ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เก็บมาฝาก เรื่อง แม่ครับผมแขนหัก เครดิตเวบเพื่อนบ้าน

เริ่มโดย tee_tores, สิงหาคม 25, 2010, 06:21:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

.สวัสดีค่ะ ดิฉันมีประสบการณ์ เกี่ยวกับตัวของดิฉันและลูกชายมาเหล่าให้ฟังกันค่ะ ดิฉันอยู่กับลูกชายกัน 2 คน สามีดิฉันเสียชีวิตประสบอุบัติเหตุไปได้ 10 ปีแล้ว ดิฉันอยู่บ้านกับลูกชายกัน 2 คน ลูกชายดิฉันชื่อโจ อายุ 17 ปี เป็นหนุ่มหล่อหน้าตาดี ส่วนดิฉันอายุ 37 ปี ดิฉันมีลูกชายตอนอายุ 20 กับแฟนค่ะ เรา 2 แม่ลูกอยู่กันมาคอยดูแลกันและกัน ดิฉันผิวขาว หุ่นดี สวยจัด ได้ว่าอยู่ในระดับ สวยเลยทีเดียว ดิฉันดูแลสุขภาพอยู่สม่ำเสมอ เพราะดิฉันต้องทำงานหาเลี้ยง ครอบครัว มีรายได้ทางเดียว หากดิฉันเกิดเป็นอะไรไป ลูกชายดิฉันจะลำบาก ประกอบกับดิฉันทำงานเกี่ยวกับธนาคาร อยู่ในที่ร่มทำให้สามารถดูแลร่างกาให้ สวย และดีได้อย่างดี เมื่อ 1 ปีที่ผ่านมา ดิฉันเริ่มสังเกตพฤติกรรมที่แปลกๆ ของลูกชายดิฉัน เจ้าโจ มักจะมีท่าแปลกๆ เมื่ออยู่กับดิฉันทำให้ดิฉันเริ่มกังวลใจ ว่าลูกชายของดิฉันมีอะไรปิดบังดิฉันอยู่ จนมาวันหนึ่ง ดิฉันกลับมาจากที่ทำงาน ก่อนเวลา ซึ่งเป็นวันอังคาร เจ้าโจออกไปโรงเรียนตามปกติ ดิฉันกลับมาพิมเอกสารที่ต้องส่งให้ทางธนาคาร แต่วันนั้น คอมของ ดิฉันติดไวรัสใช้การไม่ได้ ดิฉันจึงเปิดเข้าไปในห้องของลูกชาย เปิดคอมพิวเตอร์ขอเจ้าโจ เพื่อที่จำทำงาน ด้วยความเร่งรีบ ทำให้ไปดับเบิ้ลคลิก ไอคอนหน้าจอเดสท็อบผิด กลายเป็นไปเปิดโปรแกรมที่ใช้ดูหนัง เปิดออกมาดิฉันตกใจมาก เป็นหนังโป้ที่กำลังเย็ดกันอย่างเมามัน เป็นหนังโป้ของฝรั่ง ดิฉันฟังดูได้ยินคนที่แสดงในเรื่อง พูดเป็นเสียง "โอ้ฟัคมัมเบบี้ " และอีกหลายๆประโยค ซึ่งดิฉันเก่งภาษาอยู่แล้ว จึงรู้ได้ทันทีว่า เป็นหนังที่แม่กับลูกกำลังเย็ดกันนั่นเอง ทำเอาดิฉันตัวสั่น และ ตกใจอย่างมาก ไม่นึกเลยว่าลูกชายของดิฉัน ที่เป็นเด็กดี เรียนเก่ง เรียบร้อยจะคิดอะไรประเภทนี้ พอดูไปสักพักดิฉันรู้สึก มีอารมณ์ขึ้นมา ร่องของดิฉันมีน้ำไหลออกมานิดๆ พอดิฉันคิดว่าลูกชายของดิฉันคิดที่จะต้องการมีอะไรกับดิฉัน ทำเอาใจดิฉันหวิวๆ และรู้สึกแปลกๆ อย่างบอกไม่ถูก รึว่าดิฉันจะห่างจากเรื่องแบบนี้มานาน ที่ทำได้ก็ได้แค่ช่วยตัวเองสำเร็จความใคร่ได้นั้น ไม่ได้โดนควยจิงๆ มา นานมากแล้ว และดิฉันก็นึกขึ้นได้ ก็รีบทำงานและออกไปทำงานต่อ พอกลับมาบ้านดิฉันจึงเริ่มที่จะสังเกตพฤติกรรมเจ้าโจ ว่าเป็นไปอย่างที่ดิฉันคิดไว้หรือเปล่า ชุดทำงานดิฉันเป็นกระโปรงสั้นสี กรม ผ้ากำมะยี่ เสื้อเชิ้ตสีขาว กระโปรงนั้นสั้นประมาณคีบเกือบสองคืบ ดูได้จากพนักงานธนาคารทั่วไป พอกลับมาถึงดิฉันก็ทักลูกชายว่า"อ้าวโจ กลับมานานแล้วเหรอลูก""สักพักแล้วแม่""เอาน้ำมาให้แม่หน่อยสิลูก" เป็นปกติที่ดิฉันจะดื่มน้ำเสมอหลังจากกลับมาดิฉันวางกระเป๋าและไปนั่งที่ โซฟา หยิบหนังสือนิตสารมาอ่านเล่นเป็นปกติ"น้ำมาแล้วครับ แม่" เจ้าโจเอาน้ำมาให้"ขอบใจจ๊ะ" ดิฉันอบ ดื่มน้ำและนั่งอ่านหนังสือต่อไป แต่คราวนี้ดิฉันแอบแล มองสังเกตเจ้าโจ ที่มักจะมานั่งโซฟาตรงข้ามกับดิฉันทุกครั้ง ดิฉันรู้สึกเสียววาบ ขึ้นมาทันที ที่เห็นลูกชาย แอบมองขาขาวของดิฉันอยู่จากฝั่งตรงข้าม