ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เก็บมาฝาก เรื่อง สวรรค์คนแก่ เครดิตเวบเพื่อนบ้าน

เริ่มโดย tee_tores, สิงหาคม 25, 2010, 06:23:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

ช่วงที่ผมวัยกำลังคึกคักเรื่องเพศเป็นอย่างมากช่วงนั้น ย่างอายุเข้า 15 ปี ความต้องการทางเพศของผมไม่มีทีท่าว่าจะลดลงแต่อย่างใ ด ยิ่งได้อ่านหนังสือโป๊แล้วด้วยอารมณ์ยิ่งพุ่งหล่านใหญ่ นั่งชักว่าวทุกวัน ๆวันละหลายครั้ง ความคิดอยากลองหรืออยากเอามัน สุมหัวอย่างมาก ผมจึงเริ่มคิดแผนดีๆอีกครั้ง โดยวางแผนจะย่องเข้าหายายจัน ข้างบ้าน ยายจันแกอายุประมาณเกือบ 60 ปี แล้วแต่ว่าเป็นคนค่อนข้างอวบขาว ทำให้ผิวพรรณแกดูดีมาก ผมแอบสังเกตเห็นแกชอบถลกผ้าถุงเดินไปเดินมาบ่อยๆ บางครั้งเดินไปหลังบ้านซักผ้า แกถลกผ้าถุงขึ้นมาเกือบถึงหน้าขาแก ซึ่งขาแกขาวล่อตาผมอย่างมาก
แผนการณ์ของผมก็เริ่มขึ้น ผมรอให้จนถึงเวลาดึกช่วงประมาณเกือบเที่ยงคืนที่คนเข้านอนกันหมดแล้ว ย่องลงมาจากบ้านอย่างเบาๆ ผมเดินไปข้างบ้านแกมองหาหน้าต่าง ที่ที่ผมสำรวจเอาไว้แล้ว หน้าต่างบ้านยายจันไม่สูงมากเพราะเป็นบ้านชั้นเดียวติดดิน ที่สำคัญที่แกไม่ติดเหล็กดัดเพราะ บ้านแถวนั้นเป็นบ้านนอกที่ไม่มีขโมยเหมือนอย่างในเมืองกรุง
ผมงัด หน้าต่างออกช้าๆแล้วปีนเข้าไปภายในบ้านอย่างรวดเร็ว ยายจันไม่ได้นอนในห้องนอนเพราะว่าแกยกห้องให้ลูกสาวของแกไว้ใช้ คราวนี้เป็นโอกาสดี ที่ลูกสาวยายจันไม่อยู่บ้านไปเที่ยวต่างจังหวัดกับเพื่อน ผมค่อยๆเดินเข้าไปสำรวจว่าแกนอนอยู่แถวไหน ก็เห็นแกกางมุ้งอยูด้านหลังบ้าน ที่ติดกับห้องครัว ผมได้ยินเสียงกรนแกดังออกมาเบาๆ เลยย่องเข้าไปหาหา ผมมุดมุ้งเข้าไปในมุ้งแกทันที เห็นยายจันนอนหงายอ้าซ่า มีเพียงผ้าห่มบางๆที่ปิดช่วงหน้าอกแกอยู่เท่านั้น ยายจันใส่ผ้าถุงนอนแต่มันถลกขึ้นมาเกือบถึงเนินสงวนของแกแล้ว ใจผมเต้นแรงอย่างมาก ทำให้เจ้าหนูผมไม่แข้งเลย
ผมพยายามจับและเอามือลูบ ให้แข็งขึ้นมาแต่มันก็ไม่แข็งแต่อย่างใด ผมเอื้อมมือไปค่อยๆหยิบชายผ้าถุงแกถลกขึ้นมาให้สูงอีก จนพ้นเนินหอยแก ผมเอาไฟฉายที่เตรียมมาด้วยส่องเข้าไปดู หอยยายจันเบ่อเริ่มง่ามใหญ่มาก แกไม่มีขนหมอยเลย ไม่รู้ว่ามันหลุดหรือว่าแก โกนออกไปแต่เกลี้ยงอย่างมาก
