ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

ทำกันได้เลยสบายผัว

เริ่มโดย finex, สิงหาคม 24, 2010, 04:08:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

หลังจากพี่จอยพานาไปเที่ยวโดยแอบผัวไปนากลัวผัวรู้พอวันเสาร์ต่อมาตอนเย็นพี่จอยพาหนูไปเป็นเพื่อนที่ร้านเสริมสวยสระไดร์ผมพี่จอยยาวสลวยถึงกลางหลังเสร็จก็ไปเดินที่สยามกันพี่จอยได้ชุดแซกสีฟ้ารัดรูปมา1ตัว"นาคืนนี้เที่ยวป่าวชวนผัวมรึงไปด้วยดิผัวพี่ก็ไป"เด๋วจะลองชวนดูละกันพี่จอยก็เห็นอยู่วันๆอยู่แต่ร้านเกมส์พอตี1หนูก็โทรไปชวนผัวหนูบอกพี่จอยชวนไปเที่ยวผัวหนูก็ตกลงไปก็ไปตี2กว่าพี่จอยก็พาหนูกะผัวละก็พี่ปุกผัวพี่จอยไปผับแถวตรอกจันทร์ไปถึงก็เจอเพื่อนๆพี่ปุกที่ผับเต็มเลยพี่จอยก็ไปหาซื้อยาEมาแบ่งกะพี่ปุกละก็ให้ผัวหนูด้วยแต่หนูบอกว่าหนูไม่กินนะกลัวไม่ไหว15นาทีผ่านไปพวกพี่จอยพี่ปุกผัวหนูก็เต้นกันสนุกสนานพอผัวพี่จอยเขาห้องนําหนูก็เห็นพี่จอยเต้นอยู่หน้าผัวหนูเอามือผัวหนูมากอดตัวเองหนูก็เอ๊ะแปลกๆนะสักพักก็เอื้อมคอไปกระซิบไรกะผัวหนูไม่รู้พอผัวแกลงมาพี่จอยก็สะบัดผัวหนูออกหันไปเต้นทางอื่นละก็ขึ้นไปเข้าห้องนําแปปหนึ่งผัวหนูก็ตามขึ้นไป10นาทีก็ลงตามกันมาส่วนพี่ปุกนั้นก็เต้นอยู่กะเพื่อนๆแกพอตี4นิดพี่จอยก็เดินไปหาพี่ปุก"ป๊าจอยกลับก่อนนะเมาไม่ไหวพี่ปุกก็กะลังติดเครื่อง"นาไปส่งพี่จอยขึ้นรถหน่อยสิพี่กะลังมันส์พอหนูกะลังจะไปผัวหนูแทรกขึ้นมาเด๋วไปส่งเองจะแวะไปเอาเงินด้วยเด๋วเขามานะ20นาทีเมียจ๋าเต้นกะเพื่อนๆไปก่อน"นาก็เอ๊ะแปลกๆนะพี่จอยกลับไปสักพักนาก็นั่งรถกลับตามไปติดๆพอถึงบ้านขึ้นไปดูชั้น2ห้องพี่จอยล็อคอยู่"เอ้ไปไหนกันหรือว่าไปกินข้าวกันนะเลยขึ้นไปชั้น3กะว่าจะหยิบเสื้อคลุมไปเที่ยวต่อเอ๊ะห้องไม่ได้ล็อคเปิดทีวีเปิดแอร์ไว้แต่ไฟไม่ได้เปิดเลยแอบดูทางหน้าต่างที่มีแต่ผ้าม่านกั้นไว้ในห้องมีพี่จอยนั่งตักผัวหนูดูหนังxกันชุดแซกพี่จอยถอดถึงแค่เอวผัวหนูกะลังเขี่ยหัวนมพี่จอยอยู่"เขี่ยเบาๆจ้าจะได้เสียวๆหัดไว้จะได้ไปทำให้นามันมั้งอย่ามัวแต่เล่นเกมส์การบ้านนะขยันๆหน่อยเด๋วมันไปมีชู้จะไม่ดีเสียของหมด"ดูดนมพี่ด้วยสิผัวหนูก็เอื้อมคอลอดใต้แขนพี่จอยไปดูดนม"ซี๊ดดดเสียวดีจังสักพักพี่จอยก็ลุกขึ้นเลื่อนโซฟาไปใกล้ๆกะกำแพงขึ้นไปยืนบนโซฟาคุกเข่าบนขอบโซฟาด้านบนเอาหีคล่อมหน้าผัวหนู"เลียสิพี่ไม่โดนเลียนานละ"อูยยลิ้นสากจังเลียเก่งกว่าผัวพี่อีกเป็นไงหีพี่หอมไหมสู้นาได้ไหมจ๊ะ"พอๆกันเลยฮะ"ห่อลิ้นแยงเขาไปด้วยสิ"อูยยยยลิ้นยาวจังเลยทำให้นาบ่อยปะเนี่ย"ไม่ค่อยได้ทำหรอกคับนานๆจะเลียให้ทีนามันนานๆจะมีอารมณ์ที"ผัวจ้า"เอ๊ะพี่จอยเรียกผัวหนูว่าผัวด้วย"ใช้นิ้วด้วยสิเลียไปใช้นิ้วไปเอา2นิ้วเลยจ๊ะที่รักของคนอื่นจ้า"ผัวหนูเลียไปพร้อมกะเอานิ้วซอยไปเบาสักพักอีกนิ้วว่างไหม"ว่างฮะเอาเข้าอีกรูพี่ทีสิ"คับ"หนูนี่อึ้งเลยพี่จอยให้ใช้นิ้ว2รูเลยหรอพอเข้าได้2รูพี่จอยขย่มเองเลยดูแกเสียวมากผ่านไปสักพักแกก็ลุกขึ้นลงมายืนตรงพื้นถามผัวหนูว่ามีถุงยางปะ"อยู่ในเก๊พี่จอยหยิบเลยผิวไม่เรียบนะ"เอากะเมียใส่ถุงยางด้วยหรอ"นานๆใส่ทีนะนาเขากินยาคุมอยู่นะเวลาอยากเย็ดกันมันส์ก็ใส่พอพี่จอยหยิบมาเสร็จก็ถอดกางเกงยีนส์ผัวหนูออกละก็ปั่นควยผัวหนูให้สักพักแกก็อมให้ผัวหนู"โอวหัวใหญ่จังเลยพอๆกะพี่ปุกเลยแต่ยาวกว่านิดหนึ่งเย็ดเมียทีมันไม่ร้องหรอ"ไม่ร้องหรอกฮะแต่กระแทกแรงๆไม่ได้นามันเจ็บท้องน้อย อมไปสักพักพี่นาก็แกะถุงยางใส่ให้ผัวหนูแกก็ขึ้นคล่อมควยผัวหนูเลยค่อยๆกดหีลงไปเข้าไปแบบง่ายๆเลยเพราะนําหีพี่จอยมันออกมาเยอะพี่จอยโยกหีใหญ่เลยแกเด้าผัวนาแรงมากจนผัวหนูคราง"เบาๆหน่อยฮะเด๋วควยผมหักทำไงรอบหน้าเย็ดพี่ไม่ได้นะ พี่จอยขย่มไปสักพักแกก็ลุกขึ้นเอาขาเหยียบบนโซฟาข้างหนึ่ง"มาเย็ดพี่ท่ายืนสิผัวหนูก็ลุกขึ้นไปยืนหลังพี่จอยจับเอาควยยัดเขาไปทางด้านหลังเด้าอยู่นานมากผัวหนูก็ยังไม่แตกพี่จอยก็พูดขึ้นมากินหนมแล้วเย็ดนานรู้ปะ"คับ"ยืนเด้าจนเมื่อยผัวหนูก็จับพี่จอยโก้งโค้งบนโซฟาละก็จับพี่จอยเย็ดท่าหมาพี่จอยครางใหญ่เลย"แรงๆเลยจ๊ะเอาให้หีพังไปเลยสะใจดี"ผัวหนูเด้าท่าหมาอยู่นานก็บอกพี่จอยว่า"พี่จอยพี่ปลอดภัยปะ"ทำไมหรอผมถอดถุงยางออกได้ไหมไม่เสียวหัวเลยเมื่อไหร่จะเสร็จถ้าใส่ถุงอะ"แล้วแต่สิแต่แตกนอกนะเด๋วพี่ท้องผัวหนูรีบถอดเลยรีบจับควยเด้าต่อประมาณ10นาทีผัวหนูก็เสร็จดึงควยออกมาแตกใส่ตรงนมพี่จอยนําผัวหนูเยอะมากเพราะไมได้เอานามา2-3วันละพอเสร็จผัวหนูก็นอนกอดกะพี่จอย"สุดยอดไปเลยพี่วันหลังมาให้ผมเย็ดอีกนะถ้าพี่เงี่ยนโทรหาผมนะ"ไว้ตอนเที่ยวแหละค่อยวางแผนถ้าไม่ไปเที่ยวก็ไม่รู้จะเอาเวลาที่ไหนไปเย็ดกัน พี่จอยก็ลุกขึ้นหยิบทิชชู่เช็ดคราบนําของผัวหนูละก็ใส่เสื้อผ้าเหมือนเดิมผัวหนูก็รีบใส่เสื้อผ้า"จะกลับไปต่อปะ"ไม่ไหวละพี่หมดแรงเลยเย็ดกะพี่เมื่อกี้ หนูเลยรีบลงมาที่ชั้นล่างแกล้งตะโกนเรียกพี่จอย"พี่จอยอยู่ไหม"นาก็เลยเดินขึ้นไปใหม่เจอกะพี่จอยหน้าห้องชั้น2พอดีกะลังเปิดห้อง"พี่จอยผัวหนูละ"อยู่ข้างบนมั้งพี่เพิ่งกินข้าวกลับมาเสร็จพี่จอยพูดไปก็จับเสื้อในไปลูบผมใหญ่เลยแหมนึกว่าเราไม่รู้แอบพาผัวหนูไปเล่นเสียวกัน ไว้หนูจะมาเล่าให้ฟังใหม่คะเรื่องพี่จอยเยอะมากๆคะมีนาที่รู้ความลับนี้