ดิฉันนั่งไขว้ห้าง ทำให้กระโปรงร่นขึ้นสูง จนมองเห็นขาเรียวขาวของดิฉัน ได้ชัดเจน เจ้าโจมองตาไม่กระพริบเลย ดิฉันแกล้งทำเป็นอ่าน หนังสืออยู่ เจ้าโจไม่ทันสังเกตว่า แม่ของลูกกำลังมอง การกระทำของตัวเองอยู่ ดิฉันคิด เจ้าลูกคนนี้ ร้ายจริงๆ แอบมองขาอ่อนเรา จึงแกล้งลองใจโดย ค่อยๆ ยกขาที่ไขว้ห้างลงช้าๆ เจ้าลูกชายตัวดี มองตาโตไม่กระพริบดิฉันนั่งอ้าขาออกเล็กน้อย แต่เจ้าลูกตัวดีของลุ้นแอบมองเข้าไปข้างในอยู่แน่ๆ สักพักดิฉันลดหนังสือลง มองไปที่ลูกชาย "มองไรอยู่ เหรอลูก...." เจ้าลูกชายตัวดีตกใจ ทำเลิกๆ ลั่กๆ ตอบเสียงตะกุกตะกัก "...เออ...... หา..กะ.....กระดาษอยู่....คะ...ครับ....." แน่ะทำเป็นแก้ตัว "กระดาษสีอะไรลูก สีขาวหรอป่าวจ๊ะ......" ดิฉันถามไปสองแง่สามง่าม "เออ....ครับ..กะ...กระดาษขาว ผมจะเอามาจดอะไรนิดหน่อยน่ะครับ.."ขาวน่ะขาดิฉันละสิไม่ว่า จากนั้นดิฉันก็ขึ้นไปอาบน้ำ ลงมาทำกับข้าวตามปกติ พอเจ้าโจเดินไปเข้าห้องน้ำอาบ น้ำ ดิฉันก็แอบตามไป สักพักได้ยินเสียงเบาๆ แว่วออกมาจากห้องน้ำ "....อ่า.....ซิ้ดดดดด ขาวจริงๆ อ่า......." "..ซี้ด...อืมมมม...... ขาขาวน่าเย็ดฉิบหาย..อืมมมมม...."เท่านี้ดิฉันก็มั่นใจแน่ว่า เจ้าลูกชายตัวดี กำลังเอาเรือนร่าง เรียวขาของดิฉันไปจิตนาการ สำเร็จความใคร่อยู่แน่ๆ แต่แปลกที่ดิฉันไม่รู้สึกโกรธแต่กลับ รู้สึกมีอารมณ์และสนุกกับมันขึ้นมานิดๆหลังจากนั้น ดิฉันก็แกล้งเจ้าลูกชายตัวดี ให้เงี่ยนขึ้นทุกวัน ปลดกระดุมเสื้อ เผยให้เห็นร่องนมขาวๆ อวบๆ บ้าง นั่งแกล้งหลับ อ้าขากว้างบ้าง เจ้าลูกชายตัวดีคงแอบมองหี  ดิฉันไปต่อไหนถึงไหน หลายต่อหลายหน จนสอง สัปดาห์ต่อมาเจ้าโจเกิดอุบัติเหตุ รถมอเตอร์ไซล้ม เข้าโรงพยาบาล แขนหักสองข้างเข้าเฝือก นอนโรงพยาบาล นาน เป็นสัปดาห์แล้วหมอก็ให้กลับบ้านได้ วันนั้นดิฉันใส่ชุดสั้นสุดๆ ไม่ใส่ชั้นในเลยสักชิ้น กะโชว์ทั้ง นม ทั้งหีเลยไปรับแกโดยเฉพาะพอตอนลงจากรถ ดิฉันเข้าไปช่วยแกเปิดประตู และประคองแกลงมา ดิฉันเห็นเจ้าลูกชายตัวดี แอบบมองเข้าไปในเสื้อดิฉัน ดิฉันแอบชำเลืองมองหน้าอกตัวเอง มันมองเห็นลงไปถึงหน้าท้องราบเรียบของดิฉันเลย เจ้าลูกคนนี้เจ็บขนาดนี้ยังไม่วายแอบมองนมแม่อีก พอพาเจ้าโจมานอนที่ห้องนอน วันนี้ดิฉันให้มานอนกับดิฉันเพราะจะได้ดูแลได้ง่าย(แล้วก็โชว์หีให้ดูง่ายๆ) เจ้าโจนอนลง แต่ตานั้นมองอยู่ที่ขาขาวของดิฉัน ซึ่งใส่ชุดแซกคอเว้าลึก สีดำสั้น ดิฉันกำลังเอาเข่าขึ้นยันกับขอบเตียงพอดีทำให้ต้นขาขาวๆ ของดิฉันเด่นออกมา และกระโปรงอ้ากว้าง เห็นหีของดิฉันแวบๆ ดิฉันเลยนึกสนุก แกล้งทำเป็นเอื้อมมือๆไปจับหมอนกับผ้าห่มที่ปลายที่นอน โดยที่ตัวดิฉันนั่งคร่อมหันหีไปทางลูกชาย กระโปรงที่สั้นแบบที่ไม่มีกางเกงใน คิดดูว่าจะเห็นหีชัดขนาดไหน เจ้าโจมองตาแทบทะลักออกมา สักพักดิฉันก็ลงไปเตรียมข้าวของ พอถึงเวลาอาบน้ำ วันนนี้ดิฉันต้องอาบน้ำกับลูกชาย เพราะไม่ได้อาบน้ำมาหลายวัน แขนหักสองข้างอาบเองไม่ได้ พยาบาลแค่เช็ดตัวให้เท่านั้น"...ลูกโจ ปะ ไปอาบน้ำเดี๋ยววันี้แม่จะอาบให้..." ดิฉันเดินเข้ามาเรียกลูกชาย ในชุดเดิม"....ผะ..