ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

การเดินป่าในต่างแดน

เริ่มโดย mana, สิงหาคม 24, 2010, 06:10:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mana

ผม และภรรยาได้รับการชวนจากเพื่อนที่อยู่ในต่างแดนให้ไปเที่ยวในป่าดงดินที่ยัง ไม่มีการสำรวจมาก่อนเลยเป็นการจัดทัวครั้งแรกของบริษัทที่เพื่อนผมเป็นเจ้า ของอยู่ เรารู้จักกันในสมัยที่ผมยังเรียนอยู่ในต่างแดนพอเรียนจบผมก็กลับมาแต่งงานกับภรรยาผมที่มั่นกันไว้ก่อนไปเรียน เพื่อนผมก็ไปรับกิจการทัวร์จากพ่อมัน และเพื่อนก็ชอบจัดการไปเที่ยวที่แปลกๆกว่า ใคร

สาเหตุนี้เองจึงทำให้กิจการทัวร์ของเพื่อนผมจึงมีคนชอบมาก และในคราวนี้ก็เหมือนกัน ผมกับภรรยาก็ยากไปเที่ยวพักผ่อนอยู่พอดี จึงโทรศัพท์ไปต่างประเทศและบอกกับเพื่อนผมว่าเรายากไปและจะไปถึงที่นั้นอีก 4วัน แต่พอไปจริงเราไปถึงก่อน 1วันเพื่อเตรียมตัวและซื้อของใช้ในการเดินป่า

ผมและภรรยาไปพักที่โรงแรม พอถึงวันนัดผมและภรรยาก็ไปหาเพื่อนผมที่บริษัท แนะนำภรรยาผมให้เพื่อนรู้จัก และผมกับภรรยาก็ถามถึงลายละเอียด เพื่อนผมก็บอกว่าการเดินทางครั้งนี้จะใช้เวลาเดินทางประมาน 30วัน เป็นการกึ่งสำรวจและเที่ยวไปในตัว ผมก็ งง การสำรวจ เพื่อนผมบอกว่าการไปครั้งนี้จะมีนักสำรวจ นักวิจัย ช่างทำแผนที่ป่าไปด้วย แต่เองนะไปในฐานะนักท่องเทียว จะไปด้วยกันทั้งหมด 12คนรวมทั้งข้าและเมียข้าด้วยการไปครั้งนี้ทำให้ผมตื่นเต้นมาก เคยดูแต่สารคดีคลวานี้ได้ไปเอง

ก่อนถึงวันไปจริงเราทุกคนก็มาทำความรู้จักกันก่อน โดยให้มาพักรวมกันที่บ้านเพื่อนผมก่อนวันเดินทาง 2วัน โดยผู้ที่ไปนั้นมี ผู้หญิง 3คนเองคือภรรยาผมกับ เมียเพื่อน นักวิจัยที่กำลังท้องได้ 6เดือนพรอ้มสามีที่เป็นนักสำรวจ มีช่างทำแผนที่ที่เป็นคนผิวดำและตัวใหญ่มากผมไปยืนเทียบยังสูงไม่ถึงหัวไหล่ อีก 2คน และคนคอยระวังภัยอีก 4คนหมาที่ได้รับการฝึกอีก 4ตัว

ผมถามว่าคนท้องไปไม่ลำบากหรือ เพื่อนบอกว่าไม่เป็นไร เพราะการไปครั้งนี้เราไม่ได้เดินไปแต่เราจะไปทางเรือ โดยไปเรือเล็กแบ่งออกเป็น 3ลำ ล่องตามลำ น้ำเข้าไปในป่าลึกเป็นเรือท้องแบนสามารถวิ่งในน้ำตื่นได้ ใบพัดได้ถูกออกแบบมาให้อยู่เหนือน้ำและยังสามารถใช้วิ่งบนบกได้อีก พอถึงวันออกเดินทาง เราก็ไปขึ้นเรือที่อยู่ลำกลางโดยมีขนาดใหญ่กว่า อีก2ลำเล็กน้อยในเรือที่เราอยู่มีเพื่นผมและภรรยารวมถึงนักวิจัยที่ท้อง