ผม ค่อยถอดกางเกงของผม ออกอย่างช้าๆ แล้วนอนคว่ำตัวลงไปนอนอยู่ ตรงระว่างขาแกก้มลงไปดมหอยแกทันที ผมค่อยๆเอาลิ้นเลียตรง บริเวณเนินหอยแกอย่างช้าๆ ลากลิ้นเข้าผ่านร่องหอยของแกเบาๆ ลิ้นผมเริ่มแซะเข้าไปตรงร่องกลีบหอยของแกด้วยน้ำลายที เปียกทำให้ลิ้นลื่นเข้าไปได้ง่าย ขึ้นถึงโพรงหอยของแกทันที น้ำของแกเริ่มซึมเปียกออกมาสัมผัสกับน้ำลายของผมแล้ ว ดุ้นของผมที่นอนบดกับที่นอนเริ่มแข็งตัวขึ้นมาแล้ว ผมเลียไปอย่างช้าและเบา ยายจันไม่มีที่ท่าว่าจะรู้สึกตัวแต่อย่างใด ผมค่อยๆเลื่อนตัวขึ้นมาทาบลงบนตัวยายจันแต่ต้องเอามือดันพื้นไว้เพื่อไม่ให้ น้ำหนักลงบนตัวแกมากไป ผมเอาดุ้นเข้าถูไถที่ร่องหอยของแกไปมา ช้าๆดุ้นของผมแข็งมากมันเริ้มแซะร่องหอยที่แฉะเปียกเยิ้มของยายจันซ้ายทีขวา ทีแต่มัน
ยังควานหาเป้ายังไม่ได้ถนัดนัก สักพัก เจ้าลำดุ้นอันเขื่องของผมก็เริ่มหาเป้าหมายได้แล้วโดยการสัมผัสจากการดันของ ผม รู้สึกว่ามันเริ่มมุดเข้าไปแล้วอย่างช้าๆ มี เสียงเล็ดลอกออกจากปากยายจัน
" โอ๊ะๆๆๆ "ออกมาดังเป็นระยะ แต่ผมก็มองเห็นว้าแกยังหลับตาอยู่อย่างนั้นไม่มีทีท่าว่าจะตื่น
แต่ ผมรู้สึกว่าขาของยายจันจะแยกออกกว้างกว่าเดิมแล้ว ทำให้ท่อนดุ้นผมมุดเข้าได้ง่ายขึ้น มันเป็นการยากลำบากอย่างมากที่ค่อยๆเสียบดุ้นเข้าไปอย่างช้าๆเพราะกลัวคนโดน เสียบรู้สึกตัว
ดุ้นของผมมุดเข้าไปจนเกือบมิดลำแล้ว ถ้าไม่ได้น้ำหอยของยายจันเข้าช่วยก็คงเข้าไปค่อนข้าง ยากลำบาก เพราะขนาดของมันไม่ได้มีขนาดเล็กแต่อย่างใดเมื่อผมดันเข้าไปขาของยายจัน เริ่มขยับ ปากแกเริ่มร้องครางออกมมาเบาๆ
" อูยๆๆ ซี๊ดๆ "เสียงเล็ดลอดจากไรฟัน
ผม เอื้อมือไปปลดตะขอยกทรงแกออกทันที สองเต้าที่ตามอายุแล้วถูกปล่อยเป็นอิสระ ขาวล้นมือออกมาคล้อยตามวัยแต่หัวนมแกสวยมาก ผมเอาปากเข้าไปใกล้หัวนมแกมากแล้วค่อยๆเอาลิ้นแตะลงไ ป ผมเห็นร่างแกกระตุกสดุ้งหยึกๆ เมื่อถูกปลายลิ้นสัมผัส ส่วนด้านล่างนั้นผมดันเข้าไปมิดด้ามแล้วแต่ยังไม่ทำอะไรเสียบคาไว้เฉยๆ ผมรู้สึกว่าตรงช่องหอยแกตอดรัดลำดุ้นผมอยู่ ตุบๆๆ ผมก้มลงไปดูดนมแกเบาๆช้าๆ ผมแทบสะดุ้งเมือยายจันโอบเอามือกอดรัดตัวผมไว้ ผมแทบหยุดหายใจทันที แต่แกไม่พูดอะไรออกมาเลย ผมจึงกระแทกต่อด้วยความรวดเร็วเพื่อที่จะให้เสร็จ