ผมอาบเองคับแม่.." เจ้าลูกชายตอบแต่ตานั้นมองเรือนร่างของดิฉันตาไม่กรพริบ"อาบได้ที่ไหน ดูซิแขนหักแบบนั้น ยังมาทำเก่งอีก มาๆๆ เปลี่ยนผ้าเร็วๆ"ดิฉันถอดเสื้อผ้าลูกชายออกเหลือแต่ กกน ดิฉันแอบมองที่เป้ากางเกงลูกชาย แข็งเป็นลำอยู่ในกางเกงพอเข้าไปในห้องน้ำ ดิฉันก็เปิดฟักบัว ให้เจ้าโจยกแขนขึ้น ฉีดน้ำแล้ว ฟอกสบู่ให้"...อยู่นิ่งๆ สิลูก ทำเป็นเด็กไปได้...." พอดิฉันจะถอดกางเกงในลูกชาย"ไม่ต้องถอดก็ได้แม่....""ไม่ถอดได้ไง แล้วจะทำความสะอาดยังไงลูก ทำไม.....อายแม่เหรอ...""..คะ..ครับ มะ..แม่ถอดเป็นเพื่อนผมหน่อยสิคับ.." แน่ะลูกชายตัวดีมาแผน"อืม.......ได้จ๊ะ.....ลูกก็ถอดแม่ก็ถอด จะได้ เสมอภาคกันดีไหม จ๊ะ"ว่าแล้วดิฉันก็ถอดชุดออก เผยเรื่อนร่าง อันขาวโพลน เต้านมอวบ ไม่หย่อนคล้อย หีขาว อูมให้เจ้าลูกชายตัวดีได้มองอย่างเต็มตา".....เอ้า มองอะไรเหรอลูก.....""....แม่ไม่ใส่ชั้นในเลยหรอครับครับ.....ใหญ่  จริงๆ...."".....อ้าวแล้วลูกจะควยแข็งอย่างนี้หรอ..เห็นมองหีแม่ทุกวัน เลย...แล้วอะไรใหญ่เหรอจ๊ะ..หืม""...นมแม่ไงคับ ขาวใหญ่ดีจัง..""..อ้าวก็ นมนี่ไงที่ลูกดูดจาก แม่ตอนเป็นเด็กๆไงจ๊ะ...."ดิฉันนั่งลง ตรงหน้าลูกชาย แล้ว ดึงกางเกงในลง ควยของเจ้าลูกชายตัวดี ดีดผึง ขึ้นมาทันทีที่ได้รับการปลดปล่อย"ว้าย......" ดิฉันร้องออกมาดิฉันเห็นควยของลูกชายแล้ว คอแห้งผาก มันใหญ่มาก ประมาณ 8x8 เห็นจะได้ ดิฉันกลืนน้ำลายฝืดคอทันที" แม่ตกใจอะไรเหรอครับ" เจ้าลูกชายตัวดีทำเป็นแกล้งถาม" ทำไมมันแข็งอย่างนี้ละลูก ดูสิแข็งตั้ง ชี้หน้าแม่อยู่เนี้ย""ก็....เห็น..เออ........""เห็นอะไรเหรอลูก...." ดิฉันถามต่อ"...ก็ หุ่นแม่ไงคับ ขาว สวย แถมนมใหญ่แบบนี้ ใครเห็น จู๋ก็ตั้งแบบนี้กันทั้งนั้นแหละคับ""..โห ลูกแม่ เค้าไม่เรียนว่า จู๋แล้วละจ๊ะ ทั้งใหญ่ทั้งยาวแบบนี้เค้าเรียก ว่า ควย จ๊ะ.." ดิฉันพูดหยาบๆ ไปแบบตั้งใจ"...ว่าไปแล้ว ลูกไปทำไรมาเหรอจ๊ะ ควย ถึงได้ใหญ่ ยาวแบบนี้น่ะ..."".....ก็ คงได้มาจากแม่แหละครับ...""...อะไร....เอามาจากแม่ยังไงเหรอจ๊ะ....." ดิฉันถามพร้อมกับฟอกสบู่ให้ลูกชายต่อ โดยที่ดิฉันนั่งยอม ปล่อยให้ ควย เจาลูกชายตัวดี ผงกชู ชี้หน้า หงึกๆ ดิฉันรู้สึกถึงน้ำเงี่ยนไหลออกมาจากรูหีของดิฉันแฉะหว่างไปหมด"..ก็ ดูจิ๋มของ แม่สิคับ ทั้งใหญ่ และขาวขนาดนั้น.....""..หึหึ ..." ดิฉันหัวเราะเบาๆ"...ของแม่เค้าก็ไม่เรียกว่า จิ๋ม แล้วจ๊ะ เค้าเรียก หี จ๊ะ..""...หี หรอคับ ทำไมเรียกหีละคับ..""...ก็ของลูก ทั้งใหญ่ ทั้งยาว เค้าก็เรียก ควย ส่วยของแม่ ก็ใหญ่และขาว เค้าก็เรียก หี ไงละจ๊ะ ...."พออาบน้ำเสด ก็เข้ามาแต่งตัวให้ ดิฉันให้ลูกชาย ใส่แต่ กางเองขาสั้นตัว เดียว เสื้อไม่ใส่เพราะยกแขนลำบากส่วนดิฉัน ไม่ใส่กางเกงใน และ ชุดนอนรัดรูปสั้นจนแทบจะเห็นหีเลย(ซี๊ดดดดด...อยากเอา ควยมาใส่ในรูหีจริงๆ) เป็นผ้ามันลื่นสั้น ไม่ใส่บรา แล้วมานอนบนเตียง ดูทีวี เรื่อยๆเจ้าลูกชายตัวดี ก็มองมาที่ดิฉันตลอดเวลา ดิฉันกึ่งนั่งกึ่งนอน มีหมอนหนุนหลังอยู่ เหยียดขายาว ชุดนอนนั้น สั้น จนเห็น สาม หีโผล่ออกมา มองได้จากคนข้างๆ อย่างชัดเจน คือ ลูกชายของดิฉันเอง"...มองอะไรเหรอลูก..หือ..." ดิฉันถาม"....มองแม่ไงคับ สวยจังเลยคับ...""....แน่ะ ปากหวานจริง.....เมื่อกี้ยังมองไม่พออีกหรอจ๊ะ...."".....เออ.....แม่ คับ....ผม..ปวด....เออ.....""...