สวนสามีเธอนั้นไปอยู่ลำหน้าเพื่อคอยนำทางกับนักทำแผนที่อีกสองคนและคนที่คอย ระวังภัยอีก 1คน ลำที่อยู่ข้างหลังก็เป็นของผู้ที่คอยระวังภัย 3คน เราได้นำเรือมาต่อกันเป็นแถวโดยให้ลำหน้าลากไป เราเดินทางกันได้ 7วันเริ่มเข้าป่าลึกมากมองแทนไม่เห็นดวงอาทิตย์ในเวลากลางวันเวลาพักเราจะ เอาเรือมาติดกันและทำอาหารที่เรือ ตักอาหารใส่จานใครจานมันการ เวลานอนเราจะนอนที่เรือใครเรื่อมัน สำหรับเรื่อเราผมนอนที่ท้ายเรือ จะติดกับห้องน้ำ

เพื่อนผมกับเมียนอนที่หัวเรือส่วนนักวิจัยนอนที่กลางลำเรือเพราะจะได้ทำงาน สะดวก ในระหว่างเดินทางนั้นทุกคนก็ทำงานของแต่ละคนไปมีผมกับเพื่อนที่สนุกกับการ เดินทาง เพราะไม่ต้องทำงานมาเที่ยวอย่างเดียว อย่าลืมผมและภรรยาเป็นคนเอเชียเท่านั้นนอกนั้นเป็นคนยุโรปทั้งหมด พอตกตอนเย็น ก็จะมืดเร็วและแมลงชุมมากรวมทั้งยุงเราจะเข้านอนเร็วมีแต่นักวิจัยที่ยัง เปิดไฟทำงานอยู่โดยนั้งในมุ้ง ผมปิดไฟบริเวณที่ผมนอนและนอนดูแมลงหลากหลาย ที่บินมาเล่นไฟและผมก็ได้ยินเสียงคนเข้าห้องน้ำ ตามประสาคนเอเชียมันยากดูและบรรยากาศก็เป็นใจผมบอกเมียว่ารองดูนะว่าเป็นไครสนุกดีผมบอกให้เมียมองที่รูตรงหน้าตามแสงไฟที่รอดออกมา

ผมจะไปดูรูต่ำกว่าพอมองเข้าไปเห็นเพื่อนผมกำกังยืนอาบน้ำโดยหันควยมาตรงตา เมียผมพอดีมันถอกควยถูสบู่รูดเข้ารูดออกผมเห็นแล้ว เซ็งเลยนึกว่าเป็นผู้หญิงผมออกมานั่ง แต่เมียผมกลับดูต่อเห็นตูดเมียส่ายไปมา ผมมองแล้วเกิดอารมณ์จับตูดเมียแหกออกแต่มองไม่เห็นอะไรมากนักเพราะมันมืดมาก ได้แต่เอามือจับดูมีน้ำไหลออกมาเต็มโคนขา หนีบเต็มไปหมด

ผมจึงเลียหีเมียที่เต็มไปด้วยน้ำเมือกจาก การแอบมองควยชายอื่น ผมเลียอยู่ได้ไม่พักใหญ่เมียผมก็จับหัวผมขึ้นมาให้มาดูอะไรนี้ผมมองเข้าไป เห็นเมียเพื่อนเข้ามาพอดีมานั้งเยี่ยวหีตรงกับรูผมพอดีทำเอาน้ำเยี่ยวกระ เดนออกมาโดนจมูกผมพอดี ผมมองหีเมียเพื่อนแบบเต็มตาเห็น รูเยี่ยวเป็นติ่งแดงแคมในใหญ่ยื่นออกมากมารูหีปิดไม่สะนิด หมอยโกนออกหมด เพื่อนผมก็ยืนอาบน้ำอยู่ข้างๆ

เมียผมไม่ยอมระสายตาออกจากรูเลย เพื่อนผมอาบน้ำเสร็จก็เดินออกไปพร้อมเมียมัน ได้ไม่นานก็มีเสียงคนเข้าห้องน้ำอีก ผมรีบไปดูที่รูเดิมเห็นนักวิจัยที่ท้องเข้ามาอาบน้ำ เธอมีรูปร้างสูงใหญ่มาก นมยานเพราะความใหญ่ท้องโตไม่มาก เธอนั่งลงเยี่ยวก่อนที่จะอาบน้ำทำให้หีอยู่ในระดับสายตาผมพอดี แคมหีสวยกว่า ของเมียเพื่อนผมมาก ไม่มีแคมในยื่นออกมาปากหีปิดสะนิด แคมหีอูมทั้งสองข้างรวมรูปหีทั้งหมดแล้วใหญ่กว่าเมียผมประมาณ 2 - 3 เท้าเมีย