"แกร้อง อูยๆๆ เสียว โอ้ย ซี๊ดส์ เอาเร็วๆๆ"
ผม กระแทกดุ้นเข้าออกอย่างรวดเร็วเพื่อให้น้ำแตกซะ ที แต่มันไม่ยอมเสร็จคงจะเป็นเพราะความตื่นเต้น ผมลุกขึ้นมานั่งยองๆ เอามือจับขาแกอ้าออกแล้วกระแทกเข้าไปอีกครั้ง ผมส่ายก้นแทงลำดุ้นเข้าหอยแกอย่างถนัดถนี่ น้ำหอยยายจันไหลย้อยออกเปียกชุ่มตามลำดุ้นผมไปหมด
คราวนี้แกไม่อยู่นิ่งแล้วเริ่มกระแทกหอยตามเหมือนกัว ว่าดุ้นผมจะหลุดออกจากหอยแกไป
"น้ำจะแตกแล้ว เร็วอีก"
แก ร้องบอกทั้งทียังหลับตา ผมสาวลำดุ้นยาวๆกระแทกเข้าไปอย่าไม่กลัวหอยแกช้ำ ด้วยความมันส์ผมใกล้ถึงเต็มที่แล้ว จึงโน้มตัวลงไปกอดตัวยายจันไว้แล้วกระดกก้นกระแทกอย่ างเต็มที่ ปล่อยน้ำออกจากปแลยลำดุ้นอย่างหมดลำทันที
ผมหมดแรงผสมกับความง่วงนอนด้วย จึงฟุบหลับคาอกยายจันอย่างไม่รู้เรื่อง ผมตื่นขึ้นมาอีกครั้งในตอนเช้าเมื่อรู้สึกว่ามีมือ มาลูบลำดุ้นผมเล่นไปมา ผมแทบหน้าซีดเผือกเมือยายจันนอนทับตัวผมไว้
คราวนี้ผมซวยแน่ แกนอนมองผมแล้วพุดว่า" ไม่น่าทำกับยายแบบนี้เลย ยายไม่ได้เอามาตั้งนานแล้วแทบตายนะ จะไปสู้แรงเด็กได้ยังไง " ผมยกมือขอโทษแกแล้วยังบอกว่า" ยายอย่าไปบอกแม่ผมนะ ผมตายแน่"
ยายจันมอง หน้าผมนิ่งแล้วก็บอกว่า" เอาอีกรอบสิแล้วจะไม่บอกกับใคร แต่ต้องเอาช้าเบานะห้ามแรงแบบเมื่อคืนอีก ยายปวดเนื้อปวดตัวไปหมดแล้ว"
ผม ได้ยินก็ดุ้นลุกทันที รับก้มลงไปดูดนมแกอีกครั้ง แล้วจัดการเสียบ ดุ้นเข้าไปในหอยยายจันอีกที คราวนี้ไม่ต้องพูดมากเริ่มกระแทกดุ้นเข้าออกช้าๆ ตามคำขอของแก ยายจันร้องออกมาอย่างไม่อาย ไม่เหมือนตอนกลางคืน" อูยเสียวหอย เสียวติ่งเหลือเกิน ไม่ได้เอาหอยมาตั้งนาน มันส์อ่ะไรอย่างนี้ เอายายอีกนะ ยายอยาก ยายเสียว" ผมตั้งหน้าตั้งตาเอาแกไปจนน้ำยายจันแตกอีกรอบ และผมก็เสร็จตามแกไปติดๆ กว่าจะออกจากบ้านแกได้เกือบเย็นยายแกนอนด้วยความหมดแรง