อะไรลูก ปวดอะไรลูก....." ดิฉันมองเห็นเป้ากางเกงของเจ้าโจ แข็งเป็นลำ ตุง กางเกงยังไปหด ตั้งแต่ ออกจากห้องน้ำแล้ว ดิฉันคิดแล้วอีกสักพักเจ้าลูกคนนี้ คงหาวิธีขอแม่มันเย็ดหีแน่ๆ แต่จะมาไม้ไหนนั้น ดิฉันรอให้ลูกชายเริ่มอย่าง ใจจดใจจ่อ"....ผม..ปวด..ควย คับแม่...""...อ้าวทำไมละลูก....เป็นอะไรรึเปล่า..""...ก็ ควย มันแข็งตั้งกะเมื่อกี้แล้ว อะ คับ..""....ไหน แม่ดูซิ ...." ดิฉันเอื้อมไปดึงกางเกงของลูกชายลง ควยขนาดมหึมา ดีดผึงขึ้นมาตั้ง ผงก หงึกๆ ทันที มีน้ำไสๆ ออกมาที่ปลายหัวควยเยิ้ม..."....อืมม...แข็งปั้งเลย ลูก ..อืม....งั้นแม่ชักเว่าให้ไหมลูก....""...ชัก อะไรเหรอคับแม่......" เจ้าลูกตัวดีแกล้งทำหน้างง หัวควยถอกขนาดนี้ไม่เคยชักว่าวได้ยังไง หึหึดิฉันเลยแกล้งทำเป็นต่อเนื่องไป มาแบบนี้เหรอได้ เดี๋ยวแม่จะต่อให้"..อ้าว....ลูกไม่เคยชักว่าวเหรอ ลูก.....""...ทำยังไงเหรอคับ แม่ทำให้ผมหน่อยสิคับ...""...ก็แบบนี้ไงลูก ถอกควยเข้าๆออกๆ แบบนี้ไงจ๊ะ..." ดิฉันพูดพร้อมกับกำมือหลวมๆ ถอก ควยของลูกชายเข้าออก ช้าๆ เนิบๆ"...อ่า........อืม.....ซิ้ดด.... ดีจังเลยคับแม่...อืม...""..เป็นไงจ๊ะ ดีไหม....""...ดีจังเลยคับแม่...อ่าๆ......"ดิฉันถอกควยลูกอยู่สักพัก เจ้าโจก็ถามขึ้นมาว่า"...แม่คับ เวลาพ่อ ปวดควย แม่ก็ให้มือชักว่าวให้พ่อแบบนี้เหรอคับ..""...อืม จ๊ะ...แม่ใช้มือ บางทีก็ใช้ ปาก ชักว่าวให้พ่อเค้านะจ๊ะ..""....ใช้ปากชักว่าวได้ด้วยเหรอคับ.....""...ได้สิ จ๊ะ.....ดีกเว่าด้วยน้า...""...เหรอคับ เออ....แม่..ใช้ปากชักว่าวให้ผมหน่อยได้ไหมคับ.....""....ถ้าใช้ปาก เค้าเรียก อมควยจ๊ะ ลูก.." ดิฉันทำเป็นลีลานิดหน่อยให้ลูกชายเงี่ยนหนักๆ"....แม่อมควยให้ผมหน่อยได้ไหม คับ..." "...อืม.....จะอมได้ไหมเนี้ย ดูสิ ควยลูกใหญ่เต็มมือแม่เลย กำยังไม่รอบเลยลูก...""...นะคับ แม่คับ ผมอยากรู้ว่า เวลาโดนอมควยเป็นยังไงอะคับ นะ คับ ..." เจ้าลูกตัวดีอ้อนวอน..."...อืม ก็ได้จ๊ะ..." ว่าแล้วดิฉันก็ก้มหน้า แลบลิ้นแตะ แล้วเลยที่หัวควย วนไปมา เจ้าลูกโจ ครางออกมา "...อ่า....อืมมมม.... เสียวจังคับแม่......" แล้วดิฉันค่อยๆ อ้าปาก อมครูดลำควยของลูกชายลงไป จนมีดด้าม แล้วรูดเข้าออกต่อเนื่อง แต่ไม่เร่งมาก เพราะดิฉันกลัวลูกจะแตกเสียก่อน วันนนี้คงต้องให้เจ้าลูกชายตัวดี แตกในหีสักครั้ง ดิฉันคิดแล้วน้ำเงี่ยนไหลออกมาแฉะไปหมดแล้วตอนนี้ อมได้สักพักลูกชายดิฉันถามขึ้น"....อ่า...ซี้ดดดดดดด...แม่คับ....เออ...แม่ อม อ่า....ควยให้ผมแล้ว...ซี้ดดดดด...ให้ผมอมให้แม่บ้างนะคับ อ่า.....""..อมอะไรลูก แม่ไม่มีควยนะจ๊ะ..""...อ่า...อมนมไงคับแม่...ผมอยากดูดนมแม่เหมือนตอนเด็กๆ ไงคับแม่ ซี้ดดดดด....""....จะเอาอย่านั้นเหรอลูก..อืมก็ได้จ๊ะ แม่เริ่มเมื่อยปากแล้วเหมือนกัน...."ดิฉันนอนหงาย เอาหมอนหนุนหลัง ให้ลูกชาย ขึ้นคร่อมบนตัวดิฉัน เอาหมอนมาวางด้านข้าง สอง ใบให้เจ้าโจเอาเฝือกวางสองข้าง ลูกชายรีบเอามาดูดนมดิฉันอย่างเมามัน...".....อืมมมมมมมมม...อ่า....ดีจ๊ะ ลูกจ๋า.....ตอนเด็กๆลูกก็ดูดนมแม่แบบนี้แหละจ๊ะ..อ่า...." ดิฉันเสียวหัวนมมากลูกชายดูดนมเก่งมาก คงทำตามหนังโป้ที่ดูอยู่ตลอด ดิฉัน เคลิ้มหลับตา เสียวกับการกระทำของลูกชายที่กำลังดูดนมแม่ตัวเองอยู่...."...นมแม่อร่อยดี จังคับ อืมมม...."