่า มันยิ้มและถามว่า เออ เรื่องที่มึงอิจฉาลูกมึงน่ะ ถามนกดูสิ ผมนึกว่ามันลืมไปแล้วก็แซวเล่นไม่ถือเป็นจัง เฮ้ยกูพูดเล่น อ้าวก็ถามสิวะเผื่อนกเขายอมให้มึงจับ ผมตะลึงใจหนึ่งก็กล้าอีกใจหนึ่งก็เกรงใจมัน เอาสิ มันเร่งผม นกหน้าแดงเพราะฤทธิ์เบียร์ ผมก็ถามไปนกจะให้พี่จับได้มั๊ย นกนิ่งและตอบว่า ถ้าพี่อยากจับก้ไม่เห็นเป็นไร ผมงี้ใจสั่นเลย นกแอ่นอกให้ผม ผมรวบรวมควรามกล้าเอื้อมมือไปจับภายนอก มันินิ่มมาก กลิ่นใหม่ สัมผัสใหม่ ผมแข็งไปทั้งตัวเลย นกบอกอย่าจับอย่างเดียวนะเดี๋ยวนกโกรธนะ ผมลืมตัวแล้ว ค่อยๆจับและลืมตัวเอจมูกเข้าไปดม นกกดหัวผม ผมไม่สนใจไอ้กดแล้วดึงเสื้อนกขึ้น เห็นชั้นในเธอ มันขาวและน่าฟัดมากหอมซะด้วย นกแบะให้ผมดูดนมเธอ ผมดูดและเม้มนมนกสลับไปมาตอนนี้ผมจูบปากกับนกดูดดื่ม นกเอื้อมือจับน้องชายผม มันแข็งปั๋งเลย นกกระซิบข้างหู อยากกินใช่ปะคะพี่เว ผมครางอือ นกรูดซิบให้ผมและจับของผมถอกขึ้นลง ผมกดให้นกลงโซฟา และถอดเสื้อนกออก เหลือบไปเห็นเจ้ากดมันมอง แต่ไม่หึงหวงเลย มึงตามสบายนะ เว เดี๋ยวกูไปห้องน้ำก่อน ผมถอดกางเกงนก เธอโหนกมาก และถอดกางเกงในเธอออก ขนนกไม่เยอะเท่าก้อย ผมก้มเลียให้นก แหวกแคมนก มันยังขาวใสแน่น กลิ่นหอม ทั้งเนื้อทั้งตัวนกเต็มไปด้วยน้ำลายผม ตอนนี้นกอมให้ผมเธอเก่งมาก แม้แต่สองห้อยผมนกก็เขมือบเข้าไป ผมทนไม่ไหว จับนกอ้าขาและค่อยๆจ่อเข้าไป มันลื่นแฉะจนไหลเข้าไปได้ง่ายดาย นกคราง ผมนึกขึ้นได้ว่าเจ้ากดมันไปห้องน้ำทำไมนานจังแต่เห็นไปที่ห้องผมนะ จะลุกไปดูเป็นห่วงก้อยก็กำลังมันส์ก็เลยปล่อยไปก่อน นกขึ้นนั่งผมขย่มสุดยอดจริงๆ ในที่สุดผมก็กระแทกน้ำเข้าไปรูนก และฟุบกับอกนก สักพักเห็นเจ้ากดเดินออกมา จากห้องผม ผมถามมึงไปไหนมา กูให้ตามสบายไม่อยากรบกวนไงวะเป็นไงน้องนกของกู มันเข้าไปจูบนก ไงจ๊ะเมียจ๋าเจ้าเวเก่งมั๊ย นกบอก สุดยอดมากค่ะพี่กด
มันก็เริ่มดูดปากนกและแหวกดูแคมนก โอ้โห น้ำเต็มเลย ผมไม่ใส่เสื้อผ้าคว้าผ้าเช็ดตัวนุ่งและเดินเข้าไปในห้อง เห็นก้อยนอนห่มผ้าอยู่ แต่ที่นอนยับยู่ยี่ ผมดึงผ้าห่มออก ก้อยนอนเปลือย ผมรีบจับขาก้อยอ้าออก เห็นน้ำสีขาวไหลเป็นทางก็รู้อะไรเป็นอะไร ผมถามก้อยเมื่อกี้กดเข้ามาเหรอ ก้อยอายๆก้อยเล่า ขณะนอนให้ลูกกินนม กดเดินเข้ามา และจับนมก้อย ก้อยบอกมันว่าเดี๋ยวเวเข้ามานะ มันบอกเจ้าเวกำลังมีความสุขกับเมียมันอยู่ และบอกให้มันเข้ามาหาก้อย กดดูดนมก้อยจนก้อยเสียว ตอนนั้นลูกหลับ มันอุ้มลูกไปนอนข้างๆและฟัดนมก้อยทั้งสองเต้า มันดูดน้ำนมและชมว่านมสวยหวานดี ตอนนั้นก้อยสวมชุดนอน มันจึงดึงขึ้นง่าย และมันเลียให้จนก้อยทนไม่ไหว แต่ก็ฝืนไม่ไหว มันจับก้อยอ้าขา และยัดใส่เข้าไป อันใหญ่มาก ก้อยเกือบร้องเสียงดังแต่มันดูดปากไว้ จนเข้าสำเร็จ มันให้ก้อยโก้งโค้งและเอาท่าตะแคงหลัง ก้อยบอกระวังท้องนะ มันบอกไม่หรอกเพราะยังให้กินนมจะไม่ท้อง จนในที่สุดมันก็น้ำออก ก้อยเพลียหลับ มันจึงเดินออกมา ตกลงคืนนั้น ผมเอาก้อยอีกครั้งและเอานก3 ครั้ง ส่วนเจ้ากดมันเอาก้อยอีกครั้ง ก้อยไม่ไหวเพลีย และมาช่วยกันเอานกแทน นี่แหละครับ อย่ามองข้ามเพื่อสนิทนะครับ บางทีก็นำสิ่งดีๆมาให้นะ และจะเล่าให้ฟังอีกนะครับ