ผมดูยังแอบบอกผมว่าผู้หญิงอะไรหีสวยจังและยังใหญ่อีก เธอยืนอาบน้ำและแหกหีเอาน้ำยาฆ่าเชื้อล้างหีเรียกว่าคืนนั้นผมชักว่าวถึงสอง รอบ เมียผมก็ช่วยตัวเองเสร็จไปตั้งแต่ดูควยเพื่อนแล้ว นับแต่วันนั้นเราทั้งสองก็แอบดูทุกคืนเลย พอเดินทางมาได้ 15วัน เราก็มาพบลำธานใสมากมีโขดหินเล็กใหญ่ ทุกคนลงเล่นน้ำกันบางคนก็นอนอาบแดด ผมกับเมียนั่งอยู่บนเรือเพราะทุกคนนั้นแก่ผ้ากันหมด และช่างทำแผนที่ก็บอกว่าเรามาใช้ชีวิตตามธรรมชาติกันดีกว่า ทำงานกันมาหลายวันแล้ว และผมก็ลงไปนั่งเล่นที่ลำธานกับเมียเห็นนักวิจัยที่ท้องกำลังกอดจูบกับสามี เธอโดยมีช่างทำแผนที่สองคนนอนอาบแดดอยู่ใกล้ๆ

เพื่อนผมก็นอนเอาเมียมันที่หลังโขดหิน ผมเห็นควยของช่างทำแพนที่แข็งเพราะเห็นภาพการกอดจูบกับของจักวิจัย และหันมามองเมียผมทำเอาผมใจหายเพราะควยมันทั้งใหญ่ยาว เมียผมซิกตัวเล็กตามประสาคนเอเชีย ส่วนคนที่คุ้มกันก็สำรวจรักษาความปลอดภัยอยู่รอบๆ พอวันที่ 20เรือลำที่มีช่างทำแผนที่เกิดถูกต้นไม้หักทับทำให้ต้องทิ้งเรื่อและทุกคนก็ มาอยู่ที่เรื่อเรา

วันที่ 22มีฝนตกหนักมากทำเอาทุกคนต้องเข้ามานอนรวมกันที่ตรงกลางลำเรือปิดประตู หน้าต่างของเรือจนหมดกันฝนสาด เรานอนรวมกัน 8คนหญิง 3 คนชาย 5คน เพื่อนผมยิบเอาเหล่าออกมาให้ทุกคนดื่มมันบอกว่า กันการเป็นไข้ป่าได้ ผมและเมียกินไปแก้วหนึ่งบอกว่าเหล่าแรงมากไม่เอาแล้วแต่ทุกคนก็ยังดื่มกัน อย่างสนุกสนาน

ผมพาเมียเข้าห้องน้ำไปอวกประมาน 15นาทีได้ พอกับมาอีกทีเห็นทุกคนแก่ผ้ากันหมดเลยเพื่อนผมบอกว่าเรามาเที่ยวป่าก็ ต้องอยู่ในชุดคนป่าและช่างทำแผนที่ก็เข้ามาถอดกางเกงผมและเมีย จะไม่ยอมก็ไม่ได้เพราะเหตการมันพาไปอีกทั้งผมก็ยากเอาคนท้องและเมียเพื่อน ด้วยเพราะได้แอบดูหีมานาน เมียเพื่อนผมเดินมาหาผมและพูดว่ารู้นะว่าแอบดูเวลาฉันเข้าห้องน้ำ ผัวหนูก็รู้ ผมอมยิ้มแบบอายๆ และอยู่ๆผมก็ได้ยินเสียงเมียผมร้อง โอยๆ เจ็บ

ผมเห็นเจ้าช่างทำแผนที่กำลังดันควยเข้าหีเมียผมและเพื่อนผมเอาควยใส่ปากเมีย ผมและพูดว่าที่นี้ไม่ต้องแอบดูแล้ว และช่างทำแผนที่อีกคนเดินมาทางเมียเพื่อนที่กำลังยืนคุยกับผม จับเธอถ่างขาออกและเอาควยเข้าทางหลังทั้งๆที่เธอยังคุยอยู่กับผมผมมองไปที่ นักวิจัยที่ท้องกำลังนั่งทับควยสามีเธออยู่ และเธอก็เรียกผมเข้าไปชี้มาหีรูตูดให้ผมเลียให้ทีทั้งๆที่ควยสามียังอยู่ใน หี

