ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ห่างหายไปนาน - - กลับมาระบายหน่อย

เริ่มโดย omam, สิงหาคม 24, 2010, 06:21:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

omam

ก็ห่างหายจาก เว็บนี้ไปนาน ด้วยการที่ไม่มีเวลาว่างจะทำอะไรเลย การบ้านกองเป็นพะเนินเทินทึก = =
ก็อยู่มอปลายก็ไม่มีอะไรดีเท่าไหร่ครับ เนื่องจากรุ่นพี่ แรกๆก็เหมือนจะดีนะครับ คือผมโดนแฮคเฟสบุ๊ค ละแม่งไปเม้นด่าอะไรไม่รู้
ทำให้เกิดปัญหากระทบกระทั่งกันเอง เรื่องก็คือ รุ่นพี่มันก็คิดว่าผมไปว่ามันจริงๆ ละในเฟซบุ๊คเขาก็จัดตั้งกลุ่มเฉพาะ ขึ้นละก็เอา มานินทากัน
เหมือนจับกลุ่มนินทา คนอื่นแหละคับ บางคนเขาก็ดีก็มีนะคับ ถ้าพวกเขาดีจริง เขาคงไม่โดน เม้นว่าหรอกคับ จริงไม๊ ทำตัวไม่เหมาะสมจริงๆ
เพื่อ ตัดปัญหา ผมก็เลย ไม่อยากไปสมาคม กับพวกนี้ ทั้งๆที่ต้องอยู่ด้วยกันอีก สองปี เหตุผลผมก็บอกไปแล้วว่าโดนแฮค ละก็มาตั้งกระทู้นินทากันงี้
ผมก็ว่า สมควรแล้วละครับ ซึ่งผมก็ไม่เข้าใจ ว่าผมจะไป เม้นหาเรื่องใส่ตัวทำไม ในเมื่ออยู่เฉยๆ สบายใจ ไม่ต้องไปกระทบกระทั่งใคร
แล้วผมก็ขอโทษไปแล้ว สำหรับเรื่องที่ไอ่หมาที่แฮคเฟสผม ละไปเม้นด่าเขา ผมก็พูดขอโทษไปแล้ว ก็น่าจะให้เรื่องมันจบๆไป

เรื่องมันก็มีแค่นี้ละคับ
แค่เซ็งๆ กับชีวิต
ขอบคุณสำหรับ คนที่อ่านจบนะครับ :]