ประกอบกับอยู่ในท่านี้ ควย ของลูกชายดิฉันพาดอยู่บริเวณหน้าท้องของดิฉัน รู้สึกได้จากแท่งควยอุ่น เสียดดีไปมา บางทีเจ้าลูกชาย พยายามเสยควยลงต่ำ ดันชุดนั้นของดิฉันเลิกขึ้นมากองอยู่ หน้าท้องดิฉันดิฉันก็ปล่อยให้ ควยของลูกชายถูไถ ตรงเนินหีไปมา"....เออ...แม่คับ ควย มีไว้ทำอะไรเหรอคับ..." เจ้าลูกชายตัวดีเริ่มรุกเมื่อได้โอกาส"...อืมมมมม...ควยเหรอลูก อ่า....ควยก็ มีไว้ฉี่ กับ เอาไว้เย็ดเข้ารูหีไงลูก...." ดิฉันตอบตรงๆ เพราะอารมเริ่มเงี่ยนมากขึ้นแล้ว"....เย็ดรูหีเหรอคับ เย็ดรูหียังไงเหรอคับ....""...อืมมมม...ก็ เอาควยสอดเข้าไปไนรู้หี แล้วกระเด้ากันจนน้ำแตกเค้า เรียกว่าเย็ดไงจ๊ะ....""....หีแบบแม่นี่ใช่ไหม คับ.....""...ใช่จ๊ะ..อ่า....""....งั้น......ผม...ขอลองเอาควยเย็ดรูหีแม่ หน่อยได้ไหมคับ..." เอาแล้วเจ้าลูกชายตัวดีจะเย็ดแม่ตัวเองซะแล้ว...."....อ่อ....ไม่ได้จ๊ะลูก จ๋า...เราเป็นแม่ลูกกัน เย็ดกันไม่ได้จ๊ะ...""...อ้าว...ก็ควยมีเอาไว้เย็ดเข้ารู้หีไม่ใช่เหรอ คับ...""..ก็ใช่จ๊ะ แต่ต้องเป็นคนที่รักกันจ๊ะ จึงจะเย็ดกันได้จ๊ะ..."".....แม่รักผมไหมคับ ผมรักแม่นะคับ...""...รักซิจ๊ะ ลูกแม่....""...ก็ผมรักแม่ แม่ก็รักผม..ก็เย็ดกันได้สิคับ...""...ไม่ได้จะเค้าห้ามแม่ลูกเย็ดกัน จ๊ะ....""....อ่า................" ลูกชายทำหน้าเศร้า..."...ฉันเลยเสนอว่างั้นโจลองเอาควยถูหีก็ได้นะจ๊ะ โจจะได้รู้ว่าเวลาควยโดนหีแล้วเป็นยังไงละจ๊ะ""...อืม............"แล้วเจ้า ลูกชายก็คร่อมดิฉัน แต่ต้องสัญญาก่อนว่า จะไม่เอาควยเย็ดเข้าไปในรูหีแม่นะจ๊ะ.....""...คับ ผมสัญญาคับ.."ดิฉันก็อ้าขาออกเผยหีใหญ่อูมเกลี้ยงเกลาไร้ขน  อ้าแบ อยู่ต่อหน้าลูกชาย ซึ่งควยของลูกชายตัวดีนั้น จ่อห่างจากหีไม่ถึงคืบ"....โหแม่นี่พร้อมเย็ดเลยนะคับไม่กางเกงในแล้วแถม เกลี้ยงเกลาไร้ขน....หีแม่สวยจังเลยคับ......ใหญ่ด้วย...""...แน่ะ ปากหวานอีกละ แต่อย่าเอาควยเย็ดหีแม่ละ แต่ก็...อืมม...ควยลูกทั้งใหญ่ทั้งยาวขนาดนั้น แม่ก็ไม่แน่ใจหรอกว่ามันจะเข้าหีแม่ได้ไหมนะ....""....ลองดูไหมละ คับ...""...อั้น แน่......อยากเย็ดหีแม่ละซิ......." ดิฉันพูดเชิงท้าทาย(แต่ยังไงวันนี้ต้องเอาควยโจมากระแทกหีให้ได้...)"....ก็ หีแม่สวย อูม ฟิต ขนาดนี้คงเย็ดมันควยแน่ๆ เลยคับ...""...แน่ะ พูดยังกะตัวเองเคยเย็ดหีแม่แน่ะ รู้ได้ไงว่าหีแม่ฟิตหืม....ไม่ได้จ๊ะแม่ให้เอาควยถูหีข้างนอก พอแล้วนะห้ามเย็ดนะจ๊ะ....." ดิฉันพูดอมยิ้มหวานๆว่าแล้วเจ้าลูกชาย ก็เอาควยมาถู ลากควยขึ้นลงกับร่องแคมหีภายนอกของดิฉัน ไปมา"...อืม....เสียวควยจังเลยคับ อ่า.....อืมมมม ซิ้ด......"ควยของลูกชายดิฉันลากผ่านหี เวลาลูกเสยควยขึ้นมันไปโดนเม็ดแตดของดิฉันด้วย ทำให้ดิฉันเงี่ยนและเผลอครางออกมา"...อืมมมมมม อ่า..............ซิ้ด.....อ่า.....เสียวควยเหรอลกจ๋า...""...ซิ้ดดดดดด อ่า....คับ ผมเสียวหัวควยอะคับ อ่า.....""....ซื้ดดดดด อืมมม... แค่เอาควยถูหีแม่ ก็เสียวแล้วเหรอลูก นี่ถ้าได้เย็ดหีแม่ ไม่เสียวขาดใจเหรอจ๊ะ อืมมมมม....."