ตอนนั้นภาพที่เห็นทั้งหมดทำให้ผมเงี่ยนมากจึงทำตามเลียที่รูตูด จะยังเอาลิ้นไปเลียหี ที่มีควยคาอยู่พยายามดันลิ้นแซมเข้าไปในรูหีทำเอาเธอแหกหีให้กว้างอีกเพื่อ จะเอาลิ้นผมเข้าไปด้วย เมียเพื่อนผมมาจับควยผมไปดูดทั้งๆที่ด้านหลังยังโดนเย็ดอยู่ ทำเอาผมเสียวมากผมเอาควยมาจ่อที่รูตูดของคนท้องและดันเข้าไปมันเข้าง่ายมาก ทำให้รู้สึกถึงการขูดของควยสามีเธอที่อยู่ในรูหีทางหน้า

เมียเพื่อนยังตามเลียรูตูดผมอีกทำเอาผมน้ำออกก่อนเป็นคนแรก ทุกคนดูอึดจริงพอผมเอาควยออกมา คนที่เย็ดเมียเพื่อนผมก็เปลี่ยนมาเย็ดคนท้องแทนผม ผมเห็นควยมันยาวมากและดำจนเขียว มันมาจ่อที่รูตูดคนท้องที่มีน้ำควยผมเลอะอยู่ มันค่อยๆดันเข้าไปทำเอาเธอส่ายหัวไปมารับรู้รสถึงความเสียว แสดงว่าควยผมเล็กมากเธอจึงไม่แสดงอาการใดๆออกมา

ผมนึกขึ้นมาได้และเมียผมละหีไม่แหกหมดแล้วหรือ พอคนท้องน้ำออกแล้วสามีเธอกับคนที่เอาตูดเธอก็ตรงมาหาเมียผม ผมดูแล้วเมียผมตัวเล็กและเป็นคนเอเชียทุกคนคงยากเย็ดแม่ผมแน่ และแล้วชาย 4คนก็มายืนต่อแถวกัน คนแลกเอาควยดันเข้าหีจนมิดด้ามและดึงออกทำเอาเมียผมแอ่นหีตามและคนที่สองก็ เข้ามาทำต่อทำแบบนี้จนครบทุก คน และกลับมาคนแลกใหม่ พอมาถึงทีนี้มันจับเมียผมนอนหงายจับขายกขึ้น ถ่างออกกะเด่าจนตัวเมียผมสั่นไปทั้งตัวพอน้ำออกมันดันจนมิด

เจ้าคนที่สองก็มาต่อทันที เอาท้าเดียวกันทั้งหมด และช่างทำแผนที่สองคนก็มาจับเมียเพื่อนผมให้นอนทับตัวเขาและเอาควยเข้าไปใน รูหี อีกคนเอาควยเข้าตูดสามีของคนท้องก็เอาควยมาถูหน้าเมียเพื่อนผม ผมเดินไปดูเมียผมเห็นน้ำควยเต็มรูหีถามเมียว่าเจ็บไหมเมียยิ้มและก็หลับไป ผมเดินไปหานักวิจัยที่ท้องเธอนอนชันเข่าแบะหีออก

เธอบอกว่าพาเธอไปห้องน้ำที สามีแกกำหลังเย็ดเมียเพื่อนผมอยู่ ผมก็พาเธอไป และเราก็คุยกันเธอบอกว่ามาเทียวแบบนี้ก็สนุกดี และเธอก็ชี้รูที่ห้องน้ำให้ดูและบอกว่ารูนี้ใช้ไหมที่แอบดู ผมอายมากเธอบอกว่าไม่ต้องอายลอก ตอนไปทำวิจัยที่ประเทศจีนห้องน้ำยังไม่มีอะไรกั้นเลย เธอบอกว่าคนที่ชอบแอบดูนะยากจะให้ผู้หญิงทำแบบนี้ให้ เธอจึงจับผมนอนหงาย และเธอก็เอาหีที่ใหญ่ แทบปิดหน้าผมมิดมาวางบนหน้าผม และให้ผมพูดคำว่า "อา "พอผมพูด

เธอก็เยี่ยวมาบนหน้าผมพอดี ทำเอาผมตกใจแต่ก็ชอบ ผมก็ขอเยี่ยวลดหีเธอบ้าง เอก็เต็มใจนั่งแหกหีให้ผมเอาควยจ่อจนโดนรูเยี่ยวเธอ ผมก็เยี่ยวใส่หีเธอจนสมใจ เธอบอกว่าคนทีชอบแอบดูนั้นชอบทำอะไรแปลกๆ เธอไม่ว่า และเราก็เข้าไปข้างในกันเห็นทุกคนแก่ผ้านอนหลับกันหมด และผมก็บอกว่าขอนอนดมหีเธอทั้งคืนได้ไหม

เธอบอกว่าได้เลยและผมก็ดับไฟเอาหน้าไปซุกหีเธอทั้งคืนจนเช้าผมลุกขึ้นมาจะ เข้าห้องน้ำพอเปิดประตูเข้าไปกลับเห็นเพื่อนผมกับ สามีคนท้องกำลังเย็ดเมียผมพอดีโดยที่สามีคนท้องนั้นกะเด้าอย่างแรง ส่วนเพื่อนผมเอาควยมันให้เมียผมดูดและเยี่ยวใส่ปากเมียผม ทั้งที่เมียผมมองตาผมตลอดเวลาจนหมดและแล้วเราสามคนก็เข้าอาบน้ำพรอ้มกัน และต่างคนก็แยกย้ายไปทำงานกัน พอกลางคืนเราทั้งหมดก็เข้านอนกัน

ผมนอนเอามือจับหีเมียตลอดและผมก็พูดกับเมียว่าเจ็บหีไหม เมียบอกว่าทีแลกเจ็บแต่ตอนนี้ไม่เจ็บแล้วผมคุยกันได้ไม่นาน ก็มีมือของใครก็ไม่รู้มาจับหีเมียผมอีกคนมองไม่เห็น เพราะในป่าเวลาเปิดไฟแมลงจะมาเล่นไฟกันมากเราจึงดับไฟนอนกัน จึงทำไม่ให้เห็นกันในเวลานอน เป็นมือที่ใหญ่มาจับมือผมและหีเมียผมพร้อมกัน ที่หน้าตกใจมันเอาควยมาถูหีเมียผมด้วยโดนมือผมกับหีเมียผมผมจับควยมันกำไม่ รอบเลยพอผมมาจับควยมันมันก็เอานิ้วแย่เข้าไปในรูหีเมียผม เพราะเมียผมบอกผมตลอดเวลาที่มันทำเพราะผมมองไม่เห็น

เมียผมบอก ว่าตอนนี้ควยมันอยู่ที่ปากหีแล้ว มันจับควยมันพร้อมมือผมดันควยเข้าหีเมียผม ทำเอาเมียผมคางโอยๆตลอดเวลา เมียผมบอกว่าควยมันดันเข้าไปถึงปากมดลูกแล้ว และมันก็กะเด้าในท้านอนตะแคง ผมก็จับหีเมียผมตลอดการกะเด้าของมัน จนน้ำมันออกเลอะมือผม และมันก็ไม่ยอมเอาควยออกจากหีเมียผม

มันนอนเอาควยแช่ในหีเมียผมจนหลับไป ผมก็นอนจับหีเมียผมกับที่ยังมีควยของชายอื่นคาอยู่จนหลับไป เมียผมจะโดนรุมเอาทุกคืน ส่วนผู้หญิงอีกสองคนนั้น จะเป็นตัวเสริมมากกว่า ทุกคืนจะต้องมีควยมาคาหีเมียผม จนถึงวันสุดท้ายที่เรากลับบ้าน พอมาถึงบ้านผมพาเมียไปให้หมอทำสาวให้ เมียผมใหม่ ไปงานนี้เมียผมชอบมาก แต่ผมซิกขาดทุน เพราะควยใหญ่ไม่ถึงครึ่งหนึ่งของพวกมันเลย เย็ดใครก็ธรรมดา ได้แต่ใช้ลิ้นอย่างเดียวที่สู่พวกมันได้