ดิฉันมองแท่งควยกันใหญ่ยาวดำเมื่อมของลูกชายถูกหีของดิฉัน ไม่ละสายตา เงี่ยนจนอยากจับควยเสียบเข้ารูหีให้รู้แล้วรู้รอดไป แต่ใจเย็นๆ ก่อนรอให้ลูกเงี่ยนมากกว่านี้อีกหน่อยสักพักเจ้าลูกชายตัวดีเริ่มเสยควยลง ต่ำ ลากยาวๆ ลากลงไปเกือบถึงรูตูด เสยบดร่องแคมขึ้นมา ดิฉันรู้แน่ว่าอีกไม่นานเจ้าแท่งควยลูกชายนี้ต้องมุดเข้ารูหีแน่ๆเจ้าโจลาก ควยลงมาต่ำอีก คราวนี้มันค่อยๆเสยควยขึ้นมา ดันเอวบดกับหีดิฉัน จนหัวควยล็อคเข้าจ่อตรงปากรูหีแล้วจึงยกตัวสูงขึ้นให้แท่งควยที่ชี้ขึ้นข้าง บน เอียงลงมา ฉันจึงเพิ่มความเสียวให้อีกนิดนึงโดยการแหกหี จนแคมแบะออกจากกันแล้วโจก็ ค่อยๆ ดันควยแทรกเข้ารูหีฉันแบบตรงๆเลย ดิฉันมองดูแท่งควยลูกชายค่อยๆ มุดเข้ารูหีดิฉันอย่างช้าๆ จนแท่งควยลูกชายดิฉันมุดเข้ามาในรูหีดิฉันมิดหัวควยแล้ว"...อ้าว ลูกโจ.......ทำอะไรน่ะ...."ดิฉันร้องขึ้น"...อืม....ซิ้ดดดด...อ่า... อะไรเหรอคับแม่...." เจ้าโจแกล้งทำไม่รู้เรื่อง"....หยุดก่อนจ๊ะ ...ดูสิ ลูกผิดสัญญากับแม่ นี่ ไหนว่าจะไม่เอา ควยเข้าไปไงละ อ่า.....อืมมมมมมม ....""...หัวควยลูกมัน มุดเข้าหีแม่ มิดหัวควยแล้วเห็นไหม อ่า....ซิ้ดดดด....""...อืมมมมม ซิ้ดดดด...ถึงว่าละคับ ถึงได้อุ่นหัวควยจังเลย อ่า......"".....อืม....แน่ะ ยังจะมาบอกเสียวๆ อีก อ่า....เอาควยออกได้แล้วจ๊ะ เจ้าลูกขี้โกง...""....อืมมมม คับ ซิ้ดดดด อ่า...ว่าแต่ รูหีแม่ดูดดีจังเลยคับ ตอดหัวควยผม ผมสียวจังคับ อ่า......" เจ้าโจค่อยๆ ลากแท่งควยออกมาจากรูหีของดิฉันเสียวที่หัวควยครูดหีเลยเผลอ แอ่นตัวตามควยมา"...อ่า...ซิ้ดดดดด ก็หยักควยของลูกมัน ใหญ่ขนาดนั้น นิจ๊ะ นี่แค่มุดเข้าไปแค่ หัวควย อ่า.......... ยังเสียวรูหีแม่ขนาดนี้"...อืมนี่..... ถ้าเข้าไปมิด้ามละ แม่คงหีแหกกันพอดี ซื้ดดดดดดด อ่า....""....อ่า.....ไม่แหกหรอก แม่ อืมมมมม หีแม่ออกจะใหญ่ อูมด้วย...เมื่อกี้ตอนหัวควยผม อยู่ในหีแม่ อะ ผมชอบมากเลยคับ....หีแม่ตอดควยด้วยคับ.....""....ขี้โกง...ไหนบอกไม่เอาเข้า ไปไง ละ หืม......""....มันเผลอนะครับ หีแม่มันดูดควยผม เข้าไปเองนะคับ...""...แน่ะดูพูดเข้า เจ้าลูกคนนี้...." ฉั้นทั้งเสียวทั้งตื่นเต้นแบบสุดๆไปเลย(ถ้าใครอยากลองก็ใช้มุขนี้ได้เลยโดย เฉพาะกับลูกชายตัวดี)จากนั้นเจ้าโจก็เริ่มลากควยถู ร่องหีต่อ เนิบๆ ดิฉันก็ดูการกระทำของลูกชายต่อ แต่สักพัก ฉันแอบหลับตา เคลิ้ม เป็นสัญญาบอกให้เจ้าลูกชายตัวแสบเอาหัวควยมุดเข้ามาอีก โจก็คิดว่าดิฉันกำลังมีอารมณ์ร่วมกับการลากควยถูหีของแม่มันอยู่ เจ้าโจมันเริ่มลากควย ยาวๆ อีก ลากลงต่ำบดตัวเข้ามาอีก ดิฉันลืมตาขึ้นดู แท่งควยมันค่อยๆ เสียบเข้ามาที่ปากรูหี มันยกตัวขึ้น กดแท่งควยค่อยๆเข้ารูหีฉันก็แหกหีจนแคมแบะออกจากกันอีกคราวนี้หัวควยเจ้าโจ ก็แทรกเข้ารูหี"...อ่า....ซิ้ดดดดดดดดดดดดดด...ละ..ลูก.."ดิฉันจะส่งเสียง ห้าม แต่ รถชาติของแท่งควยที่กำลัง มุดเข้าหีของดิฉันนั้นทำเอาดิฉันเสียวหีอย่างมาก จึงยังไม่ได้ห้ามเจ้าลูกชาย จนในที่สุด แท่งควยของมันก็เข้ารูหีของดิฉันมิดหัวควยอีกเป็นครั้งที่สอง".... อ่า....ซิ้ดดดดดดดดด ลูกโจ อ่า....นี่ ควยลูกน่ะ อ่า.......""...ซื้ดดดดดด อืมม.... ควย ผมทำไมเหรอคับแม่ อ่า.....""....อ่า.....แน่ะ เจ้าลูกคนนี้ ไหนว่าไม่เอาควยเข้าหีแม่ไง ละ นี้ อืม.....ควยลูกมันมุดเข้ารูหีแม่มิดหัวควยอีกแล้วนะ""....ซิ้ดดดดด........ อ่า..เสียวควยดีจังคับ....ก็หีแม่มัน ลื่นอะคับ มีน้ำอะไรไม่รู้ออกมาเต็มเลย ควยผมมันเลยลื่นมุดเข้าไปนะคับแม่....ซิ้ดดดดดดดดดดดด...""....เค้าเรียกน้ำ เงี่ยนลูก อ่า.....ซิ้ดดดดดด...หัวควยคับปากรูหี แน่นดีจังลูก.....อ่า....." ดิฉันคุยโต้ตอบกับลูกโดยที่ควยยังเสียบคารูหีมิดหัวควยอยู่"....น้ำเงี่ยน เหรอคับ งั้นแม่ก็เงี่ยนสิคับถึงได้มีน้ำเงี่ยนออกมา...ซิ้ดดดดดดดด อืมมมม...""....ก็เงี่ยนสิลูก โดนควยใหญ่ๆ เสียบหีไปมาแบบนั้น อืม.......ถ้าเป็นพ่อนะ แม่คงจับควยยัดเข้าหีไปแล้วละลูก ซิ้ดดดดดดดดด...."".....ดูซิ....นี่ขนาดมือใช้การไม่ได้นะเนี่ย ยังเอาแท่งควยลูก มุดเข้าหีแม่มิดหัวควย นี่ถ้ามีมือ คงจับควยเย็ดเข้าหีแม่ไปแล้วมั้ง.....อ่า ซิ้ดดดดดดด...." ดิฉันพูดยั่วยวนเจ้าลูดชายที่กำลังมองควยของมันจมเข้าหีดิฉันมิดหัวควย อยู่"......ซิ้ดดดด...อ่า...นี่เข้าไปมิดหัวควยแล้วเหรอคับ แม่....." มันพูดพร้อมกับออกแรงดันควยเข้าหีมาอีก แท่งควยค่อยๆ มุดเข้าหีดิฉันช้าๆ จนเข้ามาได้เลยครึ่งค่อนลำแล้ว.....".....ซิ้ดดดด โอ้ววววว ไหนๆ ลูก อ่ามันเลยหัวควยเข้ามาแล้วลูก.....ซื้ดดดดดดดด โอ้วววว...." ดิฉันครางเสียวหี"......ซิ้ดดดด อืมมมม....ควยผมเข้าไปหมดควยแล้วยังคับ......อ่า......""...ซิ้ดดดดด ยังจ๊ะ โอ้ววววว อ่า....." คราวนี่มันดันควยมันเข้าหีแม่ของมัน จมมิดด้ามควยเลย ดิฉันตกใจเสียวก็เสียว"...โอ้ววววววววววววววว....ซิ้ดดดดดดด...... อืม...."".....โอ้วววว ซิ้ดดดดด อ่า ....แล้วตอนนี้ละคับแม่..อืมม ควยลูกมันมุดข้าหีแม่ มิดด้ามควยแล้วจ๊ะลูก"....อืม..นี่บอกไม่ให้เอาควยเข้าหีไงลูก..อืม มม....นี่ล่อซะเข้ามิดด้ามควยเลยนะ...หือ...อ่า...."ดิฉันลองตอดดู...เจ้า โจบอกว่า..อุ๊ยมันดูดด้วยคับแม่"ฉันบอกชอบละซี่..ถ้าได้กระเด้านะมันกว่านี้ อีก...เอแต่แม่บอกไม่ให้เอาควยเย็ดรูหีแม่ไง....ไม่ได้เย็ดหีแม่ซะหน่อย นี่คับ อืม..ซิ้ดดด ก็แม่บอกว่าเย็ดหี ต้องกระเด้าควยด้วยนิคับ อ่า....นี่ผมแค่เสียบด้ามควยเข้ารูหีแม่เท่านั้นแม่ครับ..ทำไม่ของแม่มันตอด ควยผมขนาดนี่ละคับ....ซิ้ด....""...อ่า...แค่เสียบควยเหรอจ๊ะ...อืมมม..... ควยลูกใหญ่คับหีแม่จังของแม่มันก็เลยตอบรับ....อืม...แม่แน่นหีไปหมดแล้ว ลูก.......""...หีแม่ก็ฟิต ตอดรัดควยผมมากเลยคับ เสียวควยมากๆ คับ อ่า.....นี่ถ้าได้เย็ดหีแม่คงเสียวควยน่าดูเลยคับ....""...แหมจะเย็ดแม่อีก ละ ซิ้ดดดดด ว่าแต่ลูกจะแช่ควยไว้อย่างนี้เหรอลูก อ่า....""....ผมจะเอาออกแล้วคับ..อ่า...อืม...." มันค่อยลากควยออกมาจากรูหีดิฉันช้า จนลุดออกมาจากหีดิฉัน"...โอ้วววววซิ้ดดดดดดดดดดดดดดดด...." ดิฉันครางตามลำควยลูกชายโดนเม็ดแตด"....แม่ดูนี่สิคับ อืม...." โจบอกให้ดิฉันดูมันค่อยจ่อควยเข้ารูหีดิฉันแล้วกดด้ามควยเข้ารูหีดิฉัน ช้าๆ"....โอ้ววววว อืม...ไหน ดูอะไรลูก....อ่า...." ดิฉันมองมันดันควยเข้ารูหีดิฉันจนควยเข้ารูหีมิดด้ามควยอีกครั้ง"....อืม โอ้วววววววว ซิ้ดดด.........ดูอะไรเหรอลูก อ่า......" ดิฉันถามลูกชาย"...อืมมมมมมมมม ซิ้ดดด ก็ดูผมเอาควยเสียบเข้ารูหีแม่ไงละคับ.....ชอบไหมคับแม่...อ่า.....""....อืม ซิ้ดดดดดดดดดด เสียวหีจะแย่แล้วลูก อ่า.....ควยใหญ่คับหีจริงๆๆๆ อ่า.....""...เย็ดหีเค้าทำไงเหรอคับแม่ อ่า....""...อืมมมมมมม...ลูก็ลากควยออกจนเกือบหลุดจาก หี แล้วกระแทกควยเข้าหีมิดด้าม แล้วก็กระเด้าจนน้ำแตก"....อืมมม ซิ้ดดด แบบนี้เหรอคับ อ่า....."มันพูดจบก็เริ่งลากควยออกแล้วดันเข้ามามิดด้าม เริ่มกระเด้าควยเข้าหีดิฉันช้าๆ แต่ต่อเนื่อง"...โอ้ววววววววววว ซิ้ดดดด อ่า.... แบบนั้นแหละจ๊ะ โอ้วววว อืมมม....แบบนั้นแหละลูก เค้าเรียกกระเด้าควยเข้ารูหี อ่า...ซิ้ดดดดดดดดดดดดดด.....""... โอ้ววววว หีแม่ฟิตรัดควยดีจัง อ่า......งั้นตอนนี้ผม....ทำอาไรอยู่คับแม่คับ..อ่า....""...อ่า...โอ้ ววววววว มันหีจัง อ่า ยังจะมาถามแม่อีก โอ้วววว...ลูกก็กำลังเย็ดหีแม่ไงลูก อ่า ซิ้ดดดดดดดดด....""....โอ้ววววว ..ผมกำลังเย็ดแม่อยู่เหรอคับ ซิ้ดดดดด.." โจเริ่มพูดคำหยาบออกมาใส่ดิฉัน แต่ดิฉันชอบอยู่แล้ว เวลาเอากันมันต้องมันสุดๆๆ แบบนี้"...นี่โจแม่บอกไม่ให้เย็ดไง.....""...โอ้ววว ซิ้ดดดดด ลูกกำลังเย็ดหีแม่อยู่นะเอาออกเลยนะ..... อ่า ฉันแกล้งทำเสียงดุ..อืมมมมม....โอ้ววววว...นี่แม่นะ...โจกำลังกระแทกด้ามควย เข้าหีแม่อยู่นะอ่า......โอ้วววววววววว ""....ครับๆขอโทษครับผมไม่กระเด้าแล้วคับ..อ่า...อืม...." มันค่อยลากควยออกมาจากรูหีดิฉันช้าๆฉันบอกว่าแม่ง่วงแล้ว...แม่ไปนอนดีกว่า โจเลยทำหน้าหงอยๆนิดแต่ก็รู้ทันว่าฉันอยากจะเปลียนที่เย็ด...เอ้ยที่สอน ฉันเดินเข้าห้องนอนแล้วโจก็เดินควยแกวงโทงๆ....ตามเข้ามาในห้องบอกว่าวันนี้ อยากนอนกับแม่(แต่ความจริงคือจะเย็ดมากกว่า)มาเลยควยใหญ่ๆของลูกชาย... เดี๋ยวจะรีดน้ำให้หมดตัวเลยคอยดู.......ชั้นปิดไฟแล้วนอนทันทีในท่าตะแคงโจ ก็เข้ามาสวมกอดจากด้านหลังซึ่งแน่นอนฉันไม่ได้ใส่ชั้นในอยู่แล้วอูมหีก็แนบ กับควยโจทันที........โจถูควยไปมาด้วยความลื่นบวกกับฉันแอ่นแบบสุดๆเหมือน กันแล้วโจก็ค่อยๆแทงควยเข้ามาสักพักก็สุดโคนเลย ".....โอ้วววววววววววว.....ซิ้ดดดดดด"...ยังอีกนะ..ฉันทำเสียงดุ.. ผมแช่ไว้ก่อนนะไม่ได้เย็ดนะผมจะหลับแล้วจริงๆ..แต่ฉันสิคะจะยอมได้ไงได้ควย มาแช่ไว้ในรูหีแบบนี้แล้วทั้งทีก็สู้สิคะเลยตอดแบบสุดฤทธิ์เลยแล้วเราก็คุย กันต่อ"....ไม่ได้เย็ดหีแม่ นี่คับ อืม..ซิ้ดดด"...อ่า...แค่เสียบควย"...หีแม่ฟิต ตอดรัดควยผมมากเลยคับ เสียวควยมากๆ คับ อ่า.....แล้วมันก็ขยับตัวไปมาควยมันก็เข้าๆออกๆแบบช้าๆชั้นก็ตอดแบบสุดๆ เหมือนกันแล้วโจก็ค่อยๆสาวควยเข้าหีดิฉันแรงมากขึ้นแล้วก็คุยกันไปเรื่อยๆ หีแม่เย็ดอร่อยควยจัง โอ้วววววววววว โจ.....กำลังเย็ดหีแม่อยู่นะ "...โอ้ววว ซิ้ดดดดดดด แรงๆ ลูก บอกไม่ให้เย็ดไง อ่า อืมมมมมมม..นี่กำลังเย็ดหีอยู่นะ อ่า.....โจ....โอ้วววววววว เย็ดหีแม่ตัวเอง...เสียวหีจังอ่า....แรงๆๆ ลูก...โอ้วววว""...โอ้ววว ซิ้ดดดดด เย็ดหีแม่ตัวมันอร่อยควย เสียวควยนี่คับ"...โอ้ววววว ซิ้ดดดดด หีฟิตดีจังว้อย...อ่า.. มาแบหีให้ดูแบบนี้ ต้องโดนเย็ดแบบนี้แหละ โอ้ววววว..."ป้าบๆๆ ปั่บๆ เสียงหนอกควยกระแทกกับก้นของดิฉัน ดิฉันเสียวหีใจแทบวาย"....โอ้วววววว........เย็ดแม่เลยๆๆ .....ไม่โดนควยแบบนี้มานานแล้ว โอ้ว.....ซิ้ดดดดด ควยโจเย็ดอร่อยหีจริงๆๆ อ่า...""....หีแม่ก็ฟิตมากเลยคับ อ่า ซิ้ดดดดดดด ตอดควยเสียวชิบฉาย อ่าโอ้วววววววววว...""....ซิ้ดดดดดดดด... ควยลูกอ่า.....ใหญ่กว่าของพ่อลูกเยอะเลย อืม.....เย็ดมันหี เสียวหี อ่า.....""....อ่า โอ้วววววววว... เย็ดแม่แรงๆ เย็ดแรงๆเลย ซิ้ดดดด

ซ้ำ ขอ อภัย ครับผม